close buttonclose buttonclose button
คิดว่าช่องคลอดไม่ใช่หี

คิดว่าช่องคลอดไม่ใช่หี

เรื่องเสียว · 53224

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
แม่ผมทำงานออฟฟิตแห่งหนึ่งเกี่ยวกับการออกแบบเสื้อผ้า อายุ 37 ผมอยู่กับแม่สองคนมาตั้งแต่เล็กๆ พ่อแต่งงานใหม่ไปแล้วแต่แม่ยัง เราอาศัยอยู่ที่อพาทเม้นท์ใกล้ที่ทำงานแม่กับโรงเรียนผม ส่วนวันหยุดเราก็ไปบ้านยายแถวชานเมืองบ้างบางที ตอนนี้ผมอยู่ ม.1แล้วตัวผมก็กำลังสูงเลยที่เดียวคือ 169 ซม ส่วนแม่ผมทำงานนอกบ้านก็เลยรักษาหุ่นเป็นธรรมดาคือ สูง 166 หุ่น 30-24-33อยากจะบอกว่าเซ็กซี่มากๆ วันนึงเพื่อนผมเอาหนังสือโป็มาที่โรงเรียนแล้วมันบอกว่ามันดูแล้วมันชักว่าวทุกทีเลย ผมซึ่งงยังไม่เคยชักว่าวเลยสักครั้งเลยทำเป็นยืมของมันมาบอกว่าจะเอามาชักว่าวทั้งๆที่ไม่เคยทำพอถึงบ้านผมก็ดูหนังสือโป็ที่ยืมมาเห็นทั้งนมและหีเลยแถมมีการเอาควยใส่เข้าไปในของผู้หญิงด้วย ผมเลยนึกอยากจะลองชักว่าวดูเลยถอดกางเกงออกแล้วก็รูดควยขึ้นลงเหมือนที่เพื่อนมันคุยกันรูดไปสักพักก็เสียวดีแต่ก็งงว่าแค่นี้เองหรอแล้วแม่ก็เคาะประตูห้องตอนนี้ก็หกโมงแล้วได้เวลาแม่กลับพอดี ผมเลยรีบหยิบกางเกงบอลทันทีเพราะใส่เร็วที่สุดแล้วพร้อมกับเก็บหนังสือไว้ในกระเป๋านักเรียนเหมือนเดิม พอเปิดประตูแม่ก็เข้ามาแล้วก็มองที่เป้ากางเกงผมสักพักจนผมต้องทักว่า เหนื่อยไหมครับกินน้ำก่อนนะแล้วผมก็เดินไปหยิบน้ำให้ แม่บอกดีจ๊ะ ขอบใจ แม่ใส่ชุดพนักงานออฟฟิตเสื้อเชิ๊ตตัวเล็กๆกระโปรงรัดรูป ทำให้อารมณ์ที่ค้างอยู่ก็ยังคงอยู่ต่อไป แล้วแม่ก็จ้องควยผมอีกแล้วถามว่าไปทำอะไรมาทำไมมันชี้โด่ชี้เด่แบบนั้น ผมทำหน้าคิดอยู่สักพักแม่ก็ค้นกระเป๋านักเรียนทันที่ก็เจอหนังสือโป็เข้าให้ แล้วแม่ก็ร้องอ๋ออย่างนี้นี่เองลูกแม่โตเป็นแล้วนะนี่ ผมถามว่าแล้วแม่ไม่โกธรหรอ แม่บอกไม่โกธรหรอกมันเป็นเรื่องธรรมชาติแล้วลูกทำเสร็จไหมหละเมื่อก็หนะ ผมบอกอะไรเสร็จ... แม่ก็หัวเราะ บอกโอเคโอเค แล้วพรุ่งนี้อย่าลืมเอาไปคืนเพื่อนด้วยหละหลังจากวันนั้นแม่ก็ไม่ได้ว่าอะไรผม ผมก็โล่งใจแต่ที่แปลกก็คือพักนี้แม่ชอบใส่กระโปรงสั้นมากขึ้นทุกวันหลังจากที่ผมดูหนังสือโป็ผมก็ชอบดูรูปร่างผู้หญิงมากขึ้นทุกวัน เช้าวันนึงแม่แต่งตัวสวยมากเลยเป็นชุดแซกสีดำรัดติ้วเลยแถมสั้นจู๋เลยแล้วแม่ก็ถามผมว่าแม่สวยไหม แล้วแม่ก็ขึ้นมานั่งบนเตียงแบบพับเพียบทำให้เห็น กกน หรือ หีก็ไม่รู้ดำๆแว๊บๆ ผมงี้ควยแข็งเลยปล่อยให้ผมจินตนาการเป็นการใหญ่แล้วผมก็บอกว่าสวย แล้วผมก็ลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ แม่ผมก็จ้องควยแบบไม่ละสายตาเลย ผมงี้อายจริงๆ แม่บอกพอละไม่แกล้งละเดี๋ยวแม่ใส่เสื้อผ้าให้เสร็จแล้วไปทำงานดีกว่า(หมายถึงชั้นในแน่ๆเลย) แม่รู้ดีว่าผมชี้โด่ชี้เด่ง่ายเลยแกล้งแน่ๆเลย แต่ผมสิชอบมากๆเลยแทบคลั่งเลยตอนนั้น
พอตอนเย็นแม่กลับมาก็ยังไม่เปลี่ยนชุดผมก็ชอบสิครับมองนมบ้างมอง กกน บ้าง แม่ถามว่าแม่สวยละสิมองจังเลยวันนี้ ผมบอกสวยสิแม่เซ็กซี่ด้วย สักพักแม่ก็อาบน้ำเตรียมจะมานั่งดูละคร พอแม่อาบเสร็จก็ใส่เสื้อกล้ามแบบยาวถึงน่องแบบเข้ารูปเอวเป็นเอวเลย ผมก็ไปอาบน้ำเหมือนกันแล้วก็ใส้กางเกงบอลเหมือนเดินพอเดินออกมาแม่นั่งชันเข่าทั้งสองข้างจนเกือบเห็นเลย พอแม่เห็นผมก็เอาขาลงผมก็ควยแข็งสิครับ แล้วแม่ก็หยิบขนมมาวางไว้บนเตียงแล้วก็ชวนผมบอกมากินขนมกันดูทีวีไปด้วยผมก็ขึ้ไปนั้งขัตมาดบนเตียงแล้วก็กินขนมไปด้วยดูทีวีไปด้วย สักพักแม่ก็นั่งพับเพียบบอกไม่ถัดแต่ท่านี้สิครับมันเห็นแคมหีแม่เลยแต่ไม่เห็นรูหีน่าเสียดายนิดๆ แม่ปล่อยให้ผมจ้องสักพักแม่ก็บอกว่า อ้าวทำไม่มันชี้หน้าแม่แบบนั้นหละ ผมบอกอะไรหรอ แม่ก็ชี้มาที่ควยผมมันตั้งชี้หน้าแม่อยู่จริงๆนั่นแหละผมรีบเอามือปิดไว้ แม่บอกทำไมเดี๋ยวนี้ชี้โด่ชี้เด่บ่อยจังเลยปลดปล่อยมั่งนะ ผมถามปลดปลอยยังไงอะ แม่บอกอ้าวเห็นวันนั้นดูหนังสือโป๊คิดว่าชักว่าวเป็นแล้วซะอีก ตอนนั้นผมทำหน้างงเข้าไปใหญ่ แม่บอกมาเอาควยมาให้แม่ดูหน่อยเดี๋ยวแม่จะสอนชักว่าวให้ ผมบอกไม่อะผมอายแล้วผมก็ห่มผ้าห่มทำท่าจะนอน แม่บอกก็ได้ๆไม่แกล้งแล้วมาดูทีวีกัน ปรกติผมก็นอนเตียงเดียวกับแม่นั่นแหละและไม่เคยนอนกอดกันสักครั้ง เพราะผมคิดว่าถ้ากอดแม่ก็จะเป็นเด็กไม่รู้จักโต แล้วผมก็ถามแม่ว่าพรุ่งนี้วันเสาร์ไปบ้านยายรึเปล่าครับ แม่บอกไม่ไปพรุ่งนี้อยากทำความสะอาดห้องแล้วก็พักผ่อนอยู่ห้องนี่แหละ พรุ่งนี้อยู่บ้านช่วยแม่ก่อนนะค่อยออกไปข้างนอก ผมบอกครับ(จริงๆอยากอยู่กับแม่เพราะจะแอบดูจิ๋มแม่อยู่กับบ้านนี่แหละออกไปข้างนอกก็ไม่มีเซ็กๆแบบนี้ให้ดู) พอแม่ดูละครจบก็ปิดไฟนอนแล้วแม่ก็กอดผม ผมก็ตกใจปรกติเราจะไม่กอดกันเวลานอนแม่ถามว่าเคยกอดสาวๆเวลาหลับไหม ผมบอกจะเคยได้ไงหละก็นอนกับแม่คนเดียวตอนไปเข้าค่ายก็นอนกับเพื่อนผู้ชาย งั้นคืนนี้แม่ขอกอดหน่อยนะแล้วแม่ก็เอามือมาโดนควยผม ไม่ต้องเดาเลยครับมันแข็งอย่างกับหินเลยตอนนี้ อุ้ย..อะไรเนี่ยทำไมควยแข็งแบบนี้หละลูกแล้วแม่ก็เอามีล้วงแล้วก็กำที่โคนบีบเบาๆ หือควยใหญ่เหมือนกันนะเราเนี่ย ตอนนี้ผมไม่อายแล้วครับคุยกับแม่เลยว่าผมควยใหญ่เป็นอันดับสองในห้องเลยนะแม่ อ้าวให้แม่จับแล้วหรอเห็นเมื่อกียังหวงอยู่เลย ก็มันเสียวดีอะแม่แล้วที่บอกว่าเป็นที่สองเนี่ยเอามาวัดกันหรอแหมเด็กสมัยนี้ใจกล้าจังเลย แล้วแม่ก็รูดขึ้นๆลง ผมถามว่าแม่ทำอะไรอะเสียวจังเลย ก็ชักว่าวให้ไงเห็นบอกว่าไม่เคยทำไงลูกจำตอนท้ายเล่มในหนังสือไม่ได้หรอที่มีน้ำขาวออกมาไงแม่จะเอาออกให้ ผมถามแล้วมันจะเจ็บไหมครับ แม่บอกมันก็เสียวหนะสิผู้ชายถึงชอบทำไง ผมบอกผมเห็นในหนังสือมันเอาเข้าของผู้หญิงแล้วถึงมีน้ำออกมา แม่บอกใช้มือก็ออกเหมือนกัน แล้วตอนนี้รู้สึกยังไงมั่ง แล้วแม่ก็รูดมือเร็วขึ้น ผมบอกแม่ๆผมปวดฉี่ แม่บอกปล่อยออกมาเลยน้ำว่าวจะออกมาแล้ว แล้วแม่ก็เอาปากอมควยไว้แล้วก็รูดอย่างเร็วเลยสักพักน้ำผมก็เต็มปากแม่แม่ก็คายออกมาให้ดู ผมบอกเหมือนในหนังสือเลยแต่ตอนนี้ผมรู้สึกหน้ามืด แม่บอกครั้งแรกก็งี้แหละ ผมบอกอ๋อผมเข้าใจแล้วถ้าผมเอาเข้าหีแม่น้ำมันก็จะแตกแบบนี้ใช่ไหม แม่บอกใช่จ๊ะถ้ายิ่งถ้าลูกเป็นคนกระเด้าควยใส่รูหีนะจะเสียวมากเลย ผมคิดว่าเอาใส่ไปใส่มาน้ำขาวๆมันก็ออกมาเหมือนในหนังสืองั้นผมเอาใส่ของแม่ได้ไหมครับ ว้าย..นี่จะเย็ดแม่หรือไงลูกคนนี้ ผมก็หัวเราะฮ่าๆแบบแก้เขิน...นั่นสิก็เย็ดกันหนะสิ แม่บอกไปล้างควยแล้วนอนซะ แล้วผมก็เพลียหลับไปตื่นเช้ามาผมก็เห็นแม่นั่งซักผ้าอยู่ผมก็แปลงฟันล้างหน้าแล้วก็ไปนั่งฝั่งตรงข้ามแม่กะจะดูของดีแม่ซะหน่อยวันนี้แม่เกาะอกสีขาวแบบเห็นหัวนมเป็นเม็ดเลยกับกางเกงขาสั้นสีเหลืองรัดรูปน่าจะไม่ใส่ กกน เพราะเห็นเป็นแคมชัดทั้งสองกลีบเลย ปรติเวลาแม่ผมทำความสะอาดห้องชอบใส่ชุดแบบนี้แหละแม่บอกคล่องตัวดี ตอนเด็กๆผมเห็นก็ไม่ได้รู้สึกอะไรแต่ตั้งแต่ผมดูหนังสือโป็ของเพื่อนผมก็อยากรู้อยากเห็นไอ้ที่ผมไม่เคยเห็น ผมบอกว่ามาผมช่วย แม่บอกเดี๋ยวแม่จะเหนื่อยซะก่อนแม่จะทำอย่างอื่นอีกเยอะแยะลูกช่วยซักเยอะหน่อยนะแม่จะซักแต่ชุดชั้นในแม่ไม่มีชั้นในใส่แล้ว ผมบอกโหแม่เอาเปรียบกันนี่นาอย่างนี้ต้องมีข้อแลกเปลี่ยน แม่ถามว่าจะเอาอะไรละลูกชายคนนี้ ผมก็เดินไปเอาชั้นในแม่มาใส่น้ำไว้ทั้งหมดเลยแล้วหยิบกระโปรงสีขาวตัวที่สั้นมากๆแล้วก็เป็นผ้ายืดด้วยบอกแม่ว่าวันนี้แม่ต้องใส่กระโปรงตัวนี้ แม่บอกแค่นี้เองหรอได้สิแล้วแม่ก็เดินไปหา กกน แล้วแม่ก็เดินมาเท้าสะเอวถามผมว่านี่ไม่คิดจะเหลือไว้ให้สักตัวเลยหรอ ผมทำเป็นไม่รู้อ้าวลืมไปก็แม่บอกให้ซักหมดเลย แม่บอกว่าช่วยซักเยอะหน่อยนะเดี๋ยวชั้นในแม่ซักเองเจ้าลูกคนนี้นี่ ผมบอกก็ผมชอบดูแม่ใส่ชุดสั้นๆอะครับทั้งชุดทำงานและชุดอยู่บ้านเลยมันเซ็กซี่มากๆเลย แม่ทำหน้าคิดเป็บนิง....งั้นวันนี้แม่ไม่ใส่ กกน แล้วกันนะอยากเห็นอะไรก็ก้มแอบบดูเอาเองแล้วกันแล้วอย่ามาเดินโทงๆทั้งวันหละแม่ไม่ช่วยแบบเมื่อคืนนะ ตอนนี้ควยผมแข็งอีกแล้วผมเลยเอาควยออกมาไว่ที่ช่องกางเกงบอลผมก้มมองดูเห็นเป็นลำเลย แล้วแม่ก็เดินมานั่งตรงข้ามอีกพร้อมกับกระโปรงที่ผมบอกให้แม่ใส่ แม่นั่งแบบหนีบๆผมบอกว้าวสวยจังเลย แล้วผมก็มองส่องที่หว่างขาแม่แม่ตีมือผมเพี๊ยะนี่จะจ้องหีแม่เลยหรือไงแม่ไม่ได้ใส่ กกน จริงๆนะตาบ้า ตอนนี้ควยผมแข็งโป๊กแถมหัวควยผงกหงึกๆเห็นชัดเลยแล้วแม่ก็มองที่ควยผม แม่บอกควยชี้หน้าแม่อีกแล้วนะเงี่ยนแต่เช้าเลยนะเมื่อคืนก็ชักว่าวให้ที่นึงแล้วนะเนี่ย ผมบอกไม่เคยเย็ดหีแค่เห็นก็ยังดี แม่หยิกผมแล้วแล้วก็ตีที่ไหล่ นี่แนะๆเจ้าลูกลามกแล้วน้ำก็กระเด็นจนเปียกที่หัวนมเห็นเป็นสีชมพูเลยที่นี้ แม่บอกได้เห็นหัวนมเลยเป็นไง ผมถ้าแม่ให้ผมใส่ควยในหีแม่นะนะผมไม่ต้องกระเด้าเลยแม่ก็เสร็จแล้ว แม่บอกขี้คุยจริงนะเราหนะเคยเย็ดหีแล้วหรอ ผมบอกยังเลยอยากลองดูสักทีอะแม่ ตอนนี้แม่นั่งไม่ระวังจนเห็นหีเลยตอนนี้ผมรู้แล้วว่าวันนั้นแม่ใส่ กกน สีดำเพราะว่าวันนี้ผมไม่เห็นหมอยแม่สักเส้น ผมถามแม่ครับทำไมผู้หญิงบางคนในหนังสือโป๊ไม่มีหมอยหละครับ แม่บอกมีกันทุกคนและแต่บางคนมีน้อยบางคนก็โกนออกหมด อ้าวแสดงว่าแม่ก็โกนหนะสิ นี่..เพี๊ยะๆๆแม่ตีแขนผมอีกแอบมองหีแม่อีกแล้วละสิแม่ตีผมเป็นการใหญ่ ผมก็หัวเราะฮาๆๆๆ เสร็จแล้วมาช่วยตากผ้าเลย มาลูกตากราวบนนะแม่จะตากราวล่าง เราตากผ้าไปสักพักผมก็ทำเป็นไปตากข้างหลังแม่แล้วก็เอาควยที่ออกมาจากกางเกงบอลถูที่ก้นของแม่ ผมสูงกว่าแม่แค่ 3 เซนหัวควยเลยไปชนที่ก้นแม่พอดีเลย แม่บอกแน่ๆๆ จะทำอะไร ป่าวนะผมจะตากตรงนี้พอดี พอตากผ้าเสร็จ แม่บอกเอางี้ไหมใช้ขาแม่หนีบควยลูกช่วยชักว่าวเอาไหม่ ผมถามว่าทำไงอะครับ แม่บอกก็เอาควยมาไว้ที่ร่องก้นแม่ไงเดี๋ยวแม่จะทำให้ผมไม่รอช้าเอาควยแนบกับก้นแม้ทันทีแล้วแม่ก็จับหัวควยผมจากด้านหน้า แม่บอกลองกระเด้าดูสิเหมือนเย็ดกับผู้หญิงเลยนะแบบเนี้ยแล้วผมก็กระเด้าดังพับๆๆๆ แม่คราง ซี๊ดดดด แรงๆลูก ผมบอกเสียวจังเลย ซี๊ดดด ผมเอาควยใส่รูหีแม่ได้ไหมครับ แม่บอกถ้าช่วยแม่ทำงานบ้านดีๆแม่จะให้เอาควยใส่ในหีแม่ทีนึงก๊อกก๊อกๆ รับบิลค่าไฟคร้าบ... ผมรีบไปนั่งที่เก้าอี้คอมแม่ก็เอากระโปรงลงแล้วก็เดินไปเอาบิลที่หน้าห้องพอคนเอาบิลมาให้เห็นแม่แต่งตัวก็พูดว่าชุดสวยจังเลยนะครับ คะขอบคุณคะที่เอามาให้นะคะ แล้วไอ้คนเอาบิลมาให้ก็ทำบิลตกที่หว่างขาแม่แม่ก็คงลืมตัวว่าใส่ชุดอะไรอยู่เก็บทันที่เจ้าคนส่งบิลตาโตเลยครับผมเห็น แม่งตั้งใจแน่ แม่ผมเห็นหีตัวเองออกก็ร้องว้ายหีหก แล้วก็รีบบอกขอบคุณคะจากนั้นก็ปิบประตูทันที่เลย แม่เดินมาที่ผมตีที่แขนดังเพี๊ยะนี่แนะนี่จะให้แม่โชว์หีหรือไงกัน ตอนนี้ผมเปิดคอมหารูปโป๊ดูพอดีไปเจอรูปพนักงานออฟฟิตเหมือนโดนเย็ดอยู่ แม่บอกอยากเย็ดนักหรือไงสาวทำงานเนี่ย ผมบอกก็มีแม่เป็นไอดอลจะไม่ชอบได้ไง แม่บอกส่วนใหญ่คนเค้าดูรูปโป๊เค้าจะชักว่าวไปด้วยนะเคยหรือยัง ผมบอกยังเลยครับแล้วแม่ก็มานั่งตักผมแบบเอาขาเบี่ยงออกข้างๆทั้งสองข้างแถมเอาควยผมตั้งขึ้นมาแล้วเอาขาหนีบไว้อีกตอนนี้ผมเห็นหัวควยผมที่หน้าขาของแม่แม่ก็บี้ที่หัวควยแล้วบอกว่าดูอีกรูปสิดี๋ยวแม่ช่วยชักว่าวให้ตอนนี้หีแม่บดกับหัวเหน่าผม ผมงี้ร้องซี๊ดเลยแม่ครับแบบนี้มันยิ่งกว่ารูปโป๊อีกนะเนี่ยฮาๆๆๆ ผมหัวเราะชอบใจ แม่บอกแล้วชอบไหมละ ผมบอกถ้าเอาใส่หีมันจะเสียวกว่านี้ไหมครับแม่บอกเสียวสิยิ่งถ้ากระแทกหนักๆนะน้ำแตกกันไปข้างนึงเลย พอดีผมเปิดมาเจอผู้หญิงนึงใส่ชุดเหมือนที่แม่มีเลยคือกระโปรงสีขาวนี่และแต่เสื้อสูทสีดำถ่ายภาพแบบนั่งแหกหีอยู่ ผมบอกเหมือนแม่กำลังแหกหีอยู่เลย แม่ตีที่แขนดังเพี๊ยะคิดจะเย็ดแม่อีกละสิพ่อตัวดี เดี๋ยวแม่ใส่ให้ดูไหมละเสื้อสูทสาวออฟฟิตสีดำแม่ก็มี แล้วแม่ก็ลุกไปหยิบสูทมาใส่ ผมบอกว้าวเซ็กซี่มากๆเลยมาดูใกล้ๆหน่อยสิแม่ แม่หมุนตัวรอบนึงแล้วก็จะนึงตักผมท่าเดิมแต่ผมตั้งควยไว้ให้ตรงกับหีมากที่สุดซึ่งก็ไม่รู้ว่าตรงไหนพอแม่นั่งหัวควยก็ชนกับแตดแม่ก็ยกก้นขึ้นนิดนึง อุ๊ย.. อะไรมาทิ่มแตดแม่เนี่ย ผมบอกหัวควยครับ แน่ๆๆๆ จะเอาควยใส่ให้ได้นะเจ้าลูกชายคนนี้รู้หรอว่ารูไหน ผมบอกอ้าวไม่ใช่ตรงนั้นหรอแม่ แม่บอกใช่แล้วแหละแต่รูหีแม่มันเล็กลูกลองเอาควยใส่ที่ช่องคลอดไปก่อนนะอยู่ติดกับรูตูดเลย ผมยิ่งงเข้าไปใหญ่มีรูหีมีช่องคลอดมีแตดงงไปหมดแล้วแต่ตอนนี้รูไหนก็ได้แล้วแหละผมเลยเอาควยมาแตะที่ช่องคลอดแม่ แม่บอกนั่นและตรงนั้นและ ตอนนี้น้ำที่ช่องคลอดแม่แฉะมากเลยผมถามว่าน้ำอะไรที่ช่องคลอดแม่ไม่รู้แม่บอกน้ำเงี่ยนจ๊ะเวลาเย็ดกันจะได้ลื่นๆไง จริงหรอแม่มันจะลื่นมากเลยหรอ แม่บอกลองเอาหัวควยแตะๆมีน้ำแม่แล้วก็ลองถูๆดูก็ได้จะรู้ว่าลื่นขนาดไหน ที่นี้สนุกเลยครับผมเอาหัวควยถูเล่นเลยแม่ส่ายก้นไปมาด้วย ผมบอกลื่นมากๆเลย ถ้าผมเอาควยใส่ช่องคลอดเค้าจะเรียกว่าเย็ดกันไหมแม่ แม่บอกไม่ใช่หรอกต้องเอาใส่ที่รูหีเค้าถึงจะเรียกว่าเย็ดกัน ลูกลองกดควยใส่ช่องนั้นดูสิรูนี้แม่ช่วยลูกนวดควยได้นะถ้าเป็นรูนั้นนะ แล้วแม่ก็นั่งลงมาควยผมก็ค่อยมุดเข้าไปจนสุดโคนเลย อูยยยยย ควยลูกมันแน่นจังเลย ไหนดูรูปถัดไปซิ เผื่อมีชุดอะไรสวยๆจะได้ช่วยลูกชักว่าวได้แล้วผมก็เข้าเวปต่อไปเรื่อยๆ แล้วช่องคลอดแม่ก็บีบควยผมตุ๊บๆ ผมบอกว้าวมันนวดควยได้จริงๆด้วยสุดยอดเลยแล้วแม่ก็โยกตัวบดไปมาผมก็เข้าเวปไปเรื่อยๆ แม่ครับเสียวจังเลยครับ ซีดดดด แม่ดูรูปนี้สิครูโดนนักเรียนเย็ดด้วยหละแต่ไม่เห็นควยเข้าไปในหี แม่บอกแม่มีชุดลูดเสือของคุณครูด้วยเป็นชุดที่โรงงานแม่ตัดส่งโรงเรีนต่างๆอยากให้ครูลูกเสือช่วยชักว่าวให้ไหมหละ ผมบอกอยากๆๆ ครูไก่ที่โรงเรียนน่าเย็ดมาเลยครับสอนภาษาไทยเวลาครูใส่ชุดลูกเสือนะแกจะใส่กระโปรงสั้นจู๋เลยเสื้อก็แน่นๆครูไก่บอกว่าตอนซื้อฉันไม่ได้อ้วนแบบนี้ตอนนี้เลยคับติ้วเลย แม่บอกแม่ว่าครูไก่น่าจะตั้งใจนะน่าจะใส่ยั่ว ผอ. มากกว่าเห็นท่าทางน่าจะแรดน่าดูแล้วแม่ก็ลุกพรวดควยผมหลุดจากช่องคลอดควยแฉะเลย แม่บอกเดี๋ยวจะเปลียนชุดคุณครูลูกเสือให้ดู พอแม่เปลี่ยนเสร็จแม่ก็มาหมุนตัวให้ดูถามว่าสวยไหม กระโปรงสีกากีแม่นั้นฟิตเปรี๊ยะเลยแถมสั้นมากๆเสื้อก็ตัวเล็กนิดเดียว ผมก้มดูหีแม่น้ำยังแฉะเหมือนเดิมเลย แม่บอกรู้ไหมทำไมแม่กับครูไก่ชอบใส่สั้นเพราะว่าถ้าจะยั่วใครก็ถอด กกน ออกแล้วถ้าจะเย็ดก็เย็ดได้เลยชอบไหมหละเดี๋ยวแม่จะคลานถูบ้านให้ดูว่าจะเห็นหีไหม แล้วแม่ก็ก้มลงไปถูพื้นด้วยกระโปรงสีกากีที่แสนสั้นผมก้มมองแล้วบอกแม่ว่าเห็นหีเลยครับเห็นช่องคลอดด้วย(หมายถึงรูหีนั่นแหละ)แล้วผมก็เอาควยถูที่ช่องคลอดแม่แม่บอกจะทำอะไรแม่หนะอย่านะแต่แม่ส่ายก้นแกล้งน่าดูเลย ผมก็ได้ใจเอาควยใส่ช่องคลอดแล้วแม่ก็ทำท่าเด้งหน้าเด้งหลังทำให้เกิดเสียงดังพับๆๆๆ สามสี่ที่แม่บอกนี่เหมือนกำลังเย็ดแม่อยู่เลยนะ ...(ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ว่าที่ผมกำลังกระเด้าอยู่นั้นเป็นรูหีแบบว่ายังสับสนนิดหน่อยแต่เสียวสุดยอด)ซี๊ดดด แม่ครับถ้าเป็นรูหีมันจะเสียวกว่านี้ไหมครับ แม่บอกยิ่งกว่านี้อีกลูกแต่ตอนนี้ลองหัดกระเด้ารูนี้ไปก่อนนะเวลาเย็ดกันจริงๆจะได้ทำได้ ซี๊ดดดดตอนนี้คุณแม่สุดเงี่ยนของผมกำลังทำท่าหมาให้ผมกระแทกเสียงดับ พับบๆๆๆ ซี๊ดดดด แล้วแม่ก็ตัดบทว่าทำงานบ้านต่อกันเถอะแล้วแม่ก็ลุกขึ้นทำให้ควยผมหลุดจากหีแม่ ผมบอกแม่ว่าเสียวควยมากเลยผมอยากใส่ควยไว้อีกแม่บอกแม่ก็ใส่ชุดแบบนี้ทั้งวันแหละไม่มีชั้นในใส่อยู่แล้ว ลูกจะเอาควยมาใส่ช่องคลอดตอนไหนก็ได้แต่ห้ามใส่รูหีเท่านั้นแหละจริงหรอครับ...ดีใจจังเลยยย เย้ ๆๆๆๆพอเราทำงานเสร็จก็มืดพอดีแม่ก็สั่งข้าวมากินข้างบนบ่นว่าเหนื่อย แล้วแม่ก็อาบน้ำแล้วก็ใส่ชุดคลุมบางสีครีมแบบรัดรูปยาวมาถึงครึ่งน่องกำลังยืนส่องกระจกที่ตู้เสื้อผ้าอยู่ผมก็แกล้งสวมกอดจากข้างหลังเอาควยพาดที่ร่องก้นแม่อีกแม่ไม่พูดอะไรแอ่นตูดให้นิดนึงผมก็กดหัวควยเข้าไปก่อนแม่ก็โยกเบาๆพร้อมกับยกขาขึ้นข้างนึง ผมก็กดเข้าไปได้ทั้งลำเลยแล้วแม่ก็เด้งสวนกับควยผมกันอยู่นาทีนึงแม่คราง ซี๊ดดดดด ผมก็จับเอวแม่เลยทีนี้ แล้วผมก็ถามแม่ว่าผมว่าที่ผมกระเด้าอยู่เนี่ยมันเป็นหีนะแม่ แม่ทำหน้าสงสัยอ้าวแล้วลูกรู้ได้ไง ก็ผมดูเวปนึงมันเอาควยใส่ในรูนี้เลยแล้วพอมันดึงออกมาก็มีน้ำขาวๆออกมาจากรูเลย แม่เดินไปที่คอมทันทีปล่อยให้ควยผมหลุดอีกแล้ว แล้วแม่ก็ยื่นเปิดหน้าที่ผมเปิดค้างไว้อยู่ผมก็ไปนั่งรอตั้งควยไว้ที่เก้าอี้อีกพร้อมจับที่เอวแม่แล้วเอาหัวควยถูเล่นที่หีแม่ แม่บอกอ้าวลูกรู้แล้วยังจะเอาใส่หีแม่อีกหรอ ผมบอกแม่ว่าผมคิดว่ารูหีจะเป็นอีกรูนึงเสียอีกแม่หลอกผมนี่นาแล้วแม่ก็จับหัวควยถูที่ปากรูหีแม่ ซี๊ดดดด แล้วเป็นไงหละหีแม่อุ่นดีไหมหละ ซี๊ดดดด อุ่นครับแม่ อืมมมมม เสียวหัวควยจังเลยแม่กดหัวควยผมหายไปหน่อยนึง โอยยย ซี๊ดดด แล้วยังงี้เรียกว่าจะเย็ดกันรึปล่าวละคะลูกชาย แล้วควยผมก็หายไปทั้งลำอืมมม ซี๊ดดดด แม่ว่าเอางี้ไหมต่อจากนี้ถ้าลูกเงี่ยนก็เอาควยมาใส่รูหีแม่ ถ้าวันไหนทำตัวดีแม่จะให้กระเด้าด้วยแต่ที่สำคัญคือห้ามปล่อยน้ำขาวใส่แม่ แม่พูดทั้งๆที่หีแม่ยังอมควยผมอยู่ทั้งลำ ถ้าปล่อยน้ำขาวๆใส่หีแม่แม่จะถือว่าลูกเย็ดแม่ตกลงนะ

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email