close buttonclose buttonclose button
ลูกสาวมาเฟีย

ลูกสาวมาเฟีย

prak977 · 31667

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: June 19, 2011, 11:05:34 pm
ดวงผมจริงๆ ครับพี่น้อง เรื่องของผมเกิดเมื่อต้นปีนี้ ผมอยู่ที่คอนโดหรูย่านทองหล่อ แต่ผมเป็นแค่ยามครับ จบม.6 มา เป็นยามเรียนต่อราม ตามสูตร 55++ คืนนั้นผมเข้าเวรดึก เฝ้าห้องวงจรปิด พวกมาเฟียญี่ปุ่น มีพิรุธ มากันหลายคน รอขึ้นลิฟ ผมมองที่ห้องพวกมันชั้น 10 มีคนวิ่งออกมาเป็นผู้หญิงหิ้วกระเป๋าแล้วโยนลงมาที่ช่องทิ้งขยะ ขณะจะวิ่งกลับห้อง พวกญี่ปุ่นไปถึงพอดีครับโดนทั้งตบ ทั้งกระทืบเลย ผมแจ้งหัวหน้า ตำรวจมาตรึม เห็นเค้าว่าหักหลังเรื่องค้ายา ผมสงสัยเลยย่องมาที่ห้องรับขยะ เจอกระเป๋าครับเปิดดู อึ้งครับ เงินเต็มๆ ผมรีบเอามาซ่อน(มานับที่ห้องเกือบ 5 ล้าน) ผมตามไปที่เกิดเหตุ โห ตาย 2 ศพ ทั้งผัวเมีย แต่เจอลูกสาวครับ ผมมาเจอแกตอนออกเวร ตี 5 เจอลูกสาวคนตาย น้องยูริ เด็กอายุแค่ 17 ปี นั่งร้องไห้อยู่ข้างที่จอดรถคอนโด แกกลัวมากๆ ผมปลอบพามาที่ห้องพัก แกยังสั่นอยู่เลย แกนั่งร้องไห้ไม่หยุด ผมมองจนเผลอหลับ ตื่นมาตอน 7 โมง แกยังไม่นอนเลย ผมเลยไปขอยานอนหลับของลุงข้างห้อง(ลุงแท้ผมครับ) มาให้ยูริ แกถึงได้หลับ แต่ผมดันแอบคิดชั่วตอนเห็นแกนอน แกใส่ชุดแบบวัยรุ่น ยูริแกพ่อญี่ปุ่น แม่ไทย น่ารักมากๆ ขาวใส ผมเขย่าตัวแกเบาๆ แกหลับสนิท คงทั้งเหนื่อย ทั้งฤทธิ์ยา ผมแอบถอดกางเกงแกออก สวยแบบที่ฝันไว้จริงๆ หีขาวๆ ขนบางๆ ร่องหีแทบจะเรียกว่าปิดสนิท แต่แกคงไม่ซิงแน่ๆ ยูริเรียนนานาชาติ ผมเห็นมีผู้ชายมาส่งบ่อยๆ ผมล้วงหีแกเล่นเบาๆ ต้องเอาน้ำลายมาป้ายนิ้วครับ มันฝืดมากๆ ผมล้วงจนน้ำหล่อลื่นของยูริออกมาแฉะที่ปากร่องหี แต่แกยังหลับสนิท จะมีแค่หายใจแรงบ้างเล็กๆ ผมอั้นไม่ไหวแล้วงัดควยออกมาจ่อกดควยลงในร่องหีช้าๆ หีที่สวยที่สุดในชีวิตผมเลย ผมกดช้าๆเบาๆ งัดบ้างบดบ้างมันไปอีกแบบ ผมซอยช้าๆ จนน้ำแตกล่ะครับ ยูริยังคงหลับไม่รู้เรื่อง ผมเอาผ้ามาเช็ด หีขาวๆ ยั่วใจอีกแล้ว ผมจับเย็ดอีกรอบ คราวนี้เอาควยจ่อถูตามปากแกด้วย มันสุดๆ จนบ่ายยูริตื่นมาตามปกติ แกไม่รู้เรื่อง แต่ผมเสียวนิดๆ กลัวแกรู้เรื่อง ช่วงเย็นผมโทรไปลางาน เห็นหัวหน้าโวยใหญ่เพราะแกว่าวันนี้ยุ่งๆด้วย ลาไม่บอกล่วงหน้า ญาติคนตายมาตามหาหลาน ยุ่งชิบ ผมเลยเล่าให้แกฟัง แกพาญาติมารับยูริไป ใจผมเสียดายแต่ก็ต้องยอมล่ะครับ ผมอยู่คนเดียวเลยเอากระเป๋ามานับเงินเล่นๆ เจอสมุดบันทึกของเมียญี่ปุ่น เจอห้องลับจดไว้ด้วย ผมแอบย่องไปที่ห้องเกิดเหตุ ใช้กุญแจส่วนกลางไข เจอจริงๆครับ ในตู้เสื้อผ้ามีช่องลับต้องดันขึ้นจะมีช่องอีกชั้นหนึ่ง เงินล้วนๆๆ ครับ ผมขนมานับร่วม 50 ล้าน  ผมลาออกจากงานเลยครับ มาเรียนอย่างเดียวเลย ส่วยยูรินั้น ผมแอบตามไปดักที่หน้าโรงเรียน แกเจอผมดีใจใหญ่ แกขอบคุณผม ชวนผมไปทานแมคฯ แกว่าตอนนี้อยู่กับยาย จบปีนี้แกคงไปเรียนราม เหมือนผมแล้ว เพราะยายส่งไม่ไหว (แกคงลำบากครับพ่อแม่ตายหมด) ผมโกหกแกว่าผมโชคดีถูกหวย ได้เงิน มา 8 ล้าน แกยิ้มดีใจกับผม แกว่าผมโชคดี ไม่เหมือนแก พ่อแม่ก็ตายหมด ไม่รู้จะทำไงต่อไป แฟนที่คบกันพอเกิดเรื่องก็หายไปเลย ผมเลยถือโอกาสจีบเลย ดูยูริเองก็ไม่ว่าอะไร ตอนนี้ผมคบกับยูริแล้ว ส่งแกเรียน ให้แกเดือนละ 2 หมื่น (จริงๆก็เงินของพ่อแม่แกเอง) แล้วจะมาต่อครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: June 21, 2011, 11:35:50 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...สุดยอดครับ..ที่ได้เย็ดเด็ก.. (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: June 22, 2011, 03:36:44 pm
Thanks krub