close buttonclose buttonclose button
เอากับคนไข้

เอากับคนไข้

เรื่องเสียว · 46647

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 30, 2009, 01:33:14 pm

ผมอายุ37ปี อาชีพเป็นหมอ วันนี้ก็เป็นอีกวันที่มีคนไข้มาเยอะมาก แล้วก็มีเหตุการณ์เกิดขึ้นโดยผมจะไม่ลืมเลย
ตอนประมาณ6โมงเย็นหมดเวรผมซะทีผมได้เวลากลับบ้าน เตรียมตัวเก็บของจะกลับบ้าน แล้วก็มีนางพยาบาลเข้ามาบอกว่า
"หมอค่ะ คือว่าหมอนิดเขาไม่สบายเลยให้หมออยู่เวรต่อน่ะค่ะ อยู่ไหมค่ะ" ไอ้เราก็เป็นคนมีน้ำใจเลยบอกว่า"ก็ได้ครับถึงกี่โมงหละครับ"
นางพยาบาลเลยบอกว่า"ถึง4ทุ่มน่ะค่ะ" ผมก็ตกลง โดยเธอจะมาแลกเวรชดเชยให้ทีหลัง ประมาณ3ทุ่มเศษๆไม่มีคนไข้เลย
เงียบผมก็เดินไปห้องน้ำ ขณะเดินนั้นผมผ่านห้องน้ำหญิง ผมเห็นหมอคนหนึ่งที่ผมแอบชอบอยุ่ กำลังล้างหน้าอยู่
แล้วเธอก็ทำผ้าเช็ดหน้าตกแล้วเธอก็เก็บ กระโปรงเธอสั้นทำให้เห็นร่อง(ตูด)ผมมีอารมณ์ทันที แต่ผมก็ควบคุมไว้
แล้วทำธุระในห้องน้ำให้เสร็จ พอออกมาเธอก็หายไป แต่ก็ดันไปเห็นอีกทีที่ห้องของเธอ(ห้องตรวจของเธอ)
เธอกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าอยุ่ ทันใดนั้นท่อนเนื้อของผมตั้ง ผมไม่ไหวแล้วหละ ผมเดินกรูเข้าไปหาเธอ เธอก็ตกใจเพราะยังแต่งตัวไม่เสร็จ
ผมจัดการกอดเธอ เธอดิ้นขัดขืน ผมเลยใช้ลิ้นของผมเลียที่ต้น***เธอ เธอเริ่มหยุดดิ้น แล้วหันหน้ามา แล้วก็จูบผม
เธอดูดลิ้น เหมือนชำนาญมาก เธอบอกเธอก็มีอารมณ์แล้วเธอค่อยๆถอดเสื้อออก ทำให้ผมตกใจ เธอไม่ได้ใส่ยกทรง
ทำให้ผมเห็น2เต้างามๆของเธอ เธอก็รูดซิบกางเกงผมลง แล้วเอาท่อนเนื้อออกมา แล้วก็อม จนผมน้ำแตก
แล้วผมก็ดึงกระโปรงเธอขึ้น แล้วเอากางเกงในเธอลง เผยให้เห็นเนินนูิน ที่มีขนปกคลุมเป็นระเบียบ
ผมจัดการยัดท่อนเนื้อของผมเข้าไป เธอดิ้นบิดตัวไปมา แล้วร้อง ผมก็ยัดไปเรื่อยๆเธอเริ่มหยุดร้องแต่ครางแทน
ครางดังมากจนนางพยาบาลอีกคนเ้ข้ามา เห็นเรา2คนทำอะไรกัน เธอตกใจ นางพยาบาลรีบวิ่งออกจากห้อง
แต่ผมใช้มือของผมจับแขนเธอไว้แล้วดึง เธอเขินอายอย่างมาก หน้าแดงไม่รู้จะพูดอะไร ผมเลยจับนมเธอแล้วบีบ
เธอก็ร้องเบาๆว่า "อย่าเลยค่ะหมอ ฉันไม่เคยเลย อย่าเลย อย่า"ผมไม่สนดึงกระโปรงเธอขึ้นถกกางเกงในเธอลง
ใช้นิ้วของผมยัดไปเลย เข้าๆออกๆจนเธอทีน้ำซึมออกมา ผมเ้ลยเอาท่อนเนื้อมาใส่ของเธอแทน
แรกได้แค่หัว ผมเลยยัดไปหมดเลย เธอดิ้น ร้อง ผมรู้สึกว่ามีน้ำอะไรไหลผ่าน เลยเห็นน้ำแดงไหลผ่านหว่างขาเธอ
ผมซอยยิกส่วนหมอผมก็ใช้นิ้วไปเรื่อยๆจนเธอน้ำแตก ผมก็แตกตามแล้วผมก็เอานางพยาบาบผมอมท่อนเนื้อของผม
เธออมไม่เก่งเลย แต่ดูดเก่ง คืนนั้นผมมีความสุขมาก ผมทำจน4ทุ่มกว่าๆแล้วนางพยาบาลก็หลับไป ส่วนหมอก็ยังไม่หลับ
เลยไปส่งนางพยาบาลที่บ้านก่อนจะส่งผมก็ให้หมอกลับก่อน แล้วก็เอากับนางพยาบาลอีกทีในรถ ผมมีความสุขมาก
พอวันรุ่งขึ้นนางพยาบาลก็คุยกับผมเหมือนปกติ ทำเหมือนกับว่าไม่มีไรเกิดขึ้น แล้วทุกๆอาทิตย์เรา3คนก็มาทำกันอย่างสนุกสนาน

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 04, 2009, 11:54:00 am
 (003;ขอบคุณค้าบ (003;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: December 04, 2009, 02:08:10 pm
 (5; คุณหมอเล่นทีเดียว 2 คนเลย ใจร้าย

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: December 04, 2009, 10:36:49 pm
 (8; (1;