close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียว น้องจิว

เรื่องเสียว น้องจิว

เรื่องเสียว · 18087

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมอยู่บ้านคนเดียวแถวท่าปูนครับชื่อเอก ครอบครัวอยู่ตางจังหวัด และทำงานเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง มีแฟนอยู่คนนึงครับชื่อน้องจิว อายุ 19 ปี กำลังเรียนอยู่มหาลัยครับ บ้านเธออยู่แถวลาดพร้าว จิวเป็นคนน่ารักที่สำคัญเธอหุ่นดี ขาเรียวยาวและขาวมากด้วย(ผมแพ้คนขาว) เราคบเป็นแฟนได้ประมาณจะครบปี แต่ผมยังไม่เคยมีอะไรลึกซึ้งมากไปกว่าการจับมือและหอมแก้ม ผมเข้าออกบ้านเธอได้อย่างสบาย...เธออยู่กับพ่อสองคนและแม่บ้านครับ ท่านไม่ได้ว่าอะไรเพราะไว้ใจเราและเห็น ผมทำงานเป็นหลักเป็นแหล่ง วันเกิดเหตุเป็นวันเสาร์ครับพ่อน้องจิวไม่อยู่บ้านครับขับรถไปธุระที่ระยอง ทำให้จิวอยู่บ้านสองคนกับแม่บ้าน ประมาณ 9 โมงเช้าผมกะจะไปรับน้องจิวเพื่อไปดูหนังที่ Major ขับรถถึงหน้าบ้านและจอดรถแล้วก้อไม่มีคนมาเปิด (ปกติแม่บ้านเปิดให้) สงสัยจะไปตลาดครับผมคิดใจใจ ผมเลยเปิดประตูรั้วบ้านเข้าไปเอง และก้อเจอน้องจิวนอนหลับอยู่หน้าทีวีที่เปิดอยู่ห้องรับแขก สงสัยเมื่อคืนนอนดึกเลยนอนรอผมมารับจนหลับไป เธอใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวเข้ากับผิวเธอมากครับใส่เสื้อในเกาะอก ใส่กางเกงผ้ายืดขาสั้นสีขาว แบบขาบานและสั้นมาก เธอนอนขาก่ายหมอนจนกางเกงร่นขึ้นสูง ที่สำคัญไม่ได้ใส่กางเกงในครัว ขาวน้องจิวขาวและเรียวงามมากมองเลยขึ้นไป เกือบเห็นถึง กลีบเธอเลยครับ ผมเห้นแล้วได้อารมมาก ปกติตอนเช้าผมจะชักธงรบอยู่แล้ว ผมห้ามใจไม่ใหวเลยขยับตัวเข้าหาเธอและนั่งลงสังเกตุความงามและความขาวของสาวรุ่น ผมค่อยแลบลิ้นออกมาและสกิดเลีย ขาอ่อนด้านในของเธอ ลิ้นผมค่อย ๆ ไล่เลี้อยขึ้นไปข้างบนอย่างแผ่วเบา กลัวเธอตื่นครับ เเละผม ค่อยๆ ลูบวนตรงหัวนมเธอ ลิ้นผมวนขึ้นจนเจอกลีบครับ ผมค่อยๆเลียแยงและดุนลิ้นเข้าด้านในรู ตอนนี้รู้สึกว่าน้องจิวจะขมวดคิ้ว สงสัยจะเสียวครับ ผมเลียลากยาวและส่ายอย่างช้าๆ เสียงของจิวครางในลำคอ อืมมม อืมม ผมเห็นหอยน้องจิวแล้วสวยมากครับ สีชมพูและปิดสนิท ซึ่งตอนนี้มีน้ำเสียวเหนียวออกมาปนกับนำลายผมบ้างแล้ว น้องจิวคงเสียวเลยขยับก้นและส่ายเล็กน้อย ผมเลยเลียหนักขึ้น และได้ยินเสียงซี้ด จากปากน้องจิว เธอยังไม่ลืมตาครับ แต่ผมว่าเธอตื่นแล้ว และรู้ว่าเป็นผมเลียกลีบเธอ เธอคงเสียวเลยปล่อยเลยตามเลย ผมค่อยๆ ดึงกางเกงลงและเลียตามกลีบหนักหน่วงขึ้น เธอคงเสียวครับเลยบิดตัวนอนตะแคง ผมไม่รอช้าถอดกางเกง และประกบด้านหลังค่อยขยับแท่งผมปรบอย่างช้าๆ และค่อยๆดันเข้าไป พร้อมกับ ก้มลงดูดหัวนมเธอไปด้วย ได้เรื่องครับเธอครางดังขึ้นและซีดปาก เบา ผมค่อยๆกระแทกเข้าไปเรื่อยๆตามทางที่คับแน่น เธอตอดผมรุนแรงมากครับ ผมดันจนมิดด้ามและกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนน้องจิวตอนนี้แอ่นก้นให้ผมกระแทกอย่างเมามัน เราสองคนเริ่มแลกจูบกัน และผมก็ทระแทกไปเรื่อยๆ อ่า อ่า อ่า เสียงน้องจิวดังขึ้นมาก ตอนนี้ผมขยับให้เธอนอนคว่ำ และยกก้นเธอขึ้นเล็กน้อย ตอนนี้เรามาอยู่ในท่ากวางแล้ว ผมกระแทกไปเรื่อยๆ ก้นน้อจิวขาวและอวบ ทระแทกมันมากครับ ผมจับแก้มก้นทั้งสองข้างกระแทกแรงขึ้นเธอเริ่มโยกสู้ และเสียงครางดังขึ้นมือจิกที่ก้นผม ผมรู้สึกว่าเธอเกร็งและกระตุกตามมาติดๆ และหันมาแลกจูบกับผม ข้างในเธอรัดผมจนผม ทนไม่ไหวและผมก็เลยชักออกมาเสร็จตรงแก้นก้นขาวๆ ของเธอ เรานอนแลกจูบกันสักพัก ผมใช้ทิชชู่เช็ดให้เธอและปลอบใจเธอต่างๆนาๆ ผมรู้สึกรักเธอมากครับ สักพักเธอลุกไปห้องน้ำ และผมตามไป พอเธอออกมา ผมรู้สึกว่าแม่บ้านกำลังจะเปิดประตูเข้าบ้านมาแล้ว เลยจูงมือเธอแอบวิ่งขึ้นบันไดบ้าน ระหว่างนั้นเราสองคนเลยแอบอยู่ห้องน้ำด้านบน โดยที่ผมเริ่มมีอารมย์อีกแล้วเพราะหน้าสวยๆของน้องจิว ผมเลยจับเธอหันหน้าเข้าผนังห้องน้ำ รูดกางเกงขาสั้นลง จับของผมให้ตรงรู จับบั้นท้ายน้องจิวกระแทกเร็วและแลกจูบไปด้วย เธอครางดังมากจนผมต้องปิดปากไว้ ผมทระแทกประมาณสิบกว่าครั้งก็ปล่อยน้ำรักเข้ารูเธออีกรอบ เสร็จแล้วเราจัดแต่งเสื้อผ้าเรียบร้อยและกลับมานั่งดู ทีวี โดยที่แม่บ้านไม่ได้สนใจเพราะกำลังทำกับข้าวอยู่ในครัว หลังจากวันนั้นผมก้อกระแทกก้นน้องจิว แทบทุกวันหลังจากเลิกเรียน โดยท่าโปรดของผมคือเลิกกระโปรงนักศึกษาขึ้นและหันหน้าน้องจิวเข้าผนัง ท่านี้ผมจะเสร็จไว และรักษาเวลาได้ดีเวลาอยู่ใน บางมุมของบ้าน ที่ลับตาแม่บ้าน....กับพ่อของเธอ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 27, 2011, 08:47:46 pm
 (24; (24;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 27, 2011, 11:59:10 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: June 28, 2011, 12:00:25 am
 (19; (19;