close buttonclose buttonclose button
แม่ผม

แม่ผม

เรื่องเสียว · 45511

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 02:43:57 pm
พ่อผมเสียไปตั้งผมอยู่ ป.5 ผมก็อยู่กับแม่2คน อยู่มาประมานตอนผมขึ้น ม.1ผมก็พอจะรู้เรื่องsexจากเพื่อนๆและในช่วงนั้นผมก็ได้รู้ว่าแม่ผมได้โดนควยอันที่2ต่อพ่อของผม ผมขอถ้าวความตอนแม่ผมโดนลุงข้างบ้านจับเย็ด(ผัวคนที่2ของแม่ผมแต่ไม่รู้ก่อนหน้านั้นแม่ผมไปโดนคัยเล่นหีมาก่อนรึป่าว)แม่ผมอายุ37-38 แม่ผมมีเชื่อจีน หน้าตาหมวยๆผิวขาวเนียนสะอาด สูง165 อวบแต่ไม่อ้วน นมใหญ่น่าเค้น นมสวยไม่ยานมาก หัวนมแดงๆน่าดูด ตูดกลมใหญ่เนื้อแน่น
พูดง่ายๆก็คือน่าเย็ดสำหรับผู้ใหญ่เค้าละ ก็คือคืนนั้น5ทุ่มกว่าผมกลับบ้านมากับแม่หลังจากไปบ้านญาติผมก็อาบนําจะเข้านอน แม่ผมก็ซักผ้าเสื้อใน กางเกงในอยู่หลังบ้านซึ่งมันจะมองเข้ามาได้จากบ้านข้างๆ บ้านผมมันเป็นบ้านเดี่ยวรั้วไม่สูงเท่าไร แม่ผมมีผ้าเช็ดตัวอยู่ผืนเดียวห่อร่างอยู่เพราะมันมืดมากแล้วคงไม่มีคัยเห็น ผมก็อยู่ในบ้านซักพักผมก็ได้ยินเสียงคนอยู่หลังบ้านผมก็เลยเดินไปดูว่าเสียงคัยเพราะแม่ผมซักผ้าอยู่คนเดียว เมื่อผมเดินไปถึงก็มองออกไปตรงประตูที่แง้มอยู่ ผมก็ถึงกับอึ้ง ภาพที่ผมเห็นคือลุงข้างบ้านกอดแม่จากข้างหลัง มือขวาปิดปากแม่ผม มือซ้ายล้วงหีแม่ผม ผ้าเช็ดตัวก็เริ่มหลุด เต้าแม่ผมก็ปริ้นออกมาจนเห็นหัวนมแดงๆ ผมก็ไม่กล้าจะทำอะไรได้แต่ดู ลุงมันก็บอกว่าจะร้องให้ชาวบ้านเค้ามาดูมึงโดนกูเย็ดเหรอ ให้กูเย็ดดีดีแล้วกูจะไม่บอกคัย แม่ผมก็ขอร้องว่าอย่าทำอะไรฉันเลย แต่ลุงมันล้วงหีแม่อยู่ ล้วงไปซักพักแม่ผมก็ร้องไห้และร้องคราง แล้วก็โดนลุงมันเอาควยเย็ดหีจากข้างหลัง ผมก็ทนดูแม่ผมโดนลุงเล่นหีกระแทกตูด เค้นนมอย่างมันมือ แม่ผมก็ร้องดังขึ้นและพยามเอามือดันออก ลุงมันก็เย็ดจนเสร็จแตกใส่แก้มตูดแม่ผม แล้วก็บอกแม่ว่าหีแน่นเอามันจิงๆวันหลังจะมาเย็ดใหม่ ผมก็รีบวิ่งขึ้นห้องไปนอนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แม่ผมก็คงหีบานแหละวันนั้น หลังจากวันนั้นลุงเค้ามาเล่นหีเล่นแม่ผมอยู่เป็นประจำ แม่ผมก็จำใจยอมมันอยู่อย่างนั้นหลายเดือนผมแอบดูแม่ผมก็รู้ว่าผมรู้แต่ผมก็ไม่พูดอะไร จนมันย้ายบ้านไปผมคิดว่าแม่คงไม่ให้คัยเย็ดแล้วล่ะแต่มันไม่เป็นอย่างนั้น แม่ผมกลับร่านขึ้นมาแจกหีให้ชายเชยชม จนแถวบ้านผมเข้าเรียกกันว่า อีจิตร่านควย ชายแถวนั้นก็ได้แม่ผมไปหลายคน เท่าที่นับได้ที่เห็นแม่โดนไปประมาน10กว่าควยเปลี่ยนผัวใหม่ไปเรื่อย หีบานหมดแล้วโดนลงแขกมากี่ทีก็ไม่รู้ ผมยอมให้แม่เป็นเมียลุงข้างบ้านดีกว่ามาโดนควยหลายๆคน แต่ไหนๆก็โดนไปแล้ว ผมเลยอยากเห็นแม่ผมโดนลงแขกซัก 4รุม1จะได้มีผัวทีเดียว4คนสะใจดี ให้โดนควยใหญ่ยาวจะได้เจ็บๆมันๆหีให้เค้าช่วยกันเค้าเค้นกัดดูดบีบเต้าอวบ ๆแม่ผมคงชอบ ให้โดนจับแหกเย็ดทั้งรูหีรูตูด ป.ล.ช่วงนี้ผมกำลังจัดโหนกหีแม่ให้พ่อเพื่อนเย็ดอยู่ แม่ผมน่าจะได้เป็นเมียพ่อเพื่อนผมแน่ๆ แล้วจะเล่าให้ฟัง

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 15, 2010, 02:59:58 am
(003;...............แหล่มเลย.................. (003;

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: June 15, 2010, 11:30:16 am
เออ...งงๆครับท่าน

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: June 15, 2010, 01:02:01 pm
Thanks krub.

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: July 10, 2010, 03:02:42 am
 (1;

Offline tamsak

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email
Reply #5 on: July 10, 2010, 03:05:11 am
ว้าจบแหล่ะ..ยังไม่เสียวเลย