close buttonclose buttonclose button
สาวออฟฟิศรุ่นน้อง ให้ท่า

สาวออฟฟิศรุ่นน้อง ให้ท่า

เรื่องเสียว · 15946

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องที่ผมจะเล่าเกิดขึ้นกับผมตอนที่ทำงานอยู่ที่บริษัทแห่งหน
ึ่งแถวพหลโยธิน ที่ๆผมทำงานอยู่นั้นส่วนใหญ่จะมีแต่ผู้หญิง มีผู้ชายเป็นส่วนน้อย ประมาณ 4-5 คน
ผมเป็นคนจัดอยู่ในคนหน้าตาธรรมดา แต่ร่างสูงใหญ่ ที่ทำงานผมมีผู้หญิงคนนึงหน้าตาดี
สวยหุ่นดีผิวขาว ชอบนุ่งกระโปงสั่นๆ มนั้งทำงาน พอชะเง้อไปเห็นขาเธอผมแทบไม่มีแรงทำงานเลย
ผมได้คิดแต่ในใจว่าผมต้องจัดการเธอให้ได้ไม่วันใดก็วันหนึ่ง แล้ววันนี้นก็มาถึงจริงๆดังฝัน
ธรรมดาผมก็จะเป็นคนขี้เล่นอยู่แล้วผมชอบเดินแหย่เพื่อนร่วมงานของผมเล่นไปเลื่อย ถ้าว่างงาน
วันนั้นประมาณ 6 โมงเย็นแล้วที่ทำงานก็เลิกงานกันหมดแล้วผมก็เดินไปที่โต็ะเธอ
เห็นเธอกำลังนั้งทำงานอยู่ ผมก็กะจะเดินเข้าไปคุยเล่นด้วย แล้วจะถามว่าทำไมยังไม่กลับอีก
พอผมเดินเข้าไปใกล้โต๊ะเธอเท่านั้นตาผมแทบทะลุออกมาจากเบ้า เสื้อที่เธอใส่คอกว้างมากครับ
ผมมองเข้าไปเห็นแทบถึงสะดือเลยหน้าอกเธอขาวมาก เสื้อในที่เธอใส่นั้นเป็นลายลูกไม้สีดำ
ยิ่งขับให้ผิวเธอขาวขึ้นไปอีก ผมยืนมองอยู่นานจนเธอนั้นคงผิดสังเกตุเลยเงยหน้าขั้นมาหาผม ถามผมว่ามีอะไรเหรอ
ผมก็ตกใจ พอเธอเห็นผมสะดุ้งเธอก็เลยก้มลงมองตัวเอง แล้วเธอก็เลยเงยขึ้มมายิ้มแล้วพูดว่า
ทำไมไม่เคยเห็นเหรอผมก็เลยบอกไปว่าเคย แต่ไม่เคยเห็นขาวๆเท่านี้มาก่อน
แล้วเธอก็ถามว่าขาวมากไหม ผมเริ่มไม่ค่อยจะแน่ใจว่าเธอจะเล่นด้วยหรืออย่างไร ผมก็เลยแกล้งถามไปว่า
ไม่แน่ใจว่ามากหรือไม่มากเพาะยังเห็นไม่ค่อยถนัด เธอบอกว่ายืนมองอยู่ตั้งนานยังเห็นไม่ถนัดอีกเหรอ
ผมบอกใช่เสื้อมันคอแคบไปนิด อยาเห็นมากกว่านี้อีกนิดแล้วเธอบอกว่าถ้าให้เห็นแล้วจะมีอะไรแลกเปลี่ยน ผม
บอกว่าแล้วเธออยากเห็นอะไรล่ะเดี๋ยวจะเปิดให้ดูเธอเหลือบมองมาที่เป้าผมซึ่งกำลังจะแข็งมาก
ขึ้นแล้วเธอก็บากว่า บ้า.. แบบอายๆ ผมไม่รอช้า รีบเดินเข้าไปหาเธอ
ผมจับไหร่เธอเบาๆ แล้วค่อยๆเลื่อนมือลงไปที่อกของเธอ เธอนั่งนิ่งปล่อยให้ผมทำตามใจ ผมก็ได้ใจ
ยังไงที่ทำงานก็ไม่มีใครอยู่แล้วเพาะเริ่มมืดแล้ว ผมก็เลยเน้นมือบีบเบาๆที่อกของเธอ
เธอหลับตาพริ้ม แล้วเงยหน้าขึ้น ผมก็เลยก้มหน้าลงไปเพื่อจูบเธอ เธอพเย้อปากรับผม
เราจูบกันอยู่ซักพัก ผมก็ถอดเสื้อคุมเธอออกแล้วเสื้อที่อยู่ด้านในด้วย พอผมเห็นอกเธอเท่านั้นแทบทำอะไรไม่ถูก
หน้าอกเธอใหญ่พอที่แบบหน้าฝัดมาก ขนาดยังมีเสื้อชั้นในใส่อยู่นะเนี้ย
ผมรีบถอดชั้นในเธอ แล้วก็ดูที่หัวนมเธอ เธอครางอยู่ในลำคอ มือนึงเค้นอกเธอ อีกมือผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปง
ผมล้วงเข้าไปจนถึงถ่ำเธอซึ่งตอนนี้นมันแฉะมาก ผมจึงค่อยเอามือดึงกระโปงขึ้น
ผมนั่งคุกเข่าลงแล้วค่อยๆดึงชั้นในเธอออก จนผมเห็นเต่าเธอ
เต่าตัวนี้ผมเห็นขนมันเป็นไรๆเท่านั้นเอง ดูเนียนโล่ง
อะไรเช่นนี้ ผมค่อยซุกหน้าลงไป แล้วใช้ลิ้นละเลงลงไปบนจุดกระสันของเธอ
เธอเด้งเอวขึ้นรับลิ้นผม แล้วร้อง ซี้ต... อย่างลืมตัวผมใช้ลิ้นอยู่นาน
จนเธอบอกว่าเธอไม่ไหวแล้ว แต่ผมยังดื้อผมใช้นิ้วกลาง สอดเข้าไปข้านในตัวเธอแค่ประมาณ 1 ข้อแล้วเกี่ยวขึ้น
มือเธอเริมจิกับเก้าอี้แน่นแล้วพริกตัวไปพริกตัวมาเหมือนใจจะขาด เธอบอกว่าไม่ไว้แล้ว..
แล้วร่างกายเธกก็กระตุกผมรู้ว่าเธอถึงแล้วผมจึงยืนขึ้นแล้วแก้กางเกงตัวเองออกแล้วส่งเ
จ้าหนูน้อยของผมไปที่ปากเธอ
เธอรับมันเข้าไปอย่างว่าง่าย เธอทั้งดูดทั้งเลียของผมอย่างเมามัน
ผมได้แต่ร้องซี้ต.. จนผมคิดว่าถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไปผมคงตกม้าตายแน่ ผมจึงดึงออกจากปากเธอ
แล้วบอกให้เธอหันหลังคุกเข่าบนเก้าอี้ แล้วก้มโค้ง แล้วผมค่อยสอดเจ้าหนูของผมเข้าไปช้าๆ
เธอบอกว่าเบานะเจ็บ ผมค่อยดันเข้าไปในตัวเธอ มันเข้าไปไม่ค่อยง่ายนัก
เหมือนเธอเคยผ่านมาแต่ไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ผมดันเข้าไปจนสุด แล้วค่อยขยับเข้าออกช้า แล้วก็สลับเร็วไปเลื่อยๆ
ทั้งห้องนั้นได้ยินแต่เสียงเราสองคน ซี้ต... เธอครางเสียงดังมาก
ผมได้ยินเสียงเธอทำให้ผมมีอารมย์เพิ่มขึ้นอีก พอซอยได้ซัพักผมเปลี่ยนท่า ผมลงไปนั้งที่เก้าอี้แทนแล้วให้เธอขึ้นค่อม
เธอค่อยกดของเธอลงของผมช้าจนมิดแล้วเธอค่อยๆโยกขึ้นโยกลง เธอร้องอ้า...ซี้ต
ท่านี้ทำให้ของผมเข้าลึกมาก เธอโยกถี่ขึ้นเลื่อยๆ แล้วบอกว่าจะออกแล้ว
ผมก็เลยจับก้นเธอแล้วช่วยกระแทกด้วยเท่านั้นผมทะลัก เธอบอก
จะเสร็จแล้ว ผมก็ไม่ไหวเหมือนกันเธอบอกให้ปล่อยเลยเท่านั้นแหละผมปล่อยหมดแม็กไม่
เหลือหรอ ตัวเธอกระตุกสองสามที่ แล้วกอดคอผมซบลงกับไหล่ผม
หมดแรงด้วยกันทั้งคู่ ซักพัต่างคนก็ต่างแต่งตัว แล้วชวนกันกับบ้าน พอวันต่อมาผมเจอเธอ
เธอก็ยิ้มให้ผมแบบอายๆ จากนั้นมาผมก็ชวนเธอไปเล่นจ้ำจี้ตลอดจนผมออกมาจากบริษัทนั้นเพระไ ด้งานใหม่
ตอนนี้เธอก็ยังทำอยู่ที่เก่า วันนั้นผมเจอเธอก็เห็นเธอเดินอยู่กับแฟนเธอจับมือกันกระหนุงกระหนิง พอเธอ
เห็นผมเธอก็ยิ้มให้เล็กน้อยแล้วก็เดินไปเลย ทำเหมือนคนไม่เคย......กันไปได้
วันหลังผมจะมเขียนให้อ่านอีกนะครับ ประสปการณ์ผมอีกเยอะ  (7;

Offline oho_u

• Hero Member
    • เสียว: 0
thank u na

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0