close buttonclose buttonclose button
คิดถึง นัท

คิดถึง นัท

เรื่องเสียว · 14010

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 24, 2011, 09:37:36 am
นัททำงานราชการ
และยังหารายได้พิเศษด้วยการเป็นครูสอนเต้น
ออกกำลังกาย ด้วย
หุ่นเธอสวยมาก อายุก็ราวๆ 30 แล้ว
เราคุยกันทางเนต แล้วก็ได้เจอกัน
สนิทกันหน่อย ผมก็ไปรอเธอที่เธอไปสอนเต้น
ที่ตึก แถวลาดพร้าว สอนพนักงานในตึก เวลาหลังเลิกงาน
พอเสร็จก็พาเธอไปทานข้าว แล้วไปคุยกัน
หลายๆอย่าง เธอชวนผมไปบ้านเธอ อยู่แถวข้างภูเขาทอง
แนะนำให้รู้จักกับน้องชายเธอ พอดีแม่เธอไม่อยู่บ้าน
น้องชายขอตัว ออกไปเที่ยว ผมเลยนั่งคุยกับเธอสองคน
จนดึก ผมก็ไม่ได้กลับบ้าน ถือโอกาสค้างที่บ้านเธอ
คืนนี้ผมก็วางแผนว่าจะเอาไงดี ทำอย่างไรถึงจะได้เลียของเธอ
ก็แกล้งหลับบนโซฟา เธอเปลี่ยนเสื้อผ้าใส่ชุดนอนแล้วลงมา
เปิดพัดลมให้ จุดยากันยุงให้ ผมรีบคว้าเอวเธอให้นั่งลง
แล้วกระซิบว่า อยากกอด เธอดิ้นบอกว่าได้ไง
เดี๋ยวน้องชายกลับมาเห็น
ผมเลยปล่อยแล้วนอนห่มผ้า
สักพักเธอเรียกให้ขึ้นไปที่ห้องเธอ ผมรีบลุกขึ้นไปชั้นบน
พอถึงห้องผมรีบกอดเธอ ถลกชุดนอนขึ้นแล้วเลียหีเธอ
ด้วยความเงี่ยนมาก เธอร้องคาวแล้ว ถามว่า
มีอะไรเตรียมมาหรือเปล่า ถึงยางมีไหมใส่ก่อน
ผมบอกว่าไม่มีหรอก พี่ไม่สำส่อน
เธอบอกหลัวพลาดท้องมาล่ะ
ผมก็ว่าพี่จะเอาออกนอก เลียได้ที่ก็เลยสอดเข้า
หีเธอตอดดีมาก ผมเกือบชักออกไม่ทัน
แต่ก็เอาออกมาข้างนอก พุ่งใส่หน้าท้องเธอ
สุดๆเลย คืนนั้น เราเย็ดกัน5ครั้ง จนสว่างไม่ได้นอนเลย
ผมลุงไม่ขึ้น แต่ก็คลานลงมานอนที่โซฟา
เพราะถ้าหลับในห้องเดี๋ยวน้องชายกลับมาเจอ
จะไม่ดี
ตอนนี้จากเธอมาหลายปีแล้ว
ยังคิดถึงอยู่นะ แต่งงานมีสามีหรือยังไม่รุ้นะ
ติดต่อไม่ได้ เบอร์เก่าหายไปแล้ว

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: June 26, 2011, 12:41:49 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;