close buttonclose buttonclose button
น้องแฟนแสนซ่า

น้องแฟนแสนซ่า

prak977 · 35662

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: June 02, 2011, 02:33:01 am
ดีครับ เปิดเทอมแล้ว ผมกร เรียนปี 3 แล้ว ผมพักหอพักคนเดียว ส่วนแฟนผมพักอยู่ห้องข้างๆ กัน ดาวพักกับเพื่อน ทั้งคู่ทำงานเป็นพริตตี้ วันเสาร์อาทิตย์ ผมเจอดาวครั้งแรกตอน ปี 2 ดาวย้ายมาพักที่นี่ ผมช่วยยกของ เสร็จเลยฉลองกันนิดหน่อย เมานิดๆ ฟ้าเพื่อนดาวนัดแฟนมาที่ห้อง เราดื่มกันจนเกือบ 5 ทุ่ม ฟ้ากับแฟนจูบกัน ดาวแอบมองแบบอายๆ ผมเลยชวนดาวย้ายมานั่งเล่นที่ห้องผม จะได้ไม่เป็นก้างขวางเพื่อน ผมพยายามกอดแต่ดาวฝืนไม่ยอม ผมเลยหยุด จนเที่ยงคืน ฟ้ากับแฟนยังเงียบในห้อง ดาวเองนั่งรอ จนเผลอหลับคงเมานิดๆด้วย ผมเลยฉวยจังหวะ เล้าโลมเบาๆ ลูบล้วงเนินหี จนดาวแฉะ นิดๆ ผมรูดกางเกงขาสั้นออกเนินหีดาวทั้งขาวทั้งอวบ ขนดก สวยมากๆ ผมก้มเลียจนดาวสะดุ้งตื่น แกดันหัวผมแต่สายไปแล้ว ผมทั้งล้วงทั้งเลีย จนดาวเองอ่อนแรงได้แต่ร้องอย่าแต่มือกดหัวผมแน่น หน้าผมแนบเนินหีดาวเลย ผมเลียจนดาวน้ำแตกคาลิ้นเลยครับ ผมกะเล่นลิ้นให้หายอยาก ดาวแตกไปถึงสองครั้ง ดาวเกร็งจนผมสัมผัสได้ ขนดาวลุกชัน มือจิกหัวผม กดแน่น แกคลายตัวผมขึ้นทาบ ควยผมมุดลงร่องหี หีดาวแน่นมากครับ (แต่แกเคยมีแฟนมาแล้ว ดาวเล่าให้ฟังหลังจากเราคบกันแล้ว แต่แฟนเก่าดาวรถล้มตาย) ผมกดควยลงจนมิด พลิกตำรา ลีลา มาทุกแบบ ทั้งกด ทั้งบด ทั้งวน ควยผมแนบหี ดาวครางรัดตัวผมเป็นระยะ แกครางได้ฟิวส์มาก คือครางเบาๆ แบบกึ่งอั้น มีเสียงออกมาเบาๆ จะดังตอนน้ำใกล้แตก แกเด้งสวนควยผมเลยเวลาดาวเต็มเหนี่ยว..น้ำแตก คืนนั้นผมเล่นดาวจนเกือบเช้า แล้วเราก็ตกลงคบกันเป็นแฟนจริงจังเลย แต่ดาวยังอยู่กับฟ้า เพราะพ่อแม่ดาวอยู่แค่สระบุรี มักมาเยี่ยมดาวบ่อยๆ ดาวเลยไม่กล้าย้ายมาอยู่กับผมที่ห้อง แต่แค่มาค้างเวลามีอารมณ์ ก็เกือบทุกคืนละครับ จนมาปิดเทอมงวดนี้ ดาน้องสาวดาว มาพักที่ห้องด้วย เค้ามารอประกาศผลสอบเอ็นฯ ซึ่งผลแกติด...มหาลัยที่แกหวังครับ ทันต..เลย หัวดีน่าดู พ่อแม่ดาดีใจใหญ่ อีกห้าวันพ่อแม่ดาวจะมาหาเพื่อพา น้องดาไปรายงานตัว ดาวฟ้า ผม แฟนฟ้า มาฉลองที่ดา สอบติด เราซื้อเบียร์มาผสมน้ำกีวี ตามสูตรของสาวๆ  เราดื่มกินฉลองจน เกือบ เที่ยงคืน ฟ้ากับแฟนมักกอด หอมกันแบบไม่เกรงใจใคร ดาแอบมองอยู่หลายครั้งหน้าแดง ผมเห็นแล้วเงี่ยนครับ อยากจูงดาวมาเย็ดที่ห้องแต่เกรงใจน้องดา คืนนั้นฟ้ากับแฟนคงเย็ดกันตามฟอร์ม ผมเงี่ยนเต็มที่เหมือนกันเลย กลับมาเอายานอนหลับที่ห้อง (ผมเอาของพ่อมา ไว้ใช้เวลานอนไม่หลับ) ผมแอบบดผสมแค่ครึ่งเดียว ผสมแก้วเบียร์ กะให้น้องดากิน คืนนี้ผมจะได้เย็ดกับดาวแฟนผมให้สมอยาก แต่แก้วมันใกล้กันครับ ดาวแฟนผมดันเอามากินแทน ผมได้แต่เซ็ง ฟ้ากับแฟนเริ่มนัวเนียมากขึ้นเรื่อยๆ

Offline prak977

• *
    • เสียว: 3
Reply #1 on: June 02, 2011, 04:09:35 am
ผมชักทนดูต่อไม่ไหว เลยประคองดาวแฟนผม กับชวนน้องดา มานอนที่ห้องผมแทน ดาวเองก็เมาปนง่วง คงผลจากยานอนหลับล่ะครับ แต่ไม่ถึงกับหลับผล่อย ยามันไม่แรงมาก แถมแค่ครึ่งเม็ด แค่งัวเงีย ตอนนั้นก็เกือบตี 2 แล้ว ผมจัดแจงให้สองพี่น้องหลับบนเตียง ส่วนผมนอนที่โซฟา แบบปรับนอนได้ ผมพยายามข่มตาหลับแต่มันไม่หลับ มองไปที่เตียงเห็นเงียบคงหลับแล้ว ผมอดไม่ไหวเลยย่องมาที่เตียง เขย่าแฟนผมเบาๆ เรียกดาว พี่นอนด้วยน่ะ เตียงผม 6 ฟุต กว้างครับ ผมล้มลงนอนกอดแฟน ตอนนั้นกะว่าไม่สนใจแล้ว ดาเองก็คงหลับ ผมกอดหอมดาวแฟนผม แกเองก็รับรู้แต่ก็ยังหลับงัวเงียเหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่น ผมไม่สนใจแล้วล้วงควักตามสูตรที่ถนัดจนร่องแฉะได้ที่ กดควยลงมิด ท่าเบสิคครับ ดาวนอนหงายผมคร่อมจับขายกพาดคอ แล้วกระเด้าแบบไม่ยั้ง เร็วบ้างช้าบ้างตามอารมณ์ ดาวเองแม้ครึ่งหลับ แต่ก็มีเสียงหอบหายใจแรงเป็นระยะ ผมจัดอยู่เกือบ 15 นาที ไม่ไหวแล้วครับมันเก็บมาหลายวัน น้ำแตกเข้าเต็มหีเลย (ปล่อยแบบไม่ต้องกลัวท้องดาวกินยาคุม555++) พอเสร็จผมนอนทาบแช่ควย เพลียครับ เลยนอนกอดดาวไปเลย ผมเคลิ้มหลับไปได้แว้บเดียว รู้สึกได้ว่าไม่นาน ผมรู้สึกว่ามีคนลุกจากเตียง ผมลืมตาดูลืมไปเลยครับว่าน้องดา เองอยู่ด้วยเงี่ยนจนลืมคิด น้องดาลุกนั่งที่เตียง สักพักก็ล้มตัวลงนอน แกนอนตะแคง หันหลังให้ผม ช่วงนั้นผมนอนกลาง ดาวแฟนผมนอนริมขวา ผมแกล้งนอนตะแคงตามน้องแฟนบ้าง กะแค่ว่าขอกอดนิดกอดหน่อย มือผมโอบไปที่เอวน้องดา แกจะขยับแต่มันสุดเตียง แกเลยพลิกตัวมาหวังดันตัวผม ผมฉวยจังหวะเอามือวางทางนมน้องดาแบบเบาๆ ทำเหมือนเข้าใจผิดว่าเป็นแฟนตัวเอง พลางยื่นปากไปที่ริมแก้มน้องดา กระซิบแบบงัวเงียว่าดาวจ๋า พี่รักดาวน่ะ แล้วซุกหน้าลงที่แก้มของน้องดาพลางหลับตานอนต่อ น้องดานิ่งเหมือนทำตัวไม่ถูก ผมแกล้งหลับต่อหายใจแรงให้ลมหายใจรดไปที่แก้มกับติ่งหู พลางขยับตัวเอามือกอดพาดตัวน้องดา เรานอนกึ่งกอดกัน น้องดายังคงนิ่งไม่ขยับตัว ผมยังคงแกล้งหลับแต่กอดจริง สักพัก น้องดาขยับตัว หวังจะแกะมือผมออก ผมรีบซุกหน้าเข้าที่ต้นคอ ทำเสียงงัวเงียว่าดาวจ๋า..พลางเอามือมาบีบเคล้นนมน้องดาเบา แกรีบจับมือผมเหมือนจะห้าม แต่ก็เงียบ แกเอามือผมออกจากนมแกเบาๆ ผมแกล้งเปลี่ยนท่าขยับชิดตัวแก ขึ้นอีก แล้วเอามือมาทาบที่หว่างขา เนินหีอูมๆ อยู่ใต้ฝ่ามือผมแล้ว มีแค่กางเกงนอนกั้นมือกับเนินหี น้องดาถึงกับรีบเอามือมาจับที่หลังมือผมหวังจะยกออก ผมแกล้งซุกไซร้หน้าลงที่ต้นคอ ลามไปหลังหู ปากพร่ำเบาๆว่าดาว...เบาๆ ผมเลียไปที่หลังหู น้องดาถึงกับเอียงตัวห่อไหล่ เอามือมาดันหน้าผมเบาๆ หวังให้พ้น ผมยังไซร้เบาๆ แต่นิ้วผมทำงานแล้ว นิ้วกลางผมบดลงเนินหี กลางร่องเสียว น้องดาสะดุ้ง แต่สายเกินแก้ไขแล้ว ปากผมซุกไซร้ที่คอ มือกดลงที่ร่องแม้มีกางเกงนอนกั้นแต่ก็ทำให้น้องดาถึงกับขนลุก ผมยกตัวขึ้นชันศอกก้มลงจูบที่ริมฝีปากน้อยๆ ของน้องดา แกรีบเม้มฟัน คงกลัวลิ้มผมจะผ่านเข้าปากน้อยๆ มือผมล้วงเข้าในกางเกงนอนกดลงเข้าร่องหีน้องดา แม้จะยังมีกางเกงในตัวนิดกั้น แต่นิ้วผมยังคงสอดผ่านขอบกางเกงมุดเข้าร่องหีได้ มันทั้งอุ่น ทั้งเริ่มที่จะทีน้ำหล่อลื่นบ้างแล้ว น้องดาอ้าปากร้องอย่าลิ้นผมสอดเข้าไปในปากน้อยๆแล้ว ลิ้นโดนลิ้น แม้ช่วงแรก จะยังมีขัดๆ บ้าง แต่ไม่นานลิ้นของน้องดา ก็เริ่มยอมตามอารมณ์ ลิ้นพันลิ้น มือแกจิกหลังผมเป็นระยะ นิ้วผมยังคงกระดิกควานไปในร่องหีของดา อย่างไม่หยุดหย่อน จนผมรับรู้ถึงความเสียวของน้องดาได้ แกเกร็งทั้งหนีบขา ปนแอ่นเนินหีขึ้นรับนิ้วผม น้ำอุ่นๆมันออกมาหล่อลื่นในร่อง จนลามออกมาที่ง่ามนิ้วผม ผมปลดกางเกงทั้งในและนอกออกพ้นปลายขาน้องดา แล้วซุกไซร้ลงไป เลียทีร่องเสียวแทนนิ้ว ดาแอ่นรับ ผมเองชักไม่ไหวงัดควยออกมารอท่า น้องดาเองคงเต็มที่แล้วเหมือนกัน ผมจ่อควยที่ปากร่อง กดลงช้าๆ วินาทีแรก ที่ควยมุดหี น้องดาถึงกับผงะ เอามือมาดันที่หน้าท้องผม แกคงแน่นคับ เพราะผมเองยังรู้สึกได้ หีดาฟิตกว่าใครๆที่ผมเคยเย็ดมา ผมดันเข้าไปยังไม่สุด ดาวถึงกับร้องห้ามว่าพอ...เจ็บ แต่ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมฝืนกดลงจนมิด ดาทั้งดันตัวผมสลับกดรัดตัวยิ่งตอนควยมุดลงจนสุดดา รัดตัวผมแน่นเหมือนกลัวว่าผมจะขยับ ผมหันมาจูบ ซุกไซร้ เล่นไปทั่วส่วนบน งับหัวนมทั้งสองข้าง จนดาถึงกับครางเบาๆ ร่องหีเริ่มมีตอดควยผมบ้างแล้ว ผมขยับตัว น้องดายังสะดุ้งร้องอุ๊ย..เจ็บ พอ อย่า..ผมกดกระเด้าเบาๆ ตื้นๆ จนน้องดาเริ่มเสียวแกร้องอี๋...ซู้ด...อ๊า...พอ...พอแล้ว...ดาเสียว ...แต่เอวแกกลับเด้งรับควยผมที่กดแทงลงไป เสียงแกเบาจนแทบกระซิบ แกเม้มปากกลั้นเสียงของแก ผมยังคงซอยเบาๆ สลับแรง กดลงลึกๆ สลับวนซ้ายขวา ดารัดตัวผมแน่น แล้วน้องดาวก็น้ำแตกไปอีกรอบ ผมพยายามอั้นไม่ให้น้ำแตก อยากเย็ดนานๆครับ โชคดีว่าน้ำผมแตกไปกับดาวแล้ว กับน้องดาเลยอึดหน่อย เรากระเด้า สลับแอ่นเด้งรับกันอยู่นานสุดท้ายครั้งนี้น้ำเราแทบแตกพร้อมกัน น้องดา แอ่นหีรับพร้อมกอดรัดตัวผมแน่น ผมเองรีบกระเด้าตามสุดท้ายน้ำก็แตกกระจายตามไปติดๆ ผมกอดทับตัวน้องดาไว้แบบนั้น ในห้องยังสลัวๆ ผมแช่ควยไว้คารูหี ปากก้มลงไปจูบ ดาเงียบแต่ผมรู้ได้ว่าแกร้องไห้น้ำตาไหล ผมก้มลงจูบหน้าผาก ปากยังคงแกล้งเรียกน้องดาว่าเป็นดาว พี่รักดาวจ๊ะ วันนี้ดาวสุดยอดจังเลย หีดาวฟิตจนพี่น้ำแตกเลย...ดาวรักพี่ไหม น้องดาเงียบ แกล้งเหมือนว่าหลับไปแล้ว...ผมถอนตัวมานอนกอดแกข้างๆ น้องดาแกเงียบไปนาน จนแกคิดว่าผมหลับ แกล้งกรนเบาๆ แกรีบเอากางเกงมาใส่ ลุกเข้าห้องน้ำ แล้วไปนอนที่โซฟา ผมแอบดูจนเผลอหลับ มาตื่นอีกทีเกือบเที่ยง ฟ้ามาเคาะเรียก เพราะวันนี้ฟ้ากับดาวมีรับงานอีแว้นต์ช่วงบ่าย ผมรีบลุกแล้วขับรถไปส่งฟ้ากับดาวที่อิมแพ็ค ขากลับแวะซื้อขนมขบเคี้ยว มาฝากน้องดา กลับมาถึงห้องดาหลบตาผม แต่พยายามทำตัวปกติ ผมแกล้งทำเนียนเลยเฉย เราต่างกินแม็ค จนเสร็จ ดาเก็บจานเรียบร้อยมานั่งดูทีวี ที่โซฟา ผมตามมานั่ง เห็นแกทำเฉย ผมเลยแกล้งพูดตรงๆเลย ว่าดา...เมื่อคืนพี่ขอโทษ พี่คิดว่าดาคเป็นดาว...เท่านั้นน้องดาแสนสวยก็ร้องไห้เลยครับ ผมเข้าไปโอบปลอบแกเบาๆ แกว่าแล้วดาจะทำยังไงดี ทำไม่พี่กรทำแบบนี้ ดากลัวพี่ดาวรู้เรื่อง กลัวพ่อแม่รู้ แล้วก็...แกเงียบไป ผมปลอบแกกอดแกเบา แต่ติดใจที่แล้วก็...ผมว่าเราจะเก็บเรื่องนี้เป็นความลับ พี่สัญญา พ่อแม่ พี่ดาวจะไม่มีใครรู้เรื่องนี้ แกดูคลายใจลงบ้าง ผมว่าแล้วก็ ของดา คืออะไร แกบ่ายเบี่ยง ผมทั้งปลอบแถมอำแกว่าถ้าไม่เล่าพี่ก็ไม่รับรองน่ะ เรื่องเมื่อคืน น้องดายอมสารภาพ แกกลัวว่าแฟนแกจะรู้ว่าแกนอนกับผม ผมงี้งงเลยครับ เพราะดาวเองไม่เคยเล่าให้ฟัง รู้แต่ว่าน้องดาเรียนเก่ง เรียบร้อย ไม่มีแฟน ดาว่าแฟนดาเป็นพี่ชายของเพื่อน เรียนโรงเรียนนายร้อย ปี 2 ผมได้ทีเลยแกล้งว่าจริงอ่ะ มีแฟนแล้วทำไมของๆดา ฟิตยังกับสาวบริสุทธิ์เลย ดาหน้าแดงแจ๋ แกว่าบ้า น้องดาว่าเรามีอะไรกันแค่ 5 ครั้งเอง ตั้งแต่คบกัน (เพิ่งคบได้ไม่ถึง 4 เดือน) เห็นว่าออกจากโรงเรียนเดือนละครั้งสองครั้ง ผมได้แต่เสียดาย เราคุยกันต่อแป๊บ ดาก็แยกไปอาบน้ำ แกอาบเสร็จดันลืมว่าผ้าเช็ดตัวอยู่ห้องฟ้า ที่ห้องผมแกไม่มี แกขอยืมผม แกแง้มประตูผมเลยดันตัวแทรก แกร้องห้ามว่าอย่าทำแบบนี้ ผมแกล้งแหย่ แกล้งกอด แกดิ้นไม่ยอม ผมเลยขอแกให้ใช้มือให้ แกว่าแค่มือน่ะ ผมยิ้มรับปาก ผมออกมานั่งที่เตียง ดากระโจมอก ออกมานั่งข้างๆ แล้วใช้มือรูด แกไม่เก่งมากนัก แกรูดไม่ค่อยได้จังหวะ ผมเองเลยไม่เสร็จ จนแกเมื่อยครับ ผมเลยขอดูดนมแกสร้างอารมณ์ แล้วมันก็เกินเลยอีกแล้ว ผมเม้มนมดา มันลุกชันซู่เลย ผมเลยทั้งเลีย แถมล้วงหีให้แถม แกยอมครับ ผมเลยได้ที เลียหีจนแกร้องว่าเสียว ไม่ไหวแล้ว รอบนี้ แกเป็นฝ่ายคร่อมขี่ผมเองเลย ดูแกจะชอบท่านี้มากๆ เพราะแค่แกบดหี ไม่ถึง 5 นาที แกก็นิ่ง น้ำแตกเลยครับ ผมเลยต้องสอนท่าใหม่ให้...วันนั้นเลยสอนกันอยู่นาน ทุกวันนี้ แกเข้าเรียนที่มหาลัยตลอด จะกลับมาที่นี่แค่เสาร์ อาทิตย์ ว่างจากแฟน แกมักมาคร่อมเย็ดผมทุกที (แกว่ากับแฟนแกไม่กล้าทำ กลัวเค้าหาว่าร่าน)....ผมเลยมีความสุขแบบพี่สาวน้องแฟน...................แล้วจะมาเล่าต่อครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: June 03, 2011, 11:16:29 am
 (23; (23;

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: June 03, 2011, 12:20:40 pm
 (50;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: June 03, 2011, 11:56:07 pm
 (23; (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: June 04, 2011, 12:39:49 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;