close buttonclose buttonclose button
เปิดใจแล้วมาเสียวกับแอน

เปิดใจแล้วมาเสียวกับแอน

เรื่องเสียว · 31520

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องนี้เกิดขึ้นเร็วๆนี้เองที่บ้านพี่เชิด (ลูกคนโตของลุงที่เปิดซิงแอน จำได้มั้ยคะ)

สงกรานต์ ที่ผ่านมา แอนกลับไปหาลุงด้วยอารมณ์เงี่ยนๆเหมือนเดิมค่ะ แต่ที่แปลกใหม่คือลุงแอนฝังมุกเพิ่มมาด้วย 1 เม็ด แอนติดใจลุงที่สุดเลยค่ะ ขอบอกได้เลยว่ายังหาคนที่ใหญ่เท่าลุงน่ะยาก (ไม่นับคนไข้ที่เค้าใช้กระบอกปั๊มสูญญากาศที่แอนเคยเล่าไปนะ)

ช่วง นั้น มันหยุดหลายวันมาก แอนโดนลุงเย็ด วันละตั้ง3-4 ครั้ง แต่แอนกับลุงก็ยังไม่หายเงี่ยน ลุงอายุมากแล้ว แอนยังต้องการอยู่เลย ก็เกรงใจลุงค่ะ แอนนึกอะไรไม่ออก หันไปนอกหน้าต่าง ไปเจอพี่เชิด กำลังตักน้ำในบ่ออาบน้ำอยู่ เซ๊กซี่ที่สุดเลยค่ะ คนยิ่งเงี่ยนๆอยู่

แอ นไม่รู้จะทำยังไง ก็แกมีเมียแล้ว แล้วก็รู้ว่าแกน่ะขี้เงี่ยนมาก เพราะแอนผ่านไปแถวห้องพี่เชิดทีไร ได้ยินเสียงซีดซ๊าด เย็ดกันทุกที ทำให้แอนอารมณ์ขึ้นทุกครั้ง จนต้องไปให้ลุงช่วย แต่ก็นั่นแหละ แอนอยากเจออะไรที่แปลกใหม่ ยิ่งผ้าขาวม้ามันเปียก เห็นควยพี่เชิดชัดเจน ต้องใหญ่มากแน่ๆ แอนถึงต้องแอบดูพี่เชิดอาบน้ำเลยทีเดียว เพราะแอนไม่กล้าทำไรไปมากกว่านี้ ก็เราเป็นญาติที่สนิทกันมาก

แต่ แล้ววันนึงเหมือนสวรรค์เป็นใจค่ะ เมียพี่เชิดไม่อยู่เพราะกลับไปหาพ่อแม่ในวันสงกรานต์ พี่เชิดไม่ได้ไปด้วยเพราะต้องเฝ้าร้านที่นี่ โอกาสนี้แอนจึงพยายามหาวิธีต่างๆให้พี่เชิดมาเย็ดแอน แอนคิดอยู่นานมาก ไม่รู้จะทำยังไงเลยย่องไปที่ห้องพี่เชิด เพื่อจะได้ความคิดอะไรดีๆ ตะลึงค่ะ! พี่เชิดชักว่าวอยู่ ไม่คิดว่าแกจะต้องมาชักว่าว เพราะแอนก็เคยแอบดูพี่เชิดเย็ดสาวมาเยอะแล้ว ก็คนเย็ดเมียทุกวัน ข้าวใหม่ปลามันส์ อยู่ๆเมียไม่อยู่ 2 วันก็คงเงี่ยนเป็นธรรมดา โอโหของพี่เชิดใหญ่พอๆกับของลุงแอนเลยค่ะ เชื้อไม่ทิ้งแถวเลย...........

แอ นอยากจะเข้าไปช่วยจังเลยค่ะ เพราะแอนมั่นใจว่าแอนช่วยพี่เชิดได้แน่ หีของแอนโหนกนูน ขนกำลังเซ็กซี่ และถึงแม้ว่าจะผ่านศึกมาเยอะ แต่ก็ไม่ดำและยังน่าเย็ดนะคะ(ว่างๆจะเอารูปของแอนไปโพส รอกันหน่อยนะคะ) นมแอนก็ใหญ่ แต่คือไม่รู้จะหาวิธีเข้าไปยั่วยังไงอ่ะ จะทำวิธีเดิมๆ เดี๋ยวพี่เชิดจะรู้ว่าแอนร่าน อีกอย่างพี่เชิดยังมองว่าเราเป็นน้องที่แสนดีตลอด แอนเงี่ยนแฉะไปหมด ต้องนั่งเขี่ยอยู่ห้องข้างๆ จนพี่เชิดชักว่าวเสร็จแอนก็ยังไม่ได้ลงมือเพราะแอนไม่กล้า (ก็คนใกล้ตัวมากๆเลยนิคะ)

วันรุ่งขึ้นแอนอาศัยช่วงที่พี่เชิดไปขาย ของที่ร้าน แอบเข้าห้องพี่เชิด แล้วแก้ผ้าตัวเอง ช่วยตัวเองอยู่บนเตียงพี่เชิด ได้อารมณ์มากเลยค่ะ กลิ่นเตียงแกจะเหม็นสาปนิดๆ แล้วห้องก็รกพอสมควร แอนเอาหน้าไซร้ตามที่นอนแล้วก็ผ้าห่ม ได้กลิ่นได้อารมณ์มาก โก่งโค้ง แอ่นหีที่โหนกนูน แล้วก็เอามือเขี่ย น้ำแฉะมากๆ พอเอานิ้วล้วงเข้าน้ำไหลหยดลงบนที่นอนเลยนะคะ(ก็แอนน้ำเยอะนิ) แอนไปคุ้ยตระกร้าพี่เชิดยังเจอกางเกงในสีดำที่แกใส่เมื่อวานอยู่เลย มีกลิ่นด้วย แอนเอามาดมมีอารมณ์ ต้องเปลี่ยนท่าช่วยตัวเองเลย นอนหงายแหกขาออก รู้สึกว่ายัดนิ้วเดียวไม่พอแล้วต้องสองนิ้ว เพราะของพี่เชิดก็ใหญ่มาก น้ำก็เริ่มหยดแหมะลงบนที่นอนหลายหยดแล้ว

แอ นกำลังเขี่ยเพลินๆเลยค่ะ หลับตาพริ้มๆจินตานาการว่าโดนพี่เชิดเย็ด จู่ๆเสียงประตูก็ดังปั๊ง! แอนตกใจหมดเลยค่ะ พี่เชิดมา (กลับมาได้ไงวะเนี่ย) มาเจอตอนที่แอนกำลังดมกางเกงในสีดำๆของแกเลยอ่ะ แอนอายแล้วก็ตกใจมาก อึ๊งๆอยู่ เพราะแอนไม่ได้ตั้งใจให้มันเป็นแบบนี้ หาผ้ามาปิดไม่ทันเลยอ่ะ เพราะแอนดิ้นจนผ้าห่มมันตกพื้น ก็ต้องเอากางเกงในแกนั่นแหละมาปิดจิ๋ม แล้วก็ต้องนั่งทับน้ำเงี่ยนที่มันหยดด้วย มือก็ปิดนมแม้มันจะไม่มิด แต่ก็ยังพยายามปิด

ก็ก็คงอึ้งไม่พูดอะไรเลย แล้วพี่เชิดก็แก้ผ้า แอนอาย+เงี่ยนมากๆ ของพี่เชิดใหญ่จริงๆค่ะแอนได้มาเห็นใกล้ๆ (มิน่าใครๆถึงได้ติดพี่เชิดนัก) แล้วแกก็ค่อยๆมาจับ มากอด มาดม แอนจั๊กจี้มาก สักพักแกก็เอาควยมาจ่อหน้าแอน แอนจะทำไงล่ะ ก็อมซิคะ! คับปากมากๆ แอนดูดเก่งนะจะบอกให้ ดูดให้พี่เชิดยังมีน้ำใสๆเยิ้มออกมาเลย พี่เชิดก็เหมือนลุงเลยอ่ะ ไม่เลียของแอนเลย (ออกจะน่าเลียแดงเชียว) แต่นมแอนนี่พี่เชิดดูดแทบหัวนมจะหลุดออกมา กำลังเคิ้ลมๆแอนก็ต้องสะดุ้งเมื่อพี่เชิดยัดของใหญ่เข้ามาในหีแอน โอโห ยืนยันได้เลยว่าใหญ่กว่าของลุงค่ะ เพราะปริเลย แกจับแอนท่างขา แอนเห็นเลยว่าโหนกของแอนมันเคลื่อนไหวไปตามการยัดควยของพี่เชิด พี่เชิดดันเข้ามามิดแอนจุกมาก เหมือนกับลมมันเข้าท้องเลยค่ะ

แกเย็ด แรง เร็ว หนักมาก ดูท่าที่แกชอบคงเป็นท่าหมา เพราะแกกระแทกแบบไม่บรรยะบรรยังกันเลย เสียงกระแทกดังกว่าเสียงครางซะอีก ดังป๊าบๆๆๆ เวลาที่พี่เชิดอ้มแอนน่ะ ได้กลิ่นตัวด้วยชอบมากๆเลยค่ะ เรามีอะไรกันหลายท่ามาก พี่เชิดก็เล่นท่าไม่น้อย พอจะเสร็จแกก็ชักมาแตกใส่ปากแอน ครางดังมากๆ น้ำเนี่ยล้นทะลักออกปากแอนเลยค่ะ

พี่เชิดแรงดีมากๆ พอแตกแล้วเอาต่อเลย ควยไม่มีอ่อนเลยค่ะ เราย้ายจากในห้องนอนมาห้องน้ำในบ้าน ขาแอนพาดบนบ่อแกก็เย็ดซะน้ำสะเทือนเลย กำลังเพลินๆแอนก็ต้องตกใจสุดขีด พี่เชิดก็ตกใจ จะไม่ตกใจได้ไงก็ลุงโผล่พรวดพราดเข้ามา กำลังเย็ดกันคาบ่ออยู่เลย แอนกลัวลุงจะด่าแอนว่าพี่เชิดกับแอนเป็นชู้กัน ที่ไหนซะอีก แกแก้ผ้ามาหมู่กับแอน แอนทำตัวไม่ถูกเลยค่ะ ถึงแอนจะร่านผ่านมาพอสมควรแต่ไม่อยากโดนรุมสองนะคะ(แอนอายค่ะ) แล้วเป็นพ่อลูกที่ควยใหญ่มากๆด้วย พี่เชิดก็เย็ดแอนต่อ ลุงก็มาให้แอนดูดควยให้ แอนไม่ค่อยชิน แต่ทำไปสักพักความเสียวก็เริ่มเข้ามาแทนที่กลายเป็นความถนัดค่ะ

เปลี่ยน ท่าอยู่เพลินๆ จู่ๆควยของลุงและพี่เชิดก็เข้ามาพร้อมๆกันคนละรู จิ๋มแอนมันแหกจนจะปริอยู่แล้ว แสบค่ะ เจ็บด้วย แต่ด้วยความเงี่ยนเลยไม่รู้สึกเจ็บปวดอะไร เย็ดกันสักพักแอนเก็บอาการไม่อยู่เลยค่ะ เพราะไม่รู้จะเกร็ง ขมิบ ตอด ยังไง มันคับแน่นไปหมด แล้วทั้งลุงแล้วก็พี่เชิด ก็แตกในทั้งคู่ พอเย็ดเสร็จแอนดูน้ำไหลออกมาทั้งสองรูเลยค่ะ สองพ่อลูกนี้น้ำเยอะจริงๆ มันล้นออกมาเลยอ่ะ

ค่ะหลังจากวันนั้นแอนก็ไม่ค่อยเขินอายเท่าไหร่ เพราะไม่ต้องปิดบังที่แอนมีไรกับลุง(กลัวพี่เชิดว่า) แต่ยังไงแอนก็ต้องระวังเมียพี่เชิดอยู่ดี ต้องคอยกินตอนที่เมียพี่เชิดไม่อยู่เท่านั้น

แล้วมีนี้ มีใครที่เงี่ยนอีกมั้ยค่ะ ....จะได้มาเสียวกับแอน