close buttonclose buttonclose button
ต้องตั้งใจเรียนนะลูก

ต้องตั้งใจเรียนนะลูก

เรื่องเสียว · 31326

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องมีอยู่ว่า ผมเป็นลูกคนเดียว ที่บ้านมี พ่อ แแม่และผมแค่ 3 คน ผมได้เห็นประจำคือ พ่อกับแม่นอนเอากันแทบทุกกคืนเรื่องมันเกิดตอนที่ผมนอนอยู่ในหห้อง ผมไดด้ยอนเตียงข้างๆๆผมดัง ผมลืมตาขึ้นมาดู ก็เห็นพ่อกำลังจับแม่ให้ยกขาไว้ที่เอว แล้วพ่อก็ขย่ม ผมลุกกขึ้นมา พ่อกับแม่ทำท่าตกใจ แต่บอกกว่าให้ดูอย่างเดียวนะ ผมก็ดูจนแม่เปลี่ยนท่าใหม่ คือกลับมาในท่าหมา ผมเห็นพ่อกำลังกะเด้าหีแม่ท่านี้แล้ว ผมเกิดอยากทำบ้างก็เลยบอกว่าขอทำมั่งไได้ไหม แม่บอกว่าทำเป็นแล้วหรือ ผมก็พยักหน้าสักพักพ่อก็ออกจากทางหลังแม่เอาควยมาจ่อที่ปากแม่แล้วแม่ก็อ้า ปากอมควยพ่อ ผมเห็นน้ำเงี่ยนของพ่อกระชูดออกมา แม่ก็กกลืนไปในคอแล้วทั้งสองคนก็นอนแผ่หลากันที่เตียง ผมก็เข้าไปถามแม่ว่าขอทำบ้างได้ไหม แม่บอกว่าเอาไว้พรุ่งนี้ก่อนนะลูก ผมก็บอกว่าไได้ พอถึงตอนเช้าผมตื่นขึ้นมาก็ไดด้พบกับภาพที่พ่อกับแม่นอนในท่า 69 กันอยู่ แคที่หน้าแม่มีคราบน้ำเงี่ยนของพ่อเปราะอยู่ที่หหน้าเต็มไปหมด ผมก็เข้าไปถามว่าแม่เย็ดกับพ่อแล้วหรือ แม่บอกว่ายังแค่ช่วยกันเอง ผมเลยบอกกว่าอยากจะช่วยบ้าง แม่บอกกับพ่อว่าให้ลูกเลียหีให้แม่ก่อนได้ไหม พ่อบอกว่าตามใจแม่สิ แม่ก็เลยบอกว่าลูกเอาลิ้นมาเลียที่หีแม่สิแล้วเอาลิ้นแยงเข้าไปในหีนะเอา เข้าไปลึกๆแล้วผมก็ทำอย่างที่แม่บอก สักพักพ่อก็บอกว่าให้พ่อมานอนข่างล่างแล้วให้แม่มานอนหงายทับพ่อ จากนั้นพ่อก็เอาควยใส่ที่รูตูดแม่แม่ แล้วแม่ก็บอกผมว่าให้เลียหี ผผมไได้ยิยแม่ร้องอย่างมีความสุขแล้วพ่อก็กะเด้าแม่แรงขึ้น จนแม่ลุกขึ้นนั่งชักควยพ่อจนน้ำแตกแล้วแม่ก็กล้มลงไปดูดผมแลยเอามือลูบหีแม่ ไปเลยๆ แล้วแม่บอกผมว่าเอาไว้ให้เงี่ยนก่อนแล้วจะเรียกลูกมาร่วมเดียว ส่วนพ่อก็กกลับหัวมานอนมาให้แม่นั่งอยู่ที่หน้า พ่อเอาลิ้นเลียหหีแม่ไปเลยมือแม่ก็สาวควยพ่อ จนแม่ถามพ่อว่าหายเงี่ยนหรือยัง พ่อบอกว่า หายแล้ว แล้วพ่อถามผมว่าถ้าอยากเย็ดแม่ต้องตั้งใจเรียน แล้วแม่จะให้เย็ดทุกวัน

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: December 23, 2009, 10:44:36 am
สั้นๆเสียวๆครับท่าน

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: December 24, 2009, 11:03:17 pm
thank you (19;