close buttonclose buttonclose button
ลุงลุยสวาท

ลุงลุยสวาท

korntaiton · 64424

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline korntaiton

• Super Master Hero
    • เสียว: 7
    • View Profile
on: June 16, 2011, 09:14:27 pm
ลุงจ๋าๆ ยายให้มาเอาน้ำปลาจ้า” เสียงน้องอิ๋วดังขึ้นพร้อมกับการโอบกอดเอวผมเบาๆด้านหลัง “ อื้อ...ไปหาเอาเลยลูก” ผมเอามือลูบหัวของอิ๋วเบาๆพร้อมกับดันหลังเธอเข้าไปในร้าน บ้านผมเป็นร้านค้าเพียงร้านเดียวภายในหมู่บ้าน และบ้านผมก็อยู่ห่างออกมาจากชุมชนพอสมควร ด้านหน้ามาต้นมะขามที่ให้ร่มเงา ด้านหลังติดคลองที่มักมีเด็กๆมาเล่นน้ำกันอยู่เป็นประจำ หมู่บ้านนี้มีประมาณ 100 หลังคาเรือนและคนส่วนใหญ่ที่อยู่ในหมู่บ้านก็จะเป็นคนเฒ่าคนแก่เสียเป็นส่วนมาก เพราะว่าหนุ่มๆสาวๆ เมื่อโตขึ้นก็จะเดินทางเข้าไปหางานทำในเมืองกรุง พอมีลูก ทุกๆคนก็จะเอาลูกมาฝากพ่อฝากแม่เลี้ยงดู มันเหมือนโรคติดต่อนะครับ... บางบ้านมีหลานหลายคนจนบางทีดูกันไม่ทั่วถึงก็มี“ ลุงจ๋า...จุ๊บ...เดี๋ยวหนูมาดูหนังด้วยนะจ๊ะ” เมื่ออิ๋วได้ของที่ต้องการแล้ว เธอก็รีบกลับบ้านทันที ก่อนกลับ อิ๋วเธอก็หอมแก้มผมครั้งนึง...ครับ...เด็กๆที่หมู่บ้านนี้ รู้จักผมทุกคน และเด็กๆทุกคน ก็เหมือนลูกหลานผมทั้งนั้น บางบ้านยังไม่มีเงิน ก็จะขอเซ็นเอาไว้ก่อน พอลูกๆกลับมาจากกรุงเทพก็จะนำเงินมาจ่าย ก็พออยู่ได้ครับ...“ จุ๊บ...คิดถึงใครอยู่จ๊ะลุงจ๋า....” อิ๋วเธอกลับมาแล้ว ก็อย่างว่าละครับ เด็กๆจะสนิทกับผมทุกคน และพูดได้เลยว่า เด็กทุกคนในหมู่บ้านผมก็เลี้ยงหมดทุกคน“ เปล่าจ๊ะ...อื้อ...ไปเปิดดูเองเลยไป...” ผมตอบอิ๋วเธอไป อิ๋วเธอเดินเข้าไปด้านในแล้ว ส่วนผมก็นั่งเล่นอยู่ที่โคนต้นมะขาม เพราะที่ตรงนี่มีลมพัดเอื่อยๆ เย็นดีครับ หน้านี้หน้าร้อน มันก็เป็นธรรมดา อากาศค่อนข้างอบอ้าว เหลือบดูนาฬิกาก็เกือบ 10 โมงเช้า ผมว่าอีกสักพัก ก็คงจะมีกลุ่มเด็กๆมาเล่นน้ำที่คลองหลังบ้านผมแน่ๆ ผมก็เอนหลังลงไปที่แคร่ไม้ไผ่...แล้วหลับตาลงช้าๆ...........“ ลุงจ๋า...หนูไปเล่นน้ำกับเพื่อนนะจ๊ะ...” เสียงอิ๋วมาปลุกให้ผมตื่นจากภวังค์ “ จ้า...ไปซิ...” แม่ของอิ๋วนั้น เมื่อก่อนเธอเป็นแฟนกับผม พอเธอเรียนจบ เธอก็ไปทำงานที่กรุงเทพเหมือนกับคนอื่นๆ ...และต่อมา...เธอก็เหมือนกับคนอื่นๆ... ครับ...เธออู้มเอาน้องอิ๋วมาให้พ่อกับแม่เธอเลี้ยง ตั้งแต่น้องอิ๋วเธออายุไม่ถึงเดือน จนบัดนี้...น้องอิ๋วเธออายุได้ 11 ย่าง 12 ปี อิ๋วเรียนอยู่ ป.6 ร่างกายเธอก็ค่อนข้างสูงใหญ่กว่าเด็กวัยเดียวกัน“ จ๊ะเอ๋ลุงจ๋า...จุ๊บ...” น้องแป้งกอดผมด้านหลังอย่างแรงเพื่อทำให้ผมตกใจ ครับ...นั่นเป็นวิธีที่แป้งเธอถนัด“ จ้า...จุ๊บๆ...” ผมดึงน้องแป้งเธอมาด้านหน้าแล้วหอมแก้มเธอเบาๆ“ อุ๊ย...ดูซิ...หนูขนลุกอีกแล้ว...” เธอโตมากขึ้นจากปีที่แล้ว ปีนี้แป้งเธอดูเป็นสาวมากขึ้น อะไรๆในร่างการเธอก็โตขึ้น
“ อื้อ...หรือว่าลุงหอมแป้งไม่ได้แล้ว...” ผมทำท่างอนเธอ“ โอ...อย่างอนนะจ๊ะ...หนูไม่ได้ว่าอะไรซักหน่อย...” แป้งเธอยังคงกอดผมอยู่ในท่าเดิม ทำให้เต้านมที่เต่งตึงบดเบียดกับที่แผ่นอกผม “ ไม่มีใครอยู่เป็นเพื่อนลุงเลยหรือจ๊ะ...” แป้งเธอยังคงกอดผมอยู่ พร้อมเงยหน้าขึ้นมาคุยกับ เมื่อผมก้มลงไปมองหน้าเธอก็เห็นร่องอกที่ค่อนข้างเด่นชัด เพราะว่ากระดุมเสื้อเม็ดบนของแป้งมันหลุดออก จึงเผยให้เห็น“ อื้อ...ไม่มีจ้า...เค้าไปเล่นน้ำที่คลองกันหมด...” ผมค่อยๆประคองให้แป้งเธอนั่งกับผมที่แคร่ แล้วแป้งเธอก็นอนหนุนตักผมเหมือนเคย“ ไม่ไปเล่นน้ำกับเพื่อนๆหรือจ๊ะแป้ง...” ผมเอามือลูบที่หัวเธอเบาๆ“ ไม่จ๊ะ...หนูอยากนอนตักลุง...” แป้งเธอพูดจบ เธอก็จับเอาฝ่ามือผมลงไปกอดไว้ที่หน้าอกเธอ
...เดี๋ยวมีเฮครับ ขอกามลางจัยหน่อยนะจ๊ะ...ไม่ไปเล่นน้ำกับเพื่อนๆหรือจ๊ะแป้ง...” ผมเอามือลูบที่หัวเธอเบาๆ“ ไม่จ๊ะ...หนูอยากนอนตักลุง...” แป้งเธอพูดจบ เธอก็จับเอาฝ่ามือผมลงไปกอดไว้ที่หน้าอกเธอ เสียงหัวใจแป้งเธอเต้นอย่างแรง ผมรู้สึกได้จากฝ่ามือที่สำผัสที่หน้าอก แป้งเธอกดฝ่ามือผมลงไปที่เต้าอวบอิ่ม แล้วเอาฝ่ามือผมคลึงไปมาเบาๆ ผมก็ต้องตามน้ำละครับ “ ขนหนูลุกอีกแล้วจ๊ะลุง...ดูซิ...” แป้งเธอมีอาการหายใจแรงขึ้น พร้อมกับขนที่แขนลุกชูชัน ผมเอาฝ่ามืออีกข้างค่อยๆลูบไล้ที่ต้นแขนแป้ง แล้วเวียนฝ่ามือกลับมากุมที่เต้านมอีกข้าง ทำให้แป้งต้องแอ่นอกและเชิดหน้าขึ้น“ อื้อ...ลุงจ๋า ... หนูเสียวจังเลย...” สายตาแป้งปรือลง พร้อมกับดันหัวตัวเองขึ้นมาที่หว่างขาผม ซึ่งมันก็ใกล้ท่อนควยผมเข้ามาทุกที“ ซี๊ด...อื้อ...ลุงจ๋า...” เสียงแป้งแผ่วลง แต่ฝ่ามือแป้งกลับกดฝ่ามือผมลงที่เต้าอวบแรงขึ้นและยังดันหัวตัวเองขึ้นมาอีก“ ลุงจ๋า...” ผมถ่างขาออกแล้วสอดฝ่ามือเข้าไปที่รักแร้เพื่อดึงให้หัวของแป้งขึ้นมาที่หว่างขาผม“ นอนดีๆซิจ๊ะคนสวย...” ในท่านี้ ทำให้อกแป้งเชิดเด่นขึ้น ฝ่ามือผมเริ่มลูบไล้ไปที่สาบเสื้อแล้วค่อยๆสอดฝ่ามือเข้าไปที่เต้าตูม ผมสังเกตเห็นขนที่แขนแป้งลุกชูชั้นทั้งสองข้าง“ อื้อ...ลุงจ๋า...อย่าบีบนมแป้งแรงซิจ๊ะ...” “ ลุงขอโทษจ๊ะแป้ง...” ฝ่ามือผมก็คลึงที่เต้าซ้าย แล้วย้ายไปเต้าขวาส่วนนิ้วก็เขี่ยเล่นที่หัวนมของแป้ง จนมันแข็งสู้นิ้วผม“ ซี๊ด...ลุงจ๋า...แป้งเสียวจังเลยจ๊ะ...” หน้าอกแป้งแอ่นขึ้นมาอีกเพื่อรับแรงคลึง ส่วนขาแป้งเริ่มก่ายค่อมขาผม มือที่ว่างอยู่ แป้งเธอวนเวียนป้วนเปี้ยนอยู่แถวๆท่อนควยผม จนผมต้องบอกเธอ“ แป้งจ๋า...เดี๋ยวก่อนนะจ๊ะ...” ไม่มีอะไรหรอกครับ ผมต้องรีบกระซิบบอกแป้งเพราะว่าผมเห็นเด็กๆที่ไปเล่นน้ำกลับขึ้นมา และเริ่มส่งเสียงดังมาจากหลังบ้าน“ เดี๋ยวหนูแกล้งหลับนะจ๊ะ...” แป้งพูดจบเธอก็หลับตาลงทันที“ ลุงจ๋า...เอ้า...แป้ง...” เสียงอิ๋วและจี้พูดขึ้นเมื่อเดินเข้ามาถึง“ อื้อ...แป้งเค้าหลับอยู่จ๊ะ...ไปเปลี่ยนเสื้อผ้ากันก่อนไป ดูซิเปียกกันทั้งตัวเลย...แล้วรีบกลับมานะจ๊ะ...” ผมต้องรีบตัดบททั้งอิ๋วและจี้ เพราะว่าท่อนควยผมมันแข็งจนปวด ก้จะเป็นเพราะอะไรนะหรือครับ เพราะชุดเล่นน้ำของสาวน้อยทั้งสองนะซิ มันเปียกแล้วก็แนบเนื้อ อิ๋วกับจี้ตัวไล่เลี่ยกัน รูปร่างพอๆกัน อีกอย่าง เด็กๆที่นี่ใส่เสื้อใน และกางเกงในไม่เป็น อะไรๆมันก็เลยปูดออกมาให้เห็น มันก็ยิ่งทำให้ท่อนควยผมแข็งจนปวด“ เดี๋ยวหนูสองคนมาเล่นด้วยนะจ๊ะลุง จุ๊บ...จุ๊บ...” สาวน้อยทั้งสองหอมแก้มผมคนละข้างก่อนจากไป และผมก็เอื้อมมือบีบบมทั้งสองคนละข้าง่อนจากเหมือนกัน“ อุ๊ย...ลุงอ่ะ...” สองสาวทุบไหล่ผมเบาก่อนทำท่าค้อน คล้อยหลังสองสาวผมก็เริ่มรุกไปที่เป้ากางเกงของแป้งอย่างรวดเร็ว“ อื้อ...ซี๊ด...ลุงจ๋า...” ไม่ครางก็ให้มันรู้ไปซิครับ ผมสอดฝ่ามือเข้าไปที่ของกางเกงเลยไปถึงโหนกเนินหีที่เกลี้ยงเกลาของแป้ง ผมก็เริ่มเขี่ยบนร่องหีตรงปลายแตดขอดี“อะ...อะ...อะ...อะ...ลุ...ซี๊ด...ลุง...อะ...จ๋า...” แป้งเธอเกร็งทั้งตัว รูหีและท่อนล่างของเธอกระตุกอย่างรุนแรง“ อ่า....................” และผ่อนค่อยๆคลายลงอย่างช้าๆ ก่อนนอนหงาย ส่วนฝ่ามือเธอยังคงกำท่อนควยผมอยู่“ เสร็จแล้วใช่ไหมจ๊ะแป้ง...” “ จ๊ะ...ลุง...หนูเหนื่อยจังเลยน่ะ...” “ ลุงจ๋า...” อิ๋วกับจี้ประสานเสียงขึ้นพร้อมๆกันมาตั้งแต่ไกล“ แป้งจ๊ะ...ลุกขึ้นก่อนนะจ๊ะ...น้องๆมากันแล้ว...” ผมรีบดึงแป้งขึ้นนั่ง“ลุงจ๋า...หนูขอกินหนมนะจ๊ะ...” ทั้งอิ๋วทั้งจี้เมื่อมาถึงก็เอ่ยปาก“จ้า...ไปซิ...” ผมก็ต้องอนุญาตเธอทั้งสอง “ ลุงจ๋า...ลุงยังไม่เสร็จเหรอจ๊ะ...” แป้งเธอไม่ถามเปล่า เธอล้วงมือเข้าไปจับควยผมเอาไว้อย่างเต็มกำ“ ยังจ๊ะ...น้องมาแล้ว...พอก่อนนะจ๊ะ...” ผมรีบจับข้อมือแป้งเพื่อดึงออกมา เพราะกลัวอิ๋วกับจี้มาเป็นนะครับ“ งั้นเดี๋ยวหนูมานะจ๊ะ...จุ๊บ...” แป้งปล่อยฝ่ามือจากท่อนควยผมอย่างเสียดายก่อนลุกขึ้นแล้วกลับบ้าน“ เอ้า...แป้งไปไหนละจ๊ะลุง...” ............เรื่อยๆนะครับ ไม่ต้องรีบร้อน ขอกามลังจัยด้วยนะจั๊บ.......................หลังจากที่ผมยังคงคั่งค้างกับจี้ พอได้เริ่มต้นกับแป้งด้วยอะไรที่เป็นแบบวัวเคยขาม้าเคยขี่ ผมลุกขึ้น ( โดยที่ท่อนควยผมยังคงถูกรูหีแป้งงับอยู่แบบมิดโคน ) พาแป้งเดินออกไปหลังบ้านตรงไปที่สะพานข้างคลองน้ำ“ โอ๊ย...ลุงจ๋า...ซี๊ด...” ผมลุยลงน้ำไปแค่ครึ่งเอวแล้ววางแป้งไว้ที่ขอบสะพาน“ลุงจ๋า...เสียวหีจังเลยจ๊ะ...” แล้วผมก็ซุกใบหน้าไปที่ซอกแก้มของแป้ง หอมซ้ายไซ้ขวา สองแขนแป้งกอดคอผมแน่นกว่าเดิม“ซี๊ด...จะออกแล้ว...ลุงจ๋า...ไม่ไหวแล้ว...ซี๊ด...โอ๊ย...” และแล้วรูหีแป้งก็เกร็งขมิบอย่างรุนแรง ผมก็เร่งแทงท่อนควยจนสะพานลั่น น้ำโดยรอบแตกกระจาย“ รอลุงด้วยแป้ง...อ่า...อ่า...อื้อ..” ผมเกร็งตูดแอ่นเกร็งกระแทกแรงขึ้นกว่าเดิมอีกแล้วผมก็ทนไม่ไหว“ ออกแล้วแป้ง...โอ๊ย...” เสียงผมกับแป้งประสานกันดังลั่นที่ขอบสะพานนั่นเองท่อนควยผมฉีดน้ำออกใส่รูหีแป้งอย่างรุนแรง ...“ ลุง...พี่แป้ง...เป็นอะไรหรือเปล่าร้องซะลั่นเลย...”ตายห่า...สองแขนแป้งยังกอดคอผมอยู่ และเราทั้งสองคนยังคงอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง และท่อนควยผมยังคาอยู่ในรูหีแป้ง เพียงแค่กางเกงผมถูกรูดลงมาและกางเกงแป้งขาดเป้าควยผมเลยเข้าทางนั้น“ พี่แป้ง...ลุง...เป็นไรหรือเปล่า...” เสียงน้องพัชเรียกเราทั้งสองคนซ้ำอีกครั้ง และที่แน่ๆ พัชเธอเดินลงมาจนถึงที่ผมและแป้งอยู่“ เปล่าหรอกจ๊ะ...แป้งเป็นตะคิวนะพัช...” แป้งเธอยังคงเกร็งขมิบรูหีตอดท่อนควยผมไม่หยุด“ อื้อ...ซี๊ด...ลุงจ๋า...” ส่วนผมยังคงส่ายตูดส่ายท่อนควยเหมือนกัน“ ให้หนูลงเล่นน้ำด้วยคนนะจ๊ะลุง...ตู๊ม...” ไม่ทันแล้วครับ พัชเธอกระโดดลงน้ำแล้ว ...และช่วงนั้นเอง...“ ลุงจ๋า...ซี๊ด...หนูยังเสียวหีไม่หายเลยจ๊ะ...เย็ดหนูอีกรอบนะจ๊ะ...” แป้งเธอใช้สายตาที่วิงวินมากเลยครับ แต่...“ โอ๊ย...ลุงจ๋า...” เสียงของพัชดังขึ้นข้างหลังผม“ ช่วยหนู...ด้วย...โอ๊ย...” เสียงพัชดังขึ้นอีกครั้ง ผมรีบหันไปตาเสียงนั้นทันทีพัชเธอกำลังจมน้ำครับ ท่าทางเธอกำลังตะกายน้ำเพื่อช่วยเหลือตัวเองอย่างเต็มที ผมก็ต้องรีบปล่อยตัวจากแป้ง“ ไปเร็วๆนะลุง...” เสียงแป้งตะโกนไล่หลังผม ผมก็ต้องรีบว่ายน้ำไปอย่างเร็วเหมือนกัน เมื่อถึงร่างของพัชผมก็รีบช้อนร่างเธอไว้ในแขน ช่วงนั้นน้ำไม่ค่อนลึกเท่าไร ทำให้ผมสามารถยืนได้ พัชเมื่อรู้ว่าผมมาถึง เธอก็รีบหันกอดคอผม ด้วยความรีบของทั้งผมและพัชที่ต่างคนต่างตกใจ“ โอ๊ยฮื้อ...อื้อ...” พัชเธอเอาแขนกอดคอผม และขาท่อนล่างเธอเกี่ยวเอวผม แน่นอนครับ... ขาเธอต้องถ่างออกแน่ๆ และด้วยความรีบร้อนของผมเอง ควยที่ยังคงแข็งตัวอยู่ และผมก็ลืมเก็บให้มันเข้าที่
“ ลุงจ๋า...อื้อ...” พัชเธอเบียดช่วงท่อนเอวเข้ามาอีก แขนทั้งสองข้างก็กอดคอผมแน่นขึ้น “ ไม่เป็นไรแล้วนะจ๊ะ...” ถึงแม้ว่าพัชเธอจะตัวใหญ่กว่าแป้งแต่เธอเตี้ยกว่าเยอะ และเมื่ออยู่ในน้ำแล้ว ตัวพัชแทบไม่หนักเลย “ ไม่เป็นไรแล้วนะ...” ผมกอดเอวพัชเอาไว้ด้วยมือข้างซ้าย ส่วนมือข้างขวาผมช้อนเอาไว้ที่ก้น ความรู้สึกของผมตอนนี้ มันไม่ก็ต่างอะไรกับพัชเลยละครับ คือเราทั้งสองคนเริ่มเสียวด้วยกันทั้งคู่( ขอโทษครับ ... พักนี้ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไร ขอกำลังจัยเยอะๆนะคับ...)ก็ไม่ต้องเดานะครับ พัชเธอเล่าให้ผมรู้ทีหลังว่าเธอมาแอบดูผมเย็ดกับแป้งได้พักนึงแล้ว แล้วเธอก็อยากมากๆ เธอจึงรีบไปเปลี่ยนกางเกงตัวที่เป้าขาดมาแล้วก็ถอดกางเกงในออกถ้าจะเดินตรงเข้ามาขอให้ผมเย็ดเธอๆก็กลัวแป้งจะว่าเอา แล้วเธอก็อายด้วย พัชเธอถึงใช้วิธีนี้“ เบาๆนะจ๊ะลุง...หนูเจ็บหี...อื้อ...” ทั้งที่ผมเคยเลียหีให้พัชมาหลายครั้งแล้ว แต่ยังไม่เคยเย็ดซักที และแน่นอนว่าพัชตัวใหญ่โหนกหีเธอก็ต้องใหญ่กว่าแน่ๆ “ ลุงจ๊ะ...พาพัชเข้ามาตรงนี้เร็ว...” เสียงของแป้งดังขึ้นที่สะพานเรียกให้ผมพาพัชกลับเข้าไป“ จ้า...” ผมตะโกนตอบแป้ง ก่อนที่จะค่อยๆกดตูดพัชเข้ามาแล้วเกร็งท่อนควยอัดกลับเข้าไป“ ซี๊ด...เบาๆจ๊ะ...ลุงจ๋า...อย่าโยก...อื้อ...” เสียงของพัชขาดหายเป็นช่วงๆ เพราะช่วงที่ผมเดิน แรงของการเดินทำให้ร่างของพัชที่อยู่ในเอวผมทั้งส่ายทั้งโยก เพราะเราอยู่กันในน้ำ ผมเดินมาอย่างช้าๆและยังคงอีกไกลกว่าจะถึง“ ลุงจ๋า...เสียวหีจังเลยจ๊ะ...ซี๊ด...อื้อ...” เสียงซี๊ดยาวๆของพัช อีกทั้งแรงขมิบรูหีที่ค่อนข้างรุนแรง ผมเชื่อเลยครับว่า เด็กอายุ 11,12 ปี เด็กรุ่นนี้เย็ดได้แล้วครับ เพียงแต่เราต้องค่อยๆเป็น ค่อยๆไป อย่ารุนแรงและหักโหมนะครับ... ถึงแม้ว่าพัชจะตัวใหญ่เนินหีใหญ่ แต่ว่ารูหีกลับเล็ก ที่รู้เพราะว่ารูหีทั้งตอดทั้งรัดท่อนควยผมทั้งท่อน คือตั้งแต่โคนยันปลาย...“ เร็วๆหน่อยซิจ๊ะลุง..” เสียงแป้งยังคงเร่งผมอยู่ที่สะพาน “ ลุงจ๋า...ซี๊ด...อย่าโยก...โอ๊ย...อื้อ...อะ...อะ...” พัชเกร็งทั้งแขนทั้งขาอย่างแรงและส่ายตูดอัดกับท่อนควยผมอย่างแรง“ โอ๊ย...ออกแล้ว...ซี๊ด...อื้อ...หนูออกแล้ว...” อาการเกร็งในรูหีพัชทำเอาผมต้องฉีดน้ำออกมาอีกรอบ ทั้งๆที่เมื่อซักครู่ผมพึ่งออกใส่หีแป้ง “ อุ๊ย...ซี๊ด...อ่า...” ผมแทบหมดแรงเอาเลยครับเมื่อเดินกลับมาถึงสะพานที่แป้งเธอยืนอยู่ ผมก็ว่างพัชเธอไว้ที่ขอบสะพานโดยที่ท่อนควยผมยังคงรับไออุ่นจากรูหีของพัช“ เป็นงัยมั่งพัช...” แป้งเธอปรี่เข้ามาถามด้วยความห่วงใย“ น้องกำลังตกใจอยู่นะแป้ง...” ผมแก้ต่างให้พัชอยู่ในที เพราะตอนนี้ทั้งแขนและขาพัชเกร็งกอดผมยังไม่ยอมปล่อย และที่แน่ๆผมยังคงเสียวที่ควยอยู่ครับ เพราะหีพัชยังคงเกร็งขมิบถี่ และยังคงรุนแรงอยู่ผมลูบไปที่หัวแป้งเบาแล้วบอกกับเธอ “ แป้งกลับก่อนก็ได้นะจ๊ะ...เดี๋ยวลุงดูน้องเองจ้า...” คล้อยหลังแป้งไปแล้ว ขาของพัชเริ่มคลายลงและหลุดไปจากเอวผม หร้อมๆกับท่อนควยผมหลุดออกจากหี“ ซี๊ด...ลุงจ๋า...เหมือนควยลุงยังอยู่ในหีหนูเลยจ๊ะ...” ผมลูบไล้ที่หัวของพัชเบา“ ใหม่ๆก็ย่างนี้และจ๊ะ...อื้อ...แล้วดีไหมจ๊ะ...พัช...” เธอเอากำปั้นทุบที่อกผมเบาและหลบหน้าลงต่ำ“ ลุงบ้า...” พร้อมกับทำหน้าแดงๆกว่าผมจะพาพัชขึ้นจากสะพานได้ก็แทบหมดแรงเลยครับ เพราะว่าพัชเธอเจ็บที่เนินหี และจากอาการเกร็งที่ขา ผมต้องนวดขาให้เธออยู่พักใหญ่ จนเกือบจะเย็ดพัชเธออีกรอบถ้าไม่มีเสียงทักทายของน้องเตยขึ้นเสียก่อนทำอะไรกันอยู่จ๊ะ น้องพัช...” ผมเงยหน้ามองตามเสียงขึ้นไป ก็เห็นน้องพัช เธอเป็นพี่สาวของพัชเอง
“ คือว่าพัชเขาตกน้ำนะจ๊ะ...ไม่เป็นไรแล้วนะจ๊ะ...” ผมก้มลงมาขยิบตาให้กับพัช“ ไม่เป็นไรแล้วจ๊ะพี่เตย...อุ๊ย...โอ๊ย...” ก็ยังคงเจ็บหีและขาก็ยังคงปวดจากการเกร็งและทำให้พัชเซและกว่าจะบอกให้พัชเธอกลับบ้านได้ก็เล่นเอาเหนื่อย ผมเลยกระซิบที่หูไปว่า“ ไว้หายเจ็บหีแล้วค่อยมาให้ลุงเย็ดใหม่นะจ๊ะ...” นั่นแหละพัชเธอถึงได้กลับ โดยที่เตยเดินพยุงไปส่งผมกลับบ้านอย่างเหนื่อยอ่อน ทั้งแขนทั้งขาแทบหมดแรง พออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วค่อยรู้สึกดีหน่อย“ แหม...แต่งตัวซะหล่อเลยนะจ๊ะลุง...” เสียงของน้องเตยดังขึ้น“ อื้อ...ลุงจะไปซื้อของที่ตลาดนะจ้ะ...ไปด้วยกันไหมละเตย...” “ ไปซิจ๊ะ...” เธอตอบแบบไม่ต้องคิดเลย ขับรถมอเตอร์ไซด์ไปเรื่อยๆโดยที่เตยนั่งซ้อนผม และขับไม่เร็วนักผมรู้สึกว่านมเตยนั้นทิ่มหลังผมอยู่ตลอดเวลาจนมาถึงตลาดผมเลือกซื้อของใช้ที่จำเป็นและซื้อเสื้อผ้าให้เตยชุดนึง เพราะเธออยากได้ และพาเธอหาอะไรกินก่อนกลับ ผมพึ่งสังเกตเตยเดี๋ยวนี้เองว่าเต้านมเธอใหญ่เกินตัว และเสื้อที่เธอใส่มาก็คอค่อนข้างลึกจนเห็นเต้านมขาวๆ ส่วนกางเกงก็เป็นกางเกงขาสั้นผ้ายืด“ ลองขับมั๊ยเตย...” เตยมองหน้าผมยิ้มๆ “ เอาจ๊ะ...” ผมเอาของที่ซื้อใส่ไว้ในเบาะ ( ซื้อมานิดหน่อย ) “ เดี๋ยวออกไปนอกเมืองหน่อยค่อยขับนะจ๊ะ...” พอพ้นเขตเมืองออกมาแล้ว ทั้งสองข้างทางเป็นนาข้าวทั้งสองข้างทางจนถึงหมู่บ้านมราผมอยู่ ผมจอกรถแล้วให้เตยขึ้นมานั่งข้างหน้า
“ รถคันนี้มันเร่งอย่างเดียวนะเตย ไม่มีเกียร์...ไปช้าๆละ...” ออกรถแล้วรู้สึกรถจะเป๋ๆหน่อยผมต้องเอามือผมโอบเพื่อจับแฮนด์รถ
เราไปกันเรื่อยๆ กลิ่นสาบสาวของเตยมันกระตุ้นท่อนควยผมอีกแล้วครับท่าน...เรามาได้กันซักพักผมก็ให้เตยจอดรถ“ ลุงเยี่ยวเดี๋ยวนะ...” “ หนูก็ปวด...” เตยเธอก็บอกผมอย่างนั้น ผมต้องพาเธอขับรถเลี้ยวเข้าไปที่พักด้านในนาข้าว ของใครก็ไม่รู้เหมือนกัน เพื่อให้มันลับหูลับตาคนหน่อย“ ตรงนี้นะเตย...” ผมเดินแอบไปข้างๆกระท่อมแล้วงัดท่อนควยออกมาพร้อมกับยืนปลดทุกข์ และแอบชำเรืองไปทางเตยซึ่งเธอยังคงอยู่ที่รถ เมื่อเสร็จแล้วผมก็กลับมาที่รถ“ เอ้า...หายปวดแล้วหรือเตย...” “ ยังจ๊ะ...แต่หนูไม่กล้า...” เธอนั่งบิดตัวไปมา“ ไป...ลุงพาไป...” ผมจับมือนิ่มๆของเตยดึงมาที่หลังกระท่อมข้างๆโอ่งน้ำ เพื่อให้เธอฉี่“ อย่าไปไหนนะจ๊ะลุง...” ว่าแล้วเตยเธอก็ดึงกางเกงขาสั้นเธอลงแล้วนั่งลงตรงนั้นทั้งๆที่ผมก็ยืนมองอยู่ เนินหีที่มีขนขึ้นอยู่นิดหน่อย แต่ที่แน่ๆ มันทั้งโหนกทั้งนูน วัดด้วยสายตาประมาณฝ่ามือกางน่าจะได้ มันช่างขาวดีเหลือเกิน
 กว่าเตยเธอจะฉี่เรียบร้อย ควยผมก็เริ่มแข็งอีกแล้วครับ“ เดี๋ยวซิเตย...ล้างหีด้วยซิ...เดี๋ยวจะเหม็นนะจ๊ะ...” ผมเอื้อมมือไปที่โอ่งและตักน้ำให้เตย“ ลุงล้างให้นะจ๊ะ...” ผมไม่รอให้เตยเธอตอบ ผมนั่งลงแล้วราดน้ำที่เนินหีอวบๆใหญ่ๆแล้วเอาฝ่ามืออีกข้างลูบไล้อย่างช้า ๆ และบางครั้งก็เอาปลายนิ้วทั้งเขี่ยและคลึงที่ปลายแตดด้วย“ อุ๊ย...อื้อ...ลุง...ฮื้อ...” เตยเธอถ่างขาออกไป แล้วเอามือมาจับไว้ที่มือผม เท่าที่สังเกตดู หน้าเตยแดงขึ้น ผมก็เร่งลูบไล้จนทั่วเนินหีนิ่มๆ“ เดี๋ยว...ล้างอีกขันก่อน...” ผมเอื้อมมือไปตักน้ำมาอีกขัน แล้วใช้วิธีเดิม คือราดน้ำที่เนินหีแล้วเอามือลูบไล้พร้อมๆกับคลึงที่เนินหีและเอาหลายนิ้วเขี่ยแตด“ เตย...ถ้าผู้หญิงหีเหม็นแล้วผูชายจะไม่รักนะจ๊ะ...ต้องล้างให้สะอาด...เข้าใจมั๊ย...” ล้างไป...ล้วงไป...แล้วก็สอนไป... ตอนนี้ทั้งสองมือของเตยจับมือผมแน่น สองขาถ่างออกไปมากกว่าเก่า และมีบางครั้งที่เธอแอ่นเนินหีเข้ามาที่ฝ่ามือผมพร้อมกับทำตาเยิ้ม ๆ “ อื้อ...อุ๊ย...” เตยมีอาการเกร็งที่ฝ่ามือที่จับข้อมือผม อาการเตยแบบน้มันทำให้ผมรู้ว่าเธอกำลังเสียวสุดๆ ผมเลยเร่งมือหนักขึ้นอีก ทั้งคลึงและเขี่ยที่ปลายแตดอย่างแรง จนเตยต้องถ่างขาออกไปแบบสุดๆ และกดมือผมเข้าไปที่เนินหีพร้อมกับเด้งตูดมาที่มือผม“ ซี๊ด...อึ๊...” สุดท้ายแล้วครับ...ผมว่าเตยเธอน้ำแตกแล้ว...............ขอกำลังจัยด้วยนะะ.....................จะได้มีแีรงคิดฉากเด็ดๆให้พี่น้องได้ติดตามหลังจากเสร็จเรียบร้อยแล้วผมก็รีบให้พัชใส่กางเกง เพราะมีเสียงคนคุยกันใกล้เข้ามาทุกที ผมจึงต้องเดินควยโด่พาน้องเตยกลับมาที่รถ “ วันหลังถ้าลุงไปตลาดหนูไปด้วยนะจ๊ะ...จุ๊บ...จุ๊บ...” พร้อมกับหอมแก้มผมอย่างแรงทั้งสองข้าง“ เอ้า...ลุง...พี่เตย...มาทำอะไรกันจ๊ะ...” พิมพ์,แพรสองพี่น้องที่เห็นหงิมๆแต่เธอทั้งดื้อและชนสุดๆในหมู่บ้าน ทั้งสองตะโกนเมื่อเห็นผมกับเตย และทั้งคู่ก็เดินเข้ามา“ เปล่าจ้า...ไปไหนกันจ๊ะ...สาวน้อย...” พิมพ์ปีนี้เธออายยุ 11 ขวบร่างกายเล็กๆ แต่ว่าแพร ( อายุ 9 ขวบ ) ผู้น้อง กลับใหญ่โตกว่า ทั้งสองมาในชุดกางเกงขาสั้นแต่ถอดเสื้อพาดบ่า“ หนูพาน้องมาจับปูจ๊ะ...อาบน้ำแล้วก็จะกลับ...” ผมชำเรืองดูพิมพ์แม้ว่าตัวเธอจะเล็ก แต่ว่าเต้านมเธอเริ่มขึ้นเต้าแล้ว ส่วนแพรนั้นเต้านมเธอใหญ่กว่าพี่สาวเธอเล็กน้อย“ จ้า...งั้น เดี๋ยวลุงกลับก่อนนะจ๊ะ...อื้อ...ว่างๆก็ไปนั่งดูหนังที่บ้านลุงซิ...”“ จ๊ะ...” และเท่าที่ผมสังเกตเห็น ในสายตาของพิมพ์เหมือนกับเธอมีอะไรที่สงสัย แต่ไม่ได้ถาม “ ไปกันเถอะจ๊ะ...เตย...” ผมพาเตยขี่รถออกมาถึงถนนและพาเธอกลับบ้านทันที ตลอดทางเตยเธอทั้งเบียดทั้งกอดจนเต้านมบดๆถูๆที่หลังผม จนเรากลับมาถึงบ้าน
“ เดี๋ยวหนูมานะจ๊ะลุง...” เตยเธอรีบวิ่งกลับบ้านทันที ที่เรากลับมาถึงผมเก็บของทุกอย่างเข้าที่แล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้า โดยใส่ผ้าขาวม้ากับเสื้อกล้าม เหลือบมองนาฬิกา ตอนนี้ก็ประมาณบ่าย 3 โมงกว่ายังดีนะครับ ช่วงนี้เป็นช่วงปิดเทอมใหญ่ เด็กๆก็เยอะหน่อย อีกไม่กี่วันก็จะถึงวันสงกรานต์ และช่วงนี้อากาศก็ร้อนน่าดู หลังบ้านผมเป็นเหมือนสวรรค์สำหรับเด็กๆครับ และมันก็เป็นสวรรค์สำหรับผมด้วย *** ลองติดตามกันนะครับ ***
บ่าย 3 โมง 30 นาที “ สวยมั๊ยจ๊ะลุง...” เตยเธอเปลี่ยนเสื้อกางเกงมาใหม่ เป็นชุดที่พึ่งจะซื้อมาเมื่อซักครู่เป็นกางเกงผ้ายืดขา 3 ส่วน มันรัดซะจนเห็นพูหีและโหนกเนื้อนูนๆ เท่าที่เห็นไม่ได้ใส่กางเกงในแน่นอน ส่วนเสื้อเป็นผ้าลื่นๆแขนกุด และเป็นคอวี ผ่าถึงร่องอก มันมองเห็นเต้านมชัดเจนมาก“ จ้าสวยจ้า...แต่ลุงว่านะเตย...” ผมคว้าข้อมือของเตยแล้วพาเข้าไปในร้าน“ ดูตรงนี้ก็สวยนะจ๊ะ...” ผมชี้นิ้วไปที่เสื้อและร่องอกเธอ
“ แต่ลุงว่ามันจะโป๊ไปนะลูก...” ผมเอานิ้วชี้ไหลไปเกี่ยวที่ขอบชายเสื้อแล้วเปิดออกทำให้เห็นเต้านมที่ขาวอวบ“ ส่วนตรงนี้...” ผมเอามืออีกข้างลูบลงไปที่เนินหี“ อุ๊ย...” เตยร้องเมื่อฝ่ามือผมกุมที่เนินเนื้ออวบใหญ่“ ลุงว่ามัน...เห็น...” เตยรีบตะปบฝ่ามือลงมาที่มือผมที่เกาะกุมเนินหีเธออยู่ พร้อมๆกับโอบแขนมากอดที่หลังผม“ ก็หนูอยากใส่มาให้ลุงดูนี่หน่า...” เตยเธอเบียดเนินหีเขามาที่ฝ่ามือผมแล้วเอาขาหนีบเอาไว้“ จ้า...ลุงรู้...ให้ลุงดูคนเดียวนะจ๊ะ...อย่าให้ใครเห็นละ...จุ๊บ...” ควยผมที่เริ่มแข็งก็ถูไถกับโหนกหีของเตยเมื่อเธอกอดคอผม“ อุ๊ย...ลุงจ๋า...จุ๊บ...” เตยเธอเบียดเนินหีเข้ามาที่ท่อนควยผมอีกครั้ง และผมก็กอดเอวเธอพร้อมกับแอ่นท่อนควยให้โดนเนินหีเธอด้วย “ จ๊ะเอ๋...ไม่เห็นลุงกอดหนูมั่งเลย...” เสียงดังๆของแย้ม ทำให้ผมและเตยต้องรีบออกห่างกัน และแย้มก็เป็นเด็กที่กำลังโตจะเป็นสาวอีกคน อายุเธอเพียง 11 ขวบเท่านั้น แต่ว่าร่างกายเธอใหญ่โตเหมือนสาวรุ่น เพราะพ่อเธอเป็นฝรั่ง“ กอดหนูมั่งซิจ๊ะ...” เมื่อเตยเดินห่างออกไปหน้าบ้าน“ ไปเปลี่ยนเสื้อกางเกงเลยนะจ๊ะ...” ผมบอกกับเตย แล้วหันมาที่แย้มพร้อมกับรวบเอวเธอ“ จุ๊บ...จุ๊บ...” แล้วหอมแก้มเธอไปทั้งสองข้าง ท่อนควยผมก็เบียดกับเนินหีของแย้ม และก่อนที่อะไรจะลุกลามไปมากว่านี้“ ลุงเข้าห้องน้ำก่อน...เดี๋ยวมา...” ผมปล่อยแย้มแล้วเดินเข้าห้องน้ำผมเพียงแค่เปิดผ้าขาวม้า ท่อนควยที่แข็งเป็นไม้ก็โผล่ออกมา ผมค่อยๆจับมันแล้วหันไปที่โถ“ นั่นแน่...ควยลุงใหญ่จังเลย...” แย้มเดินตามผมมาด้านหลัง เธอกอดเอวผมแล้วก้มลงไปมอง ผมยืนเยี่ยวไปเรื่อยๆจนเสร็จ ผมก็เอาน้ำลูบสบู่ล้างควย โดยแย้มยังคงยืนดูอยู่อย่างไม่วางสายตา“ เยี่ยวเสร็จแล้วต้องล้างด้วย...มันจะได้สะอาดและหอมๆ...เข้าใจมั๊ย...” ผมบอกกับแย้มไป “ เดี๋ยวลุงล้างให้หนูด้วยนะจ๊ะ...” พูดเสร็จ แย้มเธอก็ถอดกางเกงออกแล้วก้าวขึ้นไปนั่งยองๆที่โถ ทำให้ผมเห็นเนินเนื้อที่ใหญ่เกินอายุของเธออีกครั้ง มันเพิ่มความเงี่ยนให้กับผมได้มากเลยทีเดียว ทั้งๆที่ผมเห็นและล้างพร้อมทั้งเลียหีของแย้มมาหลายครั้งแล้ว เมื่อแย้มเยี่ยวเสร็จผมก็ตักน้ำล้างที่เนินหีและเอาสบู่ไปล้างจนสะอาด“ ใส่กางเกงได้แล้ว...ไปเถอะแย้ม...” เธอยืนขึ้นใส่กางเกงอย่างเสียไม่ได้ เพราะทุกครั้งที่ผ่านมา พอล้างหีแย้มเธอเสร็จ ผมจะต้องพาเธอเข้าบ้านแล้วเช็ดหี ทาแป้งแล้วก็จะเลียหีให้เธอน้ำแตกทุกครั้ง“ มีคนอยู่หน้าบ้าน ไปเถอะ...” ผมกระตุ้นแย้มอีกครั้ง ผมเดินนำหน้า ส่วนแย้มเธอก็เดินตามหลัง“ เอาอะไรดีจ๊ะ...สาวๆ...” อ้อยกับอ้อ พี่น้องฝาแฝด อายุเธอพึ่งจะ 11 ขวบทั้งคู่ และทั้งสองมีศักดิ์เป็นหลานผมเพราะแม่ของเธอเป็นลูกของน้องสาวญาติทางพ่อผมเอง“ หนูสองคนจะมาชวนลุงไปเล่นน้ำนะจ๊ะ...อ้าว...แย้ม...มาตั้งแต่เมื่อไรจ๊ะ...” แย้มเดินมาถึงก็เข้ามากอดเอวผมที่ด้านหลัง“ให้หนูไปด้วยนะจ๊ะ...” แย้มเธอออดอ้อนทันทีโดยที่ไม่ได้ตอบคำถาม ผมกอดเอวแย้มแล้วดึงมาข้างหน้า“ อ้อยพาน้องไปเถอะจ๊ะ...ลุงยังเก็บของไม่เสร็จเลย ลุงว่าจะให้แย้มเค้าช่วยเก็บอยู่...แล้วอย่าพาน้องไปเล่นน้ำที่มันลึกนักนะจ๊ะ...จุ๊บ...จุ๊บ...” ผมดึงเธอทั้งสองคนเข้ามาหอมแก้มคนละข้างก่อนที่จะดันหลังเธอทั้งคู่ไปกำลังมันส์เชียวครับพี่น้อง ขอกำลังจัยด้วย เอาเยอะๆเลยนะลับตาอ้อยและอ้อแล้ว แย้มเธอก็เอื้อมมือล้วงเข้าในผ้าขาวม้ากำท่อนควยผม“ ให้หนูดูควยให้นะจ๊ะลุงจ๋า...” พร้อมกับดันให้ผมนั่งลงที่ก้าวอี้ และแย้มเธอก็นั่งคุกเข่าลงแล้วก้มหัวลงทันที ริมฝีปากน้อยๆของแย้ม มันสร้างความเสียวซ่านให้กับผมอย่างไม่รู้ลืม ผมถ่างขาออกไปหน่อยนึงเพื่อให้แย้มได้เข้ามานั่งใช้ปากเธออย่างสะดวกปากน้อยๆดูดหัวควยผมหายเข้าไปในโพลงปาก ลิ้นเธอนั้นยอดเยี่ยมทีเดียว เพราะผมสอนเธอเอาไว้อย่างดี และเช่นนี้ก็เหมือนกันความเสียวมันทำให้ท่อนควยผมขยายจนเต็มปากของแย้ม สองมือผมเริ่มลูบหัวเธอแล้วกดเข้าออกที่ท่อนควย“ แย้มจ๋า...ซี๊ด...พอก่อนจ๊ะ...” ผมดึงหัวของแย้มออกแล้วพาเธอมาตรงที่นอน ครับ...แย้มเธอรู้หน้าที่ของเธอดี ...แย้มเธอถอดเสื้อและกางเกงออกทันที เต้านมขาวๆใหญ่ๆหัวนมสีชมพูอ่อน เอวที่ค่อนข้างเล็กหน้าท้องแบนราบ ต่ำลงมากับเนินเนื้อที่ใหญ่โตไร้ขน เห็นมีเพียงขนไรสีทองเส้นเล็กๆละเอียดตรงส่วนปลายด้านบนร่อง ร่องหีแย้มนั้นยังปิดสนิทไร้รอยช้ำ เห็นมีแต่เพียงปลายเม็ดแตดเท่านั้นที่ยื่นออกมาหน่อยนึง พูเนื้อโหนกนูนรับกับสะโพกที่ผายและเรียวขาอันงดงามตามวัย แล้วแย้มก็นอนหงายลงบนที่นอน ผมก็ถอดเสื้อและกางเกงออกอย่างรวดเร็วเหมือนกันเพราะเวลามันมีน้อย พร้อมกับก้มหัวลงไปที่เนินหีอวบอูมและหอมในท่า 69 แล้วลงลิ้นทันที“ ซี๊ด...ลุงจ๋า...” เมื่อลิ้นผมแหย่เข้าร่องหี ผมก็ตะหวัดปลายลิ้นเกี่ยวเม็ดแตดแย้มทันที ส่วนแย้มเธอก็คว้ากำที่ท่อนควยเอาไว้ในอุ้งมือเธอ“ โอ๊ย...ลุงจ๋า...” ผมเร่งดูดเลียรูหีแย้มอย่างแรงเพื่อหวังให้เธอน้ำแตกเร็วๆ เพราะอะไรเหรอครับ...555...เดี๋ยวก็รู้...“ อ่า...อ่า...อ่า...อ่า...อ่า...อ่า...อ่า...อ่า...อ่า...” เสียงแย้มร้องแบบเน้นๆ ขาก็ถ่างออกไปจนสุด เนินเนื้อก็เด้งขึ้นๆลงๆ รับกับปลายลิ้นผม “ มะ..อื้อ...ซี๊ด...ละ...ลุงจ๋า...อะ...” เสียงอย่างนี้ผมฟังจนคุ้น และรู้ได้เลยว่า แย้มกำลังจะเสร็จ ผมก็แทงนิ้วเข้าไปในร่องหีแย้มสองนิ้วแบบทีเดียวมิดด้าม แล้วยัดเข้าๆออกๆ บางครั้งผมก็เอานิ้วโป้งบี้เม็ดแตดเธอ และปลายนิ้วทั้งสองนิ้วงอเขี่ยข้างในสุดท้าย...ภายในร่องรูหีตอดรัดนิ้วผมอย่างรุนแรงพร้อมๆกับร่องหีแย้มขับน้ำเงี่ยนออกมาอย่างมากมาย“ ออกแล้ว...ซี๊ด... ลุงจ๋า...น้ำแตกแล้ว...” เมื่อสิ้นเสียง แย้มเธอก็คว้าท่อนควยผมเข้าปากจนแทบมิดโคนแล้วออกแรงดูดอย่างรุนแรง พร้อมกับโยกหัวขึ้นๆลงๆมืออีกข้างนึงก็คลึงกำเล่นที่พวงไข่ จนผมทนไม่ไหว ผมต้องกดท่อนควยผมลงไปจนมันทิ่มเข้าคอหอยแย้ม แต่นิ้วทั้งสองนิ้วผมยังคงซอยเข้าออกไปเรื่อยๆ“ ซี๊ด...ออกแล้ว แย้มจ๋า...น้ำลุงออกแล้ว...อื้อ...” แย้มเธอยิ่งกดคอตัวเองจนท่อนควยผมทั้งท่อนจมหายเข้าไปในคอหอยของเธอ พร้อมกับตอนนี้ผมก็พ่นน้ำออกมาอย่างมากมายทั้งผมและแย้มยังคงอยู่ในท่านั้นอีกพักใหญ่จนแย้มเธอเอาฝ่ามือมาดันสะโพกผมขึ้น
“ อื้อ...หนูหายใจเกือบไม่ออกแน่...เต็มปากเต็มคอหนูเลย...” แย้มตัดพ้อเบาๆ ผมจึงต้องถอนท่อนควยผมออกมาแต่มันยังคงแข็งอยู่ ผมจึงลุกขึ้นแล้วจับขาของแย้มถ่างออกพร้อมกับเข้าไปนั่งในระหว่างของแย้มทั้งสองข้าง แล้วจับท่อนควยที่ยังคงแข็งอยู่เขี่ยขึ้นๆลงๆที่ร่องหี
“ ซี๊ด...ลุงจ๋า...” แล้วกดเข้าไปอย่างช้าๆ“ อื้อ...ลุงจ๋า...” แย้มเอาแขนทั้งสองข้างเท้าและเงยหน้าขึ้นมองดูหัวควยผมที่กำลังมุดเข้ารูหีเธออย่างตาไม่กระพริบ“ ซี๊ด...อื่อ...อื้อ..........................” หน้าท้องของแย้มเกร็ง ส่วนขาทั้งสองข้างถ่างออกไป สายตาเธอฉ่ำเยิ้ม มองดูผมกดท่อนควยเข้าไป“ ลุงจ๋า...อื้อ...ลุงจ๋า...ซี๊ด...อ่า....” รูหีตอดขมิบรัดหัวควยผมแรงมาก แต่ผมก็ค่อยๆกดจนแทบมิดโคน
***********ขอแรงเชียร์ลุงหน่อยนะจ๊ะหลานๆ เยอะนะจ๊ะลุงจะได้มีแรง************แรงตอดขมิบจากภายในรูหีของแย้มมีมากมาย ผมเอื้อมมือสอดเข้าไปที่ชายเสื้อแล้วคลึงเต้านมขาวๆ“ ซี๊ด...ลุงจ๋า...”เท่านั้นเอง แย้มทั้งร่อนทั้งส่ายเนินหี และเอาขามาเกี่ยวที่เอวผม“ อื้อ...ออก...อื้อ...ลุงจ๋า...ออกแล้ว...โอ๊ยไม่ไหวแล้ว...ซี๊ด....” รูหีแย้มตอดขมิบถี่อย่างแรงพร้อมๆกับการส่ายสะโพก ครับ...แย้มเธอน้ำแตกคาท่อนควยผม และมันก็ต้องทำให้ผมก็รีบซอยท่อนควยอย่างแรงเร็ว เพื่อให้น้ำแตกพร้อมแย้ม.....จนความเสียวเกือบถึงขีด“ ไปไหนกันหมดคะ.................ลุง...” ฮ้า...เสียงใครว่ะ...ผมรีบถอดท่อนควยออกจากรูหีแย้มทันที แล้วลุกขึ้นคว้าผ้าขาวม้าพันเอวอย่างลวกๆ เหลือบไปมองแย้มที่นอนถ่างขารูหีกลวงโบ๋ มันมีทั้งน้ำเงี่ยนของเธอและผมไหลย้อยออกมา ผมก้มเอาผ้าปิดไว้ที่เนินหีอย่างรีบเร่ง“ เดี๋ยวลุงมานะจ๊ะ...” บอกแย้มแล้วผมก็เดินควยโด่ออกไปหน้าบ้าน ออกมาถึงหน้าบ้านก็เห็นอ้อยยืนหันหลัง ...ใจชื้นขึ้นมาหน่อย...อ้อยใส่กระโปรงสั้นแบบผ้ายืดรัดสะโพก เท่าที่ดูไม่มีรอยขอบกางเกงใน กับเสื้อกล้ามที่ทั้งคอค่อนข้างลึกและแขนก็ค่อนข้างกว้างไม่มีเสื้อซับ ( เพราะเด็กแถวนี้ไม่มีใครใส่กัน ) และอยู่คนเดียว“ เอาอะไรดีจ๊ะ...แม่สาวน้อย...แล้วน้องไปไหนละ...” ผมถามเธอเบาๆก่อนที่ผมโอบกอดท

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 17, 2011, 01:57:49 am
 (003;.................แหล่มเลย.................... (003;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: June 18, 2011, 04:21:07 pm
Thanks krub

Offline kamma

• เสียว: 0
Reply #3 on: June 18, 2011, 08:00:52 pm
ชอบ ชอบเย็ดเด็กใด้ใจจริงๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: June 19, 2011, 12:09:27 am
(007; (007; (007; (007; (007;..อิจฉาที่ได้เย็ดเด็ก... (007; (007; (007; (007; (007;