close buttonclose buttonclose button
ห้อง 303 เสียวจริง

ห้อง 303 เสียวจริง

prak977 · 28137

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: June 20, 2011, 12:13:44 am
ดีครับ ผมพักแมนชั่นอยู่หลังราม ห้อง 303 อยู่ตรงข้ามผมเอง เธอสวยมากครับ เรียนม.เอกชน หลังราม ผมแอบมองเธอบ่อยๆ เธอชื่อเบล เรียน ปี 2 เสียดายมีแฟนแล้ว แฟนเบลเรียนนายร้อย ผมเห็นแวะมาหากันทุกวันหยุด จนเมื่อวันวาเลนไทน์ที่ผ่านมา ตรงวันจันทร์ ผมจำได้ดี เบลไปเที่ยวผับกับเพื่อน ผมนั่งโต๊ะหินอ่อนข้างล่าง เห็นเพื่อนสาวมารับกลุ่มใหญ่ จนเกือบตี 2 เบลถึงได้กลับมา มีเพื่อนมาส่ง เดินเซกันทั้งคู่ หัวเราะคิกขักๆ เพื่อนเบลส่งเธอที่ห้องแล้วว่า กูกลับก่อนน่ะเบล เดี๋ยวผัวกูรอนาน (โห เมาแล้วพูดแรง) ปกติพวกนี้ผมเห็นชอบแอ๊บ เรียบร้อย ผ่านไปได้ 10 นาที ผมได้ยินเสียงแพล้ง ขวดแตก มาจากห้องเบล ใจจริงๆเป็นห่วงครับ เลยย่องไปเคาะห้องตอนนั้นคิดว่าเมาแล้วล้ม เงียบครับไม่ตอบ ผมจับลูกบิด หมุนได้ไม่ล็อก ผมเปิดประตูเข้าไป เบลนอนแผ่หรา บนเตียง ที่พื้นข้างเตียงมีแก้วน้ำแตก สงสัยมือปัดโดน ภาพนางฟ้าแสนสวยผมหายไปหมดเลย เหลือแต่สาวเมสหมดสภาพ แต่ยังขาวสวยอยู่ ผมจะเดินกลับแต่ใจมันไม่ยอมครับ ผมเลิกชุดแซ็กดำขึ้น เนื้อขาวเนียนปรากฎข้างหน้าผมแล้ว มีแค่กางเกงขาสั้นจิ๋วปิดเนินหี ผมรูดทั้งกางเกงนอก ใน ออกพ้นขา รูดเสื้อออกไป ร่างเปลือยเปล่านอนราบ ระรวยตรงหน้า ผมระดมจูบไซร้ ล้วง จนเบลครางห้ามอู้อี้ พี่กบ เสียว................เบลเสียว(พี่กบ ไอ้นักเรียนนายร้อยครับ) ผมไม่สน อ้าขาได้ลงลิ้นเลีย เบลสะดุ้งร้องอ๊า เพราะทั้งลิ้นทั้งนิ้วผมระรัวๆๆๆ จนเบลทั้งอ้า ทั้งหนีบขา เบลว่าไม่ไหวแล้ว พอๆๆ เอาเบลเถอะพี่ๆ...ซี้ดๆๆๆ....มือเบลทั้งจิกทั้งรัดตามตัว เบลร้อนแรงน่าดู เบลแอ่นหีรับนิ้ว หมดสภาพคุณหนูผู้เรียบร้อยเลย ผมสุดกลั้นจับควยยัดกระเด้า เบลร้องครางลั่น หีเบลฟิตเอาเรื่องครับ แต่ร่องมันคล้ำไปนิด แอบผิดหวังครับ แต่เอามันมาก เบลแอ่นหีรับได้ฟิวส์มาก แถมสลับตัวขึ้นข้างบนบดตัวผมซะ คืนนั้นผมน้ำแตกไป 3 รอบเลย เย็ดยันตี 5 ส่วนเบล หลายรอบเลยครับ เบลหมดแรงจนหลับคาดุ้นควยเลย ผมนึกสนุก แอบอุ้มแกมานอนที่ห้องผมต่อ เช้ามา แกโวยใหญ่ว่าพี่ทำอย่างนี้ได้ไง เข้ามาในห้องได้ไง ออกไปน่ะ แกร้องไห้ ผมว่าอ้าว เบลนี่ห้องพี่น่ะ แกมองรอบตัวเงียบ ผมว่าเมื่อคืนเบลมาเคาะห้องเรียกพี่เองน่ะ แกอึ้งไปเลย แกว่าพี่...........พี่อย่าเล่าให้ใครฟังน่ะ เบลขอร้อง แฟนเบลรู้ตายแน่เลย ผมยิ้ม ว่าพี่สัญญา แล้วขอกอดเบล แกคงรู้ความหมาย ผมกอดจูบเลีย จนแกระทวย เบลว่าแฟนเบลไม่เคยเลียให้เลย พี่เป็นคนแรกที่ทำแบบนี้ ผมยิ้มว่าชอบไหม แกเงียบ แต่ยิ้ม ตั้งแต่นั้นผมกับเบลก็เย็ดกันแทบทุกวันเลย จันทร์ถึงศุกร์ผมเป็นผัวเบล ส่วนเสาร์อาทิตย์เบลก็เป็นเมียคนอื่น แล้วจะมาเล่าต่อครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: June 21, 2011, 08:20:08 am
Thanks krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 21, 2011, 11:27:18 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...อิจฉาที่ได้เย็ดสาวครับ... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: June 26, 2011, 12:38:59 am
 (00;