close buttonclose buttonclose button
แอบฟันแฟนเพื่อน

แอบฟันแฟนเพื่อน

เรื่องเสียว · 32631

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 14, 2011, 10:38:29 am
ในกลุ่มเพื่อนเรามีคนหนึ่งซึ่งหน้าตาหล่อมาก เพราะทำงานพิเศษถ่ายแบบอะไรทำนองเนี๊ยะอยู่บ่อย ๆ พาแฟน

มาทานอาหารที่บ้านเพื่อนด้วยกัน เพื่อน ๆ ทุกคน ก็รู้จักน้องคนนี้ดีอยู่แล้วเพราะเป็นแฟนเพื่อน แล้วที่สำคัญ

ผมเป็นคนแนะนำผู้หญิงคนนี้ให้เพื่อนเอง เพราะว่าน่ารักมากเหมาะกับเพื่อนผมหุ่นนี่ไม่ต้องพูดเลยน่าเอามาก

ๆ ผมเองเคยคิดอยู่บ่อย ๆ ว่าถ้าได้เอานะ จะเป็นพระคุณเลย ตกดึกน้องเค้าบอกว่าจะกลับเพราะไม่ได้เอาชุด

มาเปลี่ยน แต่ผมกับเพื่อน ๆ ที่เป็นผู้หญิงก็บอกว่าใส่ของพี่ก็ได้ ก็เป็นอันตกลงว่าจะนอนค้างกัน ทีนี้พอเลิก

ทานเหล้าแล้วก็เข้านอน บ้านเพื่อนมีห้องใหญ่ ๆ 2 ห้อง ก็แบ่งกันนอน ห้องนึงนอน 4 คน ห้องที่ผมนอนมี 3

คน เพราะผมตัวใหญ่เลยนอนกันน้อยหน่อย เพื่อนผมนอนติดกำแพง แฟนเพื่อนนอนกลาง ผมนอนริม ชุดที่

น้องเค้าใส่เป็นเสื้อยืด กาวเกงเลบาง ๆ นึกออกมั้ยครับ แล้วก็ไม่ได้ใส่ชุดชั้นในด้วยเพราะไม่ได้เตรียมมา ผม

รอจนกระทั่งประมาณตี 3 เห็นจะได้ ผมลองเอานิ้วเขี่ยที่หัวนมดู น้องเค้าก็ไม่ตื่น ผมได้ใจเลยลองกระตุกสาย

กางเกงเลดู น้องก็ไม่รู้สึกตัวเลย ทีนี้ผมค่อย ๆ ถอดกางเกงเลออกจนหลุดจากขา เนินเนื้อมีขนอยู่บาง ๆ

เพราะน้องเค้าขาวมาก ๆ ในใจผมคิดว่าคืนนี้เป็นไงเป็นกัน ส่วนเพื่อนผมนั้นหลับเป็นตายเพราะกินเหล้าเข้าไป

เยอะ ผมลองเอานิ้วเขี่ยที่ปากทางเข้าดูเริ่มมีน้ำแฉะ ๆ ออกมาบ้างเหมือนกัน แต่ตอนนี้น้องชายผมแข็งมาก

แล้วพร้อมเต็มที่แล้ว ระหว่างที่เขี่ยอยู่นั้นน้องเค้าก็พลิกตัวพอดี ไปเป็นท่านอนคว่ำหน้า ขาขวาชันขึ้นนิดนึง

พอนึกออกมั้ยครับ ผมนึกในใจทำไงดีล่ะทีนี้ จะพลิกกลับก็กลัวตื่นก่อน แต่ท่านี้หีน้องเค้าลอยขึ้นมาเลยครับ

ทีนี้เป็นท่านอนที่เซ็กส์ซี่มากเห็นก้นขาวเนียน ผมลองเอานิ้วเขี่ยที่หีน้องเค้าอีกทีก็ไม่รู้สึกตัว ตอนนี้ผมลุกขึ้น

ไปนั่งคร่อมขาข้างซ้ายของน้องเค้าส่วนขาข้างขวาผมจับดันขึ้นไปเล็กน้อย (พอจะนึกออกกันนะครับ) ผมก้ม

ลงไปดมที่ซอกหูเบา ๆ หอมมาก ๆ ครับ ตอนนี้ผมเงี่ยนมาก ๆ แล้ว ผมเอามือขวาสอดไปใต้แขนแล้วรั้งหัว

ไหล่เอาไว้มือซ้ายจับหัวควยจ่อ แล้วถูเบาๆ ให้เมือกน้ำทั่ว ๆ ทางเข้า พอได้ที่ผมดันเบา ๆ ให้หัวเข้าได้ก่อน

พอส่วนหัวเข้าไปได้แล้ว ผมก็เอามือซ้ายไปจับหัวน้องเค้าไว้แล้วดันตัวเข้าไปทีเดียวเลย ตอนนั้นรู้สึกว่าข้าง

ในฝืดมากเหมือนกันแต่ก็เข้าได้ไม่ยากเท่าไหร่ ถึงตอนนี้น้องเค้าตื่นแล้วครับผมเอามือขวาอุดปากไว้กลัว

น้องเค้าร้อง ตอนนี้ผมใช้หัวเข่าสองข้างดันขาน้องเค้าให้กางออกแล้วซอยไม่หยุดเลยครับ น้องเค้าส่ายหัวส่ง

เสียงอู้อี้ฟังไม่รู้เรื่องหรอกครับนาทีนั้นซอยอยู่ซัก 5 นาทีได้มั้งครับก็น้ำแตก เสร็จข้างในเลยครับเสียวมาก

น้องเค้าร้องไห้ใหญ่เลล ผมบอกเค้าว่าแอบชอบมานานแล้ว เค้าก็ตบผมทีนึงแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำครับ

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: June 14, 2011, 02:17:26 pm
 (2; (2; (2;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 15, 2011, 11:52:49 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...จัดหนักเลยครับ... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline vansakorn

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: June 19, 2011, 09:51:51 pm
แฟนเพื่อนเพื่อนแฟน ใครรก้อด้ายยยยยยยยยย (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003;

Offline chalidcons

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #4 on: June 22, 2011, 04:14:47 pm
 (2; (2;