close buttonclose buttonclose button
ลูกพี่ลูกน้องห้องเดียวกัน

ลูกพี่ลูกน้องห้องเดียวกัน

เรื่องเสียว · 35772

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมและครอบครัวอาศัยอยู่ในชุมชนแออัดแห่งหนึ่งในกรุงเทพ พ่อแม่ผมเป็นกรรมกรรับก่อสร้าง ส่วนตัวผมเองก็เรียนอยู่ชั้นมัํธยมศึกษาตอนปลาย ผมก็แค่เด็กธรรมดาๆคนหนั่งเท่านั้น นอกจากพ่อและแม่ยังมีลูกพี่ลูกน้องของผมมาอาศัยอยู่ด้วย เธอชื่อแอน เป็นเด็กขาวๆตาคมๆตัวเล็กๆกำลังเรียนอยู่ชั้นปอห้า พ่อและแม่ของผมจะกลับมาบ้านสองถึงสามทุ่มแต่หลายครั้งที่พ่อและแม่ไม่ได้กลับมาที่พัก เพราะว่าบางครั้งเค้าต้องไปนอนที่ที่ทำงาน แล้วแต่งานและบริษัทที่จ้างไป ผมก็ไปรับจ้างยกของหลังเลิกเรียนเพื่อเป็นรายได้เสริม หลังเลิกเรียนแอนจะกลับไปรอที่ห้องและทำงานบ้านและหุงข้าวหุงปลา แอนเป็นเด็กที่มีความรับผิดชอบและขยัน เรื่องทางบ้านจึงไม่ต้องห่วง ทุกวันที่กลับบ้าน มันมักจะมีอะไรตื่นเต้นรอผมอยู่เสมอแต่วันนี้มันพิเศษกว่าทุกวันครับ เป็นเรื่องที่ผมกับแอนเท่านั้นที่รู้ วันนั้นเป็นเวลาทุ่มนึงที่ผมกลับบ้าน หลังจากทำงานก็เหนื่อยนิดหน่อย พอถึงบ้าน แอนก็เตรียมกับข้าวไว้บนโตะแบบทุกวันเคยทำ เพื่อรอผมคนเดียวเพราะ แม่และพ่อนั้นไปค้างที่ทำงานเป็นเวลาสองวันแล้วกว่าจะกลับคงอีกหลายวัน ผมจึงอยู่กับแอนสองคนตามปรกติ ตอนนั้นแอนกำลังใช้มือก้มถูบ้านอยู่พอดี ในคราบของชุดนักเรียนเสื้อขาวผูกโบวพร้อมด้วยกระโพงสีน้ำเงิน ผมก็ไปนั่งที่โตะกับข้าวเพื่อที่จะกินข้าวในวันนั้น แต่ดันทะลึ่งเหลือบไปเห็นขาขาวของแอนตอนที่กระโปงมันส่ายขณะที่เธอถูพื้น เธอหันมายื้มและบอกว่า "พี่เอกจ๊ะ วันนี้แอนมีอะไรพิเศษมาให้พี่เอกด้วย" ข้าวคำแรกที่กำลังจะเข้าปากก็ต้องหยุดชงัก คำพูดเธอมันทำให้ผมตื่นเต้นจนลืมหิวไปเลย ผมเลยบอกแอนไปว่า "วันนี้พี่ขอก่อนกินข้าวน๊ะ พี่อยากลองซะแล้วสิ" ผมเลยไปนั่งพิงที่เบาะนอนนุ่มๆตรงห้อง แอนจึงลุกเอาผ้าขี้ริ้วไปบิดตากแล้วก็เดินตรงมาหาผมด้วยสายตาที่พิศวาส แอนมายืนตรงหน้าผมพร้อมถกกระโปงขึ้นแวบนึง ภาพที่เห็นเป็นขาขาวโพลนกับกางเกงในสีชมพูอ่อน เธอนั่งคุกเข่าค่อมขาผมแล้วก็ปลดซิปกางเกงของผมและงัดท่อนควยคล้ำๆที่แข็งผงาดออกมา เธอเอามือรูดขึ้นลงแล้วก็ก้มเอาลิ้นมาเลียบนท่อนจางล่างขึ้นบนด้วยความเสียว ส่วนมือผมก็เอื้อมไปขยำหน้าอกน้อยๆของแอนผ่านเสื้อนักเรียน เธอดูดเลียควยของผมอย่างสุขสวาืท เราทำกันมาเดือนกว่าแล้วโดยที่พ่อแม่ไม่รู้ และตัวผมเองก็มีความสุขมาก ทันได้นั้นเองผมพลิกตัวแอนมาแอนบนที่นอน ผมถกกระโปงขึ้นและถ่างขาแอนออก ผมซุกหน้าแล้วเอาลิ้นละเลงบนขาอ่อนของเธอ ทั้งเลียทั้งจุบขาอ่อนเสียงดังจั๊บๆ ผมจึงเริ่มถอดกางเกงในของเธอออกมาไว้ที่ขาพับ หีไร้ขนของแอนขาวบริสุทซึ่งมีกลีบน้อยๆอูมออกมานิดๆ ผมไม่ร้อช้าเลยทำเหมือนทุกครั้ง ผมลงลิ้นที่หีของเธอ ซุกไซ้หีอ่อนๆด้วยความเร่าร้อนและเอร็ดอร่อย เธอเงียหน้าแล้วหลับตาอ้าปากด้วยความเสียวซ่าน "อ๊าา พี่เอก ดูดแรงๆอีกจ่ะ" ผมใช้ลิ้นยาวๆของผมสอดไปในรู้หีของแอนและดุลเข้าออกอย่างหนักหน่วง "อ้าาา พี่ แอนโดนเย็ดแล้ว" สักพักผมไม่รอช้าจึง คว้าขาทั้งสองของแอนมาตั้งฉากกับที่นอน แนบขาให้ชิดกันแล้วก็สอดควยที่ผงาดไปด้วยน้ำเงี่ยนเข้าที่ร่องขา ผมขยำหน้าอกแอนและเริ่มกระเด้าไส่ร่องขาของแอน มันเสียวแบบสุดๆครับ ผมบอกแอนให้หนีบขาทั้งสองไว้แน่นๆ ท่อนควยของผมมันเสียดสีกับขาอ่อนของแอนอย่างดุเดือด ผมเองทนไม่ใหวเลยซอยถี่ๆ ร่างของแอนขย่มฟรึบๆ ผมหลับตากัดฟันด้วยความซาบซ่าน แล้วน้ำควยขาวข้นและอุ่นๆก็พุ่งพวยออกมาเป็นสายไส่เสื้อนักเรียนของแอน ผมฟลุปองกอดแอนและจูบเธอที่ปากและใบหน้าของเธอ ผมนอนหงายแผ่หลาด้วยความสุขสบาย แค่ได้เย็ดขาก็มันแล้วครับไม่ต้องถึงกับเย็ดหีจริงๆก็ได้ อีกอย่างแอนหีเล็กเกินไปเกินกว่าที่ผมจะเย็ดได้ หลังจากนั้นสักครู่เดียว แอนก็เริ่มมาเกาะแกะกับควยผมอีก เธอมาดูดน้ำควยของผมและกลืนมันเข้าไป บนเสื้อของเธอมีน้ำควยของผมเปี็ยกเต็มไปหมด เธอเริ่มเลียลูกกระโปกของผมพร้อมกับชักไอ้ตัวเล็กของผมขึ้นลง ควยของผมเริ่มแข็งผงาดอีกครั้ง "แอน ของพี่ขึ้นอีกแล้วน๊ะ" "จ่ะ แอนบอกพี่เอกแล้วว่าวันนี้แอนมีอะไรจะให้พี่อีก" เธอลุกไปที่โตะเครื่องแป้งไปหยิบอะไรมาสักอย่าง มันคือคลับวาสลีน เธอควักวาสลีนมาแล้วก็มาละเลงที่หีของเธอ ผมมองด้วยตาลุกวาวทั้งสองข้าง เด็กปห้าทำไมแก่แดดรู้ดีจริงๆ เธอเอามันมาป้ายที่หัวควยผม และเธอก็มานั่งชันเข่าครงเอว เธอค่อยๆดันหีของเธอให้เข้ากับควยของผม เธอหลับตาพริ้มด้วยความเจ็บ เธอค่อยๆทำทีละนิดๆด้วยความทรมาน ผมก็รู้สึกเจ็บควยเพราะหีของเธอมันเล็ก สักพักเดียวเท่านั้นควยของผมมันก็เข้าไป ผมอยู่ในท่าหงายแล้วเธอก็เอามือดันที่หน้าท้องผมไว้ ควยของผมเข้าเกือบสุดประมาณค่อนนึง สีหน้าของแอนเริ่มดีขึ้น "พี่เอกเสียวมั้ยจ๊ะ หลังจากกลับบ้านแอน เอานิ้วล้วงหีทุกวันเลยจ่ะ รูหีจะได้กว้างขึ้น พี่เอกจะได้เย็ดหีจริงซักทีโดยไม่ต้องรอแอนโตไงล่ะจ๊ะ แอนก็อยากโดนควยพี่เอกจ่ะ มันอุ่นดีจังเลย" ผมได้ยินถึงกลับอึ้ง "แอนน่ารักที่สุดในโลกเลยจ่ะ พี่รักแอนจริงๆ" เธอเปลี่ยนมานั่งยองๆทั้งๆที่หียังคาควยผมอยู่ เธอเริ่มกระเด้าขึ้นลงอย่างช้าๆ ด้วยความลื่นของวาสลีนควยชักเริ่มลื่นเข้าออกอย่างคล่อง หีจริงมันมันอย่างนี้นี่เองครับ ผมไม่กลั้นแล้ว "แอนอย่าหยุดน๊ะ" เธอเริ่มขย่มถี่ขึ้นกว่าเดิม หีน้อยๆกำลังขย่มควยผมอย่างต่อเนื่อง แอนดูเจ็บมากแต่เธอก็ฝืนเพราะความสุขของผม ผมเร่งให้เสร็จเร็วขึ้น ผมจับร่างแอนกระแทกไส่ควยผมอย่างถี่ๆ "โอยยย เจ็บหี พี่เอกกก ฉีก หีจะฉีก" "อ้าาาๆๆ แอนจ๋า" ควยผมกระตุกตุบๆ ผมกระเด้าไส่แถม น้ำควยของผมมันทะลักออกมาอีกครั้ง แต่คราวนี้มันอยู่ในหีของหลานผมเอง แอนรับน้ำควยของผมอย่างจัง ผมเสียบควยคาไว้ที่รูหีสักพัก "พี่เอกเสร็จมั้ยจ๊ะ" ผมผยักหน้ารับ ผมยกร่างของแอนออกจากควย พอควยออกจากหีเท่านั้น น้ำควยก็ไหลออกตามมาทันทีและมีเลือดสีแดงอ่อนปนมากับน้ำควยของผมด้วย ผมดึงแอนมากอด "แอนคงเจ็บมากเลยสิ พี่มีความสุขมากเลยจ่ะ" "แอนจะให้พี่เอกเย็ดหีทุกวันเลยก็ได้จ่ะ เดี๋ยวแอนก็ชินเอง" คำพูดของเธอดูน่ารักมาก คืนนั้นแอนเดินถ่างขาไม่เป็นท่าเลยเพราะเธอคงแสบหีหน้าดู ผมก็ไม่ได้ซ้ำไนวันนั้นหรอกครับ แค่เป็นวันต่อมา และผมก็เย็ดแอนมาเรื่อยๆ ตอนนี้แอนไกล้จะจบปหกแล้ว หมอยก็เริ่มขึ้น ผมเย็ดแอนทุกเย็น และหีเธอก็เย็ดมันขึ้นด้วยครับ