close buttonclose buttonclose button
ยั่วพ่อจนโดนดี

ยั่วพ่อจนโดนดี

เรื่องเสียว · 35425

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 03:07:00 pm

สวัสดีค่ะดิฉันชื่อหนิง นะค่ะ ขอรับรองว่าเป็นเรื่องจริงค่ะไปหาตามเว็บอื่นได้ไม่มีแน่นอนมีก็แต่ในบอร์ด Thaiss เท่านั้นค่ะ ดิฉันชื่อ หนิง อายุ 22 ปีค่ะ สัดส่วน 33-24-35 สูง 172 น้ำหนัก 45ค่ะก็ถือว่าดูดี พอสมควร ดิฉันกับแฟนพอเรียนจบ ป.ตรี ก็มาแต่งงานกันค่ะ ช่วงนั้นเรา 2 คนไม่ค่อยมีเงินกันเท่าไหร่ ดิฉันก็เลยมาอาศัยอยู่กับแฟนที่บ้านของครอบครัวเขาแล้วจะรอเก็บเงินหาซื้อบ้านแล้วไปอยู่กันเองค่ะ บ้านของสามีฉันก็จะมี พ่อเขาและก็น้องแม่ขอสามีดิฉันได้เสียไปตั้งนานแล้วค่ะหลังจากแต่งงานกันเสร้จดิฉันก็เข้ามาอยู่ที่บ้านของสามีทุกคนดีค่ะเป็นกันเองดี แฟนของดิฉันหางานทำได้แล้วแต่ดิฉันยังหาไม่ได้เลยค่ะ ตอนเช้าก็เลยไม่ได้ไปทำงานที่ไหน ฉันมาอยู่2-3 วันแรกรุ้สึกแปลกๆค่ะเพราะเวลาอาบน้ำรู้สึกว่ามีคนมาแอบดูตลอดเลยค่ะ เราก็นึกในใจว่าเราคงแปลกที่แล้วคิดมากไปเองก็อาจจะเป็นได้ และเป็นธรรมดาของ ข้าวใหม่ปลามัน ที่จะมีอะไรกันบ่อยมาก แทบทุกวันค่ะและดิฉันเป็นคนเก็บเสียงไม่ค่อยได้เลย ปล่อยไปเต็มที่พอสมควร เช้าวันรุ่งขึ้นสามีดิฉันไปทำงาน ตามปกติค่ะ สามีดิฉันอายุ 23 ปีค่ะ พ่อของสามีดิฉัน อายุ 61 ปีค่ะ น้องชายของสามี อายุ 19 ค่ะยังเป็น นักศึกษาเรียนอยู่ ช่วงเช้าสามีดิฉันก็ไปทำงาน ส่วนน้องชายสามีก็จะไปเรียนที่ ม.มีชื่อแห่งหนึ่งใน กทม. ดิฉันเป็นคนชอบแต่งตัวสบายๆ จนออกแนวโป๊ไปสักนิด วันนั้นดิฉันใส่เสื้อกล้ามสีฟ้ากับกางเกงขาสั้นสี ชมพูค่ะ ดิฉันก็ลงมานั่งดู Tv ที่ห้องรับแขก ค่ะ ก็นั่งดูๆอยู่พ่อของสามีฉันก็ลงมาค่ะ เขามาชงกาแฟ และมานั่งดู Tv กับดิฉัน เขาก็ชวนคุยค่ะ ว่า"ลูกชายฉันเป็นไงมั้ง มีเรื่องอะไรที่ไม่เข้าใจกันก็ปรึกษา พ่อได้นะ เราเป็นเหมือนครอบครัวเดียวกันแล้วถ้าคนในบ้านไม่ สบายใจพ่อก็ไม่สบายใจเท่าไหร่"หนิงก็ตอบไป ว่า "อ่อก็ไม่มีนิค่ะเราก็รักกันดี ค่ะ"แล้วพ่อเขาก็ชวนคุยไปต่างๆนาๆ ว่า เจอกันได้ไง ละ และเราเคยมีแฟนมากี่คนแล้ว และก็มาชมว่า แฟนหนูนี่โชคดี นะได้แฟน ที่สวย หุ่นดี แบบหนู หนูก็เขินสิค่ะพูดแบบนี้ แต่หนูก็สังเกตุว่าพ่อแกเวลาคุยจะมองหน้าอก มองขาหนูตลอด หนูเลยนึกในใจ มีอะไรสนุกๆทำแล้ว เราแกล้งๆ ยั่วๆเขาเล่นดีกว่า หนูก็เลย ลุกขึ้นไป กินน้ำ ตรงตู้เย็นแล้วก็นึก วิธีแก้พ่อตา สักหน่อยว่าแล้ว ดิฉันก็ไปหยิบหนังสือ มาค่ะ แล้วก็แกล้ง ทำตกตรงหน้าของ พ่อตา แล้วหนิงก็ก้มลงไปเก้บแบบไม่ปิด คอเสื้อค่ะ แล้วคิดดูสิค่ะเสื้อกล้าม ที่คอลึกๆ เวลาก้มแล้วไม่ปิด นิมันเห็นไปถึงไหน ต่อไหน แล้วค่ะของหนูก็ไม่ธรรมดานะค่ะ 33 เลยนะค่ะ แล้วหนูก็แอบๆมองพ่อตา ก็เห็นตาของ พ่อตา นี่ลุกโชนเลยค่ะ มองแบบไม่ละสายตาเลย ทีเดียว ดิฉันก็เริ่มได้ใจ กะว่าจาแกล้ง ต่อ ดิฉันก็หันไป ดู นาฬิกา โห จะ 5 โมงเย็น แล้วเดี๋ยวสามี จะกลับมาละ จะแกล้ง อะไร ก็รีบๆ แกล้งดี กว่า ดิฉันก็ขึ้นไปเปลี่ยน ชุดแล้ว ก็โทรไปหาสามี ว่า ตอนเย็นเราไปดูหนังกันนะ จะแต่งตัว คอย ดิฉันก็ เปลี่ยนเป็นเสื้อ สายเดียว กับกระโปรงสั่นค่ะ ขอบอกว่าสั่นมากๆ เพราะดิฉันชอบแต่งแนว Sexy นิดๆอยู่แล้ว และก็ลงมาข้างล่างก็มาหาอะไรกิน ที่ โต๊ะกิน ข้าว โต๊ะกินข้าวอยู่ ตรงข้ามกับโทฟาที่นั่งดู Tv พอดีเลยค่ะ มันเป็นโต๊ะแบบ โล่งๆ อ่าค่ะ แบบข้างล่างมีขาอยู่ 4 ขาเล็กๆ แค่นั่น ดิฉันก็นั่งไขว่ห้างทานค่ะแล้วก็หันไปมองพ่อตาตลอด สายตาเข้าจ้องแบบไม่เกรงใจหนูเลยค่ะ หนูก็แกล้งนั่งหันไปหัน มา มีเปิด หวอให้เห็นบ้างบางจังหวะแกล้งทำเป็น ไม่สนใจพ่อตา ตอนที่ทำให้ พ่อตาดูนั้นรู้สึกว่า เงี่ยนมากๆเลยค่ะ น้ำไหล ออกมาเยิ้มเลยค่ะ แล้วก็ชักเริ่ม ทนไม่ไหว ก็ขึ้นห้องไป สำเร็จโทษตัวเองไป 1 ยกค่ะ ตอนเย็นก็ไปเที่ยวกับ สามีค่ะ กลับมาเราก็มาเล่นกับสามีไป อีก 1 ยกค่ะ พอตื่นเช้ามา วันรุ่งขึ้นดิฉันก็นึกสนุกกะว่าจะแกล้งต่อแต่พอดิฉันลงมากินน้ำข้างล่าง ก็เห็นคุณพ่อตา เขาบอกว่า จะออกไป หาเพื่อนข้างนอกให้เราเฝ้า บ้านดีๆ ก็รู้สึก เซงๆขึ้นมาเลยค่ะก็แหม อดโชว์เลยวันนี้ ก็ขึ้นบ้านไปกำลังเปลี่ยน ชุดโดยไม่ได้ปิดประตู นะค่ะ พอดี หางตาของดิฉันก็ เห็นว่ามีคนแอบมองดูอยู่ดิฉันก็แกล้ง ทำผ้าเช็ดตัวหลุด ไปเลยค่ะ เห็นหมดเลยค่ะ ทั้งตูดทั้ง นม ดิฉันก็แอบหัวเราะในใจ ค่ะ ว่าเขาคงตาโตแน่ๆก็เลยเข้าไปอาบน้ำค่ะ ตอนอาบน้ำก็รู้ทันทีเลยค่ะว่า พ่อตาแอบดู ชัวเลยเพราะความรู้สึกมันบอก ดิฉันเลยเงี้ยนค่ะ เลยช่วยตัวเอง โชว์ซะเลย ดิฉันก็อาบน้ำจนเสร้จ เปิดประตู ออกมาก็ตกใจเลยค่ะ พ่อตาเขาเล่นยืนอยู่ตรงประตูค่ะแล้วก็เข้ามากอด จูบ ดิฉันใหญ่เลย

ดิฉันก็พยายาม ดิ้นสู้ขัดขืน ตลอดเลยค่ะ พ่อตาเขาก็บอกว่า สงสาร พ่อเหอะ พ่อไม่ได้มีไรกับผู้หญิงมานานแล้ว และพ่อก็ชอบหนู จริงๆนะ ดิฉันก็ ว่าพ่อตาใหญ่เลย พ่อ พ่อจะบ้าเหรอ ฉันเป็นเมียลูกพ่อนะ พ่อจะทำไรฉัน
แล้วเขาก็ดูด ปากดิฉัน ดิฉัน พยายาม อุดปากไม่ให้ ลิ้นของเขาผ่านเข้ามาได้เลย แล้วเขาก็กดดิฉันลงไปบนเตียงค่ะ แรงของเขาเยอะมาก ดิฉันดิ้นไม่ได้เลยด้วยซ้ำแล้วเขาก็ดึงผ้าเช็ดตัว ของดิฉันออกค่ะ คราวนี้ตัวฉันก็เหลือตัวเปล่าๆเลย ค่ะเขาเอามือมาบีบนม ขนาด 33 ของดิฉันอย่างมันมือเลย ค่ะ แล้วก็มาไซ้สอกคอ ตอนนี้ดิฉันไม่มีแรง จะขัดขืนแล้วค่ะ เลยปล่อยเลยตามเลยเพราะดิฉันก็เริ่มมีอารมณ์ แล้วนิค่ะเขาก็ไซ้คอ มีมาขบติ่งหู ทีนึงแล้วเราก็มาแลกลิ้นกันค่ะลิ้นของพ่อตานี่สุดยอดจริงๆคะ เก่งกว่าของสามีดิฉันมาก มือของเขาอีกข้างก็เข้าไป ตรงแคมของดิฉันค่ะเอามือ รูดไปรูดมาตามร่องแล้ว เขาก็บีบ เม็ดของหนิง หนิงก็ร้อง "อูววว์ๆๆๆ"เลยค่ะเสียวมาก พ่อเขาก็ลงมาเลีย หอยของดิฉันแล้วก็ บ่นงึมงำว่า คนอะไรขาวเนียนไปทั้งตัวแบบนี้ หือ อิจฉาลูกชายจริงๆเลยเว้ยยย หนิงก็บอกว่า "พ่อ หนูไม่ไหว แล้ว จะทำไร ก็รีบๆทำเหอะ" พ่อเขาก็ เอาปากขบตรงติ่งของดิฉัน โห เสียวมากจนต้องร้อง ออกมาไม่เป็น ภาษาเลยค่ะ แล้วพ่อตาก็เอานิ้วแย่เข้าไปค่ะทั้งกด อีกมือนึงก็มา บีบนมค่ะ ข้างล่างโดนยัดข้างบนโดนบีบ สุขอย่าบอกใครเลยค่ะ แล้วพ่อตาเขาก็ลุกขึ้นให้ หนิงดูด!ให้ จะเหลือเหรอค่ะ เต็มที่ค่ะ ดิฉันงัดมาทุกกระบวนท่าการดูดเลยค่ะ ฉันทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้ง อม จนพ่อตาต้องร้องครางเลยค่ะ "อูวววว์....หนิงดูดเก่งจริงๆเลยคราวหน้ามาดูดให้พ่ออีกนะ หนิง"หนิงก็ไม่ได้ตอบอะไรดูดต่อไปอย่างเมามันส์ จนพ่อตาต้องจับหนิงลุกขึ้นยืนค่ะแล้วเขาก็ค่อยๆเอาเอ็นของเขาขนาด 6 นิ้วกว่าๆ เข้ามาในแคมของดิฉัน ตอนนี้รู้สึกแน่นมากเพราะใหญ่กว่าของสามีพอสมควรค่ะเขากดแทบไม่เข้าเลยค่ะ พ่อตาก็บอกว่า "โอยยย...!! อะไรมันจะแคบขนาดนี้"หนิงก็ทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยค่ะ "ด้วยความหมั่นไส้หนิงเลยเด้งสวนไปเลยค่ะ แต่มันก็ยังเข้าไม่หมดค่ะ เจ็บเลยค่ะตอนนี้เจ็บอย่างเดียวเสียวหายไป "โอยเจ็บจัง พ่อ "พ่อตาตอบว่า"เดี๋ยวนะหนิง ใจเย็นๆ"พอพูดจบพ่อตาก็ก้มลงมาดูดนมของ ดิฉันค่ะพอดิฉันเผลอๆหน่อยเขาดันเข้ามาทีเดียวมิดด้ามเลยค่ะ "โอยย...!!" ดิฉันร้องออกมาเพราะความเสียว พ่อตาก็ซอยจากช้าๆๆ ไปเร็วขึ้นๆ จนดิฉันต้องเด้งสวยเลยค่ะมันส์ จริงๆมันส์ มากๆ พ่อตาเก่งกว่าแฟนดิฉันพอสมควรทั้งลีลาการจูบ การเลียและอื่นๆ มันส์จริงๆ ดิฉันก็บอกว่า"พ่อเร็วๆๆ...เร็วๆ..เร็วหน่อยพ่อ"พ่อตาตอบว่า "เห้ยมืงใจเย็นๆสิว่ะ ผมแก่แล้วนะมืง"ตอนนั้นไม่รู้เป็นไรค่ะ ดิฉันก็ตอบไปว่า"นายแก่ถ้ามืงทำได้แค่นี้มืงก็ไม่ต้องมา!ผมอีกนะ นายพ่อเ!้ยเอาได้แม้กระทั้งเมียลูกนายเลว"แล้วพ่อตาก็พูดว่า"เออ อีสัดมืงก็ร่านละวะ ให้ท่าผมอยู่ได้ผมทนไม่ไหวแล้วนะมืง อ้า...!!!" ตอนนั้นดิฉันจะเสร้จแล้ว "จ้ะพ่อฉันยอม พ่อ ใกล้แล้ว อีกนิด นิดเดียวพ่อ โอย ซี๊ดๆๆๆๆๆๆ....!!"ดิฉันเสร้จแล้วค่ะแต่พ่อตายังไม่เสร้จ พ่อตาเร่งซอยเร็วมากๆ จนไม่น่าเชื่อว่า คนแก่วัย 60 กว่าๆนิจะซอยได้เร็วขนาดนี้ ดิฉันเด้งรับตลอดจนเสร็จไปอีกรอบ แล้วพ่อตาก็เสร้จ ตาม เรานอนกอดกันอยู่สักพักก็ต่อกันไปอีก 1 ยก แล้วก็ไปเอากันในห้องน้ำอีก ยก ดิฉันก็มาไหว้พ่อขอโทษที่ด่าพ่อตาไป เขาก็บอกไม่เป็นไร อารมณ์มันพอ ไป ตั้งแต่วันนี่นแทบทุกวันตอนเช้า ก็ล่อกับ พ่อตามา ตลอด แต่ยังไม่หมดนะ วันนี้พอก่อนเดี๋ยวจะเล่าเรื่อง กับน้องของสามีให้ฟังรับรอง สนุกค่ะ แต่ต้องขอดูความต้องการ ของทุกๆคนก่อนนะค่ะ ว่าเป็นไง เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟัวใหม่ มือใหม่หัดเล่าก็งี้ บะบายค่ะ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
Reply #1 on: January 25, 2010, 11:09:58 am
 (1; (1;