close buttonclose buttonclose button
ติดใจคนอายุ 30

ติดใจคนอายุ 30

เรื่องเสียว · 19486

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 14, 2009, 01:07:21 pm

เรื่องเสียวของผมเกิดเมื่อตอนผมอายุ 13 ครับ ใครๆในบ้านก็เห็นว่าผมยังเด็ก
แต้จริงๆผมไม่เด็กแล้ว ผมฝันเปียกหลายครั้งแล้วครับ บุคคลในฝันผมก็คือ
น้าสะใภ้ของผมเอง เธออายุ30 กว่าๆครับ สิ่งที่ผมชอบมากคือสะโพกของเธอครับ
เรียกว่าสะโพกสุดเสียงสังข์ก็ว่าได้ เวลาผมเห็นเธอเดินจากข้างหลัง
ไอ้หนูของผมแข็งทุกที และแล้ววันที่ฝันเป็นจริงก็มาถึง
น้ากับน้าสะใภ้มาเยี่ยมครอบครัวของผมซึ่งอยู่ในจังหวัดหนึ่งทางภาคใต้
ช่วงนั้นเป็นฤดูร้อนครับ อากาศร้อนมาก แต่โชคดีที่บ้านอยู่ใกล้คลอง
ผมเล่นนำทุกวัน จึงคลายร้อนลงได้บ้าง วันหนึ่งน้าสะใภ้บ่นว่าร้อนมาก
น้าผมจึงบอกเธอว่า ให้ไอ้เคมันพาไปอาบนำคลองสิ อยู่ใกล้ๆนี่เอง
เธอจึงมาชวนผมไป วันนั้นที่คลองไม่มีใครเลยครับ
พอจะลงเล่นเราก็เปลี่ยนเสื้อผ้าครับ เธอใส่กระโจมอก ส่วนผมผ้าขาวม้าครับ
ผมเห็นเธอแล้วของผมแข็งชันขึ้นมาทันที
เธออาจจะสังเกตุเห็นเพราะมันแกว่งไปแกว่งมา เธอจึงแซวเล่นว่า
แหมเป็นเด็กไม่ต้องอายหรอก แก้ผ้าเล่นนำกับน้าก็ได้ ไอ้ผมมันก็บ้าจี้ครับ
ถอดผ้าขาวม้าลงตรงนั้นเลย พอเธอเห็นเข้าก็แซวขึ้นว่า ไม่เบาเลยนี่เด็กน้อย
แล้วเราก็ลงเล่นนำกัน เธอเล่นตีโป่งครับ และเธอก็ว่ายไปเกาะท่านำ
แล้วเล่นตีโป่งต่อ หันมาหาผมแล้วบอกว่าช่วยถูสบู่ที่หลังให้หน่อย
แล้วก็หันหลังให้ผม ผมเดินไปถูหลังให้แก คุณอ้อมลองนึกภาพดูครับ
เธอตีโป่งอยู่ บั้นท้ายเธอที่อยู่ใต้นำจึงไม่มีอะไรปิดบัง
ของผมซึ่งแข็งชันอยู่ เมื่อเข้าไปใกล้จึงไปทิ่มอยู่ง่ามก้นของแก
แกอุทานอุ๊ยเบาๆ แต่ยังคงทำไม่รู้เรื่อง
ผมก็แกล้งทำไม่รู้เรื่องด้วยเช่นกัน มือถูสบู่ ไอ้ข้างล่างก็จิ้มๆไปเรื่อย
น้าสะใภ้ผมก็คงมีอารมณ์เหมือน เพราะแกก็ขยับสะโพก
โค้งไปข้างหน้าหน่อยเพื่อให้ของผมถูกกับของแก เผื่อมันจะเข้าไปในรูแก
แต่แกก็ผิดหวังครับ เพราะผมยังเด็กยังไม่รู้ว่าอะไรเป็นอะไร
เราจึงได้แค่โยกไปโยกมา แต่ผมมีความสุขมากครับ จิ้มๆไปจนนำแตก
สักครู่น้าชายผมจึงปั่นจักรยานมาบอกให้ไปกินข้าวได้แล้ว แล้วก็ก็ปั่นกลับไป
พอเราขึ้นจากนำแกก็หันมามองของผม แล้วยิ้มอีก
ยังมีต่ออีกตอนหนึ่งที่น้าสะใภ้แกoralให้ผม ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผมจึงฝังใจ
ตั้งแต่วัยรุ่นจนถึงตอนนี้ ถ้ามีสาววัยรุ่น กับสาวอายุ30กว่าๆหน่อยเดินผ่าน
ผมต้องหันไปดูสะโพก คนอายุ30 โดยไม่มองสะโพกสาววันรุ่นเลย

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: December 15, 2009, 11:14:35 am
น่าเสียดายแทนครับท่าน

Offline n1929

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: December 16, 2009, 01:41:46 pm
 (16; (16; (16;

Offline iphone

• *
    • Email
Reply #3 on: December 19, 2009, 12:36:48 am
ขอบคุงครับ (07; (07;

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: February 16, 2010, 11:36:58 pm
อุยย...ซีดดด..

Offline pon2510

• *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: February 17, 2010, 08:03:17 am
ขอบคุณครับ

Offline lek nakai

• *
Reply #6 on: February 17, 2010, 06:18:33 pm
ขอบคุณมากครับ