close buttonclose buttonclose button
สาวน้อยบานฉ่ำ

สาวน้อยบานฉ่ำ

หนูอยากลองของ · 16182

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 26, 2009, 06:47:11 pm
ชื่อเรื่องไม่มีหรอกค่ะแต่อยากให้ตั้งกันเอง สวัสดีค่ะ น้องขอใช้ชื่อเล่นว่า หลิง ละกันนะคะ คือเรื่องของน้องมีอยู่ว่า เมื่อวานนี้เองค่ะ น้องได้เผลอไปมีอะไรกับหนุ่มบริสุทคนหนี่งน่ะค่ะ หลิงจะเล่าให้ฟังนะคะว่าเรื่องมันเกิดได้อย่างไร คือว่า น้องคนนี้ เอ่อลืมบอกไปค่ะว่า หลิง อายุ 20 นะคะ ส่วนน้องเค้าอายุ18 ค่ะ ชือว่าน้องหนึ่ง เรียกว่า หนึ่งก็แล้วกัน อืม หนึ่งเค้ามาหาหลิงที่บ้าน ที่จิงหลิงเป็นคนที่มีความต้องการสูงมากๆ เรียกว่าแค่อยู่ใกล้ผู้ชายก็รู้สึกเปียกขึ้นมาแล้ว แต่หลิงไม่มีแฟนนะคะ หาอยู่ค่ะ คนที่ชอบผู้หญิงเซ็กส์จัดแบบหลิงน่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะ พอหนึ่งมาหาหลิงที่บ้าน หลิงก็ต้อนรับ หาอะไรให้กินเพราเค้าบอกว่า ขับรถมาบ้านหลิงมันอยู่ไกลพอทานอะไรกันเสร็จ ก็นั่งดูหนังกันไป สักพักเค้าก็มาพูดเหมือนพยายามจะขอมีอะไรกับหลิงน่ะค่ะ แต่เค้าเคยบอกหลิงว่า เค้าไม่เคยเลย เรื่องแบบนั้นกับผู้หญิง เค้าอยากจะให้หลิงสอน หลิงก็ในฐานะที่เคยผ่านมาแล้ว ก้อไม่ค่อยจะอยากสอนหรอกค่ะเพราะหลิงเป็นคนขี้อายด้วยน่ะ ต่อนะคะ หนึ่งก็ชมว่า หลิงผิวขาวสวยเนียนดี หลิงก็เลยแกล้งบอกไปว่า ไม่อยากจับหรือไง เค้าก็บอกว่า เอ่อ จับจิงแล้วนะ พอจะลุกมาจับ หลิงก็แกล้งหนีน่ะค่ะ เค้าก็หาว่าหลิงไม่แน่จิง สักพักหลิงก็แกล้งพูดขึ้นมาว่า ที่มาบ้านหลิงวันนี้ มาดูทีวีใช่มั้ย ดี งั้นก็ดูต่อไป หลิงง่วงหลิงจะไปนอนแล้ว เค้าก็บอกว่า จะปล่อยหนึ่งอยู่ตรงนี้คนเดียวเหรอ หลิงก็บอก ใช่สิ อยากดูก็ดูไป ตอนนั้นก็รู้สึกหงุดหงิดขึ้นมาแล้วล่ะค่ะ เพราะเราก็ให้ท่าขนาดนี้ สักพัก หลิงก็เข้าห้องน้ำไปฉี่น่ะแล้วก็ล้างตรงนั้นซะสะอาดเชียวเพราะหลิงกะว่าจะให้หนึ่งเลียให้หลิงซะเลย แล้วหลิงก็เปลี่ยนมาใส่แค่ผ้าถุงผืนเดียวเท่านั้น จากนั้นหลิงก็เดินไปหาหนึ่งบอกว่า จะดูก็ดูไปนะเดี่ยวหลิงจะขึ้นไปนอนหน่อยหลิงง่วงแล้ว ก็แกล้งพูดไปแบบน้นล่ะค่ะ แล้วหลิงก็เดินขึ้นห้องเลยอย่างว่าล่ะค่ะผู้ชายคนไหนจะทนได้ เห็นผู้หญิงขาวๆอวบๆ หน้าอกใหญ่ๆ สะโพกบึ๊บๆอย่างหลิงน่ะ ก็เดินตามมาสิคะ พอถึงห้องหลิงก็แกล้งทำเป็นเปิดแอร์แล้วก็ลงนอนหลับตากอดตุ๊กตาเหมือนไม่สนใจ หนึ่งก็นั่งขอบเตียงแล้วก็พูดประมานว่า ง่วงเหมือนกัน แต่ก็ไม่กล้าจะทำอะไรหลิง ทั้งๆที่หลิงแอบดุก็รู้ว่า หนึ่งเองตอนนี้ก็คง เงี่ยนสุดๆเหมือนกัน หลิงก็บอกว่า นอนสิ หนึ่งก็ล้มตัวลงนอนแล้วก็เอามือมากอดหลิง หลิงก็แกล้งสะบัดออกบอกว่า นอนดีๆดิ ทีนี่หลิงหันไป ปรากฎว่าผ้าถุงของหลิง มันแหวกให้เห็นขาอ่อนเลยไปจนเกือบจะเห็นจิ๋มของหลิง หนึ่งเห็นคงอดใจไม่ไหว ก็เลยบอกว่า หลิง ช่วยสอนหนึ่งหน่อย หลิงตอนนั้นมันอยุ่ในอาการหน้ามืดแล้ว หลิงก็บอกให้หนึ่งถอดเสื้อผ้าออก หนึ่งลุกขึ้นไปปิดไฟจากนั้น หนึ่งก็แกะผ้าถุงของหลิงออก หลิงก็นอนหงายหน้าให้หนึ่ง หนึ่งก็เอาแขนมาจับขาสองขาของหลิงให้แยกออกจากกัน บอกหลิงว่า ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยเห็นของจริงแล้วก็บอกว่า มันน่ารักจัง แล้วหนึ่งก็เลื่อนมือมาจับตรงนมของหลิง บอกว่า มันใหญ่แล้วก็นุ่มดี แล้วก็โน้มหน้าลงมา ถามหลิงว่า ขอดูดได้มั้ย หลิงตอนนั้น ก็บอกว่า อยากทำอะไรก็ทำไปเลย หนึ่งก็ดูดนมหลิงดังจ๊วบๆ แล้วมืออีกข้างก็ขยี้หัวนมหลิง จนหลิงซี๊ด ออกมาเลย หนึ่งบอก ขอ จูบหลิงหน่อย แต่หลิงก็ไม่ยอม ไม่รู้สิคะ มันแบบไม่อยากจูบเลย พอเห็นหลิงไม่ยอม หนึ่งก็ ลงมาดูดนมหลิงสลับไปมาทั้ง2 ข้าง สงสัยคงจะมันส์เขี้ยวน่ะค่ะ เลยกัด หลิงร้องบอกว่าเจ็บ อย่ากัด หนึ่งบอกว่า มันส์เขี้ยวมาก หลิงกดหัวหนึ่งให้ลงต่ำไปเรื่อยๆจน อ่า สิ่งที่หลิงรอคอยกำลังจะเกิดขึ้นแล้ว หลิงบอกหนึงว่า สิ่งที่ผูหญิงชอบมากที่สุดคือ การที่ถูกใช้ลิ้นกับตรงนั้น หนึงไม่รอช้าค่ะ ค่อยๆ เอาลิ้นมาเลียตรงร่องจิ๋มของหลิง หลิงครางออกมาแบบอยากจัดๆ แล้วก็อย่างว่าล่ะค่ะ เด็กก็คือเด็ก หลิงบอกว่า เอานิ้วมาแหวกมันด้วยดิ หนึ่งก็ทำตามอ่ะค่ะ แล้วก็เลียไปเรื่อยๆ มันกเสียว เวลาที่ลิ้นหนึ่งไปแตะตรงติ่ง แต่บางครั้งก็รู้สึกเฉยๆ หลิงต้องหาจุดที่จะให้หลิงเสียวมากที่สุด หลิงเลยจัดการจับหัวหนึ่ง หลิงเสียวมากตรงจุดๆหนึ่ง หลิงร้องบอกให้อยุ่ตรงนั้นไว้ หลิงก็ไม่รู้ว่าเค้าทำอะไรบ้าง แต่หลิงรู้ว่าหลิงเสียวสุดๆ แต่ยังไม่สุดเท่าไหร่ ก็ร้องครางบอกว่า ทำแรงเลียแรงๆ สอดลิ้นเข้าไปด้วย แหม ที่จริงหลิงก็สงสารนะ เพราะน้องเค้าก้ไม่เคย แต่ตอนนี้หลิงเงี่ยนนี่คะ มันกำลังจะเสียวสุดๆ ก็ไม่สุด พอกะลังจะสุด มันก็ผิดที่ แล้วหลิงก็ต้องมาหาจุดนั่นใหม่ จนบางครั้งหลิงก็เหนื่อยเหมือนกันล่ะค่ะ หนึ่งเองก็คงเหนื่อยแต่ก้ตั้งหน้าตั้งแต่เลียไม่หยุด บางครั้งก็เอามือขึ้นมาบี้หัวนม หลิงก็จะครางออกมาอีกเพราะมันเสียวเหมือนกัน หลิงเองก็บอกว่า หลิงจะเสร้จแล้ว เร็วๆ เร็ว ๆ หนึ่งก็เร่งเลียไปเรื่อยๆก็ยังไม่เสร้จสักทีจนหลิงเจ็บตรงแคมไปหมดเพราะหนึ่งใช้เล็บจิกเข้าไป หลิงเลยเอามือตัวเองจัดการอ้าเอง ทีนี้ล่ะค่ะ มันถูกตรงจุดแล้ว ความรู้สึกเสียวสุดยอดจนเกร็งจนร้อนไปทั้งตัว ตัวหลิงก็เริ่มกระตุกเพราะมันเสียววาบๆมันใกล้เข้ามาแล้วค่ะ หลิงรู้สึกว่า ไม่ไหวแล้ว เลยกดหน้าหนึ่งฝังลงไปกับจิ๋มหลิงซะแน่นเลยแล้วหลิงก็ตะโกนว่า เสร็จแล้วๆ แล้วก็ปล่อยมือจากหัวหนึ่ง แต่หนึ่งยังไม่ยอมหยุดเลีย จนหลิงเกือบจะเสียวติดต่อกัน เลยบอกว่า พอแล้ว ไม่ต้องเลียแล้ว หนึ่งก็ยืดตัวขึ้นหลิงรู้สึกว่า ตรงจิ๋มของหลิงนั้นมันแฉะไปหมดเลย ไม่รู้ว่าจากน้ำของหลิงหรือน้ำลายของหนึ่งหรือทั้งสองผสมกัน จากนั้น หลิงก็แหกขาให้กว้างๆ ให้หนึ่งเอาเข้ามา หนึ่งก็คลำหารู พอเจอ ก็สอดเข้ามา ตอนแรกมัน เด้งออกไป ก็จับใส่เข้าไปอีกทีพอมันเข้ามาหมดแท่งหนึ่งก็กระแทกลงมาอย่างแรง ปากเราทั้ง 2 คนก็จูบกันอย่างอัตโนมัติ ลิ้นก็พันกันวุ่นวาย หนึ่งจูบหลิงนานมากๆแล้วก็เลื่อนลงไปกัดหัวนมหลิง บีบนมหลิง จนหลิงร้องระงมไปหมด แต่ก็ยังไม่ถึงใจหลิง หลิงกระซิบบอกหนึ่งว่า ขออยุ่บนได้มั้ย หนึ่งก็ตกลง หลิงก็เลยขึ้นไปควบเองเลยค่ะ กระแทกแรงมากๆจนหลุดออกมา แต่ก็เอาใส่เข้าไปอีก หลิงก็จับมือหนึ่งให้มาบีบนมหลิงไว้ เพราะเวลาหลิงกระแทกลงไป หน้าอกขนาด 39Dมันจะกระเพื่อมจนบางครั้งหลิงเจ็บเหมือนกัน หลิงก็ขย่มต่อไป บางครั้งหนึ่งก็ชันตัวขึ้นมาดูดหัวนมหลิงเล่น จนหลิงร้องบ่อยๆ แล้วหนึ่งก๋บอกว่า อยากทำเอง หลิงก็เลยพลิกตัวมานอนอ้ารออยู่ หนึ่งก็จับใส่ทีเดียวพรวดเข้าไป แล้วก็กระแทกอย่างแรงไม่ลืมหูลืมตา หลิงถามว่า จะออกหรือยัง หนึ่งเงียบไม่ตอบ แต่ครางให้หลิงฟัง แล้วก็บอกหลิงว่า ขอออกในได้มั้ย หลิงบอก ไม่ได้ หนึ่งก็ซอยอีก 3-4 ทีแล้วก็ชักออกมา หลิงบอกให้แตงตรงร่องอกหลิง น้ำของหนึ่งก็พุ่งออกมาเข้าปากหลิงตั้ง2-3 หยด แล้วก็หอบนอนแฮ่กลงมาข้างๆหลิงซึ่งก็เหนื่อยหมดแรงเหมือนกัน หนึ่งก็นอนกอดหลิง หลิงถามว่า เป็นไงมั่ง ครั้งแรก ดีมั้ย หนึ่งก็บอกว่า สุดยอดเลยหลิง หนึ่งชอบจับนมหลิงจังเลย มันนุ่มเหมือนนู๋ที่หลิงเลี้ยงไว้ เราก็นอนหายใจเหนื่อยกันสักพัก หนึ่งก็เอานิ้วไปลูบแถวๆ ท้องของหลิงซึ่งมีน้ำของหนึ่งปล่อยไว้อยู่แล้วหนึ่งก็เอานิ้วมาแหย่เข้าไปในรูของหลิง จนหลิงสะดุ้งขึ้นมาอีก หลิงเลยบอกว่า จะทำอีกเหรอ หนึ่งเงียบไม่ตอบ แต่ก็ก้มลงมาดูดนมหลิงอย่างแรงหลิงเลยปล่อยอารมณ์ให้พุ่งขึ้นสักแป๊บ หลิงก้ผลักหนึ่งนอน แล้วหลิงก็เล้าโลมหนึ่งบ้าง เลียตั้งแต่ซอกคอ ติ่งหู ขบหัวนมแล้วก็มาถึงตรงที่หนึงรอคอยเหมือนกัน แต่หลิงยังไม่อมหรอก หลิงใช้มือกำรูดมันก่อน พอเห็นหนึ่งกำลังเคลิ้ง หลิงก็รีบอมเข้าไปทีเดียวทั้งอัน เพราะ ขนาดไม่ใหย่มากหรอกค่ะ หนึ่งก็ครางอู้ สะดุ้งขึ้นมา จับหัวหลิงแน่นเลยหลิงก็ใช้วิชาที่เคยฝึกมาจัดการกับไส้กรอก ของหนึ่งซะแข็งปั๋ง หนึ่งบอกขอใส่เลย แต่หลิงอยากทำท่าหมา หนึ่งก็ยอม พอหลิงหันก้นให้ หนึ่งก็เอานิ้วสอดเข้ามา แต่หลิงรู้สึกเจ็บ หลิงบอกหนึ่งว่า รู้สึกว่ามันแห้งมั้ย หนึ่งพยักหน้า หลิงก็เลยบอกต่อว่า งั้นต้องทำให้มันแฉะสิ เพราะไม่งั้นมันจะเจ็บ หนึ่งก็เลยก้มหน้าลงมาเลียอีกรอบ หลิงไม่ทันตั้งตัวก็ซี๊ดออกมาอีกแล้ว หนึ่งก็ท่าจะติดใจก็เลียเอาๆจนหลิงบอกว่าขอหลิงนอนดีๆ ได้มั้ย แล้วหลิงก็ลงมานอนท่าเดิม นอน อ้าซ่าให้หนึ่งเลีย จนเสร็จไปอีกรอบ แต่มันก็ดึกมากแล้ว หลิงกลัวพ่อแม่หลิงจะกลับมา เลยรีบบอกให้หนึ่งแต่งตัวกลับ ระหว่างแต่งตัว หนึ่งก็เข้ามาจับนมหลิงเล่น บอกว่า ชอบมากๆ มันใหญ่เต็มไม้เต็มมือ ยิ่งเวลาเปิดไฟแล้วเห็นชัด หนึ่งก็ยิ่งชอบใจ แล้วก็บอกว่า จะมาอีก หลิงก็บอกว่าได้ทุกเวลาค่ะ จบแล้วค่ะ แต่ก็ยังมีกับคนอื่นอีกนะคะ แต่ตอนนี้พอแค่นี้ก่อน เพราะเล่าไปก็เสียวไปเหมือนกันค่ะ

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 29, 2010, 02:35:47 pm
ขอบคุณคับ (00;

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: April 10, 2010, 01:56:25 am
 (39; (39; (39; (39; (39;