close buttonclose buttonclose button
สาวแก่เย็ดกับหนุ่ม

สาวแก่เย็ดกับหนุ่ม

เรื่องเสียว · 94473

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 10, 2012, 07:16:12 am
หวัดดีผมชื่อ ตี๋ อายุ 31 ปี ทำงานโรงงาน หุ่นสูงใหญ่ ตัดผมสั้นสกินเฮด
มีสาวคนหนึ่งมาชอบพอหลงรัก
เธอชื่อ บัว อายุ 42 ปี เธอทำงานที่โรงงานเดียวกันกับตี๋
บัวเธอชอบผมเพื่อนๆชอบล้อเล่นกับผมประจำว่ามีสาวแก่มาชอบ
บัวเธอเคยมีแฟนมาแล้ว แต่เธอยังไม่มีลูก แต่ตอนนี้เขาแยกทางกันแล้ว
เธอดีกับผมทุกอย่างช่วงหนึ่งผมป่วย ผมอยู่ตัวคนเดียวไม่มีญาติพี่น้อง
บัวเธอจึงเข้ามาช่วยเหลือทุกอย่าง ตอนแรกผมชอบบัวเหมือนพี่สาว
ต่อมาจึงกลายมาเป็นความรัก และ ความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน
ผมเคยชอบผู้หญิงวัยรุ่นคนหนึ่ง เธอสาวสวยน่ารักและเอาแต่ใจ
ผมต้องทำทุกอย่างที่เธอต้องการ แต่พอมาคบกับบัวชีวิตกับเปลี่ยนอีกแบบ
บัวเธอเอาใจผมตลอด เธอรู้และเข้าใจอะไรต่ออะไรได้ดีกว่าเด็กวัยรุ่น
ความรักของเราราบรื่นและดีตลอด จนเพื่อนๆชายอิจฉาตามๆกัน
มีแฟนแก่ดีนะครับเพื่อนๆ
เวลามีเพศสัมพันธ์หรือมีเซ็กร่วมกันบัวเธอเริ่มทำให้ผมก่อน
เธอจะเริ่มเล่นควยให้แข็ง ค่อยลูบไล่ รูดควยขึ้นลงๆๆ
และอมควยเลียควยจนแข็งเต็มที่ เธอค่อยๆรูดซีบกางเกงออก ค่อยๆถอดกางเกง
และผมก็ถอดผ้าบัวออกด้วย เราช่วยกันแก้ผ้าของกันและกัน
บัวนั่งค้อมตี๋แล้ววางง่ามหีไว้ตรงกางควย ทำให้ตี๋เสียวและเงี้ยน
เธอค่อยๆรูดหีตามควยช้าๆ ขึ้นลงๆ ขึ้นลงๆ ลิ้นก็เลียหัวนม เลียต้นคอ
และลำตัวไปทั่ว
ผมเสียวจนน้ำเงี้ยนไหลเยิ้มควย ส่วนบัวก็มีน้ำเงี้ยนไหลเช่นกัน
บัวรูดหีขึ้นลงไปมาสักครู่เธอจับควยผมยัดใส่หี เสียวสุดๆเลย อู๊ยๆๆ อู๊ยๆ
อ่า อ่า ซืดๆๆ
อ่า อ่า อือ อือ เย่ๆๆๆ พอควยเข้ามิดหีเธอก็โขย่มๆ
เด้งขึ้นเด้งลงตามจังหว่ะ อ่า อ่า อ่าๆๆๆๆ อึบ อึบๆๆๆๆ เย่ๆ เย่ๆๆๆ อีะ
อ๊ะๆๆๆ อา อ้า อ่า ๆๆผมก็ช่วยเธอเด้งรับ
เธอดันเน้นๆๆ เสียบลึกๆ อืบๆๆ อึบๆๆ อ่า อ่า เย่ แล้วเราช่วยกันเย็ด
ช่วยกันซอยถี่ๆๆ อย่างเร็วจนน้ำเงี้ยนไหลออก อาๆ อ่าๆ อ่า เย่ เย่ๆ ออก
ออกแล้ว อ่าชุปเปอร์

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: January 10, 2012, 11:28:37 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline korntaiton

• Super Master Hero
    • เสียว: 7
Reply #2 on: February 12, 2012, 09:04:58 pm
ใจจ้า (7;

Offline Santinal

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 13, 2012, 11:37:04 am
 (003;รูปร่าง คุณบัว น่าแตกใน จริงๆ (007;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: February 13, 2012, 08:32:50 pm
thank you