close buttonclose buttonclose button
รสสวาทคุณนายทหาร

รสสวาทคุณนายทหาร

เรื่องเสียว · 99018

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องของผมก็มีอยู่ว่าเมื่อประมาณสักสามปีก่อน ผมได้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่งผ่านเพื่อนผมที่เป็นพีซีอยู่ในห้างสรรพสินค้าที่อยู่ในจังหวัด ผู้หญิงคนนี้ชื่อหน่อยมีสามีเป็นนายทหารยศพันโทแต่ต้องถูกไปประจำการอยู่ภาคใต้ที่นราธิวาส ในช่วงที่สามีไม่อยู่นั้นด้วยความเหงาเพราะลูกก็ส่งไปเลี้ยงอยู่ที่บ้านแม่สามี ถึงทำให้คุณนายหน่อยมีความเหงาจึงมาเที่ยวคาเฟ่ในเมืองกับเมียลูกน้องสามีเป็นประจำทำให้เจอกับผมและก็รู้กันบังเอิญผมทำงานอยู่ด้วยความเป็นโสดจึงทำให้เที่ยวสนุกได้บ่อยๆและได้เจอคุณนายหน่อยเป็นประจำคุณนายหน่อยอายุจะแกว่าผมสักปีสองปีแต่ดูน่ารักและสวยในการเจอกันประจำทำให้ผมได้รับความไว้ใจ และในวันนั้นคุณนายหน่อยโทรฯมาให้ผมไปรับที่บ้านพักในค่ายทหารเข้ามาเที่ยวในเมืองบังเอิญว่าเมียลูกน้องสามีไม่อยู่จึงต้องมาเที่ยวกับผมสองต่องสอง ผมก็คิดมานานว่าสักวันผมต้องเย็ดกับคุณนายหน่อยให้ได้ เราสองคนก็มานั้งกินเหล้าที่ในคาเฟ่ที่มาประจำคุณนายหน่อยก็บอกว่าไม่เมาไม่กลับ แล้วก็เล่าว่าตั้งแต่สามีลงไปใต้เหงามากอีกปีกว่าๆจึงจะกลับมาพักผมก็บอกว่าถ้าทำอะไรให้หลายเหงาได้ก็บอกจังหวะนี้แหละคุณนายหน่อบมากอดแขนแล้วอิงซบผมแล้วผมก็เอามืออวยเอวไว้แล้วลองลูบตรงสะโพกคุณนายหน่อยไม่ขัดขืน ผมก็สักกินเหล้าอยู่สองอยู่ประมาณเกือบตีสองคุณนายหน่อยก็เมาแล้วผมก็ถามว่าจะไปไหนต่อคุณนายหน่อยก็ตอบว่าไม่ไหนก็ได้แล้วแต่เธอ ผมก็เลยพามาที่บ้านผมเพราะไม่มีใครอยู่ ผมก็ประคองคุณนายหน่อยเข้าไปในห้องนอนวาลงบนเตียงที่ผมยังไม่เคยพาใครมานอนหลังจากนั้นผมก็เริ่มไซด์ซอกคอแล้วแล้วคุณนายหน่อยก็เริ่มมีอาการต่อต้านผมเล็กน้อยบอกว่าอย่าทำมันไม่ดีแล้วผมก็มาจูบปากคุณนายหน่อยเราสองคนแลกลิ้นกันอยู่พักหนึ่งผมก็ถอดเสื้อคุณนายหน่อยออกแล้วตามด้วยยกทรงสีดำแล้วผมก็ลองเอาลิ้นลองไปแตะปลายยอกปทุมที่มีคล้ำๆเล็กน้อยผมก็ได้ยินเสียงร้องของคุณนายหน่อยเป็นระยะๆในช่วงที่ผมดูดนมคุณนายหน่อยอยู่นั้นมือผมก็ลองเข้าไปในกางเกงคุณนายหน่อยลองจับหีคุณหน่อยดูรู้สึกว่าหีใหญ่หมอยเยอะด้วยหลังผมได้ยินว่าถ้าทำอะไรก็รีบทำเสียวไปหมดแล้ว ผมก็ถอดกางเกงของคุณนายหน่อบออกตามด้วยกางเกงในสีขาวทำให้ผมเห็นหีคุณนายหน่อยถนัดตาเป็นไปอย่างที่ผมคลำจริงหีใหญ่หมอยเยอะ ผมก็จะลองเอาลิ้นไปสัมผัสปลายยอดแตดของคุณนายหน่อยแต่ก็ถูกร้องห้ามไว้บอกว่สกปรก แต่ผมก็แกะมือคุณนายหน่อยออกจากหีแล้วผมก็เอาลิ้นเลียที่หีคุณนายหน่อย ในช่วงนี้ผมได้ยินเสียงคุณนายหน่อยร้องครางสุดสยิวมากๆผมเลียจนน้ำหีของคุณนายหน่อยออกเลยครับหลังจากนั้นผมก้เอาควยของผมยัดเข้าไปใหนรูหีของคุณนายหน่อย ก็มีอาการสะดุ้งเล็กน้อยแล้วบอกให้เบาๆผมก็ไม่สนหรอกครับซอยๆเบาๆสลับกับหนักคุณนายหน่อยร้องโหยหวนทำให้ผมอัดแรงๆเลยและครับและก็พลิกจับคุณนายหน่อยอยู่ในท่าด็อกกี้ครับแล้วผมก็ยืนข้างล่างเตียงผมก็จับตูดคุณนายหน่อยเข้ามาใกล้ๆท่านี้คุณนายหน่อยจะไม่ยอมบอกว่าควยเข้าไม่ชนมดลูกเจ็บผมไม่สนใจผมจับควยผมแทงหีทางด้านหลังท่านี้นี้คุณนายหน่อยบอกผมว่าหายเมาเลยแล้วว่าไม่ค่อยให้ผัวทำเลยท่านี้หลังจากนั้นผมก็เย็ดท่านี้ได้สักพักผมก็กลับมาเย็ดในท่าเบสิกซอยถี่ๆคุณนายหน่อยก็กอนผมแน่นผมก็กระซิบว่าเมียจ๋าผัวใหม่เอามันมั้ยคุณนายหน่อยก็ตอบว่ามันมากๆเลยผัวค่าผมก็อัดท่านี้จนน้ำผมแตกคารูคุณนายหน่อยจนล้นมาเปอะที่นอนของผม ผมก็ถามว่าหายเหงามั้ยเขาก็ไม่ตอบผมก็ดูดปากพอสักผมก็เอากะทิชู้มาเช็ดหีให้ทีน้ำผมยังเคอะอยู่หลังจากนั้นผมก็ต่ออีกรอบผมก็ให้นางคุณนายหน่อยมาขย่มตอผมบ้างคุณนายหน่อยบอกว่าไม่เคยทำให้ผัวสักทีตั้งแต่แต่งงานมาตอนที่คุณนายหน่อยขย่มอยู่นั้นผมดูดนมไปด้วยได้สักพักก็เสร็จเกือบตีสี่เพลียหลับไปทั้งคู่ในสภาพเปลือยทั้งคู่ตื่นมาอีกทีก็เกือบบ่ายผมก็พาคุณนายหน่อยไปอาบน้ำตอนแรกก็จะไม่ยอมอายด้วยกันพออาบไปอาบมาก็โดนผมไม่อีกดอกกบนขอบโอ่งน้ำผมทั้งเลียทั้งดูดกว่าจะอาบเสร็จต่างคนต่างล้างให้กัน หลังจากนั้นผมก็ไปส่งท่ารถให้กลับบ้านเพราะกลัวคนจะเห็น พอถนัดจากนั้นอีกสามวันคุณนายหน่อยโทรฯมาว่างหรือป่าวจะไปหาที่บ้าน ผมคุณนายหน่อยมาถึงที่บ้านผมโอบกอดทางด้านหลังคุณนายหน่อยก็บอกกับผมว่าวันนั้นยังไม่หายระบมเลยผมก็บอกว่าเดี๋ยววันนี้ฉีดยาเข็มใหญ่ห็ในช่วงี่ผมกลังเอากับคุณนายหน่อยนั้นเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้นไม่ใช่ใครโทรฯมาครับเป็นผู้พันโทรฯมาหาเมียตอนแรกคุณนายหน่อยให้ผมหยุดก่อนแต่ผมไม่สนผมก็ซอยยิกเลยครับสงสัยผัวคงจะถามเมียว่าเป็นอะไรแหละครับ คุณนายหน่อยก็ตอบไปในตอนที่ควยคาหีอยู่นี่ครับว่านอนอยู่บ้านไม่มีอะไร  ผมกับคุณนายหน่อยเอากันมาเกือบๆปีครับบางครั้งก็ออกไปเที่ยวต่างจังหวัดบ้างก็ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกครับไปเอากันซะมากกว่าช้วงหลังก็กล้าอมดูดให้ผมบ้างครับ ก็ห่างกันไปบ้างช่วงที่ผัวกลับจากใต้เท่านั้นแหละครับแต่ตอนนี้คุณนายหน่อยท้องครับไม่รู้ว่าเป็นลูกของผมหรือว่าลูกของผัวแก แต่เพื่อนผมบอกว่าผัวแกดีใจมากๆที่เมียท้อง