close buttonclose buttonclose button
ไม่รู้ว่ามีใครเคยมีหรือยัง

ไม่รู้ว่ามีใครเคยมีหรือยัง

เรื่องเสียว · 45144

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เป็นเรื่องของความชื่นชม โดยเฉพาะอย่างยิ่งเมื่อญาติผู้หญิงทางฝ่ายคุณแม่ (รวมทั้งตัวคุณแม่เอง) ต่างก็น่ารักด้วยกันทั้งนั้น
เมื่อผมมีอายุได้ 14 ปี คุณยายเป็นคนแรกที่ให้ความสุขทางเพศแก่ผม ขอผมบรรยายสรรพคุณของคุณยายของผมให้ฟังสักหน่อยนะครับ คุณยายของผมชื่อ นัยนา ยังอยู่ในวัย 50 ต้น ๆ คุณยายมีลูกสาวเพียง 2 คน คือ คุณป้า วิภาภรณ์ อายุ 35 และคุณแม่สุดที่รักของผม วิภารัตน์ อายุ 33 คุณตาเสียไปนานแล้ว และคุณยายของผมก็ครองความเป็นโสดมาตลอด ไม่ข้องแวะยุ่งเกี่ยวกับใครที่ไหน ทั้ง ๆ ที่ตอนคุณตาเสียไปใหม่ ๆ คุณยายเพิ่ง 40 กว่าเท่านั้น คุณยายรักษาดูแล ทรวดทรงของคุณยายอย่างพิถีพิถันมาตลอด ตอนนี้คุณยายรูปร่างท้วมหน่อยแต่ไม่อ้วน ยังเคลื่อนไหวกระฉับกระเฉง คล่องแคล่ว ว่องไว ไม่แพ้ คุณป้าและคุณแม่ของผม คุณตาทิ้งทรัพย์สมบัติไว้ให้คุณยายมากจนคุณยายไม่ต้องหางานทำ แถมยังมีตึกหลังใหญ่เป็นที่พักอาศัย สร้างอยู่บนที่ดินกว้างขวาง รั้วรอบขอบชิด คุณยายจึงไม่มีห่วง ประกอบทั้งคุณยายมาจากครอบครัวที่ดี ทำให้คุณยายเป็นผู้หญิงที่มีเสน่ห์ รูปร่างดี ไม่เหมือนผู้หญิงสูงอายุบางคนที่ปล่อยตัว คุณยายมีสตางค์มากพอที่จะซื้อหาความสุขใส่ตัว ด้วยการแต่งตัวดี นำสมัย มีเสื้อผ้าสวย ใช้เครื่องสำอางค์ชั้นดี ใครที่เห็นคุณยายมักจะคิดว่าคุณยายมีอายุอยู่ในวัย 40 กว่า ๆ เท่านั้น แต่คุณยายก็ไม่สนใจชายใด ครองความเป็นโสด คอยดูแล คุณป้า และ คุณแม่ ของผมตลอดมา เมื่อคุณลุงวชิระ สามีของคุณป้าวิภาภรณ์ ไปต่างประเทศเพื่อทำธุรกิจของท่าน และเสียชีวิตไปเนื่องจากเครื่องบินตก คุณยายสงสารคุณป้าวิภาภรณ์ และหลาน ๆ ลูกสาวและลูกชายของคุณป้าวิภาภรณ์ และ คุณลุงวชิระ จึงชวนให้มาอยู่กับคุณยายที่ในตึกหลังใหญ่นี้ คุณป้าวิภาภรณ์ ได้เงินค่าประกันชีวิตของคุณลุง และทรัพย์สมบัติที่คุณลุงทิ้งไว้ให้ทำให้มีชีวิตอยู่อย่างสบาย ๆ จึงได้ย้ายครอบครัว ซึ่งประกอบด้วยลูกสาวคนโต เพียงวัน อายุ 16 ปี และ ลูกชาย พจนพงศ์ อายุ 14 เท่ากันกับผม มาอยู่กับคุณยาย คุณยายแบ่งห้องให้ 3 ห้องให้อยู่กันอย่างสบาย ๆ คุณยายสงสารแม่และผม เพราะเราต้องอยู่กันตามลำพังเวลาคุณพ่อ สมภพ ออกไปทำงานต่างจังหวัด คุณยายก็เลยชวนให้ย้ายมาอยู่ด้วยกัน ในตึกหลังใหญ่ของคุณยาย คุณยายยกห้อง 2 ห้อง ให้ครอบครัวของผม ห้องแรกเป็นห้องของคุณพ่อกับคุณแม่ของผม ส่วนอีกห้องหนึ่งเป็นห้องของผม ตัวคุณยายเองอยู่ในห้องนอนใหญ่คนเดียว เราจึงอยู่กันอย่างอบอุ่นและมีความสุข นาน ๆ ครั้ง คุณพ่อของผมกลับจากตรวจงานต่างจังหวัด ก็มาพักอยู่ด้วยชั่ว 2-3 วันหรือ สัปดาห์หนึ่งแล้วก็ต้องออกเดินทางต่อ พี่เพียงวัน พจนพงศ์ และ ผม ไปโรงเรียนเดียวกัน มีรถของคุณยายไปส่ง-ไปรับ ทุกวัน เสาร์-อาทิตย์ เราก็อยู่บ้านกันหมดพร้อมหน้า ธรรมดา คุณยายนัยนา คุณป้า วิภาภรณ์ และ คุณแม่ ของผมก็อยู่บ้าน บ้านของคุณยายอยู่กันได้อย่างสบาย ๆ และเราก็อยู่กันอย่างอบอุ่นเป็นเสมือนครอบครัวใหญ่ครอบครัวหนึ่ง วันนี้เป็นวันเสาร์ คุณป้าวิภาภรณ์พา พี่เพียงวันและ พจนพงศ์ ไปเยี่ยมญาติทางคุณลุงที่ต่างจังหวัด ว่าจะกลับมาพรุ่งนี้เย็น ๆ คุณพ่อของผมก็ออกไปตรวจงานต่างจังหวัดตามเคย ไปได้เป็นอาทิตย์แล้ว กว่าจะกลับก็คงจะอีก 2-3 วัน ตารางกำหนดเวลาทำงานของคุณพ่อ และ สถานที่ที่คุณพ่อต้องออกเดินทางไปทำงานไม่มีใครทราบ บางครั้งคุณแม่ก็ทราบ เพราะคุณพ่อโทรศัพท์มาบอก หรือบอกไว้ก่อนออกเดินทาง แต่ก็ไม่ใคร่มีคนสนใจ เพราะเคยชินกันเสียแล้ว ที่บ้านคุณยายสุดสัปดาห์นี้ จึงค่อนข้างเงียบเหงา ห้องของผม และของคุณพ่อ-คุณแม่อยู่ทางด้านเดียวของตัวตึกกับห้องใหญ่ของคุณยาย ซึ่งอยู่ใกล้บันใดสำหรับเดินขึ้น-ลงไปชั้นล่าง เวลาเดินขึ้นบันใดจากชั้นล่างเพื่อจะไปห้องส่วนตัวของผมผมจึงมักมีโอกาสดี ๆ ได้เห็น คุณยายตอนเวลาท่านแต่งตัว เปลี่ยนเสื้อผ้าเรื่อยมา โดยมองลอดประตูห้องที่ปิดไม่สนิทคุณยายคงจะไม่คิดถือสาอะไร ที่ปล่อยให้ประตูห้องนอนของท่าน เปิดแง้มไว้อย่างนั้น โดยเฉพาะอย่างยิ่งวันนี้ยิ่งไม่มีใครอยู่บ้านด้วย นอกจากคุณยาย แล้วก็มี คุณแม่และผมเท่านั้น ผมเดินผ่านห้องคุณยาย ซึ่งประตูเปิดแง้มอยู่ ทำให้ผมสามารถมองเห็นอะไรได้ทุกอย่างภายในห้องนอนของท่าน ตอนที่ผมชอบมากที่สุด คือตอนที่ท่านแต่งตัว เปลี่ยนเสื้อผ้า ผมมาจังหวะดีวันนี้ ผมมองลอดประตูแง้มเข้าไปเห็นคุณยายกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าของท่าน ผมก็เลยรีบปราดเข้าไปที่ช่องประตู เพื่อจะมองให้เห็นชัด ๆ คุณยายถอดเสื้อที่สวมอยู่ออกก่อน แล้วก็ปลดยกทรง ตามมา ผมก็ยืนลุ้น ขอให้คุณยายได้ถอดออกให้หมด ท่านเป็นสุภาพสตรีที่แข็งแรง ผิวขาวผ่อง นมของท่านใหญ่ หัวนมใหญ่ ป้านนมก็เลยพลอยใหญ่ไปด้วย สีน้ำตาล ยิ่งยืนดูนานไป ควยของผมก็ค่อย ๆ แข็งขึ้นเป็นลำดับ ผมคงจะตื่นเต้นมาก ตาก็แนบอยู่ที่ช่องประตูเพื่อจะได้เห็นถนัด ๆ มือก็ไปขยุกขยิกอยู่ที่ตรงเป้ากางเกงของผมซึ่งกำลังกดดันควยของผมไว้ พอเห็นนมคุณยาย ควยของผมก็ยิ่งแข็งโด่ขึ้นมาอีกแทบจะดันเป้ากางเกงให้ทะลุออกมา อย่างที่ว่าไว้แหละครับ ผมตื่นเต้นน่าดู หัวของผมก็เลยดันบานประตูแรงเกินไปหน่อย ดูไป ลุ้นไป และในที่สุดบานประตูก็ค่อย ๆ เปิดออก ผมก็เลยลื่น หน้าขะมำ หัวทิ่มเข้าไปในห้องของคุณยาย ห้ามล้อไม่ทัน คุณยายเหลียวมามองพร้อมกับกล่าวว่า "อ้าวนั่น ตาติน หัวทิ่มเข้ามาในห้องยายได้อย่างไรกันนี่ น่ากลัวจะมัวแต่แอบดูยาย ใช่ไหมล่ะ" ผมตกตะลึง เมื่อได้ยินท่านกล่าวเช่นนี้ แต่ เอ.. น้ำเสียงคุณยายไม่ดุดัน อะไร เพียงแต่กล่าวออกมาด้วยความแปลกใจเท่านั้น ในเวลาเดียวกัน ผมก็คิดอยู่ในใจว่า คงจะอดดูของดีอีกต่อไปแล้ว ก็ได้ยินคุณยายกล่าวต่อไปอีกว่า "เอ้า มาก็ดีแล้ว ก็อย่าให้เสียเที่ยวเลย ยายว่าเด็กหนุ่ม ๆ แข็งแรง อย่างหลานนี่ เอ้าอยากดูก็ดูเสียให้พอ ไหน ๆ ก็เข้ามาอยู่ในห้องยายแล้ว ไปปิดประตูเสียให้เรียบร้อย แล้วมาช่วยถอดกางเกงในให้ยายหน่อยเถอะ มาซี่…." ผมพูดไม่ออก ยังไม่หายตกตลึงดี ผมรีบหันตัวเดินไปปิดประตูตามคำสั่งของคุณยาย แล้วผมก็เดินทื่อ งง ๆ เข้าไปหาท่าน แล้วก็ทำตามที่คุณยายกล่าว ทุกอย่างเกิดขึ้นอย่างกระทันหัน ตัวผมเองก็ยัง งง ๆ เบลอ ๆ ผมเริ่มใช้มือของผมดึงขอบกางเกงในที่เป็นยางยืดออก จำได้แต่ว่ากางเกงในของคุณยายเป็นแบบทันสมัย ออกแบบเข้าคู่กับยกทรงสีเดียวกัน คงจะเป็นของนอก เพราะสีสวย และรูปทรงก็หวือหวาน่าดู เป็นแบบที่เห็นเขาเรียกกันว่า ไฮคัท ตัดเว้าจากเป้ากางเกงขึ้นไปจนเกือบถึงเอว ทำให้เปิดเห็นขาอ่อนและสะโพกขึ้นไปจนเกือบถึงเอว ที่เอวก็เป็นเพียงปื้นยางแบบ อีลาสติคยืดหดได้ ด้านหน้าเป็นผืนผ้ามันปิดมิดชิด แต่ด้านหลังเปิดเห็นแก้มก้นตลอด ผมค่อย ๆ ดึงมันลงมาจนถึงข้อเท้า คุณยายก็ยกเท้าเพื่อให้ผมดึงกางเกงออกไปให้พ้น ผมก็เงยตาขึ้นมองไปที่ง่ามขาของคุณยายก็เลยได้เห็นโคกหีนูนใหญ่ ปกคลุมด้วยเส้นหมอยดำซึ่งตัดขลิบตกแต่งไว้เรียบร้อย ไม่รกรุงรัง สามารถ มองเห็นแคมทั้งสองข้าง และโคกนูนได้ถนัดตา ผมมองด้วยความตกตลึง ถึงแม้ว่าจะเคยแอบดูมาหลายครั้ง แต่ก็ไม่เคยเห็นหีใครจะ จะ แบบนี้ซักที ชัดเจนจนแทบได้กลิ่นแป้งมีราคาหอมระเหย แล้วผมก็ค่อย ๆ พับเก็บกางเกงในของคุณยายวางพาดไว้ที่พนักเก้าอื้ตัวใกล้ที่สุดไว้ก่อน คุณยายมองเห็นความตกตลึงของผมด้วยใบหน้ายิ้มละไม แล้วท่านก็ค่อย ๆ ถอยร่างของท่านที่ตอนนี้เปล่าเปลือย มานั่งลงที่ขอบเตียงนอน ผมก็เลยทำใจกล้า เข้าไปใช้มือของผมลูบคลำเคล้าคลึงมหาโคกเนิน พยายามใช้นิ้วแหวกขนที่ปกคลุมอยู่อย่างบางเบาเป็นระเบียบ แล้วก็เอานิ้วกรีดไปตามร่อง จนมาถึงที่รู ผมก็แยงเข้าไปในรูที่ตอนนี้เริ่มจะเปียกแฉะแล้ว ในเวลาเดียวกันควยของผมก็ค่อย ๆ แข็งยิ่งกว่าเดิม มันแข็งมากเสียจนผมไม่คิดว่ามันจะแข็งได้ถึงขนาดนี้ คุณยายคงจะสังเกตุเห็นไอ้รอยโป่งที่เป้ากางเกงของผม และท่าทางนั่งที่อึดอัดไม่ถนัด ท่านก็เลยพูดเบา ๆ ว่า "เอามันออกมาซี่ ตาติน ไปขังมันไว้ทำไมล่ะ" นั่นแหละผมถึงได้ผละมือจากโคกของคุณยาย รีบลุกขึ้นยืนตรง ดึงซิปที่กางเกง แล้วออกแรงดึงทั้งกางเกงนอกและกางเกงในของผมออกอย่างรวดเร็ว ภายในพริบตาเดียว ก่อนที่คุณยายจะเปลี่ยนใจ ควยขนาดความยาว 7 นิ้วของผมก็ดีดผึงขึ้นมา ผมค่อย ๆ กลับเข้าไปประกบ ยืนที่หว่างขาคุณยาย แล้วเงอะ ๆ งะ ๆ ค่อย ๆ ทิ่มมันลงในรูที่เห็นมีน้ำหล่อลื่น พร้อมอยู่แล้ว เสียงคุณยายซี๊ดปากขณะที่ควยของผมค่อย ๆ ไหลลื่นเข้าไปในโพรงหี ผมก็ดันควยของผมเข้าไปเรื่อย ๆ อย่าง สบาย ๆ แทบไม่ต้องออกแรง พอมันเข้าไปจนสุดแล้ว กระแทกผนังอะไรซักอย่างกึกหนึ่ง แล้วผมก็เริ่มใช้วิชาที่เรียนรู้จากหนังสือโป๊และวีดีโอ X ที่ได้อ่านได้ดูมา ผมก็เริ่มดึงควยของผมกลับออกมา แล้วก็กระแทกมันเข้าไป แล้วก็ดึงออกมา แล้วก็กระแทกเข้าไปถี่ ๆ "อู๊ย… ช้า ช้าก่อน ตาตินเอ๊ย ยายหายใจ หายคอไม่ทัน ไม่ต้องรีบร้อนอะไรนักหนานักหรอก ซี๊ด...ควยยาวดีจัง" คุณยายบ่นค่อย ๆ "เอ้า … แทงเข้ามาใหม่ แรง ๆ ก็ได้ ไม่ต้องยั้งหรอก แต่ไม่ต้องรีบร้อน ซี๊ด…" ผมก็ทำตามคำสั่ง เพราะถึงแม้โพรงหีของคุณยายจะไม่คับแน่น แต่ก็ไม่หลวมโพรก แถมยังมีน้ำไหลออกมาตลอด ยิ่งทำให้โพรงหีลื่นดี ผมก็ทั้งกระแทก เข้า-ออก อย่างแรง ทั้งส่ายเอวควานควยของผมเข้าไปจนทั่วโพรงหีของคุณยาย ได้เคยอ่านได้เคยเห็นอะไรมา ก็พยายามนำมาใช้อย่างสุดฝีมือ เต็มกำลัง เวลาดันก็ดันเข้าไปเสียสุด ๆ เลย เสียงคุณยายทักท้วงขึ้นมาอีก " ….. ไหนยายบอกให้ ช้า ๆ ไง เอ้า….แต่ก็ไม่เป็นไร จะเอาแบบเร็ว ๆ แรง ๆ ก็ได้แล้วตอนนี้ ตาติน ซี๊ด...." แล้วคุณยายก็ทั้งเร่ง ทั้งส่งเสียงครวญคราง ผมมีความรู้สึกว่าโพรงของคุณยายตอนนี้กำลังบีบกระชับลำควยของผม บางครั้งก็ขมิบถี่ ๆ เล่นเอาผมเสียวน่าดู ผมก็ทิ่มเข้า ดึงออก อย่างสุดกำลังแรงของผม นี่ดีแต่ว่าผมน่ะชักว่าวอยู่เป็นประจำ ม่ายงั้นก็คงล่มปากอ่าวไปนานแล้ว ผมมองดู พวงนม ของคุณยาย ไกวแกว่งไป-มา และ บางที มันก็แกว่งไปตามแรงกระแทกของผม จนในที่สุดผมก็ต้องใช้มือของผมทั้งสองคว้ามันไว้พร้อมกับขยำมันแรง ๆ นมคุณยายใหญ่ แต่ก็ไม่เหลวนัก ยิ่งขยำก็ยิ่งมันมือ หัวนมคุณยายเป่งเป็นเม็ดแข็ง ที่ป้านนมก็ขึ้นเป็นตุ่ม ๆ เต็มไปหมด แสดงว่าคุณยายก็เครื่องร้อนจัดเต็มที่เหมือนกัน อีกสักพักต่อมา ควยของผมโดนหีของคุณยายขมิบถี่ เอวของคุณยายก็เด้งรับการกระเด้าของผมพร้อมทั้งส่ายร่อนไปมา คุณยายส่ายหัวไป-มา ผมเผ้าของคุณยายยุ่งไปหมดแล้วตอนนี้ คุณยายหลับตาปี๋ เม้มปากแน่น ผมก็รู้สึกเสียวจนบอกไม่ถูก สำหรับเด็กชายที่มีอายุเพียง 14 ปี ลงสนามเป็นครั้งแรก ผมขึ้นสวรรค์ชั้นเท่าไหร่ก็ไม่รู้ แต่ใจมันหวิว สุดจะมันหาอะไรมาเทียบไม่ได้ ชักว่าวว่ามันแล้ว แต่นี่ยิ่งกว่าหลายสิบ หลายร้อยเท่า เทียบกับตอนน้ำออกเวลาชักว่าว โฮ้ย .. อะไรจะมันอย่างนี้ ผมฉีดน้ำขุ่นข้นขาวของผมเข้าไปในโพรงหีที่กำลังทั้งตอดทั้งขมิบควยของผม เสียงคุณยายซี๊ดปากลั่น ครั้งแล้ว ครั้งเล่า แขนของคุณยายทั้งสองข้างกอดรัดตัวผมไว้แน่น กระดูกซี่โครงของผมแทบหัก คุณยายปล่อยน้ำรักออกมาคลุกเคล้ากับน้ำเมือกของผมที่ฉีดเข้าไปในโพรงหีของคุณยายอย่างรุนแรง ทั้งคุณยายและทั้งผม ต่างคนต่างก็ถอนหายใจพร้อมกันอย่างมีความสุข ผมทาบตัวลงไปบนหน้าอกของคุณยาย ได้ยินเสียงหัวใจคุณยายเต้นแรง ตึ้ก ๆ กระเทือนมาถึงใบหูของผมที่แนบอยู่บนอกของคุณยาย ผมอยู่ในท่านั้นสักพัก คุณยายก็ค่อย ๆ ดันตัวผมออก ผมก็พยุงตัวกลับมาอยู่ในท่ายืน แต่ก็อยู่ในหว่างขาของคุณยาย น้ำเมือกของผมและของคุณยายออกมาเลอะเทอะโคกนูนใหญ่ของคุณยาย เปียกหมอยคุณยายเต็มไปหมด ผมก้มลงหยิบกางเกงในและกางเกงขายาวของผมแล้วก็หันตัวเดินออกมาจากห้องของคุณยาย ปล่อยให้คุณยายนอนกางแขน กางขา อ้าซ่า อยู่บนเตียงนอนหลับตาพริ้ม พักผ่อนต่อไป ขณะที่เดินแก้ผ้าหิ้วกางเกงเดินกลับมายังห้องของผม ตอนนี้ผมชักกลับมามีความรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว ยังนึกเสียดายตะหงิด ตะหงิดว่าเมื่อกี้น่าจะซ้ำอีกสักครั้งก่อนออกมาจากห้องของคุณยาย แต่มาคิดดูก็สงสารคุณยายเพราะท่านก็คงจะเพลียน่าดู ยิ่งคิด ควยของผมที่ยังเปียกมะล่อกมะแล่กก็ค่อย ๆ แข็งตื่นตัวขึ้นมาอีกแล้ว ระหว่างทางเดินกลับไปห้อง ผมจะต้องผ่านห้องของคุณพ่อ-คุณแม่ พอเดินไปถึงหน้าประตูห้อง เห็นประตูเปิดแง้มอยู่ ไม่ได้ปิดสนิท ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เดินเข้าไปในห้องของแม่ มองเห็นแม่นอนหลับตาพริ้มอยู่บนเตียงนอน แม่ยังทั้งสาว ทั้งสวย ในวัยเพียง 30 กว่าเท่านั้น ผมย่องเข้าไปคุกเข่าหน้าเตียงแม่ เห็นมีผ้าบาง ๆ คลุมตัวแม่อยู่ผืนเดียว ทำให้เห็นรูปร่างของแม่ชัดเจน ที่หน้าอกเป็นรอยนูนขึ้น มองเห็นรอยหัวนมดันผ้าชัดเจน ลาดลงมาที่ท้อง และที่ด้านล่างก็ปกคลุมเป็นรอยเนินและรอยขาของแม่ ผมทำใจกล้าค่อย ๆ เอื้อมมือเปิดผ้าคลุมตัวแม่ จึงได้เห็นว่าแม่นอนหงาย ตัวของแม่เปล่าเปลือยไม่มีเสื้อผ้าสักชิ้น แม้แต่ชุดชั้นใน เรือนร่างขาวผ่องปราศจากไฝฝ้าได้สัดส่วนของแม่เปลือยล่อนจ้อนดูสวยงาม ผมค่อย ๆ วางผ้าคลุมตัวแม่ไว้ข้าง ๆ ตัวแม่ ผมกวาดตามองดูตัวแม่อีกครั้ง เห็นนมของแม่ตั้งเต้าสวย ไม่ใหญ่เท่าของคุณยาย แต่ดูแข็งแน่น ไม่หย่อนยาน หัวนมแม่ก็ไม่ค่อยใหญ่ และป้านนมของผมก็มีขนาดรับกับหัวนมของแม่ แต่ เอ...หัวนมแม่ตอนนี้ทำไมแข็งเป็นไตเห็นได้ชัด

ป้านนมแม่ก็มีเม็ดขึ้นเต็ม คล้าย ๆ กับแม่กำลังมีความรู้สึกตื่นเต้นอะไรแบบนั้นแหละ หรือแอร์ในห้องจะเย็นเกินไป ผมทิ้งกางเกงของผมไว้กับพื้นห้อง ก้มลงใช้มือทั้งสองจับนมแม่พร้อมทั้งเคล้าคลึงไป-มาเบา ๆ กลัวแม่ลืมตาเห็นผมเข้า แต่ก็เห็นแม่นอนเฉย หายใจแรง ผมใช้นิ้วบี้หัวนมที่แข็งอยู่แล้ว ป้านนมแม่ไม่ใหญ๋ ตอนนี้ก็ยิ่งลุกโชน เป็นเม็ดเล็ก ๆ ขึ้นมารอบ ผมใช้นิ้วเกลี่ยเล่นอย่างมันมือ แล้วก็ก้มตัวลง ก้มหน้าเข้าไปทั้งดูด ทั้งเลีย ที่หีของแม่ทั้งโคกทั้งใหญ่ แม่โกนขนที่หีออกหมดเกลี้ยงเกลา แคมทั้งสองปิดสนิท หีแม่ขาวสอาดนุ่มลิ้นผม หอมฉุย ผมก็เลยเลียสบายลิ้น ผมเลีย ใช้ลิ้นซอกแซกเข้าไปตามร่อง จนไปพบกับตุ่มเม็ด ผมก็ยิ่งเลียตรงเม็ดนั้นหนัก ๆไปเลยจนมันยิ่งแข็งเป็นไต แม่คงเริ่มรู้สึกตัว น้ำแม่ไหลรินออกมาจากร่องเอ่อล้น ผมดูดน้ำแม่กินจนหมด แล้วก็ยิ่งเลียหีแม่หนัก สลับกันบางครั้งก็ใช้ริมฝีปากเม้มที่เม็ดที่แข็งเป็นไต แม่ยกเข่าขึ้นทั้งสองข้าง พร้อมทั้งถ่างขาออกไปอีกหน่อย ผมคิดว่าแม่คงรู้ตัวแล้ว แต่แม๋ไม่ยอมลืมตา เป็นไรก็เป็นกัน ผมคิด แม่รู้ตัวมานานแล้ว หรือ เพิ่งรู้สึกตัวก็ไม่ทราบ เสียงแม่ซี๊ดปากลั่น เอวแม่ก็ส่ายเด้งสู้ลิ้นของผมอยู่ ผมไม่ฟังเสียงละ ผมค่อย ๆ ขยับตัวเข้าไปคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาแม่ เอามือจับควย 7 นิ้วที่ยังผอมบาง ของผมที่ตอนนี้แข็งสู้เต็มที่ จ่อไปที่รูหีของแม่ซึ่งฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเมือก แล้วผมก็ค่อยดันควยของผมเข้าไปในรูหี ควยของผมก็ค่อย ๆ ไหลลื่นเข้าไปเรื่อย ๆ ถึงแม้ว่าจะไม่คับแน่นมากนัก แต่ไม่ลื่นหลวมเหมือนโพรงหีของคุณยาย โพรงหีของแม่ขมิบควยของผมตลอดเวลาเป็นระยะ ๆ ผมเสียวก็เสียว แต่ก็พอทน เพราะน้ำเพิ่งออกไปหยก ๆ เมื่อไม่นานมานี้เอง แม่ส่งเสียงร้องครางระงม แม่ไม่เร่ง แต่แม่ก็มีวิธีของแม่ที่ต้องทำให้ผมเร่ง อู๊ย ผมมันอีกแล้ว ทั้งมันทั้งเสียว หีแม่ทั้งตอดทั้งขมิบ แถมหีแม่ยังไม่หลวม กระชับดีด้วย เอวแม่แทบไม่ติดที่นอน ทั้งส่าย ทั้งเด้ง รับการกระแทกของผม ผมยิ่งกระแทกแรงเท่าไหร่ แม่ก็เด้งรับยังไม่ยอมเพลี่ยงพล้ำ ผมล่องลอยไปในอากาศ เหงื่อไคลไหลย้อย หีของแม่ก็ขับน้ำเมือกออกมา เรื่อย ๆ เสียงแม่ครางตลอดเวลา สลับกับเสียงซี๊ดปาก แม่ยังไม่ยอมลืมตามองผม แม่คงรู้ว่าจะเป็นใครคนอื่นไม่ได้ ผมก็ทั้งอัด ทั้งควานควยของผม แทงซ้าย แทงขวา ครั้งหนึ่งผมก้มลงมองดูควยของผมกำลังมุดเข้าไปในรูหีของแม่ ผมลองใช้นิ้วมือที่ว่างอยู่บี้ไปที่ตุ่มแตดของแม่ แม่ยิ่งคราง ซี๊ดปากเสียงลั่น และส่ายเอวสู้ ผมรู้สึกตัวว่าจะดึงเกมต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมดึงควยของผมออกมาจนสุดเกือบหลุด แม่คงนึกว่าผมจะดึงควยของผมออกจากรูหีของแม่ แม่ก็เลยเด้งเอวตามขึ้นมา ผมสวนดันควยของผมเข้าไปเต็มที่ กระทบผนังหีส่วนลึกของแม่ดังกึก แม่ร้องว้ายลั่น พร้อมกับทั้งตอดทั้งขมิบควยผมถี่ ผมก็หมดความอดทนแล้ว ฉีดน้ำขุ่นข้นของผมเข้าไปในรูหีของแม่อย่างแรง แม่ก็ทั้งส่ายเอว ทั้งขมิบ หี พ่นน้ำแม่ออกมาโต้กับน้ำรักของผม ผมฟุบตัวลงบนอกของแม่ แนบหน้าของผมลงบนเต้านมของแม่ ปากก็ดูดหัวนมที่ยังแข็งเป็นไตอยู่ สักครู่แม่ก็ใช้มือทั้งสองข้างประคองหัวของผม แล้วดึงปากของผมให้หลุดจากเต้านมของแม่ "พอก่อนลูกจ๋า แม่เสียว" ว่าแล้วแม่ก็ดึงร่างของผมให้มานอนลงข้าง ๆ ตัวแม่ ใช้แขนทั้งสองข้างกอดรัดร่างของผมให้แนบตัวแม่ เรานอนกันอยู่อย่างนั้นสักครู่ ผม ก็ค่อย ๆ ดันตัวออกจากอ้อมแขนของแม่ ชะโงกหน้าไปมองหน้าแม่ พร้อมกับก้มลงจูบที่ปากของแม่ แม่เผยอริมฝีปากรับจูบผมเต็มที่ ผมก็เลยพันลิ้นกับแม่ ผมกอดตัวแม่ไว้แน่น ผมถามแม่ว่า แม่รู้สึกตัวนานแล้วเหรอ แม่ยิ้มอาย ๆ กดหัวผมลงกับที่นอน ไม่ให้ผมมองหน้าแม่อีก แล้วแม่ก็เล่าว่า ความจริงแล้ว แม่รู้สึกตัวตลอดเวลา ขณะที่ผมกำลังอยู่ในห้องของคุณยายนั้น แม่ก็ตั้งใจจะไปหาคุณยายเหมือนกัน แม่ไม่รู้ว่าผมอยู่ในห้องนั้นกับคุณยาย แต่พอค่อย ๆ แง้มประตูห้องคุณยาย จึงได้เห็นว่าผมกำลังเย็ดอยู่อย่างดุเดือด กระแทกกระทั้นอยู่กับรูหีของคุณยาย แม่ยืนแอบดูที่ประตูอยู่สักพัก จนแม่เกิดความรู้สึกเงี่ยน เพราะแม่ก็ไม่ค่อยได้ออกไปเที่ยวเตร่กับใคร พ่อก็ไม่ค่อยอยู่บ้าน คราวนี้ก็ห่างกันเป็นอาทิตย์แล้ว แม่เงี่ยนมากจนไม่กล้าดูต่อ ก็เลยเดินกลับไปที่ห้อง ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ใช้ผ้าบาง ๆ คลุมตัว เปิดประตูแง้มไว้ เพราะรู้ว่าสักประเดี๋ยวผมก็คงจะต้องเดินผ่าน แม่ภาวนาอย่าให้ผมหักโหมกับคุณยายจนเกินไป จนไม่มีแรงเหลือมาให้แม่เลย แม่รู้ดีว่าผมยังใหม่ต่อเรื่องนี้มาก แล้วทุกอย่างก็เป็นไปตามที่แม่คิดเอาไว้ ผมก็เลยถึง "บางอ้อ" มิน่าตอนที่เปิดผ้าคลุมตัวแม่ออก จึงเห็นอาการตื่นเต้นของแม่ พอแม่เล่าเรื่องจบ ควยของผมก็แข็งขึ้นมาอีกแล้ว ทิ่มท้องทิ่มขาอ่อนของแม่อยู่ แม่ก็รู้ว่าผมคงเงี่ยนอีกแล้ว แม่ก็เลยใช้มือของแม่เอื้อมจับ และกุมควยของผมไว้แน่น แล้วแม่ค่อย ๆ กระทอกควยของผมเบา ๆ ผมก็เอาไปปากของผมไปคาบหัวนมของแม่ไว้อีก ผมดูดนมแม่สลับกันไป-มาทั้งสองข้าง จนหัวนมแม่แข็งเป่งทั้งสองข้าง ผมเบี่ยงตัวออก ค่อย ๆ คลานลงไปจากเตียง แล้วก็ซุกหน้าลงที่หีแม่ ผมไซ้ดูดน้ำของผมและของแม่ที่เอ่อล้นออกมาเป็นทาง ผมดูดน้ำในรูหีของแม่จนแห้ง แล้วผมก็เริ่มเลียหีแม่อีก ผมเลียที่แตดของแม่ด้วย แม่ซี๊ดปาก ร่อนเอว แม่ดึงหัวของผมขี้นมา ดันตัวผมให้นอนบนเตียง ควยของผมตั้งเด่ แม่ขึ้นไปนั่งคล่อมบนตัวผม จับหัวควยของผมให้ตรงกับรูหีของแม่ แล้วแม่ก็ค่อย ๆ ขย่มตัวแม่ลงช้า ๆ จนควยของผมมุดเข้าไปอยู่ในรูหีของแม่จนสุด แล้วแม่ก็เริ่มส่ายเอว ขย่มควย แม่ครางเสียงลั่น พร้อมทั้งซี๊ดปากไปด้วย รูหีของแม่ทั้งขมิบทั้งตอดเป็นระยะ แล้วแม่ก็เกร็งตัว ขมิบรูหีของแม่ถี่ ปล่อยน้ำออกมาชะโลมควยของผม แม่หงายหน้าขึ้นมองเพดาน ส่ายหน้าไปมา แม่คงเสร็จไปอีกครั้งแล้ว ควยของผมยังแข็งโด่ แม่เอนตัวลงมาทาบกับตัวผม แม่ประทับริมฝีปากของแม่จูบผม เอาลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของผม สักครู่ ผมก็พลิกตัวแม่ลงมานอนบนเตียง ข้าง ๆ ตัวผม แม่ลงไปนอนแผ่ด้วยความเหนื่อยอ่อน แขน-ขาของแม่กาง ผมคลานเข้าไปที่หว่างขาของแม่ แล้วใช้ควยของผมรีดไปตามร่องของแม่ขึ้นลง บางครั้งผมก็ใช้หัวควยของผมจี้กดไปที่แตดของแม่และขยี้ไปมา เอวแม่เริ่มส่าย เสียงครางของแม่เริ่มดัง ปากของแม่ก็เริ่มซี๊ด ตาแม่ยังหลับอยู่ แต่แม่ก็ถามผมเบา ๆ ว่า "เอาอีกแล้วเหรอ" ผมไม่ตอบ แต่ผมก็ใช้หัวควยแข็งของผมจี้ไปที่แตดของแม่ ขยี้ไปมาแล้วผมก็กระแทกควยของผมเข้าไปในรูหีของแม่ทีเดียวสุดกั่นเลย เสียงแม่ร้องว้าย เบา ๆ "อย่างแรงนักซี่ ลูกจ๋า เดี๋ยวของแม่พังหมด ควยลูกยิ่งยาว ๆ อยู่" แม่ต่อว่า แต่ถึงหยั่งงั้น แม่ก็ยังอุตส่าห์ขมิบหีแม่รับการกระแทกของผมอย่างไม่ลดละ ผมค่อย ๆ สาวควยของผมจนมาจนเกือบหมด เกือบหลุดออกมาจากรูหีของแม่ ผมมองหน้าแม่ เห็นแม่มองตาผมอยู่คล้ายจะถามว่าดึงออกทำไม แต่ไม่ถามออกมาดัง ๆ ผมก็ดันสวนเข้าไปจนสุดกั่นอีกครั้ง แม่ซี๊ดปากลั่น พร้อมกับยกมือตีแขนของผมเบา ๆ "แม่บอกว่าอย่าทำแรง ๆ เดี๋ยวของแม่พังหมด" แล้วแม่ก็ทั้งขมิบทั้งตอดควยของผมหยุบ ๆ ตลอดเวลา ผมเสียวควยจนต้องส่ายหน้าเบ้ของผมไป-มา แม่ดูหน้าผมก็รู้ แม่หัวเราะคิก ชอบใจที่ตอบโต้ผมได้ ตอนนี้ผมไม่ฟังเสียงอะไรอีกแล้ว ผมกระเด้าควยผมเข้ารูหีแม่ถี่ติด ๆ กัน แม่ก็เด้งรับการกระเด้าของผมอย่างไม่ลดละ ในเวลาเดียวกันหีของแม่ก็ทั้งขมิบทั้งตอดอยู่เป็นระยะ ผมทนแทบไม่ไหว แต่ก็พยายามอั้นสู้ เพราะผมเห็นแม่ยังไม่ค่อยจะแสดงอาการเท่าไหร่นัก ผมกระเด้าจนเหงื่อไหลไคลย้อย แม่ก็ซี๊ดปาก ร้องครางอยู่ตลอดเวลา ผมหยุดกระเด้า นอนทาบอยู่บนตัวแม่ ใช้ปากดูดหัวนมแม่จุ๊บ ๆ "เป็นไงจ๊ะ หมดแรงแล้วเหรอ คนเก่งของแม่" ผมไม่ตอบ ผมเปลี่ยนมาดูดหัวนมแม่อีกข้าง แม่ชอบ แม่ยิ่งแอ่นอกมาให้ผมดูด พร้อมกับซี๊ดปากไปด้วย ควยของผมยังคาอยู่ในหีของแม่ แม่ก็ยังขมิบหีรัดควยของผมเป็นระยะ ๆ ผมขืนปล่อยไว้อย่างนี้อีกไม่นาน น้ำของผมคงแตกแน่ แล้วแม่ก็ต้องค้าง ผมเลยดึงควยของผมออกมาจากรูหีของแม่ "อ้าว… ซี๊ด…. ดึงออกมาทำไมล่ะ…. ซี๊ด…. . แม่กำลังเสียวอยู่เลย…." แม่เอ่ยถาม ผมเลยจับตัวแม๋ให้นอนคว่ำ ผมดึงสะโพกแม่ขึ้นมา แม่ก็เลยนอนโก้งโค้งหันก้นมาทางผม ผมเห็นหีของแม่ย้อยเป็นพวง ก้นแม่ขาวสะอาด กลมมนได้ส่วน สะโพกแม่ใหญ่ แต่ไม่เทอะทะ รูก้นของแม่เป็นสีน้ำตาล ผมเลยเอานิ้วไปจี้เล่น แม่ส่ายก้นหนี ขมิบรูก้นแม่ยวบ ๆ แม่พูดส่งเสียงอู้อี้อยู่ในหมอนพอจะได้ยินว่า "ไม่เอา ไม่เอา แม่จั๊กกะจี้" ผมก็เลยเกิดความคิดใหม่ขึ้นมา ก้นและสะโพกของแม่เซ็กซี่มาก ๆ ยิ่งมองดูแล้วก็ยิ่งทำให้เงี่ยนมากขึ้น หีของแม่ก็เกลี้ยงเกลา สะอาดตา ไม่มีรอยด่างดำ ดูน่าเกลียดเลย ผมเลยใช้นิ้วกลางของผมจิ้มเข้าไปในรูหีของแม่ซึ่งฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเมือกของแม่และของผมปะปนกันอยู่ ผมดันนิ้วชักออกดันเข้าสองสามครั้ง จนนิ้วของผมเปียกโชกไปด้วยน้ำเมือก แม่ก็ซี๊ดปาก ส่ายสะโพกร่อนรับนิ้วของผม แล้วผมก็ดึงนิ้วของผมออกมาจากรูหีของแม่ เอานิ้วค่อย ๆ ดันเข้าไปในรูก้นอันแน่นหนึบของแม่ นิ้วกลางของผมค่อย ๆ ลื่นไหลเข้าไปในรูก้นของแม่ "อู๊ย ลูกจ๋า ทำอะไรแม่ ทั้งเสียว ทั้งจั๊กกะจี้" เสียงแม่อู้อี้ถาม หน้าแม่ยังฝังอยู่ที่หมอน พร้อมทั้งแม่ก็ส่ายเอว ส่ายก้น ส่ายสะโพกไปมา ผมก็แทงนิ้วกลางของผมเข้าออกอยู่ในรูก้นของแม่ ตอนนี้แม่ชักจะอ่านความคิดของผมออกแล้ว

แม่ก็เลยบอกให้ผมไปที่โต๊ะแต่งตัวของแม่ แล้วให้ผมหยิบขวดครีมบำรุงผิวของแม่มา ขวดแรกผมหยิบมาผิด ต้องกลับไปเอาอีกขวดแล้วแม่ก็ให้ผมเทลงบนนิ้วของผม เทลงที่รูก้นของแม่ แล้วให้เอาบางส่วนชะโลมที่ลำท่อนควยของผม ต่อจากนั้นผมก็ใช้นิ้วกลางของผมที่ตอนนี้เคลือบครีมบำรุงผิวจนทั่วนิ้ว แยงนำร่องเข้าไปในรูก้นที่คับแน่นของแม่ก่อน สัก 2-3 ครั้ง เมื่อเห็นคล่องดีแล้ว แม่ก็ให้ผมค่อย ๆ ดันหัวควยของผมเข้าไปในรูก้นของแม่ แม่บอกให้ทำให้เบาที่สุด เพราะแม่เองก็ยังไม่เคยให้ใครมาล่วงล้ำที่หวงแหนของแม่มาก่อนเลย แม้ต่อพ่อ ผมตื่นเต้นมาก โอ้ย… นี่แม่ยอมให้ผมเปิดบริสุทธิ์ประตูหลังของแม่เชียวนะเนี่ยะ ผมค่อย ๆ จดหัวควยให้ตรงกับรูก้นของแม่ แล้วค่อย ๆ ดันควยเข้าไปทีละน้อย รูก้นแม่ฟิตแน่นยิ่งกว่ารูหีของแม่หลายเท่า ผมค่อย ๆ ดันเข้าไปช้า ๆ แม่ก็ช่วยผมเต็มที่ พยายามไม่เกร็ง ทำให้กล้ามเนื้อที่รูก้นของแม่คลาย ผมก็ตั้งหน้าตั้งตาดันควยของผมเข้าไปทีละน้อยจนสุดลำ รูสึกคับแน่นเสียวควยเป็นที่สุด แม่ไม่บ่นเลย ผมถามแม่ว่าแม่เจ็บบ้างหรือเปล่า แม่บอกว่า "นิดหน่อยจ้ะ" แม่ให้ผมเริ่มดึงออก ดันเข้า ช้า ๆ ค่อย ๆ ก่อน ผมก็ทำตาม ด้วยความเสียวอย่างสุด ๆ แม่ยังแถมมาขมิบรูก้นของแม่ซ้ำเข้าไปอีก ผมกลั้นแทบแย่ ผมต้องบอกไม่ให้แม่ขมิบรูก้นของแม่ เพราะผมเสียวเหลือเกิน เดี๋ยวจะทำล่มก่อนเวลา แม่หัวเราะคิก แม่ชอบที่เห็นว่าแม่ตอบโต้ผมได้อีกแล้ว ผมเริ่มรู้สึกมันแล้ว ผมดึงออกและดันเข้าเร็วขึ้นและแรงขึ้น บางครั้งเมื่อทำอย่างนั้นก็มีเสียงลมสวนออกมาเหมือนเวลาผายลมแบบมีเสียง พอผมถามแม่ว่าทำไมต้องมีเสียง แม่อายใหญ่ เอาหน้าซุกหมอน "บ้า…ไม่รู้ ไม่ชี้ ….. ซี๊ด…. อู๊ย…. แม่เสียวจัง ลูกจ๋า" ผมได้ยินเสียงแม่อู้อี้ ผมก็เลยยิ่งเสย ยิ่งดันเข้าดึงออกเร็ว ๆ แรง ๆ เสียงหนอกของผมกระแทกกับก้นของแม่ดังพั่บ ๆ ลั่นห้อง สลับกับเสียงที่คล้ายเสียงผายลมที่สวนออกมา ผมไม่ฟังเสียงห้ามของแม่แต่แรกแล้วตอนนี้ แม่เองก็ทั้งเสียว ทั้งซี๊ดปาก ส่งเสียงครวญคราง ทั้งใช้กล้ามเนื้อขมิบควยผมเป็นการใหญ่ ผมเอื้อมเอานิ้วไปคลึงเคล้าแตดของแม่ด้านหน้า ไปพร้อม ๆ กัน "อูย… ลูกจ๋า…. แม่เสียวที่สุดเลย ….. ซี๊ด……" แม่ส่งเสียงครวญครางลั่น อย่างชนิดไม่ออมเสียง ไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน ผมรู้สึกว่าแม่มีอาการรุนแรงยิ่งกว่าเวลาที่ผมเอาควยของผมเย็ดหีของแม่เสียอีก แม่ส่ายหัวของแม่ไปมาอยู่บนหมอน ผมเผ้าของแม่ยุ่งไปหมด เสียงแม่ร้องออกมาว่า "ฮู๊ย… แม่ทนไม่ไหวแล้ว.. แม่ทนไม่ไหวแล้ว.. แม่เสียวเหลือเกิน.. แม่น้ำแตกแล้ว.. ลูกจ๋า แม่มันเหลือเกิน.. ไม่เคยเสียว..ไม่เคยมันอย่างนี้มาก่อนเลย.. ดีจัง… ลูกจ๋า…." แล้วแม่ก็ทั้งส่ายสะโพก ทั้งขมิบกล้ามเนื้อ ผมทนไม่ไหวเหมือนกัน สุดความอดกลั้น ผมฉีดน้ำเมือกเข้มข้นของผมเข้าไปในรูก้นของแม่ ปริ๊ด ปริ๊ด 4-5-6-7 ครั้ง จนหมดตัว ผมปล่อยน้ำออกติดต่อกัน ในชั่วระยะเวลาอันสั้น ผมหมดแรง ทาบตัวของลงบนหลังของแม่ แม่ขมิบกล้ามเนื้อก้นบีบควยของผมซึ่งตอนนี้เหี่ยวลงหลุดออกมาจากรูก้นของแม่ น้ำเมือกของผมไหลนองออกมาจากรูก้นของแม่ไหลลงมาตามร่องหีของแม่ แล้วก็หยดลงบนผ้าปูทีนอนเป็นดวง ๆ ผมลงไปนอนแผ่ข้างตัวแม่ หมดแรง หมดกำลัง ผมหลับสลบไสลไม่รู้ตัวไปเลย ผมตื่นรู้สึกตัวขึ้นมาอีกครั้ง ก็รู้สึกว่ามีผ้าบาง ๆ ห่มตัวผมอยู่ ผมนอนอยู่คนเดียวบนเตียง เสียงน้ำในห้องน้ำของแม่ไหลดังซู่ ๆ อยู่ แม่คงกำลังอาบน้ำอยู่ ผมค่อย ๆ พยุงตัว ควยห้อยโทงเทงหมดฤทธิ์ ลุกขึ้นจากเตียงนอน เดินโผเผไปที่ห้องน้ำ มองเข้าไปเห็นตัวแม่ขาวล่อนจ้อน ยืนอยู่ไต้น้ำฝักบัวพ่นใส่ตัวแม่ แม่กำลังอาบน้ำอยู่ อย่างที่ผมคิดเอาไว้ แม่หลับตา อาบน้ำสบาย ผมแม่เปียกน้ำ แม่คงสระผมของแม่ด้วย ผมค่อย ๆ ย่องเข้าไปข้างหลังแม่ ใช้แขนทั้งสองข้างของผมโอบรอบตัวแม่แน่น แม่ตกใจร้องว้ายเบา ๆ แต่พอลืมตาเห็นผม แม่ก็ยิ้ม แล้วเบือนหน้าหลบตาผม แม่คงอาย แม่แกล้งพูดขึ้นมาว่า "ต๊าย.. แม่ตกใจหมด แล้วนี่เอาตัวสกปรกมากอดแม่ไว้ทำไมล่ะ แม่อาบน้ำสระผมเสียสะอาดหมดแล้วนะ" ผมไม่ฟังเสียง ควยของผมแข็งขึ้นมาอีกแล้ว เห็นแม่ตัวขาวล่อนจ้อนอยู่ต่อหน้าผมอย่างนี้ ตัวแม่นุ่มนิ่มไปหมด ควยของผมทิ่มเข้าไปตรงหลังของแม่ ถูไป-มาอยู่ที่หลัง และที่ง่ามก้นของแม่ ผมคลายอ้อมกอด แล้วใช้มือทั้งสองข้างเคล้าเคล้นเต้านมของแม่ทั้งสองข้าง ผมรู้สึกว่าหัวนมและป้านนมของแม่แข็งเป็นไต แม่ก็คงจะรู้สึกเงี่ยนเหมือนผมเหมือนกันนั่นแหละ ผมว่า แม่ส่งเสียงครางในลำคอเบา ๆ เมื่อผมบีบเค้นลงบนเต้านมทั้งสองข้างของแม่เบา ๆ ผมค่อย ๆ บิดตัวแม่ให้มาประจันหน้ากับผม น้ำจากฝักบัวชะโลมตัวผมและแม่ หัวหูของผมเปียกโชกไปหมด แม่เอามือของแม่มากำควยของผมแล้วเริ่มกระทอกควยแข็งของผมเบา ๆ "อู๊ย… ดูซี่… แข็งเด่เชียว ลูกแม่" แม่พูดเบา ๆ “ดูซิ ... เอาใหญ่แล้ว ผงกหัวใส่มือแม่อีก ... อู๊ย ... วันนี้เก่งใหญ่นะ” ผมไม่ตอบ ผมก้มลงเอาปากดูดหัวนมของแม่สลับกันไปมาทั้งสองข้าง มือข้างหนึ่งของผมลูบไล้อยู่ที่ร่องก้นของแม่ อีกข้างหนึ่งผมใช้นิ้วมือแยงไปตามร่องหีของแม่ แม่เริ่มส่ายเอวของแม่ มือของแม่ก็ยังกระทอกควยของผมต่อไป เรื่อย ๆ ค่อย ๆ แม่คงจะรู้ว่า ถ้ากระทอกแรง ๆ ผมก็คงจะทนไม่ไหว น้ำเงี่ยนของแม่ค่อย ๆ ไหลออกมาจากรูหีของแม่ ผมเลยใช้นิ้วสอดเข้าไป แยงเข้าแยงออก บางครั้งผมก็บี้แตดของแม่ แม่เอื้อมมือไปปิดน้ำฝักบัว แม่ปล่อยมือที่กำควยของผมไว้ แล้วแม่ก็ค่อย ๆ เลื่อนตัวของแม่มานั่งที่โถส้วม แม่ปิดฝาส้วมเสียก่อน เพื่อจะได้นั่งสบาย ๆ ผมคุกเข่าลงตรงหน้าแม่ ผมฝังหน้าลงบนหีของแม่อีก ใช้ลิ้นเลียร่องหีและแตดของแม่ น้ำเงี่ยนของแม่ไหลออกมาเรื่อย ๆ ผมก็ดูดน้ำแม่ไปเลียหี เลียแตดของแม่ไป แม่ใช้มือทั้งสองข้างของแม่จับหัวเปียกน้ำของผมไว้ "ลูกจ๋า หยุดก่อน แม่เสียวจัง ซี๊ด…." แม่พูดค่อย ๆ แล้วแม่ก็ลุกขึ้นจากโถส้วม แม่เดินไปที่อ่างล้างหน้า แม่หันหลังให้ผม ใช้มือทั้งสองของแม่ดันที่อ่างล่างหน้า โก่งก้นมาทางผม ผมเดินตามแม่ แม่เอี้ยวตัวของแม่ ใช้มือของแม่จับที่ลำควยแข็งเด่ของผมแล้วดึงเข้ามาจนหัวควยจ่ออยู่ที่ปากรูหีของแม่ แม่ไม่พูด แต่กระเด้งก้นของแม่ไส่ควยของผม เป็นการบอกใบ้ให้ผมแทงควยของผมเข้าไปในรูหีของแม่ ผมตั้งท่าจนดีแล้ว ผมก็แทงควยของผมสวบเดียวมุดเข้าไปอยู่ในรูหีของแม่จนสุดกั่น แม่สูดปากลั่น ครางหงิง คราวนี้แม่ไม่ยักต่อว่าผมว่าทำแม่แรง ๆ แต่แม่กลับกระเด้งสะโพกของแม่พร้อมทั้งส่ายไปมา ผมต้องสูดปากของผมด้วยความเสียวบ้าง ผมเอามือจับสะโพกแม่ไว้ แล้วก็เริ่มซอยควยของผมเข้า-ออกรูหีของแม่ แม่ทั้งขมิบ ทั้งตอดควยของผม เอวก็ส่ายสู้การกระเด้าของผม ผมกระเด้าแม่กระเด้ง จนในที่สุดเราก็น้ำแตกออกมาไล่เลี่ยด้วยกัน ผมกอดแม่แน่น แม่ก็หันตัวกลับมากอดผม ต่อจากนั้นผมกับแม่ก็อาบน้ำ แม่ช่วยทำความสะอาดให้ผมทั้งตัว แม่ใช้สบู่เหลว ใส่ผ้าขนหนูลูบไล้ไปทั่วตัวผม ตัวแม่เองก็อาบน้ำใหม่อีกครั้ง พออาบน้ำเสร็จ ทั้งแม่และผมก็ลงไปหาอาหารกินกันด้วยความหิวโหย ผมเข่าอ่อนไปหมด เวลาเดินลงบันใดจากชั้นบน เพื่อลงมาห้องอาหารข้างล่าง ผมต้องเกาะราวบันใดมาตลอดทาง แม่เห็นผมเดินกระย่องกระแย่ง แล้วแม่ก็ยิ้มเพราะรู้ดีว่า ทำไมผมจึงอยู่ในลักษณะเช่นนั้น วันแรกเปิดซิงตัวเองผมก็ผลีผลามเอาเสียจนน้ำแทบหมดตัว เข่าอ่อน เดินแทบไม่ไหว นอกจากแม่และผมแล้ว ทั้งบ้านดูเหมือนไม่มีใครอยู่ซักคน คุณยายก็เงียบหายไป ไม่รู้ว่าออกไปข้างนอกบ้าน หรือยังนอนพักอยู่ในห้องของท่าน เรารับประทานอาหารเย็นกันเงียบสองคนแม่-ลูก คืนนั้นผมย้ายตัวเองเข้าไปนอนเตียงเดียวกับแม่ ด้วยความเห็นชอบและสนับสนุนของแม่ ผมนอนแก้ผ้ากอดร่างเปลือยของแม่หลับปุ๋ยตลอดคืน ด้วยความเหนื่อยอ่อนแต่เต็มไปด้วยความสุข ผมงัวเงียรู้สึกตัวเอาอีกทีก็เป็นรุ่งเช้า ยังไม่อยากลืมตาอยากนอนต่อ มีความรู้สึกแปลกที่ ในที่สุดก็ค่อย ๆ คิดออก หวนนึกถึงเมื่อวาน ผมใช้มือควานไปที่ที่นอนข้าง ๆ ก็พบแต่ความว่างเปล่า ผมค่อย ๆ ลืมตาขึ้นมา เอ ..... แม่ไปไหนเสียล่ะ พอนึกถึงแม่ ผมก็ต้องหลับตานึกถึงภาพต่าง ๆ นึกถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นอย่างไม่คาดฝันมาก่อน คิดถึงคุณยาย นึกถึงร่างของแม่ นึกถึงนมที่ตั้งเต้าเป็นรูปสวย หัวนมแข็งชี้ ป้านนมที่มีเม็ดปุ่มขึ้นรอบ ๆ นึกถึงผิวขาวเนียน นึกถึงหีที่แม่โกนหมอยเสียเกลี้ยงเกลา นึกถึงแก้มก้นที่กลมมน สะโพกที่ผายได้รูป นึกถึงความนุ่มนิ่ม นุ่มนวลทั้งตัวของแม่ นึกถึงท่าทีแสดงความเอียงอายของแม่ นึกถึงความเร่าร้อนในระหว่างที่ทั้งแม่และทั้งผมต่างก็ตกอยู่ในห้วงของความสุข ความระทึกใจ ความตื่นเต้น ประสบการณ์ใหม่ของผม ครั้งแรกในชีวิต 14 ปี ควยของผมซึ่งแข็งอยู่ตามปกติทุก ๆ เช้าตอนตื่นนอนอยู่แล้ว ก็ยิ่งแข็งขึ้นอีก ตอนนี้ดูเหมือนว่ามันจะแข็งแกร่งผิดปกติ เอ... แล้วแม่ไปไหนเสียล่ะนี่ วันนี้มันวันอาทิตย์นี่นา วันหยุดแท้ ๆ ผมยังหยุดไม่ต้องไปโรงเรียน ได้อยู่บ้านอีกวัน ยิ่งคิดก็ยิ่งคึก รีบกระดกตัว ลุกขึ้นนั่งบนที่นอน อ้อ... นี่เรามานอนอยู่ที่ในห้องพ่อ-แม่ บนเตียงนอนของพ่อ-แม่ ผมกระโดดลงจากเตียงนอน จึงได้นึกขึ้นมาได้ว่า ตอนนี้ตัวเองเหมือนกับชีเปลือย ยืนควยแข็งชี้เด่ ผมขมีขมันเดินตรงเข้าห้องน้ำ รีบฉี่เสียก่อน ให้ควยมันค่อยอ่อนตัวลงเสียหน่อย แต่มันก็ไม่ค่อยอยากจะอ่อนลงเสียเลย เห็นถ้าจะเป็นเพราะความเงี่ยนนี่เอง คิดถึงคุณยาย คิดถึงแม่ ก็เลยยิ่งเงี่ยน ควยแข็งเกร็ง ผมตัดสินใจ กลับห้องของผม เพื่อจะได้อาบน้ำแต่งตัว ตามหาแม่ หาอะไรกินเสียหน่อย เพราะชักออกหิว พอเปิดประตูห้องนอนแม่ออกไปก็จ๊ะเอ๋กับคุณยายพอดี คุณยายแต่งตัวสวยงามเรียบร้อยในชุดที่ออกนอกบ้าน ท่านคงจะเพิ่งเดินมาจากห้องนอนของท่าน เพื่อจะลงบันใดไปห้องอาหารข้างล่าง คุณยายมองเห็นร่างชีเปลือยของผมเข้า ก็ร้องทัก “เป็นไง ตาติน เพิ่งตื่นเหรอ ดูซิ แล้วนั่นจะไปไหน มายืนเป็นชีเปลือย ควยลุกเด่เชียว ไป.. ไป.. รีบไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วลงมาหาอะไรกินกัน ยายจะไปรออยู่ที่ห้องอาหาร แล้วนี่แม่ไปไหนล่ะ...”

“ไม่ทราบครับ ผมยังไม่เห็นแม่เลยครับ คุณยาย ผมเพิ่งตื่น กำลังจะกลับไปห้อง อาบน้ำ แล้วจะลงไปข้างล่างครับ” “ดีแล้ว งั้นเดี๋ยวเจอกัน มาเร็ว ๆ นะ ตาติน” คุณยายเร่ง แล้วก็เดินลงบันใดไป ผมก็รีบเดินควยเด่ ต่อไปห้องของผมซึ่งอยู่ติดกับห้องแม่ ผมรีบทำความสะอาด แปรงฟัน อาบน้ำ แต่งตัว ไส่เสื้อยืด คอกลมอยู่กับบ้าน นุ่งกางเกงขาสั้นกีฬา ต้องเอาควยยัดเข้าไปในกางเกงให้เรียบร้อย ขนาดอาบน้ำเสร็จมันยังไม่ค่อยจะยอมอ่อนตัวลง จะชักว่าวก็เสียดาย เก็บไว้ก่อนดีกว่า ผมลงไปที่ห้องอาหาร จึงได้เห็นแม่ กำลังยืนหันหลัง ทอดไข่ ทำอาหารเช้า แม่ยังไม่เห็นผมลงมา แต่ฟังดูคล้าย ๆ กับว่า แม่กำลังตอบคำถามคุณยายอยู่ ซึ่งผมเพิ่งเข้ามาจึงยังจับความไม่ค่อยได้ พอผมเดินผ่านประตูเข้ามาในห้องอาหาร คุณยายก็ร้องทักขึ้นมาว่า “เป็นไง ตาติน เมื่อวานเป็นพระเอกใหญ่ซีนะ ยายตกใจตื่นขึ้นมา ได้ยินเสียงแม่รัตน์ดังไปสามบ้านแปดบ้าน” คุณยายทักขึ้นมาอย่างด้วยสีหน้ายิ้ม ๆ อารมณ์ดี ผมยังไม่ทันจะพูดอะไร ก็เห็นแม่หันหลังจากหน้ากระทะไฟมาสบตากับผม ผมเพิ่งสังเกตุเห็นว่า วันนี้แม่ใส่เสื้อสายเดี่ยวผ้าสีเข้มบาง ๆ บ่าและส่วนที่ไม่ได้ปกคลุมพ้นเสื้อผิวแม่ขาวเนียน มองดูก็เห็นว่าแม่ไม่ได้ใส่ยกทรง หรือเสื้อชั้นใน แล้วแม่ก็ใส่กางเกงผ้ายีน ตัดปลายกระรุงกระริ่ง ขาสั้นจู๋เหมือนกางเกงเด็กสาว ๆใส่ จะไม่เหมือนก็ตรงที่แม่เอวกิ่ว แต่สะโพกผาย รับกับขาอ่อนอวบขาวผ่อง แม่แต่งตัวอยู่กับบ้านแต่ดูเซ็กซี่สะดุดตา “อ้าว นั่นตื่นมาแล้วเหรอ แม่เห็นนอนหลับสบาย ก็เลยไม่อยากปลุก” แล้วแม่ก็หันไปตอบคุณยาย “อะไรคะแม่ เสียงรัตน์น่ะเหรอคะ ดังไปสามบ้านแปดบ้าน” “อ๋อ ... ใช่สิ .... แม่กำลังนอนหลับเพลิน ๆ ต้องสดุ้งตื่น นอนฟังเสียงของรัตน์กับตาตินอยู่ในห้องของแม่นั่นแหละ” แม่รีบหันหน้ากลับ ไปให้ความสนใจกับของที่กำลังทอดอยู่ในกระทะ ทำเหมือนอย่างกับว่าสิ่งที่อยู่ในกระทะเป็นสิ่งที่สำคัญมาก “แหม แม่ว่าแต่รัตน์ เสียงของแม่ก็ไม่ใช่ว่าจะค่อย ๆ รัตน์ได้ยินเสียงแม่ ต้องเดินไปดู รัตน์ยังไปยืนดูอยู่หน้าห้องแม่ตั้งนาน” “อ้าว ได้ยินเสียงแม่เหมือนกันเหรอ” คุณยายพูดเสียงอ่อย ๆ แม่ก็เลยหันหน้ามาสบตากับคุณยายแล้วต่างก็หัวเราะ หน้าแดงด้วยกันทั้งคู่ ผมก็ได้แต่ยืนฟังแม่กับคุณยายโต้ตอบกัน เพราะไม่รู้จะสอดแทรกพูดอะไร เพราะรู้ตัวดีอยู่ว่ามีส่วนที่ทำให้เกิดเสียงที่คุณยายและแม่กำลังพูดกันอยู่นี้ แล้วผมก็ตีหน้าตายเดินมานั่งที่โต๊ะในห้องอาหาร ด้านตรงกันข้ามกับที่คุณยายนั่งจิบกาแฟอยู่ แล้วก็เสทำเป็นเขี่ยไข่ดาว และไส้กรอกที่แม่ทอดเสร็จแล้ว ไส่จานอาหารที่วางไว้ข้างหน้าที่ผมนั่ง ทำไม่รู้ไม่ชี้ ตักอาหารเข้าปาก เพราะความจริงแล้วผมก็รู้สึกหิวจังเช้าวันนี้ “เออ.. กินเข้าไปให้เยอะ ๆ เมื่อวานนี้เราเสียกำลังไปมากนี่ บำรุงไว้นะ ตาติน วันนี้จะได้มีกำลัง ใช่ไม๊ แม่รัตน์” เสียงคุณยายเย้า “แหม คุณแม่ก้อ เดี๋ยวตาตินก็เขินแย่” “กินเข้าไปเถอะ ลูกจ๋า เอาอะไรเพิ่มอีกไม๊ แม่จะได้ทำเพิ่มให้อีก” แม่หันมาพูดกับผม “พอแล้ว แม่ครับ ที่มีอยู่นี่ก็เยอะแล้วครับ แม่ล่ะครับ ไม่มานั่งรับประทานด้วยกันหรือครับ” “จ้ะ จ้ะ เดี่ยวเสร็จกระทะนี้แล้ว แม่จะไปนั่งกินด้วย” “เออนี่ วันนี้มีโปรแกรมอะไรกันหรือเปล่า แม่รัตน์จะพาตาติน ไปไหนหรือเปล่าล่ะ” คุณยายเปลี่ยนเรื่อง แม่เดินถือจานใส่ของทอดเสร็จแล้วมาที่โต๊ะอาหาร แล้วก็นั่งลงบนเก้าอี้ข้าง ๆ คุณยาย “วันนี้รัตน์ไม่มีโปรแกรมอะไรหรอกค่ะ คุณแม่ จัสตินล่ะ ลูกจ๋า จะต้องไปทำอะไรที่ไหนหรือเปล่า” “ผมว่างครับ การบ้านก็ทำกับพงษ์ กับพี่วัน เรียบร้อยแล้ว ตั้งแต่เมื่อบ่ายวันศุกร์” “คุณแม่มีอะไรหรือเปล่าคะ จะให้รัตน์กับตาตินทำอะไรให้แม่หรือเปล่าคะ” “อ๋อ ... แม่ไม่มีอะไรหรอก เดี๋ยวเสร็จนี่แล้ว แม่จะออกไปข้างนอกหน่อย แล้วจะเลยไปกินกลางวันกับเพื่อน นัดกันไว้ 2-3 คน เดี๋ยวบ่าย ๆ ก็กลับ นี่แม่ภรณ์ กับยายวันและตาพงษ์ก็คงจะมาถึงเอาตอนค่ำ ๆ นี้ซีนะ แล้วสมภพล่ะ เมื่อไหร่จะกลับ” “พี่ภพคงจะอีก 2-3 วันนั่นแหละค่ะ คุณแม่ เห็นบอกไว้ว่า เที่ยวนี้ จะไปแวะตรวจงานหลายจังหวัดค่ะ เอาแน่เอานอนกับเขาไม่ค่อยได้หรอกค่ะ คุณแม่ แต่ก่อนจะกลับมา คงจะโทรศัพท์มาบอกให้ทราบล่วงหน้าว่าเสร็จงานแล้ว พอกลับมา ก็อยู่ได้ประเดี๋ยว ประด๋าวก็ต้องออกอีก ทำไงได้คะ ยิ่งได้เลื่อนตำแหน่งสูงขึ้น ก็ยิ่งงานมากค่ะ” “แม่หวังว่า ภพเขาคงไม่ไป “ไข่” ทิ้งไว้เรี่ยราด ตามที่ต่าง ๆ ที่เขาไปตรวจงานนะ” “รัตน์คิดว่าไม่หรอกค่ะ พี่ภพเขาไม่ใช่คนอย่างนั้น ตาตินว่าไม๊ คุณพ่อคงไม่ทำอย่างนั้นหรอกนะ” “ผมก็ว่าไม่หรอกครับ” “เออ ... งั้น เดี๋ยวแม่ไปหยิบกระเป๋า ที่ห้อง แล้วก็จะไปละ ต้องแวะทำธุระอีกที่หรือสองที่ก่อน ช้าไปเดี๋ยวจะไม่ทันนัดกินกลางวัน เขาจะคอยกัน” ว่าแล้วคุณยายก็ลุกขึ้นจากโต๊ะอาหาร เดินกลับไปขึ้นบันใดไปห้องคุณยายเพื่อเอาของ ผมอิ่มแล้วตอนนี้นั่งมองแม่ เสื้อสายเดี่ยวของแม่ถึงแม้ว่าผ้าจะเป็นสีเข้มแต่ก็บาง มองเห็นเต้านมทั้งสองข้างของแม่ได้ชัด นมแม่สวยจริง ๆ ยังไม่หย่อนยานเลย ตั้งเต้า เห็นหัวนมเป็นเม็ดดันผ้าออกมาชัด แม่เงยหน้าจากจานอาหารข้างหน้าแม่ สบตาผมแล้วก็ยิ้มให้อย่างอ่อนหวาน พอเห็นสายตาของผมจ้องอยู่ที่หน้าอกของแม่เขม็ง แม่ก็รู้ว่าผมกำลังมองอะไรอยู่ แม่หน้าแดง ดูน่ารักเป็นที่สุด ผมอยากจะผวาเข้าไปกอดแม่ เอาหน้าซุกไปที่เต้านมของแม่เสียเดี๋ยวนี้เลย ควยของผมลุกแข็งเด่ขึ้นมาอีกแล้ว ดันกางเกงขาสั้นของผมออกมาโป่ง แม่จัดแจงเก็บจานชามอาหารที่เรากินกันเสร็จแล้ว เพื่อจะเอาไปล้าง ผมก็อยากจะลุกขึ้นช่วย แต่ไอ้ควยเจ้ากรรมก็ไม่ยอมอ่อนลงเลย ความคิดของผมตะเลิดเปิดเปิงไปถึงเหตุการณ์เมื่อวานอีกแล้ว แม่เก็บจานชามไปจนเกลี้ยงโต๊ะ แล้วก็ไปยืนหันหลังให้ผม ล้างจาน-ชามอยู่ที่อ่างล้างจาน ผมลุกจากโต๊ะอาหาร เข้าไปประกบข้างหลังแม่ ใช้มือทั้งสองโอบกอดแม่เอาไว้ แม่ดันตัวเข้าหาตัวผม เอี้ยวหน้ามาหาผม ผมก้มลงประทับริมฝีปากจูบแม่ แม่ก็ส่งลิ้นเข้ามาพันกับลิ้นของผม ควยของผมตอนนี้ลุกโชนเต็มที่พาดอยู่ที่ตรงง่ามก้นของแม่พอดี แม่คงรู้ตัวว่ามีอะไรแข็ง ๆ มาดันง่ามก้นของแม่อยู่ แทนที่แม่จะเบี่ยงหลบ แม่กลับดันก้นของแม่เข้าใส่ แล้วยังแถมส่ายก้นยั่วอีก ผมใช้มือประกบเต้านมของแม่ทั้งสองข้าง เต้านมแม่แข็งเป็นก้อน หัวนมแข็ง ผมใช้นิ้วบี้คลึงหัวนมแม่ไปมา แม่ซี๊ดปาก หยุดล้างจาน-ชามในอ่าง ส่ายเอว ส่ายสะโพกแม่บดกับควยของผม ลิ้นของผมก็ยังดุนดันพันกับลิ้นของแม่ ต่างก็ไม่ยอมลดละกัน ผมได้ยินเสียงคุณยายแว่ว ๆ มาจากข้างนอกว่า “ตาติน เก็บแรงไว้เผื่อยายหน่อยนะ เดี๋ยวบ่าย ๆ ยายจะกลับ” แล้วผมก็ได้ยินเสียงประตูหน้าบ้านปิด เสียงรถยนต์วิ่งออกไปจากบ้าน เสียงคุณยายทำให้แม่กับผมผละออกจากกัน ผมรีบช่วยแม่ล้างจาน-ชามในอ่างจนหมด แม่ก้มลงดูรอยโป่งที่กางเกงของผมแล้วก็หัวเราะคิก ตอนนี้ที่กางเกงตรงที่ปลายควยของผม มีรอยน้ำเปียกเป็นดวงใหญ่ “ดูซี่ ลูกจ๋า กางเกงใน ก็ไม่รู้จักไส่ซีเนี่ยะ ถึงซึมออกมาเปียกถึงข้างนอก” เสียงแม่เย้า “ก็ใครล่ะ ทำให้ผมเป็นอย่างนี้ เดี๋ยวเถอะ จะต้องถูกทำโทษ” ผมโต้ “เอ .. จะมาโทษเค้าได้ยังไง ตบมือข้างเดียวไม่ดังนะจ๊ะ ลูกจ๋า” ผมหันมา ใช้มือจับบ่าเปลือยของแม่ให้หันหน้ามาทางผม แล้วผมก็กอดแม่ไว้ หน้าอกของแม่ดันอยู่ที่หน้าอกของผม ผมก้มลงประกบปากลงบนปากของแม่อีก แยงลิ้นของผมเข้าไปพันกับลิ้นของแม่ แม่ก็ไม่ยอมแพ้ พันลิ้นกับลิ้นของผมอย่างไม่ลดละ ผมใช้มือลูบหลังแม่ ผมดึงเสื้อแม่ออกจากตัวแม่ จนหน้าอกของแม่เปล่าเปลือย ผมลูบหลังแม่ไป-มา แม่ก็ดันหน้าอกของแม่ใส่ที่หน้าอกของผม พร้อมกับส่ายไป-มา หัวนมแข็งของแม่บดขยี้กับหน้าอกของผมจนผมรู้สึก ผมตื่นตัวเต็มที่จนรู้สึกปวดหนึบ ๆ ที่ลำควย แม่ก็ส่ายเอวเอาด้านหน้าของแม่มาบดขยี้ที่ตรงควยของผม สักครู่แม่ก็ถอนปากออก แม่หอบหน่อย ๆ พร้อมกับดันหน้าอกของผมออกห่าง แม่ยืนเปลือยอก ครึ่งท่อน ผมก้มหน้าลงจะดูดนมแม่ แต่แม่รีบผลักหน้าผมออกเบา ๆ แล้วพูดกับผมด้วยเสียงค่อย ๆ ว่า “เดี๋ยว.... เดี๋ยว ..... ลูกจ๋า ล้างจาน-ชามให้เรียบร้อยก่อนดีไม๊ แขนของเราก็เปียกน้ำยาล้างจาน เราทำให้เสร็จแล้วเดี๋ยวค่อยไปต่อกันที่ในห้องข้างบนดีกว่านะลูกนะ” ผมจำใจต้องผละจากแม่ รีบเอาจาน ชาม ที่ล้างแล้วไปคว่ำลงในตระแกรง แล้วก็รีบล้างมือจนหมดคราบน้ำยาล้างจาน แม่ทำเสร็จแล้ว แม่ก็ก้มลงหยิบเสื้อสายเดี่ยวของแม่ที่ผมถอดออกเมื่อกี้จากที่ตกอยู่ที่พื้นขึ้นมา แล้วก็ดึงแขนผมให้เดินตามแม่ไป ผมฝืนตัวไว้ แล้วใช้มืออีกข้างหนึ่งดึงตัวแม่ไว้ แม่อยู่ในชุดกางเกงยีนสั้น ๆ ครึ่งท่อนหน้าอกเปลือยอย่างนี้ เป็นภาพที่สุดแสนจะเซ็กซี่ แม่หันหน้ามามองผมอย่างงง ๆ “ทำไมล่ะ ลูกจ๋า ขึ้นไปห้องแม่ข้างบนไง” “แม่ครับ เราไม่ลองเปลี่ยนสถานที่กันบ้างเหรอครับ วันนี้ไม่มีใครอยู่บ้านเลย มีเราอยู่กันสองคนเท่านั้น ทั้งบ้านเป็นของเราแล้วนะครับ แม่ครับ” แม่หยุดคิด ทำตาโต มองหน้าผม แล้วแม่ก็หัวเราะคิก ในความคิดสัปดนของผม “เราเริ่มกันที่นี่เลยดีไม๊ครับแม่” แม่ไม่ตอบ แม่กลับเดินเข้ามาประชิดตัวผม แล้วก็เงยหน้ามาประกบปากจูบปากของผม ลิ้นของเราดันกันไป-มา ผมเอื้อมมือไปที่เอวของแม่ด้านหน้า ค่อย ๆ แกะแป๊บติดกางเกงขาสั้นของแม่ออก แล้วผมก็ค่อย ๆ ดึงซิปกางเกงแม่จนสุด ปล่อยให้กางเกงของแม่หลุดลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้าของแม่ ผมเอามือลูบด้านหน้าของแม่ แม่ไม่ได้นุ่งกางเกงใน “ว่าแต่ผม ไม่ได้นุ่งกางเกงใน แม่ก็ไม่มีกางเกงในเหมือนกัน” ผมว่า หลังจากที่ถอนปากออกจากประกบจูบกับแม่ “แล้วไม่ชอบเหรอ” แม่โต้ แล้วก็หัวเราะคิก ผมไม่ตอบ ผมใช้มือลูบไปบนโคกหีของแม่ ตอนนี้หีแม่สาก เพราะหมอยของแม่ที่แม่โกนเสียจนเกลี้ยงเกลา เริ่มจะขึ้นมาแล้ว ผมกรีดนิ้วลงไปบนร่อง ที่ตอนนี้ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเมือกของแม่ แม่ซี๊ดปาก ส่งเสียงครางในลำคอเบา ๆ มือของแม่ก็ค่อย ๆ แกะตะขอกางเกงขาสั้นของผม แล้วก็รูดซิป ปล่อยกางเกงของผมให้หลุดไปที่ข้อเท้าของผม ควยของผมกระดกผึงทิ่มเข้าไปในหว่างขาของแม่ ถูกับรอยสาก ๆ ของแคมหีทั้งสองข้างของแม่ ผมเอื้อมมือถอดเสื้อคอกลมของผมออก ตอนนี้ทั้งแม่และผมต่างก็ยืนตัวล่อนจ้อนประจันกันอยู่ ผมใช้มือทั้งสองข้างสอดไปที่รักแร้ของแม่ ยกตัวแม่ขึ้นจากพื้น แล้วค่อย ๆ ดันตัวแม่ไปทางโต๊ะอาหาร พอก้นแม่ชนขอบโต๊ะ แม่ก็รู้ แม่ใช้แขนช่วยดันตัวแม่ขึ้น ก้นของแม่ขึ้นไปนั่งอยู่บนโต๊ะอาหาร แล้วแม่ก็ดึงตัวผมเข้าไปประชิดตัวแม่ ระดับหีของแม่ตรงกับควยของผมพอดิบพอดี เหมือนกับว่าโต๊ะตัวนี้ออกแบบมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ ผมเข้ายืนอยู่ที่หว่างขาแม่ ควยของผมตอนนี้ทิ่มอยู่ที่หีแม่ยึก ๆ แม่ค่อย ๆ เอนตัวไปข้างหลัง ใช้แขนทั้งสองข้างพยุงตัวแม่ไว้ไม่ให้นอนราบลงกับไปพื้นโต๊ะ แล้วแม่ก็ดันหีแม่มากระแทกกับควยของผม คล้าย ๆ กับจะเตือนให้ผมรู้ว่าจะต้องทำอย่างไรต่อไป ผมใช้มือจับท่อนควย 7 นิ้วผอมบาง ให้เข้าไปจ่อที่รูหีของแม่ แล้วค่อย ๆ ดันหัวควยให้เข้าไปในรูหีที่ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของแม่ แต่มันก็เข้าไปได้แค่หัวหยักเท่านั้น แม่จึงค่อย ๆ ปล่อยตัวแม่ลงไป ให้หลังของแม่นอนราบ อยู่บนโต๊ะอาหาร ผมจับขาแม่ทั้งสองข้างถ่างออก ให้ขึ้นมาพาดอยู่บนบ่าของผม แล้วผมก็ดันควยของผมเข้าไปในรูหีของแม่พรวดเดียวมิดด้ามเลย “อู๊ย..... ซี๊ด ....... ลูกจ๋า...... แม่เสียวสุด ๆ เลย ลูกจ๋า” ผมเองก็เสียว หีแม่นวดควยของผมหนึบ ๆ ทั้งตอด ทั้งขมิบ ผมซี๊ดปากลั่น “โอ๊ย.. แม่ครับ .... ดีจังเลยครับ” แม่ส่ายเอว ส่ายสะโพก ผมก็เริ่มดึงออก แล้วก็ดันเข้า อย่างไม่ยั้ง ทั้งมันทั้งเสียว “อู๊ย ..... ซี๊ด ....... ลูกจ๋า ...... แรง ๆ .... ซี๊ด .......ลูกจ๋า ....... แม่เสียวเหลือเกิน” ผมซอยควยของผมเข้ารูหีแม่อย่างไม่ยั้ง เสียงหนอกของผมกระแทกกับหว่างขาของแม่ ลั่นห้องกินข้าว ผมดึงควยของผมออกมาจนเกือบหลุด แล้วก็กระแทกกลับเข้าไปจนสุดกั่น มันคงเข้าลึก เพราะเห็นบางทีแม่ก็ตัวงอ แต่แม่ไม่ว่าอะไร กลับเด้งสู้อย่างไม่ลดละ ข้างในหีของแม่ ก็ทั้งขมิบ ทั้งตอดควย ถี่ยิบ “แม่ไม่ไหวแล้วนะ ลูกจ๋า ..... แม่จะออกแล้ว ลูกจ๋า ..... แม่เสียวเหลือเกิน .....ซี๊ด......” ผมรีบซอยควยของผมทั้งแรงทั้งถี่ยิ่งขึ้น “ผมก็ไม่ไหวแล้วครับ แม่ ผมจะออกอยู่แล้วครับ แม่ ผมจะออกแล้วครับ” “ปล่อยออกมาเลย แม่ออกแล้ว แม่ออกแล้ว อู๊ย .... เสียวหีเหลือเกิน ควยลูกเข้าไปกระแทกมดลูกของแม่เลย เสียวจริง ๆ ออกแล้วจ้ะ ลูกจ๋า แม่ออกแล้ว” ผมฉีดน้ำออกจากควยของของผมเข้าไปในรูหีของแม่อย่างแรง ผมยังคงกระแทกอย่างแรงต่อไป แม่ก็โต้น้ำรักของแม่ออกมาเคล้ากับน้ำของผม แม่ส่ายหัวแม่ไปมาบนโต๊ะอาหาร ผมดันควยของผมเข้าไปจนสุดลำ แล้วแช่ไว้ในรูหีของแม่ ปล่อยให้หีแม่ของดูดปลายควยของผมตุ๊บ ๆ แล้วผมก็เอนตัวลงทาบบนตัวของแม่ แม่เอามือของแม่ลูบหัวของผมไป-มา แต่ก้นของแม่ก็ยังกระเด้งใส่ควยของผมอยู่ เอวก็ส่ายไป-มา ทั้งแม่และผมอยู่กันในท่านี้พักหนึ่ง ควยของผมก็ ค่อย ๆ ไหลหลุดจากหีของแม่ น้ำรักของเราไหลมาตามร่องหีของแม่ หยดลงบนโต๊ะอาหาร เป็นกอง แม่ค่อย ๆ ผงกตัวจากโต๊ะอาหาร เพราะไม้แข็งนอนไม่สบาย แม่ใช้แขนของแม่ทั้งสองข้างกอดร่างของผมไว้แน่น หน้าของผมซุกอยู่ที่ร่องเต้านมทั้งสองของแม่ ผมก็กอดแม่ไว้แน่นเช่นกัน เราอยู่กันในท่านี้อีกพักใหญ่ เป็นการพักที่เมื่อกี้เราต่างก็หักโหมเข้าใส่กันอย่างไม่ยั้ง แล้วแม่ก็ค่อย ๆ ดันตัวผมออก พร้อมกับขยับก้นแม่ลงมาจากโต๊ะอาหาร ก้นแม่เปียกน้ำขุ่นข้นของผมและของแม่ที่ไหลนองออกมาจากรูหีของแม่มาหยดลงบนโต๊ะอาหาร แม่รีบเดินไปเข้าห้องน้ำเล็กสำหรับชั้นล่าง ผมก็หันไปฉีกกระดาษทิชชู่มาเป็นกำ เช็ดรอยน้ำที่เหลืออยู่บนโต๊ะอาหาร และ ที่พื้นห้องจนหมดเกลี้ยง แล้วผมก็เดินไปเข้าห้องน้ำบ้าง แม่ใช้น้ำชำระล้างส่วนที่เปื้อนจนสะอาดหมดจดพอดี พอผมเดินสวนไป ผมก็เอื้อมมือจะไปดึงตัวแม่มากอด แม่รีบเบี่ยงตัวหลบ “อุ๊ย... ไม่เอา.... ลูกจ๋า..... แม่ล้างตัวมาสะอาดแล้วจ้ะ ลูกเข้าไปทำความสะอาดก่อนนะจ๊ะ แม่จะไปรอลูกอยู่ที่ห้องอาหาร เสร็จแล้ว ออกมานะ ลูกจ๋า” ผมล้างตัวจนสะอาดแล้ว ผมเดินกลับไปที่ห้องอาหาร เห็นแม่นั่งเปลือยล่อนจ้อนอยู่ที่โต๊ะอาหาร พอแม่เห็นผมเดินเข้ามา แม่ก็ยื่นแก้วน้ำที่มีรอยน้ำพร่องไปหน่อยที่วางอยู่ข้างหน้าแม่ ให้ผม ผมรับมาดื่มด้วยความกระหาย “ขอบคุณครับ แม่น่ารักจัง รู้ใจผมว่าจะต้องกระหายน้ำ” ผมยื่นแก้วน้ำส่งคืนให้แม่ แล้วผมก็ก้าวไปยืนอยู่ข้าง ๆ ที่แม่นั่งอยู่ ผมแอ่นควยของผมที่ตอนนี้เหี่ยวห้อยกับแขนของแม่ แม่ก็เงยหน้ามาสบตากับผมแล้วก็ยิ้มให้ “ยังจะเก่งอยู่อีกเหรอ ลูกจ๋า” “ผมเก่งเสมอครับ กับแม่” “อื๋อ.... ให้มันเก่งจริงเหอะ ดูซิตอนนี้อ่อนปวกเปียก ห้อยอย่างนี้ ......” ผมก้มลงประกบปากผมปิดปากแม่ แม่ก็เลยหยุด พูดไม่จบ แม่ใช้มือแม่จับหัวผมไว้ แล้วแม่ก็ดันลิ้นให้เข้ามาดุนอยู่กับลิ้นของผม ผมถอนปากออกจากปากของแม่ แล้วผมก็ทรุดตัวลงนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้าแม่ ผมใช้มือทั้งสองของผมพยายามจะหันเก้าอี้ที่แม่นั่งอยู่ เพื่อจะให้ตัวแม่หันตามมาประจันหน้าผมเพื่อผมจะได้ก้มหน้าลงที่หน้าตักเปลือยล่อนจ้อนของแม่ แม่รู้ใจ แม่ก็เลยช่วยผมหันเก้าอี้ เพื่อให้ตัวแม่ได้หันมาทางที่ผมคุกเข่าอยู่ พร้อม ๆ กันแม่ก็ค่อย ๆ อ้าขาแม่ออก เพื่อผมจะได้ซุกหน้าเข้าไปเลียหีแม่ได้ ผมซุกหน้าไปที่หีของแม่ แลบลิ้นออกมาเลียที่แคมของแม่ ลิ้นโดนพื้นแคมที่สากไปด้วยหมอยที่กำลังจะเริ่มขึ้นมาใหม่เป็นเส้นขนแข็ง ๆ มันสากลิ้นผม ไม่ลื่นนิ่มนวลเหมือนเมื่อวานนี้เลย ผมเลยหยุด เงยหน้าขึ้นมองหน้าแม่ “ทำไมจ๊ะ ลูกจ๋า ไม่ถนัดเหรอจ๊ะ แต่แม่ว่านั่งอย่างนี้ไม่ค่อยดีนะ ไปหาที่นอนได้สบาย ๆ ดีกว่า” “ครับ แม่ ไม่ถนัด แล้วแคมของแม่ตอนนี้ก็สากมากด้วย เวลาผมเลียแล้ว สากลิ้นจัง ไม่นิ่มนวลเหมือนเมื่อวานครับ แม่” “เออ จริงด้วยซี แม่ก็ลืมไป แม่โกนมาได้ 2-3 วันแล้ว ตอนนี้คงกำลังจะขึ้นมาใหม่ เลยแข็ง สาก ให้แม่ไปโกนใหม่ก่อนดีไม๊จ๊ะ” แม่ขยับตัวจะลุกขึ้นยืนจากเก้าอี้ที่แม่นั่งอยู่ พร้อมกับฉุดแขนผมให้ลุกขึ้นยืนขึ้นมาด้วยกัน แม่จัดแจงรวบรวมเสื้อกางเกงทั้งของแม่และของผม แล้วแม่ก็จับแขนผมจูงกันเดินขึ้นบันใด ไปที่ห้องนอนแม่ แม่โยนเสื้อผ้าทั้งหมดไว้บนเตียงนอน แล้วแม่ก็เดินดิ่งตรงเข้าห้องน้ำ ผมเดินตามแม่ไป ติด ๆ พอเข้าห้องน้ำ แม่ก็ปล่อยแขนผม แม่เปิดตู้ที่เก็บสารพัดของที่อยู่เหนืออ่างล้างหน้า แม่เอื้อมมือหยิบกะปุกครีม และหยิบเครื่องโกนขนสำหรับผู้หญิงใช้ มีลักษณะคล้าย ๆ กับแบตตาเลียนตัดผมผู้ชายตามร้านตัดผมแต่ขนาดเล็กกว่ามาก รูปร่างเปรียวไม่เทอะทะเหมือนของผู้ชาย “พ่อซื้อมาให้แม่ใช้ เมื่อตอนพ่อไปทำงานที่เมืองนอกเมื่อปีที่แล้ว” แม่หันมาบอกผม “พ่อเล่าให้แม่ฟังว่า พวกผู้หญิงฝรั่งเขามีขนขึ้นมาก โดยเฉพาะที่ขา เวลาเขาอาบน้ำเขาต้องโกนกันตั้งแต่เริ่มต้นเป็นสาว ๆ พอยิ่งมีอายุมาก ก็เลยต้องทำกันเป็นประจำ ไม่งั้นขนหน้าแข้งและตามขาของเขาจะขึ้นมาดก มองดูแล้วน่าเกลียด เป็นเหมือนอย่างแบบพวกผู้ชายเลย แต่ก็มีนะ พวกผู้หญิงฝรั่งบางคนเขาก็ใช้มีดโกนหนวดแบบที่ผู้ชายใช้กัน สำหรับโกนขนของเขา ยิ่งตอนนี้ พวกผู้หญิงฝรั่งเขาชอบโกนขนที่ของลับออก เพราะมีขนมาก ๆ ก็ทำให้เกิดกลิ่นไม่สะอาด และการทำความสะอาดอวัยวะเพศของเขาก็ไม่ทั่วถึง” แม่พูดไปก็ใช้ครีมทาที่บริเวณแคมทั้งสองข้าง แม่ใช้มือลูบไปทั่วบริเวณทั้งทางด้านล่างและแถว ๆ บริเวณก้นของแม่ด้วย “ลูกออกไปนอนรอแม่ข้างนอกได้แล้วจ๊ะ ลูกจ๋า เดี๋ยวแม่ทำเสร็จแล้วแม่จะออกไป” “ผมช่วยครับแม่ แม่อาจทำไม่ถนัด” “แม่นั่งลงที่ขอบอ่างอาบน้ำ หรือแม่จะนั่งที่ฝาโถส้วมดีครับ” ผมถามแม่พร้อมกับคว้ากะปุกครีมจากมือของแม่ “ไม่ต้องหรอก ลูกจ๋า แม่ทำเองได้ แม่ทำอยู่เสมอ”

แม่คงอาย “ผมอยากช่วยนี่ครับ แม่ ผมจะได้เรียนรู้ไปด้วยไงครับ แม่ช่วยบอกผมก็แล้วกันครับ ว่าจะต้องทำอย่างไรบ้าง” แม่ยอมแพ้ แม่เดินไปนั่งที่ขอบอ่างอาบน้ำ ห้อยขาไปข้างในอ่างอาบน้ำ แล้วแม่ก็บอกให้ผมใช้ครีมทาที่บริเวณแคมหีของแม่ทั้งสองข้าง บริเวณท้องน้อย ตรงที่เห็นเป็นรอยขนกำลังจะขึ้นมาใหม่ ผมทาไป บางทีก็แกล้งบี้นิ้วลงไปบนปุ่มแตดของแม่ บางทีก็ทำพลาด ให้นิ้วเข้าไปกรีดในร่องของแม่ บางครั้งผมก็แยงนิ้วกลางเข้าไปในรูหีของแม่ กว่าผมจะทาเสร็จ น้ำเงี่ยนของแม่ก็ออกมาเอ่อแทบจะไหลออกมา แม่หน้าแดง ยิ่งบางตอนที่ผมทาครีม แม่ถึงกับซี๊ดปาก และส่งเสียงครางอยู่ในลำคอเบา ๆ ผมเองก็ควยลุกเด่ มีน้ำเยิ้มออกมาที่ปลายลำควย พอผมทาด้านหีของแม่เสร็จ แม่ก็ส่งเครื่องโกนขนที่ใช้ถ่านที่อัดได้เมื่อไฟหมด ให้ผม ผมเปิดสวิทช์ ได้ยินเสียงฮัมของเครื่องเบา ๆ ผมไถเครื่องลงไปตามบริเวณที่ผมทาครีมไว้ พอผมไถเครื่องไปบนแคมของแม่ ผมสังเกตุเห็นแม่หน้าแดง เม้มปากแน่น เครื่องออกสั่นน้อย ๆ ตามแบบฉบับของเครื่องแบบนี้ แม่คงจะเสียว ยิ่งเวลาไปไถอยู่ใกล้ ๆ กับบริเวณแตด ผมรู้สึกว่าเอวของแม่ส่าย และยกขึ้นจากขอบอ่างอาบน้ำ แม่คงจะรู้สึก แต่แม่พยายามสะกดกลั้น แต่น้ำของแม่ก็เอ่อออกมา ฟ้องความรู้สึกของแม่ตลอดเวลา ผมเองทำไปก็เงี่ยนเต็มแก่ เผลอตัวใช้นิ้วมือข้างที่ว่างไม่ได้จับเครื่องโกน แยงเข้าแยงออกในรูหีที่ฉ่ำแฉะของแม่ จนแม่ต้องซี๊ดปาก เอวร่อนส่ายสู้นิ้ว กว่าจะเสร็จที่บริเวณด้านหน้า ทั้งแม่และทั้งผมต่างก็เงี่ยนกัน แต่ก็ต้องทำให้เสร็จเสียก่อน แม่ลุกขึ้นมาจากขอบอ่างอาบน้ำ แล้วแม่ก็มายืน ใช้มือทั้งสองข้างเกาะขอบอ่างอาบน้ำ โก่งก้นแม่มาทางที่ผมยืนอยู่ “ลูกจ๋า วางเครื่องโกนไว้บนอ่างล้างหน้าก่อนลูก แล้วใช้ครีมทางที่ในร่องก้นของแม่ทั้งสองข้างเลยนะจ๊ะ” แม่สั่งงานผมด้วยเสียงสั่นเครือ แสดงความรู้สึกของแม่ ผมไม่พูดอะไร เพราะควยของผมก็กระดกหัวงึก ๆ มีน้ำไหลออกมาจากปลายควย เป็นการฟ้องความรู้สึกของตัวผมเองอยู่แล้ว แม่ก็มองเห็นอยู่เต็มตา เพราะแม่เองก็คงเต็มกลั้นเหมือนกัน ผมอยากจะพักงานนี้ไว้ แล้วมาปลดเปลื้องความเร่าร้อนของทั้งแม่และทั้งผมเสียทีหนึ่งก่อนแล้วค่อยมาทำต่อ แต่ก็รู้สึกว่าคงไม่เข้าที ไหน ๆ เริ่มทำแล้วก็ทำให้จบ ผมใช้มือลูบแก้มก้นเนียนของแม่ เห็นขนแม่ลุกเกรียว แม่ส่ายก้นไป-มา ผมทาครีมที่ร่องก้นของแม่ทั้งสองข้าง ผมถือโอกาสใช้นิ้วแยงเข้าไปไนรูก้นของแม่เบา ๆ เสียงแม่ซี๊ดปากลั่น “ลูกจ๋า อย่ายั่วแม่ซี่ ไม่เห็นเหรอ แม่จะแย่อยู่แล้ว รีบทำให้เสร็จ ๆ เถอะลูกจ๋า แม่จะทนไม่ไหวอยู่แล้ว เร็ว ๆ เข้าซี้” แม่ส่งเสียงเร่ง ผมทาครีมจนทั่วแล้ว ใช้มือแบะร่องก้นแม่ ใช้เครื่องค่อย ๆ ไถจนทั่วบริเวณ พยายามไม่ทำใจให้ วอกแวก รีบทำจนเสร็จเรียบร้อย “เสร็จหรือยังจ๊ะ ลูกจ๋า” “เสร็จแล้วครับ คุณแม่” ผมวางกระปุกครีมและเครื่องโกนลงกับพื้น ก้าวเข้าไปจนชิดตัวแม่ ซึ่งกำลังอยู่ในท่าโก้งโค้ง โก่งก้นอยู่ ผมเอาหัวควยของผมไปทิ่มตำตรงรูก้นของแม่ แม่ไม่ห้าม กลับดันก้นของแม่สวนมาหาผม ผมค่อย ๆ ดันหัวหยักเข้าไปอีก แต่มันกลับลื่นไถลขึ้นบนบ้าง ลงข้างล่างบ้าง เสียงแม่ซี๊ดปากลั่น ทั้งเอวทั้งสะโพกของแม่ส่ายร่อน “อู๊ย... ลูกจ๋า .... แม่เสียวจัง ... ลูกจะทำอะไรก็ทำซี่ เร็ว ๆ เข้า แม่จะแย่อยู่แล้ว” “ผมก็แย่ครับ แม่” “รีบไปเอาครีมที่ใช้เมื่อวาน มาซีลูก ม่ายงั้น มันคงดันเข้าลำบาก” ผมรีบวิ่งไปที่โต๊ะเครื่องแต่งตัวแม่ หยิบขวดครีมบำรุงผิวที่ใช้อยู่เมื่อวาน ผมทาที่นิ้วก่อนเพื่อจะได้นำร่อง แล้วจึงเอาทาที่ควยของผม แม่ยังยืนโก้งโค้งใช้มือทั้งสองข้างเกาะขอบอ่างอาบน้ำอยู่อย่างเดิม ผมรีบก้าวเข้าไป ใช้นิ้วแยงเข้าที่รูก้นของแม่ แยงเข้าแยงออก จนรูก้นของแม่ลื่นแล้ว ผมก็จับหัวหยักจ่อให้ตรงที่รูก้นของแม่ แล้วดันเข้าไปเต็มที่ เพราะผมเงี่ยนสุดกลั้นแล้ว เป็นจังหวะดี ควยของผมลื่นพรวดเดียวมิดลำ “ว้าย.... ซี๊ด...... ลูกจ๋า ทำไมทำรวดเร็ว รุนแรงอย่างนี้ล่ะจ๊ะ ซี๊ด...... เข้าไปได้แค่ไหนแล้วจ๊ะ” “เข้าไปหมดทั้งลำเลยครับ แม่” ผมตอบ พร้อมทั้งใช้มือจับสะโพกของแม่ ดึงควยของผมออกมาจนเกือบหลุดแล้วแทงสวนเข้าไปเต็มเหนี่ยวจนสุดลำอีกครั้ง “ว้าย ..... เอาอีกแล้ว ซี๊ด.........” แม่บ่น แต่แม่ขมิบกล้ามเนื้อรัดควยผมหนึบ ๆ สะโพกก็ส่ายร่อนไป-มา “แม่ครับ ผมทั้งมันทั้งเสียวสุด ๆ เลยครับ” “แม่ก็เสียวมาก ๆ” ผมจับสะโพกแม่ไว้ แล้วเริ่มซอยควยของผมเข้า-ออก เสียงหนอกของผมกระทบแก้มก้นแม่ดังก้องอยู่ในห้องน้ำ แม่ไม่เกร็งกล้ามเนื้อที่ก้น แต่ปล่อยสบาย ๆ ผมก็เลยซอยได้เต็มที่ ทั้งเร็ว ทั้งแรง หัวแม่ก็ส่ายไป-มา เอวและสะโพกของแม่ก็ส่ายร่อน มีเสียงลมสวนออกมาเป็นครั้งคราว ผมซอยจนรู้สึกตัวใกล้จะถึงจุดหมายแล้ว เพราะรูก้นของแม่ฟิตรัดควยของผมแน่นปึ้ก “แม่ไม่ไหวแล้วนะ ลูกจ๋า... ซี๊ด..... แม่จะออกแล้วนะลูก แม่ไม่รอแล้วนะ ทนไม่ไหวแล้ว อู๊ย.....” ผมไม่ฟังเสียง ซอยควยของผมเข้า-ออกที่รูก้นของแม่อย่างแรงและเร็ว รู้สึกแม่ขมิบกล้ามเนื้อถี่ แม่สวนก้นรับการแทงเข้าของผมอย่างไม่ลดละ แม่คงจะน้ำออกไปแล้ว ผมเองก็ฉีดน้ำเมือกข้นเข้าไส่รูก้นของแม่อย่างเต็มที่ ผมเสียวจนแทบจะยืนไม่ไหว ต้องหยุดกระเด้า เหงื่อไคลออกมา เหมือนกับนักวิ่งที่ไปวิ่งทางไกลมาราธอน ผมทาบตัวบนหลังแม่ สักประเดี๋ยวแม่ก็เกร็งกล้ามเนื้อบีบควยเหี่ยวของผมให้หลุดออกมา ผมเดินโซเซไปที่โถส้วม ดึงฝาให้ปิดแล้วลงนั่งเหยียดแข้งเหยียดขาออกมา หมดเรี่ยว หมดแรง ควยห้อย หมดฤทธิ์ แม่ค่อย ๆ ทรุดตัวแม่ลงนั่งกับพื้นห้องน้ำ หลังแม่เอนพิงอ่างอาบน้ำ แม่หันมาสบตาผม แล้วก็ยิ้มให้ผม “เป็นไงจ๊ะ คนเก่งของแม่ หมดฤทธิ์แล้วซี” ผมนั่งหลับตา ระบายลมออกทางปากพรืด แม่ค่อย ๆ รวบรวมบรรดาเข้าของที่วางทิ้งอยู่กับพื้นห้องน้ำ แล้วแม่ก็ค่อย ๆ ยืนขึ้นเก็บของเข้าที่ในตู้เก็บของสารพัด เหนืออ่างล้างหน้า น้ำเมือกของผมที่ฉีดเข้าไปในรูก้นของ ไหลออกมา ตามขาของแม่ แม่ก้าวข้ามขอบอ่างอาบน้ำ รูดม่านพลาสติคกันน้ำกระเซ็น แล้วแม่ก็เปิดน้ำฝักบัว อาบน้ำ ชำระล้างเหงื่อไคล และทำความสอาดบริเวณที่ทำการโกนขน ผมนั่งมองดูแม่อาบน้ำ แล้วก็ค่อย ๆ ดันตัวยืนขึ้น ผมก้าวข้ามขอบอ่างอาบน้ำ เข้าไปยืนคู่กับแม่ที่ไต้น้ำฝักบัว แม่หันมาช่วยใช้สบู่เหลวละเลงไปทั่วตัวผม ผมก็เทสบู่เหลวไส่มือและละเลงไปทั่วตัวแม่เราต่างก็ช่วยกันทำความสอาดให้กัน ผมใช้มือบีบเคล้นเต้านมของแม่ ใช้นิ้วบี้หัวนมของแม่ แล้วใช้มือลูบตามบริเวณแคมหีและที่ง่ามก้นของแม่ แม่รีบดึงมือผมออก “ไม่เอาแล้ว ลูกจ๋า เลิกซนได้แล้ว อย่าลืมที่คุณยายสั่งไว้นะ เมื่อก่อนคุณยายจะออกจากบ้านน่ะ” เออ จริงซีนะ ทำเป็นเล่นไป นี่อีกไม่นานคุณยายก็จะกลับมาแล้ว ผมรีบอาบน้ำ เช็ดตัวแห้ง แล้วก็รีบกลับห้องของผม แต่งตัวใหม่ ก็หนีเสือยืดคอกลม กางเกงกีฬาไม่พ้นอีกนั่นแหละ ผมเดินกลับมาที่ห้องแม่ แม่เพิ่งเช็ดตัวเสร็จ ยังไม่ทันได้แต่งตัว ยังเปลือยกายล่อนจ้อน แม่รีบมาทำที่นอน ซึ่งยังอยู่ในสภาพเดิมจากที่ผมลุกขึ้นเมื่อเช้านี้ ขณะที่แม่กำลังก้ม ๆ เงย ๆ ทำที่นอนอยู่ ผมอดใจไม่ไหว ตัวแม่ล่อนจ้อน ผิวขาวเนียนไปทั้งตัว นมตั้ง เอวกิ่ว สะโพกผาย ผมเข้าไปโอบกอดแม่ทางด้านหลัง ก้มลงจูบแม่ที่ต้นคอฟอดใหญ่ แม่หันมายิ้มให้ผมอย่างอ่อนหวาน ผมต้องฝืนใจ ผละไปนั่งบนเก้าอี้หน้ากระจกแต่งตัวของแม่ มองดูแม่ทำที่นอน แล้วแม่ก็เปิดตู้หยิบเสื้อกระโปรงติดกันหลวม ๆ อยู่กับบ้าน ขึ้นสวม แม่ไม่ใช้ทั้งยกทรงและกางเกงใน แล้วแม่ก็มายืนหวีผม เสร็จแล้วผมก็ประคองแม่ลงไปข้างล่างที่ห้องอาหารอีกครั้งหนึ่ง
วันนี้ “เออ.. กินเข้าไปให้เยอะ ๆ เมื่อวานนี้เราเสียกำลังไปมากนี่ บำรุงไว้นะ ตาติน วันนี้จะได้มีกำลัง ใช่ไม๊ แม่รัตน์” เสียงคุณยายเย้า “แหม คุณแม่ก้อ เดี๋ยวตาตินก็เขินแย่” “กินเข้าไปเถอะ ลูกจ๋า เอาอะไรเพิ่มอีกไม๊ แม่จะได้ทำเพิ่มให้อีก” แม่หันมาพูดกับผม “พอแล้ว แม่ครับ ที่มีอยู่นี่ก็เยอะแล้วครับ แม่ล่ะครับ ไม่มานั่งรับประทานด้วยกันหรือครับ” “จ้ะ จ้ะ เดี่ยวเสร็จกระทะนี้แล้ว แม่จะไปนั่งกินด้วย” “เออนี่ วันนี้มีโปรแกรมอะไรกันหรือเปล่า แม่รัตน์จะพาตาติน ไปไหนหรือเปล่าล่ะ” คุณยายเปลี่ยนเรื่อง แม่เดินถือจานใส่ของทอดเสร็จแล้วมาที่โต๊ะอาหาร แล้วก็นั่งลงบนเก้าอี้ข้าง ๆ คุณยาย “วันนี้รัตน์ไม่มีโปรแกรมอะไรหรอกค่ะ คุณแม่ จัสตินล่ะ ลูกจ๋า จะต้องไปทำอะไรที่ไหนหรือเปล่า” “ผมว่างครับ การบ้านก็ทำกับพงษ์ กับพี่วัน เรียบร้อยแล้ว ตั้งแต่เมื่อบ่ายวันศุกร์” “คุณแม่มีอะไรหรือเปล่าคะ จะให้รัตน์กับตาตินทำอะไรให้แม่หรือเปล่าคะ” “อ๋อ ... แม่ไม่มีอะไรหรอก เดี๋ยวเสร็จนี่แล้ว แม่จะออกไปข้างนอกหน่อย แล้วจะเลยไปกินกลางวันกับเพื่อน นัดกันไว้ 2-3 คน เดี๋ยวบ่าย ๆ ก็กลับ นี่แม่ภรณ์ กับยายวันและตาพงษ์ก็คงจะมาถึงเอาตอนค่ำ ๆ นี้ซีนะ แล้วสมภพล่ะ เมื่อไหร่จะกลับ” “พี่ภพคงจะอีก 2-3 วันนั่นแหละค่ะ คุณแม่ เห็นบอกไว้ว่า เที่ยวนี้ จะไปแวะตรวจงานหลายจังหวัดค่ะ เอาแน่เอานอนกับเขาไม่ค่อยได้หรอกค่ะ คุณแม่ แต่ก่อนจะกลับมา คงจะโทรศัพท์มาบอกให้ทราบล่วงหน้าว่าเสร็จงานแล้ว พอกลับมา ก็อยู่ได้ประเดี๋ยว ประด๋าวก็ต้องออกอีก ทำไงได้คะ ยิ่งได้เลื่อนตำแหน่งสูงขึ้น ก็ยิ่งงานมากค่ะ” “แม่หวังว่า ภพเขาคงไม่ไป “ไข่” ทิ้งไว้เรี่ยราด ตามที่ต่าง ๆ ที่เขาไปตรวจงานนะ” “รัตน์คิดว่าไม่หรอกค่ะ พี่ภพเขาไม่ใช่คนอย่างนั้น ตาตินว่าไม๊ คุณพ่อคงไม่ทำอย่างนั้นหรอกนะ” “ผมก็ว่าไม่หรอกครับ” “เออ ... งั้น เดี๋ยวแม่ไปหยิบกระเป๋า ที่ห้อง แล้วก็จะไปละ ต้องแวะทำธุระอีกที่หรือสองที่ก่อน ช้าไปเดี๋ยวจะไม่ทันนัดกินกลางวัน เขาจะคอยกัน” ว่าแล้วคุณยายก็ลุกขึ้นจากโต๊ะอาหาร เดินกลับไปขึ้นบันใดไปห้องคุณยายเพื่อเอาของ ผมอิ่มแล้วตอนนี้นั่งมองแม่ เสื้อสายเดี่ยวของแม่ถึงแม้ว่าผ้าจะเป็นสีเข้มแต่ก็บาง มองเห็นเต้านมทั้งสองข้างของแม่ได้ชัด นมแม่สวยจริง ๆ ยังไม่หย่อนยานเลย ตั้งเต้า เห็นหัวนมเป็นเม็ดดันผ้าออกมาชัด แม่เงยหน้าจากจานอาหารข้างหน้าแม่ สบตาผมแล้วก็ยิ้มให้อย่างอ่อนหวาน พอเห็นสายตาของผมจ้องอยู่ที่หน้าอกของแม่เขม็ง แม่ก็รู้ว่าผมกำลังมองอะไรอยู่ แม่หน้าแดง ดูน่ารักเป็นที่สุด ผมอยากจะผวาเข้าไปกอดแม่ เอาหน้าซุกไปที่เต้านมของแม่เสียเดี๋ยวนี้เลย ควยของผมลุกแข็งเด่ขึ้นมาอีกแล้ว ดันกางเกงขาสั้นของผมออกมาโป่ง แม่จัดแจงเก็บจานชามอาหารที่เรากินกันเสร็จแล้ว เพื่อจะเอาไปล้าง ผมก็อยากจะลุกขึ้นช่วย แต่ไอ้ควยเจ้ากรรมก็ไม่ยอมอ่อนลงเลย ความคิดของผมตะเลิดเปิดเปิงไปถึงเหตุการณ์เมื่อวานอีกแล้ว แม่เก็บจานชามไปจนเกลี้ยงโต๊ะ แล้วก็ไปยืนหันหลังให้ผม ล้างจาน-ชามอยู่ที่อ่างล้างจาน ผมลุกจากโต๊ะอาหาร เข้าไปประกบข้างหลังแม่ ใช้มือทั้งสองโอบกอดแม่เอาไว้ แม่ดันตัวเข้าหาตัวผม เอี้ยวหน้ามาหาผม ผมก้มลงประทับริมฝีปากจูบแม่ แม่ก็ส่งลิ้นเข้ามาพันกับลิ้นของผม ควยของผมตอนนี้ลุกโชนเต็มที่พาดอยู่ที่ตรงง่ามก้นของแม่พอดี แม่คงรู้ตัวว่ามีอะไรแข็ง ๆ มาดันง่ามก้นของแม่อยู่ แทนที่แม่จะเบี่ยงหลบ แม่กลับดันก้นของแม่เข้าใส่ แล้วยังแถมส่ายก้นยั่วอีก ผมใช้มือประกบเต้านมของแม่ทั้งสองข้าง เต้านมแม่แข็งเป็นก้อน หัวนมแข็ง ผมใช้นิ้วบี้คลึงหัวนมแม่ไปมา แม่ซี๊ดปาก หยุดล้างจาน-ชามในอ่าง ส่ายเอว ส่ายสะโพกแม่บดกับควยของผม ลิ้นของผมก็ยังดุนดันพันกับลิ้นของแม่ ต่างก็ไม่ยอมลดละกัน ผมได้ยินเสียงคุณยายแว่ว ๆ มาจากข้างนอกว่า “ตาติน เก็บแรงไว้เผื่อยายหน่อยนะ เดี๋ยวบ่าย ๆ ยายจะกลับ” แล้วผมก็ได้ยินเสียงประตูหน้าบ้านปิด เสียงรถยนต์วิ่งออกไปจากบ้าน เสียงคุณยายทำให้แม่กับผมผละออกจากกัน ผมรีบช่วยแม่ล้างจาน-ชามในอ่างจนหมด แม่ก้มลงดูรอยโป่งที่กางเกงของผมแล้วก็หัวเราะคิก ตอนนี้ที่กางเกงตรงที่ปลายควยของผม มีรอยน้ำเปียกเป็นดวงใหญ่ “ดูซี่ ลูกจ๋า กางเกงใน ก็ไม่รู้จักไส่ซีเนี่ยะ ถึงซึมออกมาเปียกถึงข้างนอก” เสียงแม่เย้า “ก็ใครล่ะ ทำให้ผมเป็นอย่างนี้ เดี๋ยวเถอะ จะต้องถูกทำโทษ” ผมโต้ “เอ .. จะมาโทษเค้าได้ยังไง ตบมือข้างเดียวไม่ดังนะจ๊ะ ลูกจ๋า” ผมหันมา ใช้มือจับบ่าเปลือยของแม่ให้หันหน้ามาทางผม แล้วผมก็กอดแม่ไว้ หน้าอกของแม่ดันอยู่ที่หน้าอกของผม ผมก้มลงประกบปากลงบนปากของแม่อีก แยงลิ้นของผมเข้าไปพันกับลิ้นของแม่ แม่ก็ไม่ยอมแพ้ พันลิ้นกับลิ้นของผมอย่างไม่ลดละ ผมใช้มือลูบหลังแม่ ผมดึงเสื้อแม่ออกจากตัวแม่ จนหน้าอกของแม่เปล่าเปลือย ผมลูบหลังแม่ไป-มา แม่ก็ดันหน้าอกของแม่ใส่ที่หน้าอกของผม พร้อมกับส่ายไป-มา หัวนมแข็งของแม่บดขยี้กับหน้าอกของผมจนผมรู้สึก ผมตื่นตัวเต็มที่จนรู้สึกปวดหนึบ ๆ ที่ลำควย แม่ก็ส่ายเอวเอาด้านหน้าของแม่มาบดขยี้ที่ตรงควยของผม สักครู่แม่ก็ถอนปากออก แม่หอบหน่อย ๆ พร้อมกับดันหน้าอกของผมออกห่าง แม่ยืนเปลือยอก ครึ่งท่อน ผมก้มหน้าลงจะดูดนมแม่ แต่แม่รีบผลักหน้าผมออกเบา ๆ แล้วพูดกับผมด้วยเสียงค่อย ๆ ว่า “เดี๋ยว.... เดี๋ยว ..... ลูกจ๋า ล้างจาน-ชามให้เรียบร้อยก่อนดีไม๊ แขนของเราก็เปียกน้ำยาล้างจาน เราทำให้เสร็จแล้วเดี๋ยวค่อยไปต่อกันที่ในห้องข้างบนดีกว่านะลูกนะ” ผมจำใจต้องผละจากแม่ รีบเอาจาน ชาม ที่ล้างแล้วไปคว่ำลงในตระแกรง แล้วก็รีบล้างมือจนหมดคราบน้ำยาล้างจาน แม่ทำเสร็จแล้ว แม่ก็ก้มลงหยิบเสื้อสายเดี่ยวของแม่ที่ผมถอดออกเมื่อกี้จากที่ตกอยู่ที่พื้นขึ้นมา แล้วก็ดึงแขนผมให้เดินตามแม่ไป ผมฝืนตัวไว้ แล้วใช้มืออีกข้างหนึ่งดึงตัวแม่ไว้ แม่อยู่ในชุดกางเกงยีนสั้น ๆ ครึ่งท่อนหน้าอกเปลือยอย่างนี้ เป็นภาพที่สุดแสนจะเซ็กซี่ แม่หันหน้ามามองผมอย่างงง ๆ “ทำไมล่ะ ลูกจ๋า ขึ้นไปห้องแม่ข้างบนไง” “แม่ครับ เราไม่ลองเปลี่ยนสถานที่กันบ้างเหรอครับ วันนี้ไม่มีใครอยู่บ้านเลย มีเราอยู่กันสองคนเท่านั้น ทั้งบ้านเป็นของเราแล้วนะครับ แม่ครับ” แม่หยุดคิด ทำตาโต มองหน้าผม แล้วแม่ก็หัวเราะคิก ในความคิดสัปดนของผม “เราเริ่มกันที่นี่เลยดีไม๊ครับแม่” แม่ไม่ตอบ แม่กลับเดินเข้ามาประชิดตัวผม แล้วก็เงยหน้ามาประกบปากจูบปากของผม ลิ้นของเราดันกันไป-มา ผมเอื้อมมือไปที่เอวของแม่ด้านหน้า ค่อย ๆ แกะแป๊บติดกางเกงขาสั้นของแม่ออก แล้วผมก็ค่อย ๆ ดึงซิปกางเกงแม่จนสุด ปล่อยให้กางเกงของแม่หลุดลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้าของแม่ ผมเอามือลูบด้านหน้าของแม่ แม่ไม่ได้นุ่งกางเกงใน “ว่าแต่ผม ไม่ได้นุ่งกางเกงใน แม่ก็ไม่มีกางเกงในเหมือนกัน” ผมว่า หลังจากที่ถอนปากออกจากประกบจูบกับแม่ “แล้วไม่ชอบเหรอ” แม่โต้ แล้วก็หัวเราะคิก ผมไม่ตอบ ผมใช้มือลูบไปบนโคกหีของแม่ ตอนนี้หีแม่สาก เพราะหมอยของแม่ที่แม่โกนเสียจนเกลี้ยงเกลา เริ่มจะขึ้นมาแล้ว ผมกรีดนิ้วลงไปบนร่อง ที่ตอนนี้ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเมือกของแม่ แม่ซี๊ดปาก ส่งเสียงครางในลำคอเบา ๆ มือของแม่ก็ค่อย ๆ แกะตะขอกางเกงขาสั้นของผม แล้วก็รูดซิป ปล่อยกางเกงของผมให้หลุดไปที่ข้อเท้าของผม ควยของผมกระดกผึงทิ่มเข้าไปในหว่างขาของแม่ ถูกับรอยสาก ๆ ของแคมหีทั้งสองข้างของแม่ ผมเอื้อมมือถอดเสื้อคอกลมของผมออก ตอนนี้ทั้งแม่และผมต่างก็ยืนตัวล่อนจ้อนประจันกันอยู่ ผมใช้มือทั้งสองข้างสอดไปที่รักแร้ของแม่ ยกตัวแม่ขึ้นจากพื้น แล้วค่อย ๆ ดันตัวแม่ไปทางโต๊ะอาหาร พอก้นแม่ชนขอบโต๊ะ แม่ก็รู้ แม่ใช้แขนช่วยดันตัวแม่ขึ้น ก้นของแม่ขึ้นไปนั่งอยู่บนโต๊ะอาหาร แล้วแม่ก็ดึงตัวผมเข้าไปประชิดตัวแม่ ระดับหีของแม่ตรงกับควยของผมพอดิบพอดี เหมือนกับว่าโต๊ะตัวนี้ออกแบบมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ ผมเข้ายืนอยู่ที่หว่างขาแม่ ควยของผมตอนนี้ทิ่มอยู่ที่หีแม่ยึก ๆ แม่ค่อย ๆ เอนตัวไปข้างหลัง ใช้แขนทั้งสองข้างพยุงตัวแม่ไว้ไม่ให้นอนราบลงกับไปพื้นโต๊ะ แล้วแม่ก็ดันหีแม่มากระแทกกับควยของผม คล้าย ๆ กับจะเตือนให้ผมรู้ว่าจะต้องทำอย่างไรต่อไป ผมใช้มือจับท่อนควย 7 นิ้วผอมบาง ให้เข้าไปจ่อที่รูหีของแม่ แล้วค่อย ๆ ดันหัวควยให้เข้าไปในรูหีที่ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของแม่ แต่มันก็เข้าไปได้แค่หัวหยักเท่านั้น แม่จึงค่อย ๆ ปล่อยตัวแม่ลงไป ให้หลังของแม่นอนราบ อยู่บนโต๊ะอาหาร ผมจับขาแม่ทั้งสองข้างถ่างออก ให้ขึ้นมาพาดอยู่บนบ่าของผม แล้วผมก็ดันควยของผมเข้าไปในรูหีของแม่พรวดเดียวมิดด้ามเลย “อู๊ย..... ซี๊ด ....... ลูกจ๋า...... แม่เสียวสุด ๆ เลย ลูกจ๋า” ผมเองก็เสียว หีแม่นวดควยของผมหนึบ ๆ ทั้งตอด ทั้งขมิบ ผมซี๊ดปากลั่น “โอ๊ย.. แม่ครับ .... ดีจังเลยครับ” แม่ส่ายเอว ส่ายสะโพก ผมก็เริ่มดึงออก แล้วก็ดันเข้า อย่างไม่ยั้ง ทั้งมันทั้งเสียว “อู๊ย ..... ซี๊ด ....... ลูกจ๋า ...... แรง ๆ .... ซี๊ด .......ลูกจ๋า ....... แม่เสียวเหลือเกิน” ผมซอยควยของผมเข้ารูหีแม่อย่างไม่ยั้ง เสียงหนอกของผมกระแทกกับหว่างขาของแม่ ลั่นห้องกินข้าว ผมดึงควยของผมออกมาจนเกือบหลุด แล้วก็กระแทกกลับเข้าไปจนสุดกั่น มันคงเข้าลึก เพราะเห็นบางทีแม่ก็ตัวงอ แต่แม่ไม่ว่าอะไร กลับเด้งสู้อย่างไม่ลดละ ข้างในหีของแม่ ก็ทั้งขมิบ ทั้งตอดควย ถี่ยิบ “แม่ไม่ไหวแล้วนะ ลูกจ๋า ..... แม่จะออกแล้ว ลูกจ๋า ..... แม่เสียวเหลือเกิน .....ซี๊ด......” ผมรีบซอยควยของผมทั้งแรงทั้งถี่ยิ่งขึ้น “ผมก็ไม่ไหวแล้วครับ แม่ ผมจะออกอยู่แล้วครับ แม่ ผมจะออกแล้วครับ” “ปล่อยออกมาเลย แม่ออกแล้ว แม่ออกแล้ว อู๊ย .... เสียวหีเหลือเกิน ควยลูกเข้าไปกระแทกมดลูกของแม่เลย เสียวจริง ๆ ออกแล้วจ้ะ ลูกจ๋า แม่ออกแล้ว” ผมฉีดน้ำออกจากควยของของผมเข้าไปในรูหีของแม่อย่างแรง ผมยังคงกระแทกอย่างแรงต่อไป แม่ก็โต้น้ำรักของแม่ออกมาเคล้ากับน้ำของผม แม่ส่ายหัวแม่ไปมาบนโต๊ะอาหาร ผมดันควยของผมเข้าไปจนสุดลำ แล้วแช่ไว้ในรูหีของแม่ ปล่อยให้หีแม่ของดูดปลายควยของผมตุ๊บ ๆ แล้วผมก็เอนตัวลงทาบบนตัวของแม่ แม่เอามือของแม่ลูบหัวของผมไป-มา แต่ก้นของแม่ก็ยังกระเด้งใส่ควยของผมอยู่ เอวก็ส่ายไป-มา ทั้งแม่และผมอยู่กันในท่านี้พักหนึ่ง ควยของผมก็ ค่อย ๆ ไหลหลุดจากหีของแม่ น้ำรักของเราไหลมาตามร่องหีของแม่ หยดลงบนโต๊ะอาหาร เป็นกอง

แม่ค่อย ๆ ผงกตัวจากโต๊ะอาหาร เพราะไม้แข็งนอนไม่สบาย แม่ใช้แขนของแม่ทั้งสองข้างกอดร่างของผมไว้แน่น หน้าของผมซุกอยู่ที่ร่องเต้านมทั้งสองของแม่ ผมก็กอดแม่ไว้แน่นเช่นกัน เราอยู่กันในท่านี้อีกพักใหญ่ เป็นการพักที่เมื่อกี้เราต่างก็หักโหมเข้าใส่กันอย่างไม่ยั้ง แล้วแม่ก็ค่อย ๆ ดันตัวผมออก พร้อมกับขยับก้นแม่ลงมาจากโต๊ะอาหาร ก้นแม่เปียกน้ำขุ่นข้นของผมและของแม่ที่ไหลนองออกมาจากรูหีของแม่มาหยดลงบนโต๊ะอาหาร แม่รีบเดินไปเข้าห้องน้ำเล็กสำหรับชั้นล่าง ผมก็หันไปฉีกกระดาษทิชชู่มาเป็นกำ เช็ดรอยน้ำที่เหลืออยู่บนโต๊ะอาหาร และ ที่พื้นห้องจนหมดเกลี้ยง แล้วผมก็เดินไปเข้าห้องน้ำบ้าง แม่ใช้น้ำชำระล้างส่วนที่เปื้อนจนสะอาดหมดจดพอดี พอผมเดินสวนไป ผมก็เอื้อมมือจะไปดึงตัวแม่มากอด แม่รีบเบี่ยงตัวหลบ “อุ๊ย... ไม่เอา.... ลูกจ๋า..... แม่ล้างตัวมาสะอาดแล้วจ้ะ ลูกเข้าไปทำความสะอาดก่อนนะจ๊ะ แม่จะไปรอลูกอยู่ที่ห้องอาหาร เสร็จแล้ว ออกมานะ ลูกจ๋า” ผมล้างตัวจนสะอาดแล้ว ผมเดินกลับไปที่ห้องอาหาร เห็นแม่นั่งเปลือยล่อนจ้อนอยู่ที่โต๊ะอาหาร พอแม่เห็นผมเดินเข้ามา แม่ก็ยื่นแก้วน้ำที่มีรอยน้ำพร่องไปหน่อยที่วางอยู่ข้างหน้าแม่ ให้ผม ผมรับมาดื่มด้วยความกระหาย “ขอบคุณครับ แม่น่ารักจัง รู้ใจผมว่าจะต้องกระหายน้ำ” ผมยื่นแก้วน้ำส่งคืนให้แม่ แล้วผมก็ก้าวไปยืนอยู่ข้าง ๆ ที่แม่นั่งอยู่ ผมแอ่นควยของผมที่ตอนนี้เหี่ยวห้อยกับแขนของแม่ แม่ก็เงยหน้ามาสบตากับผมแล้วก็ยิ้มให้ “ยังจะเก่งอยู่อีกเหรอ ลูกจ๋า” “ผมเก่งเสมอครับ กับแม่” “อื๋อ.... ให้มันเก่งจริงเหอะ ดูซิตอนนี้อ่อนปวกเปียก ห้อยอย่างนี้ ......” ผมก้มลงประกบปากผมปิดปากแม่ แม่ก็เลยหยุด พูดไม่จบ แม่ใช้มือแม่จับหัวผมไว้ แล้วแม่ก็ดันลิ้นให้เข้ามาดุนอยู่กับลิ้นของผม ผมถอนปากออกจากปากของแม่ แล้วผมก็ทรุดตัวลงนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้าแม่ ผมใช้มือทั้งสองของผมพยายามจะหันเก้าอี้ที่แม่นั่งอยู่ เพื่อจะให้ตัวแม่หันตามมาประจันหน้าผมเพื่อผมจะได้ก้มหน้าลงที่หน้าตักเปลือยล่อนจ้อนของแม่ แม่รู้ใจ แม่ก็เลยช่วยผมหันเก้าอี้ เพื่อให้ตัวแม่ได้หันมาทางที่ผมคุกเข่าอยู่ พร้อม ๆ กันแม่ก็ค่อย ๆ อ้าขาแม่ออก เพื่อผมจะได้ซุกหน้าเข้าไปเลียหีแม่ได้ ผมซุกหน้าไปที่หีของแม่ แลบลิ้นออกมาเลียที่แคมของแม่ ลิ้นโดนพื้นแคมที่สากไปด้วยหมอยที่กำลังจะเริ่มขึ้นมาใหม่เป็นเส้นขนแข็ง ๆ มันสากลิ้นผม ไม่ลื่นนิ่มนวลเหมือนเมื่อวานนี้เลย ผมเลยหยุด เงยหน้าขึ้นมองหน้าแม่ “ทำไมจ๊ะ ลูกจ๋า ไม่ถนัดเหรอจ๊ะ แต่แม่ว่านั่งอย่างนี้ไม่ค่อยดีนะ ไปหาที่นอนได้สบาย ๆ ดีกว่า” “ครับ แม่ ไม่ถนัด แล้วแคมของแม่ตอนนี้ก็สากมากด้วย เวลาผมเลียแล้ว สากลิ้นจัง ไม่นิ่มนวลเหมือนเมื่อวานครับ แม่” “เออ จริงด้วยซี แม่ก็ลืมไป แม่โกนมาได้ 2-3 วันแล้ว ตอนนี้คงกำลังจะขึ้นมาใหม่ เลยแข็ง สาก ให้แม่ไปโกนใหม่ก่อนดีไม๊จ๊ะ” แม่ขยับตัวจะลุกขึ้นยืนจากเก้าอี้ที่แม่นั่งอยู่ พร้อมกับฉุดแขนผมให้ลุกขึ้นยืนขึ้นมาด้วยกัน แม่จัดแจงรวบรวมเสื้อกางเกงทั้งของแม่และของผม แล้วแม่ก็จับแขนผมจูงกันเดินขึ้นบันใด ไปที่ห้องนอนแม่ แม่โยนเสื้อผ้าทั้งหมดไว้บนเตียงนอน แล้วแม่ก็เดินดิ่งตรงเข้าห้องน้ำ ผมเดินตามแม่ไป ติด ๆ พอเข้าห้องน้ำ แม่ก็ปล่อยแขนผม แม่เปิดตู้ที่เก็บสารพัดของที่อยู่เหนืออ่างล้างหน้า แม่เอื้อมมือหยิบกะปุกครีม และหยิบเครื่องโกนขนสำหรับผู้หญิงใช้ มีลักษณะคล้าย ๆ กับแบตตาเลียนตัดผมผู้ชายตามร้านตัดผมแต่ขนาดเล็กกว่ามาก รูปร่างเปรียวไม่เทอะทะเหมือนของผู้ชาย “พ่อซื้อมาให้แม่ใช้ เมื่อตอนพ่อไปทำงานที่เมืองนอกเมื่อปีที่แล้ว” แม่หันมาบอกผม “พ่อเล่าให้แม่ฟังว่า พวกผู้หญิงฝรั่งเขามีขนขึ้นมาก โดยเฉพาะที่ขา เวลาเขาอาบน้ำเขาต้องโกนกันตั้งแต่เริ่มต้นเป็นสาว ๆ พอยิ่งมีอายุมาก ก็เลยต้องทำกันเป็นประจำ ไม่งั้นขนหน้าแข้งและตามขาของเขาจะขึ้นมาดก มองดูแล้วน่าเกลียด เป็นเหมือนอย่างแบบพวกผู้ชายเลย แต่ก็มีนะ พวกผู้หญิงฝรั่งบางคนเขาก็ใช้มีดโกนหนวดแบบที่ผู้ชายใช้กัน สำหรับโกนขนของเขา ยิ่งตอนนี้ พวกผู้หญิงฝรั่งเขาชอบโกนขนที่ของลับออก เพราะมีขนมาก ๆ ก็ทำให้เกิดกลิ่นไม่สะอาด และการทำความสะอาดอวัยวะเพศของเขาก็ไม่ทั่วถึง” แม่พูดไปก็ใช้ครีมทาที่บริเวณแคมทั้งสองข้าง แม่ใช้มือลูบไปทั่วบริเวณทั้งทางด้านล่างและแถว ๆ บริเวณก้นของแม่ด้วย “ลูกออกไปนอนรอแม่ข้างนอกได้แล้วจ๊ะ ลูกจ๋า เดี๋ยวแม่ทำเสร็จแล้วแม่จะออกไป” “ผมช่วยครับแม่ แม่อาจทำไม่ถนัด” “แม่นั่งลงที่ขอบอ่างอาบน้ำ หรือแม่จะนั่งที่ฝาโถส้วมดีครับ” ผมถามแม่พร้อมกับคว้ากะปุกครีมจากมือของแม่ “ไม่ต้องหรอก ลูกจ๋า แม่ทำเองได้ แม่ทำอยู่เสมอ” แม่คงอาย “ผมอยากช่วยนี่ครับ แม่ ผมจะได้เรียนรู้ไปด้วยไงครับ แม่ช่วยบอกผมก็แล้วกันครับ ว่าจะต้องทำอย่างไรบ้าง” แม่ยอมแพ้ แม่เดินไปนั่งที่ขอบอ่างอาบน้ำ ห้อยขาไปข้างในอ่างอาบน้ำ แล้วแม่ก็บอกให้ผมใช้ครีมทาที่บริเวณแคมหีของแม่ทั้งสองข้าง บริเวณท้องน้อย ตรงที่เห็นเป็นรอยขนกำลังจะขึ้นมาใหม่ ผมทาไป บางทีก็แกล้งบี้นิ้วลงไปบนปุ่มแตดของแม่ บางทีก็ทำพลาด ให้นิ้วเข้าไปกรีดในร่องของแม่ บางครั้งผมก็แยงนิ้วกลางเข้าไปในรูหีของแม่ กว่าผมจะทาเสร็จ น้ำเงี่ยนของแม่ก็ออกมาเอ่อแทบจะไหลออกมา แม่หน้าแดง ยิ่งบางตอนที่ผมทาครีม แม่ถึงกับซี๊ดปาก และส่งเสียงครางอยู่ในลำคอเบา ๆ ผมเองก็ควยลุกเด่ มีน้ำเยิ้มออกมาที่ปลายลำควย พอผมทาด้านหีของแม่เสร็จ แม่ก็ส่งเครื่องโกนขนที่ใช้ถ่านที่อัดได้เมื่อไฟหมด ให้ผม ผมเปิดสวิทช์ ได้ยินเสียงฮัมของเครื่องเบา ๆ ผมไถเครื่องลงไปตามบริเวณที่ผมทาครีมไว้ พอผมไถเครื่องไปบนแคมของแม่ ผมสังเกตุเห็นแม่หน้าแดง เม้มปากแน่น เครื่องออกสั่นน้อย ๆ ตามแบบฉบับของเครื่องแบบนี้ แม่คงจะเสียว ยิ่งเวลาไปไถอยู่ใกล้ ๆ กับบริเวณแตด ผมรู้สึกว่าเอวของแม่ส่าย และยกขึ้นจากขอบอ่างอาบน้ำ แม่คงจะรู้สึก แต่แม่พยายามสะกดกลั้น แต่น้ำของแม่ก็เอ่อออกมา ฟ้องความรู้สึกของแม่ตลอดเวลา ผมเองทำไปก็เงี่ยนเต็มแก่ เผลอตัวใช้นิ้วมือข้างที่ว่างไม่ได้จับเครื่องโกน แยงเข้าแยงออกในรูหีที่ฉ่ำแฉะของแม่ จนแม่ต้องซี๊ดปาก เอวร่อนส่ายสู้นิ้ว กว่าจะเสร็จที่บริเวณด้านหน้า ทั้งแม่และทั้งผมต่างก็เงี่ยนกัน แต่ก็ต้องทำให้เสร็จเสียก่อน แม่ลุกขึ้นมาจากขอบอ่างอาบน้ำ แล้วแม่ก็มายืน ใช้มือทั้งสองข้างเกาะขอบอ่างอาบน้ำ โก่งก้นแม่มาทางที่ผมยืนอยู่ “ลูกจ๋า วางเครื่องโกนไว้บนอ่างล้างหน้าก่อนลูก แล้วใช้ครีมทางที่ในร่องก้นของแม่ทั้งสองข้างเลยนะจ๊ะ” แม่สั่งงานผมด้วยเสียงสั่นเครือ แสดงความรู้สึกของแม่ ผมไม่พูดอะไร เพราะควยของผมก็กระดกหัวงึก ๆ มีน้ำไหลออกมาจากปลายควย เป็นการฟ้องความรู้สึกของตัวผมเองอยู่แล้ว แม่ก็มองเห็นอยู่เต็มตา เพราะแม่เองก็คงเต็มกลั้นเหมือนกัน ผมอยากจะพักงานนี้ไว้ แล้วมาปลดเปลื้องความเร่าร้อนของทั้งแม่และทั้งผมเสียทีหนึ่งก่อนแล้วค่อยมาทำต่อ แต่ก็รู้สึกว่าคงไม่เข้าที ไหน ๆ เริ่มทำแล้วก็ทำให้จบ ผมใช้มือลูบแก้มก้นเนียนของแม่ เห็นขนแม่ลุกเกรียว แม่ส่ายก้นไป-มา ผมทาครีมที่ร่องก้นของแม่ทั้งสองข้าง ผมถือโอกาสใช้นิ้วแยงเข้าไปไนรูก้นของแม่เบา ๆ เสียงแม่ซี๊ดปากลั่น “ลูกจ๋า อย่ายั่วแม่ซี่ ไม่เห็นเหรอ แม่จะแย่อยู่แล้ว รีบทำให้เสร็จ ๆ เถอะลูกจ๋า แม่จะทนไม่ไหวอยู่แล้ว เร็ว ๆ เข้าซี้” แม่ส่งเสียงเร่ง ผมทาครีมจนทั่วแล้ว ใช้มือแบะร่องก้นแม่ ใช้เครื่องค่อย ๆ ไถจนทั่วบริเวณ พยายามไม่ทำใจให้ วอกแวก รีบทำจนเสร็จเรียบร้อย “เสร็จหรือยังจ๊ะ ลูกจ๋า” “เสร็จแล้วครับ คุณแม่” ผมวางกระปุกครีมและเครื่องโกนลงกับพื้น ก้าวเข้าไปจนชิดตัวแม่ ซึ่งกำลังอยู่ในท่าโก้งโค้ง โก่งก้นอยู่ ผมเอาหัวควยของผมไปทิ่มตำตรงรูก้นของแม่ แม่ไม่ห้าม กลับดันก้นของแม่สวนมาหาผม ผมค่อย ๆ ดันหัวหยักเข้าไปอีก แต่มันกลับลื่นไถลขึ้นบนบ้าง ลงข้างล่างบ้าง เสียงแม่ซี๊ดปากลั่น ทั้งเอวทั้งสะโพกของแม่ส่ายร่อน “อู๊ย... ลูกจ๋า .... แม่เสียวจัง ... ลูกจะทำอะไรก็ทำซี่ เร็ว ๆ เข้า แม่จะแย่อยู่แล้ว” “ผมก็แย่ครับ แม่” “รีบไปเอาครีมที่ใช้เมื่อวาน มาซีลูก ม่ายงั้น มันคงดันเข้าลำบาก” ผมรีบวิ่งไปที่โต๊ะเครื่องแต่งตัวแม่ หยิบขวดครีมบำรุงผิวที่ใช้อยู่เมื่อวาน ผมทาที่นิ้วก่อนเพื่อจะได้นำร่อง แล้วจึงเอาทาที่ควยของผม แม่ยังยืนโก้งโค้งใช้มือทั้งสองข้างเกาะขอบอ่างอาบน้ำอยู่อย่างเดิม ผมรีบก้าวเข้าไป ใช้นิ้วแยงเข้าที่รูก้นของแม่ แยงเข้าแยงออก จนรูก้นของแม่ลื่นแล้ว ผมก็จับหัวหยักจ่อให้ตรงที่รูก้นของแม่ แล้วดันเข้าไปเต็มที่ เพราะผมเงี่ยนสุดกลั้นแล้ว เป็นจังหวะดี ควยของผมลื่นพรวดเดียวมิดลำ “ว้าย.... ซี๊ด...... ลูกจ๋า ทำไมทำรวดเร็ว รุนแรงอย่างนี้ล่ะจ๊ะ ซี๊ด...... เข้าไปได้แค่ไหนแล้วจ๊ะ” “เข้าไปหมดทั้งลำเลยครับ แม่” ผมตอบ พร้อมทั้งใช้มือจับสะโพกของแม่ ดึงควยของผมออกมาจนเกือบหลุดแล้วแทงสวนเข้าไปเต็มเหนี่ยวจนสุดลำอีกครั้ง “ว้าย ..... เอาอีกแล้ว ซี๊ด.........” แม่บ่น แต่แม่ขมิบกล้ามเนื้อรัดควยผมหนึบ ๆ สะโพกก็ส่ายร่อนไป-มา “แม่ครับ ผมทั้งมันทั้งเสียวสุด ๆ เลยครับ” “แม่ก็เสียวมาก ๆ” ผมจับสะโพกแม่ไว้ แล้วเริ่มซอยควยของผมเข้า-ออก เสียงหนอกของผมกระทบแก้มก้นแม่ดังก้องอยู่ในห้องน้ำ แม่ไม่เกร็งกล้ามเนื้อที่ก้น แต่ปล่อยสบาย ๆ ผมก็เลยซอยได้เต็มที่ ทั้งเร็ว ทั้งแรง หัวแม่ก็ส่ายไป-มา เอวและสะโพกของแม่ก็ส่ายร่อน มีเสียงลมสวนออกมาเป็นครั้งคราว ผมซอยจนรู้สึกตัวใกล้จะถึงจุดหมายแล้ว เพราะรูก้นของแม่ฟิตรัดควยของผมแน่นปึ้ก “แม่ไม่ไหวแล้วนะ ลูกจ๋า... ซี๊ด..... แม่จะออกแล้วนะลูก แม่ไม่รอแล้วนะ ทนไม่ไหวแล้ว อู๊ย.....” ผมไม่ฟังเสียง ซอยควยของผมเข้า-ออกที่รูก้นของแม่อย่างแรงและเร็ว รู้สึกแม่ขมิบกล้ามเนื้อถี่ แม่สวนก้นรับการแทงเข้าของผมอย่างไม่ลดละ แม่คงจะน้ำออกไปแล้ว ผมเองก็ฉีดน้ำเมือกข้นเข้าไส่รูก้นของแม่อย่างเต็มที่ ผมเสียวจนแทบจะยืนไม่ไหว ต้องหยุดกระเด้า เหงื่อไคลออกมา เหมือนกับนักวิ่งที่ไปวิ่งทางไกลมาราธอน ผมทาบตัวบนหลังแม่ สักประเดี๋ยวแม่ก็เกร็งกล้ามเนื้อบีบควยเหี่ยวของผมให้หลุดออกมา ผมเดินโซเซไปที่โถส้วม ดึงฝาให้ปิดแล้วลงนั่งเหยียดแข้งเหยียดขาออกมา หมดเรี่ยว หมดแรง ควยห้อย หมดฤทธิ์ แม่ค่อย ๆ ทรุดตัวแม่ลงนั่งกับพื้นห้องน้ำ หลังแม่เอนพิงอ่างอาบน้ำ แม่หันมาสบตาผม แล้วก็ยิ้มให้ผม “เป็นไงจ๊ะ คนเก่งของแม่ หมดฤทธิ์แล้วซี” ผมนั่งหลับตา ระบายลมออกทางปากพรืด แม่ค่อย ๆ รวบรวมบรรดาเข้าของที่วางทิ้งอยู่กับพื้นห้องน้ำ แล้วแม่ก็ค่อย ๆ ยืนขึ้นเก็บของเข้าที่ในตู้เก็บของสารพัด เหนืออ่างล้างหน้า น้ำเมือกของผมที่ฉีดเข้าไปในรูก้นของ ไหลออกมา ตามขาของแม่ แม่ก้าวข้ามขอบอ่างอาบน้ำ รูดม่านพลาสติคกันน้ำกระเซ็น แล้วแม่ก็เปิดน้ำฝักบัว อาบน้ำ ชำระล้างเหงื่อไคล และทำความสอาดบริเวณที่ทำการโกนขน ผมนั่งมองดูแม่อาบน้ำ แล้วก็ค่อย ๆ ดันตัวยืนขึ้น ผมก้าวข้ามขอบอ่างอาบน้ำ เข้าไปยืนคู่กับแม่ที่ไต้น้ำฝักบัว แม่หันมาช่วยใช้สบู่เหลวละเลงไปทั่วตัวผม ผมก็เทสบู่เหลวไส่มือและละเลงไปทั่วตัวแม่เราต่างก็ช่วยกันทำความสอาดให้กัน ผมใช้มือบีบเคล้นเต้านมของแม่ ใช้นิ้วบี้หัวนมของแม่ แล้วใช้มือลูบตามบริเวณแคมหีและที่ง่ามก้นของแม่ แม่รีบดึงมือผมออก “ไม่เอาแล้ว ลูกจ๋า เลิกซนได้แล้ว อย่าลืมที่คุณยายสั่งไว้นะ เมื่อก่อนคุณยายจะออกจากบ้านน่ะ” เออ จริงซีนะ ทำเป็นเล่นไป นี่อีกไม่นานคุณยายก็จะกลับมาแล้ว ผมรีบอาบน้ำ เช็ดตัวแห้ง แล้วก็รีบกลับห้องของผม แต่งตัวใหม่ ก็หนีเสือยืดคอกลม กางเกงกีฬาไม่พ้นอีกนั่นแหละ ผมเดินกลับมาที่ห้องแม่ แม่เพิ่งเช็ดตัวเสร็จ ยังไม่ทันได้แต่งตัว ยังเปลือยกายล่อนจ้อน แม่รีบมาทำที่นอน ซึ่งยังอยู่ในสภาพเดิมจากที่ผมลุกขึ้นเมื่อเช้านี้ ขณะที่แม่กำลังก้ม ๆ เงย ๆ ทำที่นอนอยู่ ผมอดใจไม่ไหว ตัวแม่ล่อนจ้อน ผิวขาวเนียนไปทั้งตัว นมตั้ง เอวกิ่ว สะโพกผาย ผมเข้าไปโอบกอดแม่ทางด้านหลัง ก้มลงจูบแม่ที่ต้นคอฟอดใหญ่ แม่หันมายิ้มให้ผมอย่างอ่อนหวาน ผมต้องฝืนใจ ผละไปนั่งบนเก้าอี้หน้ากระจกแต่งตัวของแม่ มองดูแม่ทำที่นอน แล้วแม่ก็เปิดตู้หยิบเสื้อกระโปรงติดกันหลวม ๆ อยู่กับบ้าน ขึ้นสวม แม่ไม่ใช้ทั้งยกทรงและกางเกงใน แล้วแม่ก็มายืนหวีผม เสร็จแล้วผมก็ประคองแม่ลงไปข้างล่างที่ห้องอาหารอีกครั้งหนึ่ง

Offline mercury

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • Email
ขอบคุนครับ แนวแม่บูกชอบมักๆเพราะผมเคยลักหลับแม่ หิแม่มันสุดๆ (26;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
thank you

Offline himino

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
แจ่มคราบ  พี่น้อง

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ขอบคุนครับ แนวแม่บูกชอบมักๆเพราะผมเคยลักหลับแม่ หิแม่มันสุดๆ (26;
ทำยางงาย ง่า สอนมั่งจิ (41;

?

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email