close buttonclose buttonclose button
น้องแบม สาวตัวเล็ก

น้องแบม สาวตัวเล็ก

เรื่องเสียว · 32054

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมมีโอกาสแวะกลับไปบ้านลูกค้าอีกครั้ง จะไปเจอน้องแบมกะน้องมุ่ย แต่วันนี้มุ่ยไม่อยู่ กลับไปเที่ยวบ้านตจว. เหลือแต่น้องแบม เด็กรับใช้ หน้าหมวย ผิวขาว ตัวเล็ก สูงไม่เกิน158 ดูภายนอกนมเล็กนิดเดียว ที่ผมเล็งว่าจะต้องเอาให้ได้ หลังจากที่เปิดซิงน้องมุ่ยไปแล้ว โชคดีเป็นของผมจริงๆ เหลือน้องแบมอยู่คนเดียว เจ้าของบ้านไปทำงานกันหมด พอผมขับรถไปถึงหน้าบ้าน ผมกดแตรรถ แบมวิ่งออกมาเปิดประตูให้ผมขับรถเข้าไป และบอกน้องแบมล็อคประตูด้วยนะ ผมรีบขับรถเข้าไปจอดในบ้าน กลัวคนอื่นจะรู้ว่าผมแวะมา วันนี้น้องแบมแต่งตัวตามสบาย คือเสื้อกล้ามหลวมๆ ขาสั้นตัวนิดเดียว ผมคิดในใจว่าวันนี้สนุกแน่ๆ จะทำให้น้องแบมติดใจเรื่องเซ็กส์ให้ได้แบบที่มุ่ยโดนคราวก่อน เพื่อจะได้แวะมาเอาได้บ่อยๆ ตามต้องการ

น้องแบมถามผมว่า มาทำอะไรค่า...วันนี้พี่มุ่ยไม่อยู่ ผมบอก คิดถึงน้องแบม อยากเจอแบมจัง น้องแบมยิ้ม...แบบอายๆ แล้วเดินเข้าไปในบ้าน ผมรีบตามแบมไปทันทีและกำชับให้น้องแบมล็อคประตูในบ้านด้วย พอเข้าในบ้าน แบมบอกว่า พี่มาก็ดีแล้ว...แบมอยากให้พี่สอนภาษาอังกฤษ อยากเรียนมากๆ แต่ไม่มีเงินจ่ายนะ...ผมตอบตกลงว่า ได้เลย วันนี้พี่ว่างถึง 4 โมงครึ่ง (ผมมีเวลาเกือบ 6 ชม.ที่จะได้เอาแบมด้วย) ถ้าน้องแบมเป็นนักเรียนที่ดี ตั้งใจเรียนจริงๆ พี่จะมาสอนให้อีกวันหลัง น้องแบมรีบขอบคุณผมทันที ผมบอกงั้นไปสอนกันที่โซฟาดีก่ว่า ผมเสนอเงื่อนไขให้น้องแบมว่า วันนี้จะสอนคำศัพท์อังกฤษก่อน 20 คำ และมีการทดสอบด้วยนะ ก็คือถ้าตอบผิดแค่ 6 คำขึ้นไป ถือว่าสอบไม่ผ่าน ต้องมีบทลงโทษบางอย่าง น้องแบมรีบถามว่า บทลงโทษคืออะไร ผมคิดแปบนึง ก็ตอบว่า บทลงโทษ คือ ต้องให้พี่จับนม เล่นนม ประมาณ 30 นาที น้องแบมรีบโวยวายเลยว่าถูกเอาเปรียบ ไม่แฟร์ ผมอ้างเหตุผลว่า ถ้าไม่ตั้งเงื่อนไขแบบนี้ น้องแบมก็จะไม่ตั้งใจท่องคำศัพท์นะสิ เธอฟังแล้วคิดตามก็จริงอย่างที่พี่พูด ผมพูดท้าทายว่า ถ้าแน่จริง.....ก็อย่าผิดเกิน 5 คำสิ น้องแบมลังเล...ผมรีบตัดบทว่า งั้นพี่ไม่สอนดีก่า แบมคงไม่อยากเรียน ผมรีบเดินกลับ แบมรีบตกลง โอเคตามเงื่อนไข เพราะกลัวผมจะไม่สอน

ผมบอกให้น้องแบมไปหากระดาษมา ระหว่างที่รอ ผมเลือกคำศัพท์ที่เน้นเกี่ยวกับจุดสำคัญที่เกี่ยวกับเซ็กส์และร่างกายโดยรวมของผู้ชาย ผู้หญิง เช่น นม เม็ดแตด จู๋ คลิตอริส ขา แขนเป็นต้น เพื่อไม่ให้น้องแบมสงสัยแผนของผมวางไว้ และคำศัพท์เหล่านี้อาจทำให้น้องแบมอยากรู้ อยากดูของจริง และมีโอกาสได้สัมผัสตามตัวของเธอด้วย น้องแบมตั้งใจเรียนมากๆ เวลาผมสอนคำศัพท์อังกฤษทีละคำ พร้อมกับอธิบายไปด้วย พอผมสอนครบ 20 คำ ผมให้การบ้านน้องแบมท่องคำศัพท์ 20คำ ในเวลา 1 ชม. ส่วนผมก็ไปเตรียมตัวนับถอยหลัง ถ้าเวลาหมดลง จะได้ลงโทษน้องแบมตามที่ผมวางแผนไว้ พอเวลาทดสอบมาถึง...เวลาผ่านไป 1 ชม. ผมบอกหมดเวลา...เก็บกระดาษมาตรวจ ปรากฏว่า น้องแบมทำผิดไปทั้งหมด 6 คำ แต่เธอไม่ยอมทำตามข้อตกลง น้องแบมอ้อนผมขอโอกาสอีกครั้ง ถ้ายังผิดอีก จะยอมโดยดี ผมก็โอเค ยอมให้โอกาสครั้งสุดท้าย แต่ผมเพิ่มบทลงโทษอีก ก็คือ ให้เล่นนมแล้ว เล่นหอยด้วย....ผลออกมา เหมือนเดิม ผิด 6 คำ น้องแบมก็เลยยอมรับบทลงโทษของผม ก็คือ ยอมให้จับนม เขี่ยหอยเป็นเวลา 30 นาที

น้องแบมนั่งอยู่ที่พื้นหันข้างตรงขาผม เธอนั่งอยู่ต่ำกว่าผม ทำให้ผมใช้มือล้วงเข้าไปในเสื้อกล้ามเธอได้ง่าย ผมใช้มือสอดเข้าไปกุมหน้าอกเธอที่มีเสื้อในปิดอยู่ โอ้โห...นมน้องแบมใหญ่แฮะ เต็มมือมาก มันซ่อนรูปจริงๆ ผมมองภายนอกเสื้อ นึกว่าเล็กนิดเดียว ผมใช้นิ้วเขี่ยหัวนมแบมด้านขวา ซ้ายทีขวาที แบมร้องครางอือ หายใจแรงขึ้น เธอก้มหน้าอาย มองพื้นอย่างเดียว ผมใช้นิ้วบี้หัวนมเบาๆ จนหัวนมแข็งขึ้น แบมยิ่งคราง อือ.......และงอตัวเป็นกุ้ง ผมขยำนมน้องแบมเบา ผมชมน้องแบมว่า นมใหญ่ดีจัง พี่ชอบ...เธอไม่ตอบอะไร มีแต่เสียงครางในคอ ผมถามแบมว่า เคยจับของผู้ชายไหม แบมส่ายหัวปฏิเสธ ผมบอกแบมว่า ยื่นมือมาสิ พี่ให้จับเล่นได้ ผมสั่งให้แบมคุกเข่าหันหน้าอยู่ระหว่างขาผม ผมรูดซิปกางเกงลง ควักน้องชายผมที่อ่อนตัวออกมา ผมจับมือแบมมากำรอบท่อนเนื้อผมเบาๆ รูดขึ้นรูดลงจนมันเริ่มพองตัวและแข็งในที่สุด ผมแกล้งร้องครางอือ...แบมจ้องท่อนเนื้อผมที่แข็งตัว น้องแบมรีบรูดขึ้นรูดลงเร็วๆ น้องแบมรู้สึกเห็นผมคราง ยิ่งชอบใจ ยิ่งรูดเร็วขึ้นลงอีก

น้องแบมถามผมว่า เป็นไงบ้าง...ทำไมพี่ร้องล่ะ ผมตอบ...เสียว..แบมทำเก่งจัง ส่วนผมถามแบมว่า รู้สึกไงบ้าง เธอตอบแปลกๆดีค่า ผมบอก เดี๋ยวพี่จะสอนออรัลให้นะ ผมอธิบายให้น้องแบมอ้าปากอมท่อนเนื้อแบบอมไอติมแท่ง แต่ห้ามเอาฟันโดนเป็นอันขาด ให้ดูดที่หัวแดงเบาๆ น้องแบมทำตามที่ผมสอนทีละสเต็ป เพราะความอยากรู้ อยากลอง เธออ้าอมที่หัวแดงของผมเบาๆ ผมครางอือ...อูยย...ดีจังงง ผมสอนให้น้องแบมทุกอย่าง เธอก็ทำตามตลอด เรียนรู้เร็วมากๆ ทั้งอมทั้งดูด สลับกันไปเรื่อยๆ ผมเริ่มชอบน้องแบม เพราะเธอเรียนรู้ไว เป็นงานกว่าน้องมุ่ยอีก ผมคิดว่าน้องแบมคงเคยดูดให้ผู้ชายมาบ้างแล้ว ผมชมน้องแบมว่า เก่งจาง อูยยย...เสียวดี และถามต่อว่า เคยทำให้ใครมาหรอ น้องแบมไม่ตอบอะไร ยิ่งเร่งจังหวะด้วยการดูดที่หัวแดงผมถี่ขึ้น และอมจนถึงโคน พร้อมกับใช้มือรูดท่อนเนื้อผมที่แข็งขึ้นลงขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมครางลั่นเลย อูยยย.....เสียวววว....อย่า....อย่าเพิ่ง...เดี๋ยวแตก น้องแบมไม่สนใจเสียงห้ามของผม เธอดูดจ๊วบๆที่หัวแดง ในที่สุดน้ำผมแตกพ่นเข้าในปากน้องแบมจนหมด ผมบอกแบมว่า กลืนให้หมดนะจ๊ะ.. น้องแบมรีบดูดน้ำผมจนหมด ผมชมน้องแบมว่า ดูดเก่งมากๆ พี่ชอบ น้องแบมตอบรับ ค่า...

ผมบอกให้น้องแบมยืนขึ้นตรงหน้าผม ผมบอกให้น้องแบมถอดเสื้อกล้ามและเสื้อชั้นในแบบครึ่งเต้าเธอออก นมทั้งสองข้างเด้งออกมา มันกลมขนาดเท่าส้มโอ ซึ่งมีขนาดเล็กกว่าน้องมุ่ยนมแตงโม และน้องแบมค่อยก้มถอดขาสั้นตัวเล็กและเกงในออก ที่หอยน้องแบมมีขนบางๆ น่ารักดี ผมชอบเด็กสาวที่มีขนน้อยๆ ดูสะอาดดี ผมกำชับให้น้องแบมมายืนใกล้ผม หน้าอกเธออยู่ตรงหน้าผมพอดี ผมใช้ลิ้นเลียเบาๆที่รอบหัวนม เธอขนลุกซู่ พยายามถอยหนี ผมล็อคเอวไว้ไม่ให้หนี ผมเริ่มใช้ปากอมหัวนมและดูดจ๊วบๆ น้องแบมร้องคราง อูยยย อย่าๆๆ...ค่า เสียว...น้องแบมส่ายหน้า บิดตัวไปมาเพราะความเสียวที่หัวนม ผมบอกให้น้องแบมอ้าขานิดนึง เธอทำตามอย่างง่ายดาย ผมใช้นิ้วค่อยถูไปตามร่องเสียวของน้องแบม เธอร้องครางมากขึ้นและพยายามส่ายก้นไปมา หนีการถูของนิ้วผม ผมกำชับให้น้องแบมอยู่นิ่งๆ ไม่งั้นจะโดนนานกว่านี้ คำพูดผมได้ผล น้องแบมหยุด ไม่ดิ้นเหมือนตอนแรก ผมสอดนิ้วกลางเข้าในร่องเสียวของน้องแบม ผมค่อยๆสอดเข้าไปให้ลึกจนสุด ผมเริ่มขยับนิ้วกลางคว้านเป็นวงกลม น้องแบมเริ่มครางลั่น อูยยย ......อ๊า เธอบีบไหล่ผมแรงขึ้น ปากร้องคราง....อูยยยย.....อูยยย.....อ๊า...อ๊า......พี่..ขา...แบม...ส...ส..เสียว...ผมเร่งการขยับนิ้วเป็นวงกลมในหอยของน้องแบม เธอเสียวมาก เธอยิ่งดิ้นหนีการไชนิ้วของผม แบมส่ายก้นไปมา เพราะเสียวหี ผมเร่งนิ้วเร็วๆๆๆ จนในที่สุด น้ำหอยน้องแบมแตกเต็มมือผม เธอหอบเหนื่อยและพยายามจับไหล่ผมให้ได้ ขาของน้องแบมอ่อนแรง ยืนไม่ค่อยอยู่

ผมจับให้น้องแบมนั่งที่โซฟาแทนตัวผม ผมกำชับให้น้องแบมจับขาตัวเองอ้าออกให้กว้างๆ ผมจ้องที่ปากหอยที่อ้าเผยอนิดนึง ซึ่งผมรู้ว่าน้องแบมคงโดนเอามาบ้างแล้ว ผมใช้มือสองข้างค่อยๆแหวกกลีบเนื้อออก เห็นเนื้อสีแดงเรื่อๆ อยู่ข้างในหอย ผมสอดลิ้นจ่อเข้าข้างในและขยับลิ้นไปมา แบมยิ่งร้องคราง อือ.....อูยยย...พร้อมส่ายก้นไปมา ผมแยงนิ้วเข้าออกในหอยไปพร้อมกับใช้ลิ้นเลียที่เม็ดแตดไปด้วย น้องแบมยิ่งร้องครางลั่นบ้าน ผมแยงนิ้วสองนิ้วเข้าในหอย พร้อมไปกับเลียเน้นที่เม็ดแตดของน้องแบม แบมร้องลั่นพยามยามขยับตัวหนีการเลียของผม แต่ผมล็อคขาสองข้างไว้แน่น ไม่ให้ขยับไปไหน และผมใช้ปากประกบปากหอยไว้และดูดเลียหอยบ่อยๆ แบมคราง “อือ...โอยยยยย......พี่...ขา....แบม ส ส เสียวววว....อย่าทรมานแบมเลย....เอาของพี่..เข้าเถอะนะ” ผมไม่สนใจเสียงร้องห้ามของน้องแบม ผมยังคงเลียเบาๆไปมาตามกลีบเนื้อและเม็ดแตดของแบมตลอด แบมยกกันขึ้นลง น้ำเสียวซึมออกมาเยอะขึ้น แบมร้องครางไม่หยุด... “อูยยย .....โอยยยยย.....เสียวววววว....จะตายยยยยแล้วว.....” จนในที่สุดน้องแบมน้ำแตกเต็มหน้าผมทันที ผมเลียและดูดน้ำที่แตกจนหมด ผมเงยหน้าขึ้นมาและถามแบมว่า “ชอบไหมจ๊ะ...น้องแบม” แบมไม่ตอบอะไร มีแต่หอบแฮ่กๆ ผมเริ่มเลียหอยแบมอีกรอบ พอน้ำเสียวเริ่มซึมออกมา ผมจ่อแท่งเนื้อของผมที่โตเต็มที่ตรงปากรูหอยของแบม ผมค่อยๆกดท่อนเนื้อโตอย่างช้าๆๆ ผมรู้สึกได้ถึงความแน่นของแบมไม่มากนักแม้ความฟิตจะไม่เท่าน้องมุ่ย นมแตงโม แต่ก็พอใช้ได้ ผมรู้ว่าน้องแบมคงเคยโดนเอามาบ้างแล้ว เพราะใช้ลิ้นกะปากคล่องแคล่ว ผมโยกเอวเป็นจังหวะเข้าออกทั้งช้าและเร็วสลับกัน น้องแบมร้องครางยิ่งกว่าตอนที่ผมใช้ลิ้นและนิ้วอีก ผมกระแทกเข้าออกเป็นจังหวะช้าๆ และเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น แบมร้องครางลั่น และกอดตัวผมแน่น ผมจูบปากและสอดลิ้นเข้าไปในปากแบม ผมใช้ลิ้นเลียตามใบหูและซอกคอเบาๆ พร้อมกับกระแทกท่อนเนื้อเข้าออกในรูหอยของแบม เธอร้อง...ซี๊ดส์สสส.....อูยยย....ทำไม..มันเสียววววว...อูยย...อ๊าส์...น้องแบมร้องยังกับกำลังกินของเผ็ดมากๆ ผมยิ่งเร่งจังหวะกระแทกมากขึ้น แบมยิ่งร้องง ..เสียววว...

ผมจับน้องแบมเปลี่ยนเป็นท่าหมา โดยที่ผมก้มตัวเข้าด้านหลังและค่อยๆสอดท่อนเนื้อเข้าจ่อตรงรูหอยน้องแบม น้องแบมร้อง.. “เบาๆ นะ..พี่.เดี๋ยวเจ็บ”  พอมันเข้าที่ ผมดันท่อนเนื้อเข้าไปจนสุด น้องแบมร้องลั่นเลย... “พี่...โอยย....เบาๆค่ะ....พี่...ทำไมไม่บอกว่า จะดันเข้า” ผมใช้มือขยำนมทั้งสองข้างของน้องแบม นมแน่นดี แม้จะไม่ใหญ่เหมือนกับน้องมุ่ย นมแตงโม (ภาคก่อนนี้) ผมขยำนมไปด้วย พร้อมกับกระแทกพรั่บๆๆ ก้นของน้องแบมสั่น น้องแบมก็ครางลั่นไปด้วย อ๊า..ส์....อา.....อูยยยย ตอนที่ผมค่อยๆถอนท่อนเนื้อออกจากรูหอย น้องแบมร้องห้าม.. “อย่า..เอาออกนะ กำลังเสียวววว” พอได้ทีเผลอ ผมสวนท่อนเนื้อกระแทกเข้าไปใหม่จนสุด น้องแบมร้องลั่นเลย... “อูยยย....พี่....ดันเข้าก็ไม่บอก....อูยยย....เสียววววว...จะขาดใจแล้ว” ผมกระแทกไปไม่หยุด น้องแบมร้อง... “พี่...จ๋า....บ..บ...แบม....ไม่ไหวแล้ว...นะ....น้ำจะแตก....แล้ว” ผมเร่งจังหวะกระแทกเข้าออกเป็นจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องแบมกอดตัวผมแน่น ปากก็ร้อง.... “ม ม ม ไม่ไหว..แล้ววววว....พี่.....น น น น้ำแตก...แล้วววววววว” น้องแบมหอบแฮ่กๆ เหนื่อยแทบขาดใจ...ปากร้องถามว่า “พี่...ยังไม่แตกอีก..หรอ...พี่....แบมแตกหลายรอบแล้วนะ”

ผมบอกให้แบมเปลี่ยนท่านอนหงายและยกขาพาดไหล่ผม ผมค่อยๆสอดท่อนเนื้อผมเข้าไปอีกครั้ง พร้อมกับเริ่มซุกหน้าไซ้ที่หน้าอกขนาดส้มโอของแบม ผมใช้ลิ้นเลียหัวนมไป พร้อมกับดูดนมจ๊วบๆๆ น้องแบมร้องคราง “..อูยยย...เสียววว...อีกแล้ววว....พี่....ขา” ผมยิ้มพร้อมกับกระแทกท่อนเนื้อเข้ารูหอยของน้องแบมช้าๆ เร็วๆ สลับกันเป็นจังหวะ ผมเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องแบมยิ่งร้องคราง.. “อูยยย ...อ๊า...อูยยย.....บ บ บ แบม.....เสียววว..จะทนไม่ไหวอีก....แล้วววว”  ผมเร่งจังหวะเร็วขึ้น ไม่สนใจว่าแบมจะร้องเสียวขนาดไหน ผมกระแทกหอยน้องแบมแบบไม่ยั้ง แบมร้อง.... “แตกพร้อมกัน...นะพี่...แบม....ไม่ไหว..แล้ววววว” ในที่สุดน้ำผมก็แตกเต็มรูหอยของน้องแบม เธอร้องครางลั่นน...... “โอยยยย....เสียวววววว...จะตายยยแล้วววว” ผมนอนซบบนตัวน้องแบมแบบหมดแรง แค่แตกน้ำเดียว ยังเหนื่อยขนาดนี้เลย...แต่แบมกอดผมแน่น และกระซิบบอกผมว่า “พี่ไม่ต้องห่วงนะ..แบมเพิ่งฉีดยาคุมไปแล้ว รับรองไม่ท้องแน่ๆ” น้องแบมยังบอกผมว่า “แบมรักพี่นะ....แบมเสียวเป็นสิบๆรอบเลย...แบมชอบ...คราวหน้าพี่มาเอาแบมอีกนะ” ผมนอนกอดแบมต่อสักพัก และรีบอาบน้ำ แต่งตัวเสร็จ และผมรีบออกจากบ้านลูกค้าทันที

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: June 15, 2013, 02:10:07 am
(5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5;