close buttonclose buttonclose button
ได้เลียสาววัย50

ได้เลียสาววัย50

เรื่องเสียว · 77981

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 20, 2011, 10:30:15 am
ผมอายุ38 รู้จักกับรุ่นพี่ 1รอบ แต่ปีเดียวกัน
พี่ติ๋ว แต่งงานมีลูก2คน สามี กินเหล้าจัดสูบบุหรี่จัด
จนเสียคน ทำอะไรไม่ได้แล้ว ตอนนี้ก็เป็นอัมพาต
พี่ติ๋วหาเงินเก่ง ส่งลูกเรียนจบ มหาลัยทั้งสองคนแล้ว
แต่ผมรู้จักกันนานมาก ตั้งแต่ ลูกยังเล็กๆ ตั้งแต่ผมอายุ
24 ตอนนั้น พี่แก 36 ซึ่งกำลังสวยมาก
อวบขาว ก้นงอน นมใหญ๋
ขาขาวมาก เคยแบบดูเวลาพี่เขาใส่กระโปรงเหนือเข่า
รอมานานมาก จนถึงพี่ติ๋วอายุ50 ถึงมีโอกาสได้
พูดคุยกันอย่างเป็นทางการ
ก่อนๆก็มีแต่เย้าแหย่กัน ตามประสา
แต่ไม่กล้าล่วงเกินอะไร มีบ้างตอนสงกรานต์
ก็ขอทาแป้งที่แก้ม หอมแก้มแล้ว ไหว้ขอโทษ

มาเมือไม่นานมานี้ พี่ตุ๋ยชวนไปเป็นเพื่อน
เพื่ออบรมพวกขายประกันที่บริษัท
ผมก็ไปนั่งฟังด้วย มีสาวๆ เยอะมาก สวยๆก็เยอะ
ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร นั่งหลับบ้างอะไรบ้าง
พี่แกเป็นหัวหน้า เขต ก็หาคนเข้าไปฟัง อบรมเรื่อยๆ

พออเลิก แกถามผมว่า มีสาวๆสวยๆสนใจใครบ้าง
ผมบอกว่าไม่สนใจใครหรอก สนใจแต่พี่นี่แหละ
พี่แก่แล้ว เหี่ยวหมดแล้ว มาสนใจทำไม
ใครบอกว่าแก่ ผมมองแล้ว ยังเต่งตึงอวบอั๋นน่ากินไปหมด
แกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ แล้ว ก็กระหยิ่มในตัวเองมาก
สังเกตดูท่าที
พอทานข้าวเสร็จ ผมขอตัวกลับก่อน
พี่แกบอกว่า อ้าว ทำไมละ ไม่เข้าบริษัทกับพี่ก่อนเหรอ
ไปเถอะ เดี๋ยวให้รางวัล
ผมก็ไม่อยากไป แต่ก็อยการุ้ว่าพี่จะให้อะไร
พี่ก็ไม่บอก บอกว่า ขอเซอไพรส์
ผมนั่งรอจนพี่แกเตลียร์งานเสร็จ ออกมา
ก็ชวนกันกลับ นั่งเท็กซี่ด้วยกัน พี่แกนั่งอ้าขาหน่อยหนึ่ง
ผมเลยเอามือจับที่ขาอ่อน
ผมมองหน้า แล้วกลืนน้ำลาย
พี่แกบอกว่าจะกินพี่เหรอ
เปล่าผมอยากกินหอย
เท็กซี่หัวเราะใหญ่เลย
พอถึงลาดพร้าว ผมให้เท็กซี่เข้า รร ไดรอินน์
พี่แกบอกว่า จะทำอะไรพี่ละ ผมขอเลียหีพี่ได้ไหม
อะไรกัน เหม็นจะตายจะเลียทำไม
ผมไม่ฟังรีบจับพี่นอนลงแล้วถลกกระโปรงขึ้น
เอาปากกัดกางเกงในดึงออก
แล้วเลียหีพี่อย่างไม่แคร์กลิ่นอับที่หมกมาทั้งวัน
พี่แกร้องขอไปอาบน้ำก่อน
ผมก็ให้แปไปอาบแล้ว ผมตามไป แล้วถูหีให้
เลียที่อ่างแล้วเย็ดพี่ติ๋วที่อ่างจนร้องลั่น
พอเสร็จแล้ว มานอนเย็ดกันอีก 3ครั้ง
จะต่อเวลา พี่แกไม่ยอม บอกว่าเหนื่อยแล้ว
พอแล้ว หีระบมหมดแล้ว
เชื่อไหมว่าพี่ไม่เคยโดนมา 25ปีแล้ว
พึ่งวันีน้แหละที่โดนและโดนหนักมาก
สมกับที่เงี่ยนมานาน
มาทำให้พี่ติดใจ อย่างนี้ พี่คงเสียคนแน่เลย
จากนั้นก็ไม่ต้องบอกครับ ทุกครั้งที่ มีโอกาส
เราจะนัดกันไปเย็ด แต่พี่แกขอ อาทิตย์ละครั้ง
ผมนะสิ อยากทุกวัน ทำไงดี

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 20, 2011, 11:24:52 pm
 (8; (8;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 21, 2011, 11:46:02 pm
(41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: June 24, 2011, 11:19:50 am
ddddddddddd