close buttonclose buttonclose button
ติวจนได้เสียว

ติวจนได้เสียว

หนูอยากลองของ · 15185

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 11:21:21 pm
    ต้องบอกก่อนว่าเรื่องของผมเขียนค่อนข้างยาวเพราะผมชอบเขียนนิยายบ่อยๆ จึงบรรยายมาก แต่เสียวครับขอบอก เรื่องราวสุดสยิวของผมเกิดเมื่อตอนผมอายุ19ครับ ผมมีเพื่อนเก่าสมัยอยู่ม.ต้นคนหนึ่งเธอ ชื่ออ้อครับ ผมแอบชอบเธอเมื่อตอนม.ต้น แต่ก็ต้องแยกย้ายกันไปตอนม.ปลาย เพราะผมเรียนสายสามัญ(วิทย์-คณิต) ส่วน้ธอไปเรียนสายอาชีพ ที่โรงเรียนพาณิชย่านฝั่งธน เราไม่ได้ติดต่อกันเลย จนเมื่อผมEnt เข้ามหาวิทยาลัยได้ ผมบังเอิญไปเจอเธอตอนกลับบ้านในเย็นวันหนึ่งที่ห้างย่านฝั่งธนฯ เธอบอกว่าเธอทำงานแล้ว และกำลังอ่านหนังสืออยู่ด้วย เพราะต้องการEnt บ้างในปีนี้ เธอบอกจะเข้าคณะบัญชีอย่างที่เรียนมาต่อในระดับปริญญาตรี เราคุยไปเรื่อยๆ ผมจึงชวนเธอไปกินข้าวเย็นกัน ที่ร้านแถวๆนั้น ระหว่างคุยผมก็ลอบสังเกตการณ์เธอครับ อ้อเปลี่ยนไปจากตอนม.ต้นมาก อ้อเป็นคนขาว ค่อนข้างผอม หน้าอกไม่ใหญ่มาก กำลังดี(ของชอบเลยครับ) ผิวอ้อเนียนลื่นดี หุ่นบอบบางน่าสัมผัสจริงๆ ผมยอมรับว่าตอนนั้น"แข็ง"เลยครับ เราคุยไปเรื่อยๆ จนอ้อบอกว่า "กริช(ชื่อผม)เรียนวิทยาศาสตร์นี่ ช่วยติวให้อ้อหน่อยสิ อ้อมีสอบวิทยกายฯด้วย อ้อโง่เรื่องวิทย์มากเลย" เข้าทางผมผมเลยบอกว่า "เอาสิวิทยกายฯง่ายออกจะตายเราเรียนลึกลงกว่านั้นอีก" อ้อดีใจมากครับเลยถามผมว่าติววันไหนที่ไหน ผมบอกว่าเดี๋ยวขับรถไปรับที่บ้านมาติวบ้านผมก็แล้วกัน แล้วเราก็แยกย้ายกับบ้าน และแล้ววันแรกแห่งประสบการณ์เสียงของผมก็มาถึง ผมตระเตรียมซื้อถุงยางมาร่วมโหล เตรียมหนังxเด็ดๆไว้ปลุกอารมณ์ จัดห้องนอนให้พร้อมรับศึกใหญ่ครับ แล้วผมก็ไปรับเธอมาตอนเที่ยงมาถึงบ้าน ผมชวนเธอไปติวในห้องนอนผม อ้อมองผมเล็กน้อยแล้วถาม "ในห้องนอนเลยเหรอ จะดีเหรอ" ผมแอบหยอดกะล่อนหน่อยๆว่า "ดีสิเผื่อเกิดอะไรขึ้นจะได้ไม่ต้องไปไหน" อ้อหัวเราะ ผมกับอ้อเล่นทะลึ่งๆ แบบนี้มาตั้งแต่มต้นแล้ว เรานั่งติวกันไปร่วมๆชั่วโมงครึ่ง ยอมรับครับว่าแทบไม่มีสมาธิเลย เพราะวันนั้น อ้อใส่เสื้อแขนกุดมา และนุ่งกระโปรงสั้นเหนือเข่าเล็กน้อย ผมลอบชำเลืองผ่านคอเสื้อเข้าไปเห็นเนินน้อยๆของอ้อๆ นูนใหญ่ขึ้นมากว่าตอนม.ต้นมาก และด้วยความที่อกไม่ใหญ่ทำให้ผมมองเห็นยอดปทุมถันสีชมพู น่ากัดยิ่งนัก ผมแทบอยากกระโดใส่จริงๆ ผมแทะโลมอยู่สักพักอ้อก็บอกขึ้นมาว่า "เหนื่อยจัง พักก่อนดีกว่า" ผมจึงลองพูดว่า "อ้อเคยดูหนังXหรือยัง" อ้อตกใจนิดๆ แล้วตอบอายๆว่า "เคยดูกับเพื่อนๆน่ะ" ผมเลยรุกด้วยคำพูดว่า "ดูแล้วเป็นไง" อ้อบอก "ก็หวิวๆดี" ผมถามอีก "อ้ออยากดูอีกไหม" อ้อทำตาโตเร่งผมว่า "มีเหรอ! เอาสิ ไม่ได้ดูนานแล้ว" ผมจัดแจงเปิดT.V. ในห้อง เปิดให้อ้อดู เป็นหนังญี่ปุ่นที่ผมชอบครับ อ้อดูไปสักพักเรื่มมีอาการครับ เธอหายใจแรงขึ้น หน้าแดงเรื่อ ตัดกับผิวขาวดีนัก เธอเผลอเอามือไปซุกนะหว่างทางสวรรค์โดยไม่รู้ตัว ผมเห็นโอกาสครับ นั่งลงข้างหลังเธอ กระซิบเบาๆที่หู "อยากทำอย่างนั้นบ้างไหม" อ้อสะดุ้ง แต่ก็พยักน้าตอบ" ผมบอก" งั้นอย่าฝืนอยู่เลย" แล้วผมก็จู่โจม ผมเริ่มซุกไซร้ที่คอ มือข้างนึงลูบขาอ่อนแผ่วเบา อีกข้างไล้โลมตามแขน อ้อครางกระเส่าเบา ตอบผมเสียงสั่นว่า "อ้อกลัวพลาดนะ อย่าเลยกริท" ผทชิงตอบทันควัน "ไม่ต้องกลัวเราเตรียมป้องกันไว้แล้ว ไม่ปลอดภัยก็ไม่ชวนหรอก" อ้อจึงตอบผมมาว่า "งั้นก็อย่าหยุดนะ ไม่งั้นโกรธ" ผมจึงอุ้มอ้อขึ้นวางบนเตียง บรรจงประกบปากจูบที่ริมฝีปากก่อนล่วงล้ำด้วย ลิ้นแทยงแทงเข้าไปพัวพันซุกไซร้หาลิ้นอ้อ อ้อตอบมาด้วยการพันลิ้นกลับ แล้วผมก็เริ่มไล่มาที่คอ ดูดเสียงจ็วบจ๊าบระคนเสียงกระเส่าเร่าร้อนของอ้อ ผมค่อยเคลื่อนทัพมาที่ยอดเขาน้อยๆ ใช้มือสองข้างคลึงเคล้าอยู่สักพักก็ค่อยๆ เลิกเสื้อตัวน้อยขึ้น และหยุดก่อนเมื่อเห็นเสื้อในลายลูกไม้สีชมพูน่ารัก ผมพูดว่า "มีใครเคยเห็นหรือยังน้า ปทุมคู่นี้" อ้อตอบมาว่า "ยังเลย ทะนุถนอมด้วยนะ" ผมพยักหน้าพร้อมค่อยเลิกเสื้อในออก พบเนินเนื้อผภูเขา ดีดออกมา ปลายยอดชูชันสีชมพุสด แลดูใหญ่กว่าภายนอก ผมค่อยๆก้มลงดูด อม เลย คลึง สองยอดปทุมถันนั้น มือหนึ่งคลึงเคล้าอีกมือเอื้มไปปลดขอด้านหลังออก อ้อครางครวญด้วยเสียงกระเส่าลั่น เมื่อผมขบเบาๆ บนยอดนั้น เมื่อผมอิ่มหนำกับเนินเนื้อหนันแล้ว ก็จูบไซร้ต่ำลงมาเรื่อย มาถึงหน้าท้องแบนราบสวยงามเนียนลื่น อ้อหัวเราะเล็กน้อยบอกว่าจั๊กจี้ ระหว่างนั้นผมก็ปลดขอกระโปรงแล้วถลกลงไป พร้มถอดเสื้อผมออก เพราะเริ่มร้อนแล้ว ผมถอยต่ำลงมาจนอยู่ระดับเนินเนื้อโหนก ของอ้อ ประตูสวรรค์นูนรออยู่ด้านหลังผ้าลื่นลายลูกไม้นี้ ผมเอามือคลึงลงบนผ้าเหนือบริเวณเม็เสียวของอ้อ อ้อสะดุ้งครางออกมาเสียงดัง มือหนึ่งคลึง อีกมือหนึ่งก็ช่วยอ้อถอดเสื้อ แล้วผมก็นั่งลงระหว่างขางามคู่นั้น ค่อยๆบรรจงดึงกางเกงในตัวน้อยออก อ้อหนีบขาแน่นบอกว่าอาย ผมไม่จับขาแหกออก แต่จูบไซร้โคนขาอ้อ จนอ้อบอกว่า"เสียว โออออ เอาล่ะ ยอมแล้ว" ผมจึงค่อยจับเข่าอ้อแยกขาออกจากกัน เผยให้เห็น ร่องสวาทนูนนโหนกกำลังงามของอ้อ มีขนปกคลุมเบาบางเบียดกลีบชิดแน่น เพื่อยืนยันว่าไม่เคยผ่านศึกใดมาก่อน มีน้ำไหลเยิ้มออกมา ผมบรรจงเอามือแหวกร่องนั้น แล้วเขี่ยเม็ดทับทิมเร่งความกระสัน ภายในหน่นเนื้อนั้น สีชมพูสวยนัก อ้อพูดด้วยเสียงหอบกระเส่ามาว่า "อย่าเพิ่งเอานิ้วแหย่เข้าไปนะ อ้ออยากให้สิ่งที่เปิดทางสิ่งแรก เป็นอย่างอื่นไม่ใช่นิ้ว" ผมยิ้มกับคำพูนั้น และค่อยเพิ่มความเร็วให้กับหัตถ์พระเจ้าของผม อ้อนอนเม้มปากแน่น ผมก้มลงไปกระซิบ "ร้องมาเถอะอย่ากลั้นไว้เลย ไม่มีใครอยู่บ้าน" ขาดคำ อ้อก็ครางลั่นห้อง จนผมแทบเก็บความอยากไหว จนในที่สุดตัวอ้อก็สั่นกระตุกเบาๆ พร้อมร้องดังๆออกมา หัตถ์พระเจ้าของผมดึงอ้อขึ้นสวรรค์ไปแล้วเรียบร้อย เบิกทางสวรรค์ไปหนึ่งขั้น ผมหยุดมือให้ออ้อนอนหอบพักเหนื่อยก่อน แล้วผมก็ถามอ้อว่า "เราเห้นของอ้อแล้ว อ้ออยากเห้นของเราไหม" อ้อลุกขึ้นมาพยักหน้าอย่างตื่นเต้น ผมจึงถอดกางเกงผมออก เหลือกางเกงในไว้ ผมบอกอ้อว่า "ปลุกอารมณ์เรามั่งสิ" อ้อทำหน้าเขินๆ กระซิบกับผมว่า "ไม่เคยอ่ะ สอนอ้อทีสิ" ผมจึงดึงหัวอ้อโน้มมาที่หัวนมผมแล้วบอกให้เลย ลิ้นนุ่มละมุนของอ้อกระทบกับหัวนมผมสร้างความกระสันเสียวยิ่งนัก ซักพักผมก็ให้อ้อลองอมนิ้วผม ผมบอกให้ค่อยๆดูด เลีย เหมือนกินไอติม ค่อยๆรูด เพราะสิ่งที่ผมจะให้ทำมันบอบบางกว่าไอติม แล้วผมก็ถอดกางเกงในออก ทันใดนั้น เจ้ามังกรของผมก็ผงาดผึงออกมาพร้อมหัวแดงก่ำ อ้อจ้องมางอย่างไร้เดียงสา ผมบอกให้ทำเหมือนกับที่นิ้วผม อ้อก็ว่าง่ายก้มลงดูด อม เลีย จนผมแทบอยากพ่นออกมา อ้อทำเหมือนกับเด็กินไอติมอย่างเอร็ดอร่อย ซุกพักผมก็บอกให้อ้อนอนลง มันถึงเวลาแล้ว ผมเอาถุงยางมาหุ้มอาวุณของผมกันพิษทำอ้อป่อง แล้วมานั่งลงหน้าประตูสวรรค์ แยกขาอ้อออก แล้วถามอ้อว่า "พร้อมหรือยัง" อ้อตอบเชิงกระเซ้าว่า"อ้อกำลังจะบอกว่า ถ้ากริทไม่รีบเข้ามาอ้อจะเอาเข้าเอง" ว่าแล้ว ผมก็ค่อยๆเอา หอกสวรรค์ของผมทะลวงเข้าไปสำรวจเนินถ้ำอันนั้น ยอมรับครับว่าของสาวบริสุทธิ์ อายุ18-19 นี่ดีกว่ามือตัสเองจริงๆ ทั้งคับทั้งฟิต ดีที่ถุงยางมีสารหล่อลื่น บวกกับน้ำของอ้อ ผมดันทีเดียวสุดด้าม แล้วคาไว้เพราะน้ำเกือบออก ผมก้มไปถามอ้อที่หลับตาพริ้มว่า "ไหวไหม" อ้อหอบนิดๆ แล้วตอบ"เจ็บนิดหน่อยแต่เสียวดี รีบๆเข้าเร็วอ้ออยากเสียว" ผมก็เริ่มขยับแท่งทองของผมเข้าออกเบาๆ อ้อร้องออกมาฟังไม่เป็นภาษาผมเริ่มซอยถี่ขึ้นเรื่อยๆ ระหว่างนั้นปากผมก็จูบอ้อไปทั่ว มือคลึงเคล้า โลมไล้ทุกส่วนที่เข้าถึง เป็นเช่นนั้นอยู่3-4นาที รู้สึกเหมือนภุเขาไฟจะระเบิดจึงหยุด จับอ้อเปลี่ยนถ้าให้อ้อหันหลัง จับหัวเตียง ผมเข้าทางด้านหลัง เมื่อบรรเลงเพลงรักในท่านั้นอ้อ แทบเสียผุ้เสียคน เหมือนอ้อกลายร่างเป็นสัตว์ป่าร้องคำรามก้อง ฟังออกแค่คำว่า "เสียว อา เสียวโอออ เร่งอีกกริท แรงๆเลย" อ้อร้องครวญครางอยู่เช่นนั้น จนภายในถ้ำสวรรค์ของอ้อตอดหอกของผมแรงขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุดอ้อก็ก้าวข้ามไปสวรรค์อีกก้าว พร้อมกับเสียงร้องลั่น ผมไม่ยอมให้อ้อพักแล้ว ผมจับอ้อนั่งหันหน้าหาผม สอดมังกรเข้าไปมุดถ้ำ แล้วผมก็นอนลง ผมสั่งบอกอ้อว่า"ควบเลยอ้อ คิดซะว่าเป็นคาวบอยสาวนะ" อ้อพยักหน้าที่แดงก่ำ มีเหงื่อเกาะพราว พร้อม เขย่าเอวไปข้างหน้าที หลังที เมื่ออยู่ในท่านี้ อ้อดูรุนแรงยิ่งกว่าท่า Doggy stye ซะอีก อ้อร้องอย่างบ้าคลั่ง ขย่มแรงขึ้นเรื่อยๆ ตอนแรกแค่ช่วงเอว หลังๆก็ไปทั้งตัว จนผมอ้อสะบัดร่อน อ้อขย่มไป ร้องไปแทบไม่ใช่ภาษามนุษย์ จนอ้อกรีดร้องอีกครั้งฟุบลงบนอกผม อ้อจูบผมหนักหน่วงแล้วบอกว่า "อึดจังพ่อหนุ่มครั้งแรกของอ้อก็ทำซะอ้อหลุดโลกเลย อ้อถึงหลายรอบแล้วนะ เมื่อไหร่จะตามมา" ผมจับอ้อพลิกลงไปอยู่ข้างล่างผมขึ้นบน ผมบอกอ้อว่า "เอาสิ เรากำลังจะตามไปแล้วนะช่วยหน่อยแล้วกันเสือสาว" ผมก้มลงจูบปากอ้อ เหงื่อของผมกับอ้อผสมปนเปกัน อยู่บนใบหน้ากันและกัน แล้วผมก็เดนเครื่องของผมต่อไป ครั้งนี้ผมกระแทกสุดแรงเกิด จนมีเสียงเนื้อกระแทกเนื้อดัง พั่บๆ และเสียงแจะๆ ของเหงื่อ และน้ำรักของอ้อที่ขึ้นสวรรค์ไปแล้วหลายครั้ง คลื่อนเนื้อหนังบรรเลงเพลงกามาอย่างเมามันครั้งนี้ อ้อร้องครวญครางลั่นห้อง แรงขย่มที่ผมกระแทกลงไปบวกแรงรับที่เอวอ้อเดงกลับมา ทำให้เสียงเตียงดังเยดอ๊าด ปนเสียงกระเส่าของอ้อ จนผมเริ่มรู้สึกถึงมวลหนักที่ดันทะลวงมาจากภายในตัวผม มันเหมือนภูเขาไฟที่ปริ่มจะระเบิด แรงกระแทก เนื้อที่เบียดชิด บวกกับ แรงตอดตุบๆ มหาศาลจาก ภายในของอ้อทำผมแทบเต็มกลืน และในที่สุดของอ้อก็ตอดรับที่ยิบและแรงพร้อมเสียงร้องอันแสดงถึงเจ้าของถ้ำ ขึ้นไปเหยีบอดนสวรรค์แล้ว "อ้าๆๆๆๆๆ อ๊า...... กริท อา อ้อถึงแล้ว อา..." "โอ้ๆๆ อาๆๆๆ โอ้ว กริทก็ถึงแล้วอ้อ อา" ผมชักมังกรออกจากถ้ำของเธอ ดึงปลอก ทันทีที่ดึงปลอกออก มังกรผมก็พ่นพิษสีขาวขุ่น พุ่งกระจายเต็มหน้าท้องอ้อ ผมครางอย่างเป็นสุขสุดยอด เท่าที่ชีวิตชายคนหนึ่งจะสุขได้ ผมปลดปล่อยซึ่งอารมณ์สวาทแรกของลูกผู้ชายออกมาเต็มที่ ผมทรุดลงนอนข้างๆอ้อ เราสองคน หอบหนักๆ เหมือนเพิ่งวิ่งมาร่วม10กิโล เหงื่อท่วมกายทั้งคู่ อ้อ ลุกขึ้นก้มลงดูดทำความสะอาดมังกรผม และเอามือเขี่ยพิษมังกรที่หน้าท้องของอ้อเล่น อ้อบอกว่ามันอุ่นดีจัง แล้วก้เอาขึ้นมาดูดกินเล่น หลังจากเสร็จศึกพรากพรหมจรรยืบนเตียง เราก็นอนสัมภาษณ์กันและกัน อ้อบอกว่า ชอบผมตั้งแต่อยู่ม.ต้นแล้ว ผมค่อนข้างตกใจ ที่ความเห็นเราตรงกันที่ว่า ชอบแบบไม่ได้อยากเป็นแฟน แต่อยากคบกันเพื่อเอาไว้มีอะไรด้วยกันเมื่ออยาก ผมตกลงกันว่าจะเป้นsexfriendกัน วันไหน ใครเงี่ยนก็ชวนกันออกมาเสพสุขกัน แล้ววันนั้นผมก็ใช้ถุงยางที่ซื้อมาหมดเกลียง ทั้ง1โหล ผมต้องไปส่งอ้อที่บ้าน เพราะอ้อแทบไม่มีแรงเดิน เราลองกันทุกท่า ที่เห็นในหนังโป๊ เล่นซาดิสเอาเที่ยนสาด มัดมือ ปิดตา อ้อบอกไม่ค่อยชอบมันดูวิตถาร จนก่อนกลับ ไปอาบน้ำ เราก้เล่นกันในห้องน้ำ บอกตามตรงที่เขาว่าฟ้าเหลืองเป็นยังไง ผมก็ได้รู้ในวันนั้นเลย เราเล่นกันตั้งก่ตอนบ่ายสองจนเกือบๆ3ทุ่ม ตอนผมขัยรถไปส่งแรงจะเหยีบเบรคยังแทบจะไม่มีเลย อ้อโทรมาบอกว่าต้องนอนพักตั้งวัน2วันแนะ เพราะมันระบม แต่เราก็นัดกันมามีอะไรกันเรื่อย บางทีก็บ้านผม บางทีก้บ้านอ้อ ไปโรงแรม หรือในรถ ในที่เปลี่ยวก็มี หลังๆ อ้อพาเพื่อนกับรุ่นน้องมาให้สอนด้วย เอาไว้โอกาสหน้าจะเขียนมาใหม่ครับ วันนี้ก็ขอขอบคุณมากครับ ที่อุตส่าติดตามโดยไม่เบื่อ ถ้าคุณอ่านถึงบรรทัดนี้ แสดงว่าคุณอดทนสูงมากครับไม่เบื่อผมซะก่อน ผมยังมีSexfriend อีกคนครับ ไว้จะเล่าให้ฟัง สำหรับวันนี้