close buttonclose buttonclose button
00074 เปิดซิง...น้องมะลิ คนสวย......Mari Wakui (ภาค 1)

00074 เปิดซิง...น้องมะลิ คนสวย......Mari Wakui (ภาค 1)

LAMBERG · 52917

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
เปิดซิง...น้องมะลิ คนสวย......Mari  Wakui (ภาค 1)
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะ...หนูชื่อ มะลิ นะคะ หรือชื่อจริงคือ...มารี วากูอิ ค่ะ.....

ไปช็อปปิ้ง เพิ่งกลับบ้านค่ะ...

ขึ้นบ้านก่อนนะคะ

เฮ้อ...เหนื่อยจัง ขอนั่งพักหน่อย

ร้อนอีกต่างหากเล้ยย...

เมื่อยขา....ขอรับลมเย็นๆ ก่อนนะคะ

โซฟา...นุ่มดี

อยากจะเอน...ซะแล้วว......

ถอดเสื้อผ้าก่อนดีกว่า

ค่อยยังชั่วหน่อย

ท่านี้...สบายดีจัง

เนียนมั๊ยค๊าา....

12
ศูนย์ถ่วง...ของหนู ไม่เป็นรองใครนะคะ

เปิดโชว์ ให้ชม...แค่นี้ ก่อนนะคะ

ถอดออกเลยดีกว่า...

อึ๊บบบบ.......

พอได้ไหมค๊าา....

ก้อนงอน...สวยน๊าา....

สะโพกโค้ง...กลมมน

โก้งโค้ง...ก็น่าดู ช่ายมั๊ยล่ะ

ของ...ก็อวบอึ๋ม เป็นพู ไม่แพ้ใคร

สุดยอด...ในตัวหนูเชียวนะคะ

เอ้า...ดูกันให้ จะ จะ..ตา อีกทีละกัน

คุณพี่ขา...เช็ดน้ำลายหน่อยค่าาา.....

24

ชมส่วนสัด ข้างบนบ้าง ว่าสวยมั๊ย...

ของแท้..แม่ให้ ไม่ต้องผ่านมีดหมอ (น้ำลายยืดแย้ว!)

สะโพก..ก็สวย สุดเสียงสังข์

อะไร จะสบายเท่ากับท่านี้ ไม่มีแล้ว

พลิกกลับ...มาด้านหน้าบ้างนะ

แหม..คุณพี่......มองจน หนูอายเลย

ถ้าได้ล้วงควัก อย่างหนู...แล้วจะรู้....

อะ...ปลดบิกีนี ละกัน

ชัดมั๊ยค๊าาา...

เอาชัวร์ๆ กันเลยดีกว่า...เป็นไงคะ คุณพี่..? (จะเอาอย่างนั้น จริงหรอ..)

อะ...ก็ได้ เห็นแล้ว เป็นไงล่ะ แจ่มแจ้งแดงแจ๋ มะ...

ชม พูย้อย ข้างหลังบ้าง เผื่อ จะได้จินตนาการ ไปถึง ไหนๆๆ.......

36
อย่า..บีบแรงนักซิค๊าา...มันเสียวอ่ะ

มือซนจังเลย คุณพี่ขา...

สองนิ้วนี้...ร้ายกาจนัก

ทั้งบน ทั้งล่างเลย...มือให้ไขว่ ชาติก่อน เกิดเป็นปลาหมึก หรอพี่

พี่ขา...

อุ๊ย...ซี๊ดดดส์........

พอเถอะค่าา...

โอ๊ะ โอ๊ะ...ออย ย ย....เสียวววว..ค่าาา...........

เอ้า...ดูซะ..ให้เต็มตา

ฝัน ไปถึงไหนๆ แล้ว...

ซี๊ดดดดดดดดดดดส์..................................

อาบน้ำ..ดีก่าาา...อย่าแอบดูน๊าาา.....

48

ขัดสีฉวีวรรณ ให้ผุดผ่อง เด๋วจะให้พี่หอม...

ตาเป้น กุ้งยิงแล้วพี่...

จ้องจน หนูเขินเลย...

อกหนู...แข็งเป็นไต แต่หยุ่นมือนะคะ.....

เด๋ว หนูล้างก้นหน่อย เผื่อว่า...คุณพี่ จะ......

มานี่...เจ้าตัวดี

ขอชิมหน่อยนะ...

เฮ้อ...กลุ้ม ทำงอน

อุ๊บ ๆ ๆ.....

แผล็บๆๆๆๆๆๆๆๆ..................

อึ๋ยยยย....เบาๆนะค๊าา...หนู ไม่เคย..

อ๊าาาาาาาาาาาา.............................................

60
ซี๊ดดส์....อูยยยยยยยยยยยยยยยยยย......................................

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ....กระเด้าแต่ละที หนูเสียวสุดๆ เลย.....

พี่อัดเข้าไปเต็มมดลูกอย่างนี้ เป็นไงบ้างล่ะ

อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา........................................

ขอหนู...หัดขี่ม้าบ้างนะคะ....

อึ๊บ ๆ ๆ ๆ ...............................ของพี่คับแน่น ไปหมดเลย

ก็ถ่าง....กว้างๆ ซิ จะได้ขย่มมันส์ๆ

เฮ้อออ...........................ทั้งเสียวทั้งแสบ...

อ๊าาาา....................พี่จะเด้งสวน ก็ไม่บอก ซี๊ดดดส์.......................

น้องจ๋า....ของน้องอมควยยักษ์ของพี่ จนบวมตุ่ยเลย อย่าขมิบแรง มันเสียววว........

บึ๊ก บึ๊ก.....บึ๊ก จ้ำ บึ๊ก......

โคกสวยจริงๆ...

72
ตูด...กลม บ๊อก! น่า...จริงๆ

ขอพี่มั่ง...เสียวจนปวดลำ จะแย่อยู่แล้ว

อูยย...พี่ขา ผัวขา....กระเด้าแรงๆ  yed yed ye...eeeeeed....................................

อูยย...กระเด้าเข้ามา แรงๆเลยพี่ เสียวไปถึงท้องน้อยเลย

เร็วๆ แรงๆ เลยพี่................หนูน้ำจะ แตก แร้ววววววววววววววววววววววววววววว.....

อูยย...yed มันส์ จริงๆ ทั้งคับทั้งแน่น ตอดรัวอีกต่างหาก..............

โก้งโค้ง..ให้สุดๆเลย เด๋วพี่จะส่งกองทัพเรือ เคลื่อนเข้าอู่.... yed. yed. yed..........

ซี๊ดดดดส์...............หนู ทน ม่าย หวายยย แล้ววววววววววววว.............

อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา..............................

hee บวม แดงกล่ำเลย

เลือดสาว...หยดเป็นทาง แสบจังเลยพี่....

ไม่เชื่อ...ก็ดู ซิพี่..................

84
================================================================================================

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
...น่าเย็ดอย่างแรง....

Offline LAMBERG

• *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
เว็บไทยหลายเว็บที่โดนปิดไป(ก็โดยเฉพาะเว็บเสียวๆนี่แหละนะ) หลายเว็บอาจเข้าไปค้นอ่านได้นะครับ ผ่านทางเว็บนี้ ซึ่่งจะเป็นเว็บที่รวบรวมเว็บเก่าในอดีตที่มีข้อมูลย้อนหลังหนึ่งปีขึ้นไปเอาไว้
แต่จะเก็บไว้ในรูปแบบ HTML เพราะฉะนั้นบางเว็บเขาก็เปิดได้แค่หน้าแรก และไม่กี่หน้าครับ แต่ก็ยังดีกว่าไม่มีให้ชมครับ

ตัวอย่างเว็บครับ

http://web.archive.org/web/20050204034746/http://thaisexstory.net/main.html

ใครมีเว็บเก่าๆ มาแนะนำ และเปิดเข้าผ่านเว็บนี้ได้ก็เชิญครับ