close buttonclose buttonclose button
เปิดซิงสาว 18

เปิดซิงสาว 18

หนูอยากลองของ · 12035

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 27, 2009, 08:24:36 pm
ดีครับผมเพิ่งเขียนเป็นเรื่องแรกเรื่องเกินเมื่อตอนผมอายุ17ครับแฟนผมชื่อต้นข้าวเราเรียนที่ รร เดียวกันอืมลืมแนะนำตัวผมชื่ออ๊อฟ เราคบกันได้แค่5เดือน ผมก็เริ่ม ไปหาเอทุกวัน วันนั้นเป็นวันที่ บ้านเธอไม่มีใครอยู่ พ่อแม่เธอ ไปต่างจังหวัด ผมไปหาเธอตอนแรกไม่มีอะไร ผมไปรับเธอไปกินข้าว ทีไนท์ พอกินข้าวเสร๊จ ผมก็ พาเธอกับไปที่บ้านเธอ ไปนั้งเล่นกัน ก็ไม่มีใครอยุ่ ผมคิดว่าวันนี้จะเอาเอไห้ได้ แล้วความคิดผมก้เปงจริง พอไปถึงบ้านเอเอก็ได้ไปเปลี่ยนกางเกงเปงขาซั้น ผมเพิ่งได้เห็นขอขาวของเธอเป้นครั้งแรกก็ครั้งนี้หละ มั้นขาวมากผมไม่เคยเห็นมาก่อน แล้ว เธอก็เอาน้ำมาไห้ผมกิน ผมก็นั้นดู tv กับเธอซักแปปหนึ่ง ผมก็คิดว่าเอาหละวะเปงไงเปงกัน ผมก็เริ่มขยับไปนั้งชิดเธอเธอก็ไม่ว่าอะไร แล้วผมก็เริมจับขาเธอ เธอสะดุ้ง แล้วผมก็เอาออกก่อน แล้วเธอก็บอกว่า ทำออะไรอะ ผมบอกว่าป่าว แล้วผมก็รอไปซักประมาณ5ทุ่ม เธอก็บอกว่าง่วงแล้ว จะไห้ผมกลับ แล้วผมก็บอกว่าไม่เปงไร เดี๋ยวกลับ แล้วไห้เธอไปเอาน้ำมาไห้กินก่อนกลับ ผมคิดว่าถ้าไม่ รีบตอนนี้ ไม่ได้แน่ พอเธอเอาน้ำมา แล้วรินไห้ผมแล้ว พอผมยกน้ำกินหมดแก้ว ผมได้ว่างแก้วแล้วก็ กระโจนไปหาเธอ กอดเธอ จูบเธอแล้วเธอก็ร้องลั่นบ้านแล้วผมจูบเธอ ...ไปซักพัก ไม่รู้เธอเป็นไรเธอก็ไม่ขัดขึน ผมได้ใจ เอามือลูบไร้ไปที่นมเธอ เธอเริ่มมีอารมแล้ว ผมคิด แล้วเธอ จูบตอบผมแรงมาก เหทือนคนไม่เคยได้ริ้มรสสวาท ผมเริ่มเอามือไปที่ จิ๋ม ของเธอไปที่เม็ด ....ของเธอเธอร้องครางออกมาแล้วก็บอกผมว่า เอาเลยๆๆๆ ข้าวไม่ไหวแล้ว แต่ผมไม่ผมเล่นของเธอไปก่อนจนเธอกระตุกแล้วกอดผมแน่มาก ผมก็ว่าเธอ ไปหวันแล้วส่วนผมก็ ไม่รอช้า ผมก็ปลุกอารมณ์เธอต่อ แต่เธอบอกว่าพอแล้ว ผมไม่สน ผมเล่นนมเธอต่อแล้วก็มาที่จิ๋มของเธอ แล้วเธอก็เริมอ่อนตามเคย ตอนนี้ผมไม่รอช้าผมเอาของผมค่อยๆยัดเข้าไป พอเข้าไปแค่นิดเดียวเธอบอกว่า พอแล้วเจ๊บ ผมก็บอกเธอว่าครั้งแรกก็งี้หละ เดี๋ยวก็หายเจ็บเอง แล้วจูบเธอเล่นนมเธอพอเธอเคลิ้มผมก็ ดันของผมเข้า ไปสุด เธอสะดุงมากแล้วบอกว่าเจ็บไม่เอาแล้ว แล้วเอามือดันผมออก ผมคิดว่าเรื่องไรจะเอาออก เธอเสร็จคนเดียวได้ไง แล้วผมก็ไซ้เธอต่อแล้วเธอก็ลืมความเจ็บ กับมาครางแทน แล้วบอกว่าอย่า ปล่อยในนะ ผมก็บอกว่า อืมๆๆๆ ไม่ปล่อยในหลอก แล้วผมก็เดินเครื่อง เบาๆก่อนแล้วเริ่มแรงๆๆ แล้วผมบอกไห้เธอหันหลัง ผมเอาท่าหมา เธอบอกว่าท่านี้มันมาก ผมกระแทกไปซักพักผมเริ่มรูสึกจะออกแล้วผมก็หยุด ไปไห้เธอนอนหงาย แล้วเอาหมอนหนุนหลังเธอ ท่านี้สุดยอด เธอไปก่อนผมอีก แล้วผมก็ทนไม่ไหว ที่นี้เอาออกไม่ทัน ผมเลยเอาปล่อยไส่รูเธอ เธอตกใจมากๆๆๆ แล้วบอกว่า ข้าวจะท้องป่าว ผมก็บอกว่าไม่หลอก ตอนนั้นผมเหนื่อยมาก เลยนอนหลับไปทั้งสองคน พอตื่นมาเธอบอกว่ากลัวท้อง ผมก็บอกว่าไม่ต้องกลัว แล้วเธอบอกว่าสนุกดี เธอก็ชอบแล้วผมก็ได้รู้ข่าวว่าเธอท้อง กับผม ผมก็เลยปล่อยเลยตามเลย ทำไงได้ก็มันพลาดมาแล้ว ตอนเธอท้องเธออายุ18 อิอิ คบกันแค่ปีเดียวอิอิ ได้ลูกแล้ว แต่ลีลาเธอสุดยอดมาครับ........แต่ผมก็ไม่วายหาหญิงไม่เปลี่ยน บันยากาศอิอิไม่จำเจ