close buttonclose buttonclose button
ทำกิฟท์.......ให้พี่สะใภ้

ทำกิฟท์.......ให้พี่สะใภ้

prak977 · 62683

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ผมกรอายุ 28 ปี ครับ เมียผมเดือน อายุ 22 ปี เรียน จบเราแต่งงานกันเลย เพราะผู้ใหญ่บังคับ ผมทำเมียท้องตั้งแต่ปี 2 จนน้องเดือนเรียนจบ เราก็มีลูก 2 คนแล้ว โชคดีเราไม่ต้องทำงาน ผมแค่ตามเก็บค่าเช่าที่ดินให้แม่ผม เลยว่างเยอะ ส่วนเมียเค้าเฝ้าร้านทองของพ่อเค้า เรื่องมีอยู่ว่าดาวพี่สาวเมียผม แต่งงานไป เกือบปี ไม่ยักท้องซะที (ผัวอยากมีลูกมากครับ) ผัวเป็นคนจีนไปตรวจแล้วเชื้อไม่แข็งแรง เลยต้องทำกิฟท์ ผมเลยแนะนำให้ไปหาหมอ (เพื่อนรุ่นๆของผมเอง แต่มันเรียนเก่งกว่าใคร) พอตรวจเสร็จ เช็คกำหนดความพร้อม ผมชวนเพื่อนมาดริ้ง ตามประสา มันเมา เผลอเล่าเรื่องของดาว(พี่เมียผม อายุแค่ 25 เอง) มันว่าหีพี่เมียมึงสวยมาก ทั้งขาว อูม ขนแทบไม่มีเลย มันเราซะผมอยากเลย  หลังจากนั้น เกือบเดือน ดาวกับผัว ก็มาตามนัดหมอ แกมาจากจีนกัน เลยพักบ้านผมเลย ตกเย็นเราเลยฉลองที่ได้ลุ้นมีลูกซะที เราดื่มกินจนเที่ยงคืน จนแฟนผมเริ่มเมานิดๆ แกคออ่อน เลยขอไปนอนก่อน ดาวกับผัวก็เมาได้ที่ เวลาผมไปเอาโซดา เค้ามักกอดหอมแก้มกัน เฮฮากันมาก ผมดูแล้วควยแข็งเลย ผมเลี่ยงขอเข้ามานอน ขืนอยู่นานกว่านี้ ต้องชักว่าวแน่ (เมียผมประจำเดือนมา) เข้าไปได้แป้บลืมมือถือที่โต๊ะกินเหล้าครับ เลยเดินมาเอา โห...กำลังนัวเนียเลยครับ เล่นจูบฟัดกันที่โซฟาเลย ผัวดาวล้วงควัก ถอดกางเกงดาวออก ดูเอ็กซ์มากๆๆ ดาวใส่แค่เสื้อยืด ส่วนล่างเปลือยเปล่า ผัวดาวชื่อฟ่ง แกเลียล้วงใหญ่ ไม่นานฟ่งก็งัดควยออกมา ผมแอบภูมิใจครับ ผมใหญ่กว่า 555++ ของฟ่งผมว่าน่าจะ แค่ 4 นิ้ว แต่ควยมันขาวจั๊ว ควยผมดำกว่ามากเลย แต่ขนาดผม 5.5 ชายไทยครับ ฟ่งจัดการยัดแล้วแทง มันซอยเร็วมากๆครับ แค่ 3 นาที จบเกมส์ น้ำแตก แล้วมันก็พึมพัมหลับเลย ดาวทำหน้าเหมือนค้างๆ จัดแจงเสื้อผ้า ผมเลยแกล้งเดินออกไปดาวมองผมอายๆ ผมยิ้มว่าหลับข้างนอกเลย สงสัยเมามาก แกล้งทำเฉยๆ ครับ ดาวยิ้มเขินๆ ผมช่วยดาวประคองฟ่งเข้าห้องนอน แล้วกลับออกมา ดาวไปอาบน้ำ แกอาบนานจนผมฟุ้งซ่าน เลยย่องไปแอบดู ดาวกำลังนอนแช่ตัวในอ่าง แล้วเคล้นเต้านมตัวเอง ดาวลูบไล้ตามตัวลงไปที่เนินหี แกหายใจหอบเบา เมื่อนิ้วเกี่ยวลงร่องหี แกอารมณ์ค้างจริงๆ ผมอั้นไม่ไหวจริงๆครับ เลยจัดการชักว่าวไปแอบมองไปจนน้ำแตกไป 1 รอบ แต่ดาวยังครับ แกลูบไล้ไม่หยุด เหมือนนวดตัวเอง ผมเลยแกล้งย่องกลับห้องตัวเอง แล้วทำเนียนเข้าห้องน้ำ (ห้องน้ำเข้าได้ 2 ทางครับ คือจากห้องนอนผม และจากด้านนอก) ผมเปิดประตูเบาๆ เข้าไปดาวยังหลับตาพริ้มเคล้นนมตัวเอง ผมไปนั่งใกล้ๆ แล้วล้วงนิ้วเข้าร่องหีพรวด ดาวสะดุ้งว่าพี่...อย่า อื้อ..ไม่..ไม่เอา เสียงแกห้ามแผ่วเบามาก มือแกเอามาจับทับมือผมให้หยุด แต่นิ้วมันเข้าไปแล้ว กระดิกตามสัญชาติญาณ ดาวถึงกับหนีบขาแน่น ไม่นานเสียงครางของดาวเริ่มออกมาเบาๆ แกไม่ขัดขืนมากเท่าไหร่ ผมเร่งนิ้วจนดาวแอ่นหีขึ้นรับ ผมจับแกลุกมาพาดกับขอบอ่าง แล้วล้วงต่อ ดาวเกร็งจับขอบแน่น แกว่าพอพี่ดาวไม่ไหวน่ะ มันเสียว พอเถอะ..พอก่อน ผมฉวยจังหวะแทงควยเข้าจากด้านหลัง ดาวสะดุ้งร้องอุ๊ย..อย่า..ไม่น่ะ พี่กร แต่แกกลับโยกสะโพกรับควยผม ผมยิ่งได้ใจ ยิ่งเร่ง ทั้งวน บด แทง มือบีบนมขาวๆเล่นพลางๆ ดูดาวจะชอบท่านี้ แกครางเบาๆ แบบกลั้นเสียงแต่บางครั้งก็หลุดเสียงซี้ด......... ดาวติดลมแล้ว ผมเลยจับแกเปลี่ยนท่า ผมนั่งที่ชักโครก ดาวตามมานั่งคร่อม แล้วโยกแบบไม่กลัวหีแหกเลย แกโยกได้ไม่ถึง 5 นาที แกเกร็งไปทั้งตัวเลย แกกอดรัดผมแน่น ผมพ่นน้ำเข้าร่องตามดาวไปติดๆ..........เรากอดไซร้กัน ไม่หยุดแล้วยกสองก็เริ่มขึ้น คืนนั้นผมเย็ดดาวไป 4 รอบ มากกว่าตอนผมเอาเมียซะอีก จนดาวว่าพอ..เจ็บหีไปหมดแล้ว เราถึงได้แยกย้ายกลับห้อง เช้ามาแกสร่างเมาแล้ว แกมองผมอายๆ แต่ไม่วายแอบกระซิบต่อว่าผม ตบท้ายขอผมเก็บเป็นความลับตามฟอร์ม..........แล้วน้องดาวก็ท้องสมใจ ผมเองก็ไม่แน่ใจ ว่าเพราะไปทำกิฟท์? หรือทำกับผม?

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
 (23; (24;

Offline ct07778

• Sr. Member
    • เสียว: 0
อั๊ว...อาฟง

ชื่อเต็มเฉียวฟง....เดี๋ยะปี้เมียอั๊วยังมาพูดเจี๊ยวใหญ่กว่าอีก เจอฝ่ามือ 18 มังกรดีมั๊ย

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
 (003;................แหล่มเลย.................. (003;

Offline bornmarch

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
แจ๋วเลยพี่  (6; (4; (2; (26;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thanks krub

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #7 on: August 04, 2011, 09:52:30 am
 (50; (50; (50;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: August 08, 2011, 01:34:22 am
 (17; (17; (17;