close buttonclose buttonclose button
ราตรีไม่คาดฝัน

ราตรีไม่คาดฝัน

เรื่องเสียว · 27408

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 20, 2013, 07:13:17 pm

มาพบกันอีกตามเคยครับ วันนี้ผมก็จะมาเล่าเรื่องมันๆให้ฟังกันน๊ะครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงที่ผมประสบด้วยตัวเอง จะว่าเป็นเรื่องสุดวิสัยก็ว่าได้น๊ะครับ ผมเองก็ไม่คาดไม่ฝันว่ามันจะเกิดขึ้นได้ เป็นประสบการณ์เสียวส่านที่สุดครั้งหนึ่งเลยก็ว่าได้ ฟังเฉยๆก็จะคิดว่าผมปั้นเรื่องนี้ขึ้นมาเลยล่ะ เรื่องมันเกิดขึ้นนานมาแล้วประมาณห้าปีที่แล้วได้ ผมเป็นคนต่างจังหวัดซึ่งอาศัยอยู่ในชนบทธรรมดา และเรียนอยู่ที่โรงเรียนประจำอำเภอแห่งหนึ่ง ตอนสมัยผมอยู่ ม.ปลาย เป็นช่วงที่ผมร้อนรุ่มกับเรื่องเซกซ์มากๆ ชนิดว่าเพื่อสาวๆและเด็กรุ่นน้องในโรงเรียนคนใหนสวยๆ ผมจำหน้าไปว่าวหมด แต่แฟนในโรงเรียนนั้นก็ไม่กล้ามีสักทีเพราะผมเป็นคนที่นับน่าถือตาของคนในโรงเรียนและเป็นที่ไว้วางใจของอาจาย์หลายๆท่าน เรื่องจะไปมีแฟนนั้นก็เลยไม่กล้าเท่าไร มีอยู่คืนหนึ่ง เป็นคืนที่ฟลุกที่สุดเลยก็ว่าได้ ในคืนนั้นผมได้ขับรถฮอนด้าเวฟร้อยเข้าไปในตัวอำเภอซึ่งเป็นคนละอำเภอกับที่ผมอาศัยอยู่ เพื่อทำความสะอาดบ้านเก่าของพ่อผมเอง หลังจากพ่อและแม่แยกทางกันบ้านหลังนี้ก็ถูกปล่อยร้าง ผมต้องมาทำความสะอาดอยู่เรื่อย เหตุที่ผมมาทำความสะอาดในคืนนั้นเพราะว่าวันต่อมาพ่อจะกลับมาจากกรุงเทพเพื่อมาพัก ขณะที่ผมขับรถกำลังเข้ามาในตัวอำเภอ เวลาก็เห็นจะประมาณสองทุ่มครึ่งได้ ด้วยความที่มันเป็นหน้าหนาว มันเลยมืดกว่าปรกติ มืดมากเชียวครับ เมื่อขับผ่านเลยวัดเข้ามาซึ่งเป็นบริเวณนอกชานเมืองและค่อนข้างเปลี่ยว ซึ่งข้างทางก็เต็มไปด้วยหญ้าและทุ่งนาที่แห้งแล้งซึ่งมีฟางเป็นหย่อมๆ ด้วยความที่มืดผมเลยไม่ได้สนใจอะไรเ และที่สำคัญบรรยากาศมันก็น่ากลัวด้วย แบบว่ารถไม่วิ่งสวนเลย เมื่อขับไปสักพักผมก็เห็นไกลๆว่ามีรถมอเตอร์ไซซึ่งเป็นเวฟร้อยสีแดงคล้ายรถผม แต่ว่าของผมเป็นสีดำ ผมจึงชลอความเร็วแล้วก็ผ่านไปแบบไม่ได้สนใจอะไร "พี่ค๊ะๆ จอดก่อน" เสียงเด็กสาววัยรุ่นส่งเสียงตะโกนเรียกผมด้วยความตื่นตระหนก ด้วยความเป็นคนมีน้ำใจ ผมก็เลี้ยวรถกลับไปดู ผมจอดรถ ภาพที่ผมเห็นคือเด็กประมาณอายุสักสิบสี่สิบห้าได้ เธอไส่เสื้อสีขาวกางเกงยีนขาสั้นรองเท้าแตะ ใบหน้ามลคางแหลมคิ้วคมผิวขาวมัดผม น่ารักจิ้มลิ้มมาก ส่วนอีกคนก็เป็นเด็กสาวรุ่นเดียวกันแหละครับ หน้าตาเธอจะเรียวยาวคล้ำกว่าคนแรกนิดหน่อย ผมแตะบ่า ไส่เสื้อเนตรนารีกางเกงยืดขาสั้นธรรมดา "พี่ค๊ะ ช่วยด้วยค๊ะ" เธอทั้งสองตกกระใจมาก ผมถามว่าเกิดอะไรขึ้น คนเสื้อขาวซึ่งเป็นเจ้าของรถบอกผมว่า "พวกหนูรถล้มค่ะพี่ ดูสิศอกถลอกหมดเลย" "กุบอกมึงแล้วว่าให้ขับเบาๆก็ไม่เชื่อ ดีน๊ะไม่เจ็บมาก" คนที่ไส่ชุดเนตรนารีพูดกับเพื่อน ผมก็บอกว่า "เอาล่ะ แล้วจะให้พี่ช่วยอะไรเนี่ย" "พี่ช่วย ดัดตระแกงรถให้หูหน่อยสิ มันเบี้ยว แม่หนูเห็นต้องด่าแน่ๆเลย" ผมเลยตอบ "เดี๋ยวพี่ทำแผลให้ก่อนดีกว่า เลือดเริ่มออกแล้ว" ผมเลยเอายาสามัญประจำรถ (มีจริงๆครับ ไม่เคยเอาออกมาใช้เลย) ใต้เบาะออกมาและเรียกเธอมานั่งทำแผลทีละคน โดยให้อีกคนนึงถือไฟฉายไว้ ขณะที่ผมทำแผล พวกเธอก็คุยกันไปต่างๆนาๆ "โหพี่นี่ รอบครอบเนาะ มียาติดรถด้วยน่ะ" "เอ้ยแก้ว(ชุดขาว) มึงจีบพี่เค้าเลย หาแฟนอยู่ไม่ใช่หรอมึงอ่ะ" "กวนละมึงอีต้อย(ชุดเนตร) มึงชอบพี่เค้าก็ว่ามาเหอะ มึงแหละอยากได้แฟน" ผมคิดในใจว่า เด็กพวกนี้มันแร็ดกันจริงๆ ต่อน่าผมยังพูดอะไรก็ก็ไม่รู้ จากนั้นผมก็ทำแผลให้คนที่ชื่อต้อยต่อ
แก้ว "พี่ระวังต้อยน๊ะ มันหื่น ถูกผู้ชายแล้วใจเต้นเลยมันน่ะ"
ต้อย "พูดมากแล้วแก้ว พี่ค๊ะ พี่เอาตระแกงหน้ารถเปลี่ยนให้มันเลย แลกกับตัวอีกแก้ว" ... "พี่เค้าเขินแล้ว"
แก้ว "อย่ากวนพี่เค้า.. พี่หนูให้จริงๆน๊ะแลกกับตระแกงหน้ารถ ไม่งั้นพรุ่งนี้แม่หนูตีหนูตายแน่ คืนนี้ไปนอนบ้านอีต้อยมัน"
ผมคิดในใจ "แรดมากเด็กพวกนี้ เดี๋ยวเจอจริงๆหรอก ยิ่งอยากเย็ดเด็ก ม.ต้นอยู่"
ผมพูดขึ้น "พี่เปลี่ยนให้ก็ได้ถ้ายังงั้น เดี๋ยวพี่เอาของเราไปดัดไหม่"
แก้ว "จริงเปล่าพี่ ขอบคุณมากเลยค๊ะ เดี๋ยวหนูให้เอาอีต้อย มันปากดี"
ผมเลยพูดขึ้น "เอาเราก่อนไม่ได้หรอ" ผมก็ขำคิกๆ พวกเธอก็แซวกันไหญ่
ผมเลยจัดการเปลี่ยนตระแกงหน้ารถให้....... เสร็จ
แก้ว "พี่ หนูติดไว้ก่อนน๊ะ อิอิ"
ผมเลยอุ้มแก้วเดินข้ามกอหญ้ารกๆออกไปให้ไกลจากถนน
แก้ว "แต้ว มาเป็นเพื่อนกูหน่อย"

เมื่อมาถึงที่หญ้านุ่มๆ ผมก็ไม่รอช้าก้มไปใซร้คอแก้วทันที จับๆๆ จ๊วบบ "อ้าาา" แก้วครางออกมา ด้วยความที่ไม่เคยเย็ดไครมาก่อนเลยนั้น ร้างของแก้วมันหอมชื่นใจมาก น้ำลายผมแตกเต็มไปหมด ผมเลิกเสื้อขึ้นจนเห็นเสื้อใน มันมืดมากเลยไม่รู้ว่าสีอะไรและอะไรเป็นอะไร ผมเอามือขยำนมของเธอด้วยความหื่น "อ้าา หอมจังเลย" ผมแบะเสื้อในลงแล้วก็ก้มไปดูดนมของแก้ว หัวนมเธอนุ่มมากๆ ผมเลยดูดทั้งสองเต้าอย่างกระหืดกระหาย ผมไม่รอช้าเลยเอามือลูบเป้าไปด้วย "ซีดดด พี่ค๊ะ โอยย หนูเสียว" ผมจับเธอนอนลงกับพื้นหญ้าแล้วไม่รอช้า ผมถอดกางเกงยีนขาสั้นของเธอออก ท่อนขาขาวโบ๊ะกับกางเกงในมัวๆ ผมจูบลงที่หีของเธอ "อ้าา" กลิ่นมันคาวๆแบบบอกไม่ถูกแต่ผมรู้สึกชื่นใจและอร่อยมาก ผมถอดกกนออกโดยแก้วไม่ขัดขืนเลยสักนิด ผมเปลือยท่อนล่างของผมและจับควยท่อนที่ผงาดมานานอยู่นั้นมาจ่อที่หว่างขาทั้งสอง ผมแบะขาออก เธอมองผมด้วยความตื่นเต้น ผมเอาหัวควยรูดขึ้นลงตรงกลีบสวรรของเธอ ผมค่อยๆดันท่อนควยเข้าไปในหีของเธออยากช้าๆ ร่องหีเธอมันฟิดและดูดควยผมจนทำให้ผมถึงกับร้องคราง "อ้าาา ซืด" แก้วก็เสียวเหมือนกันไม่แพ้ผม เธอเงยหน้าและคร้างออกมา "อ้าาาา ซืดดดด" ผมเริ่มซอยเข้าออก ทีแรกมันก็ฝึดๆ แต่สักพักมันก็เริ่มคล่อง ยิ่งสาวควยเข้าออกมันยิ่งเสียวครับ มันเสียวท่อนล่างของผมไปหมด ยิ่งเย็ดยิ่งอร่อยควย ผมเลยไม่เน็นลีลา เริ่มกระแทรกควยเข้าออกไส่รูหีของแก้มแบบไม่ยั้ง แก้วคร้าง "อืออ ๆๆๆๆ อ้า อ๊ะๆๆๆ ออกแล้วววว" เธอดิ้นพล้านพ้รอมเอามือทั้งสองเกาะหยิกแขนผมไว้อยากแน่น ขณะเธอดิ้นเสียวอยู่นั้นผมกระเด้าอัดเข้าไปอย่างแร๊ง เสียงดังตอกๆๆๆ ตับๆๆ ผมอัดหนักๆและปล่อยน้ำควยของผมเข้าไปในรู้หีของเด็กสาวคนนี้อย่างจัง "ซีดด อ้าๆๆๆ" ความเสียวมันซาบซ่านไปทั้งตัวของผม กระเด้าช้าๆกระตุกๆเพื่อให้น้ำควยผมมันพู่งไส่หีทุกหยาดหยด พอเสร็จแล้ว เราทั้งสองหายใจระรัว "ควยพี่เย็ดมันจังเลย มันคับหีเลยอ่ะ เล่นเอาหนูเสร็จเลยอ่ะ หนูไม่เคยเสร็จคาควยเลยน๊ะเนี่ย"
ผมเลยไส่เสื้อผ้าของผมและแก้วก็ไส่ของเธอ ผมประคองแก้วลุกขึ้นและก็พากันเดินออกมาหาต้อยที่กำลังนั่งรออยู่บนรถ
ต้อย "นั่นแน่ ทำอะไรกันมา"
ผมเดินมาหาต้อย "ถึงตาเราแล้ว"
ต้อย "บ้าพี่ ไม่เอา"
แก้ว "ลองดูต้อย ตามึงแล้ว"

ผมเลยไม่รอช้าอุ้มต้อยไปที่เดิม ต้อยดูเหมือนจะขัดขืน ผมบอกว่า "อย่าเสียใจทีหลังน๊ะ ถ้าไม่ได้ลอง"
เมื่อถึงที่ผมก็ไซร้เหมือนเดิมที่ก็กคอ พร้อมกับปลดกระดุมออกสามเม็ดและเอาหน้าซุกไซร้ที่หน้าออกของต้อย "พี่อย่า.."
แต่เธอไม่ได้ขัดขืนอะไร ผมเลยเอามือล้วงเข้าไปในเป้าของต้อยและลูบไล้ที่ร่องสวาทประปรายด้วยหมอยบางๆที่แฉะไปด้วยน้ำหีของเธอเอง ผมไซร้ที่หน้าอกของเธอไปเรื่อยๆ ผมไม่อยากรอช้าเพราะควยมันแข็งขึ้นมาอีกแล้ว หน้าอกเธอนั้นมันไหญ่กว่าของแก้วซะอีกผมเลยทั้งคลำทั้งคลึงจนมันมือ ผมจับเธอโก้งโคงกับพื้นหญ้า "พี่จะทำไรหนู"  ผมจัดเธอให้อยู่ในท่าหมาและก็ปลดกางเกงของเธอลง ผมเอาหน้าซุกไปตรงหีทางด้านหลังพร้อมกับดูดเลียหีของต้อยอย่างเอร็ดอร่อย "ต้อยจ๋าา ชื่นใจจังเลย" ผมเอาลิ้นเลียที่แคมและรูประตูหลังของเธอสลับกัน "พี่ อย่า ไม่เอาน๊ะ หนูอาย" เธอหันมาพูดพร้อมกับจะย้ายตัวหนีลิ้นผมแต่ผมก็ล๊อกไว้และลงลิ้นที่แคมและประตูหลังเธอต่อ "พี่ พอแล้วหนูเสียว อ้า" ผมถอดกางเกงผมออกเป็นครั้งที่สองแล้วก็สาวควยให้เปียกจากน้ำที่พึ่งเย็ดแก้วไปหมาดๆ ผมค่อยๆเอาควยแทงเข้าไปในหีทางด้านหลังของเธอ ผมเอามือทั้งสองจับที่เอวบางๆของเธอไว้และค่อยๆซอยกระเด้าเข้าๆออกๆ "อ้าาาา ต้อยจ๋า พี่เสียวควยจังเลย" ต้อยร้อง "อือออ อูย" ผมเร็มกระเด้าถี่ขึ้นเรื่อยๆ "อ้าๆๆ" ผมเปลี่ยนมาคลึงที่สองเต้าอูมๆของเธอ ผสมกับร่างที่สวยและความน่ารักแล้วก็น้ำหีแฉะๆของต้อยแล้ว มันเทำให้ผมเสียวแบบกลั้นไม่อยู่ "พี่ขอก่อนน๊ะต้อย พี่โครตเสียวควยเลย" ผมจับขาอีกข้างยกขึ้นให้เหมือนกับท่าหมาฉี่ แล้วก็ระดมเย็ดทะลวงหีแบบไม่นับ ต้อยเหมือนดูจะแพ้ท่านี้ให้กับผม "โอยยยย พี่... อือๆๆๆๆๆ ซีดดด อืออออ อื๊อออ....." "หีหนู น้ำหีหนูออกแล้ว" ทันได้นั้นเหมือนมีน้ำอะไรไม่รู้เหลวๆแตกออกมาจากหีของเธอคนทำให้ลูกกระโปกผมเปียกไปหมด น้ำมันเยอะมากจนไหลลงขาเธอเลย ผมเลยไม่ร้อช้าครับ "อ้าาาา ซีดดดดด อ๊ากกกกกก" " อึ... อึ.. อึ.." ผมกระเด้าเน้นๆปรมาณหกเจ็ดครั้ง น้ำควยของผมทะลักไส่หีของต้อยแบบจังๆ ต้อยร้อง "อ้าาาาาา อ้าาาาา" พร้อมกับสั่นกระตกไปทั้งตัว ผมแช่ควยไว้สักครู้แล้วก็ถอนออก ต้อยยังคาอยู่อย่างนั้น ผมไส่กางเกงให้เธอแล้วก็ค่อยๆประคองเธอยืนขึ้น "หนูหมดแรงพี่ เบาทั้งตัวเลย" ผมเลยพาเธอมาที่รถซึ่งมีแก้วกอดอกหนาวรออยู่
แก้ว "เป็นไงมั่งต้อย"
ต้อย "กูหมดแรงแล้ว กลับบ้านเหอะ"
ต้อยก็ค่อยๆชึ้นซ้อนรถแก้ว
แก้ว "สุดยอดเลยพี่ พี่เก่งจัง เล่นเอาหนูเพลียเลย อีต้อยเงียบเลยน๊ะ"
แก้ว "พี่ หนูขอเบอร์พี่หน่อยสิ"
ผมเดินไปคลำนมแก้วขณะที่เธอกำลังจะพิมเบอร์ และผมก็บอกเบอร์เธอไป
"โทรคุยกับพี่ได้น๊ะว่างๆ รึเดี๋ยวพี่โทรมาคุยเล่นกับเราก็แล้วกัน"
"พวกหนูไปแล้วพี่ วันนี้จะไปนอนบ้านอีต้อย วันหลังถ้าอีต้อยเงี่ยนหนูจะโทรเรียก"
พวกเราขำกันคิกๆ
ผมจูบที่ไหล่ของแก้วและจูบที่บั้นเอวของต้อยก่อนพวกเธอจะออกรถไป
ผมจากนั้นก็มองตามแสงไฟหลังรถสีแดงที่จากไป และกระหยิ่มอยู่ในใจว่าจะต้องเจอพวกเธออีกครั้งเป็นแน่
... จบไม่บริบรูณ์ :