close buttonclose buttonclose button
ฟันรุ่นน้องภาค 2

ฟันรุ่นน้องภาค 2

หนูอยากลองของ · 11834

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 10:33:52 pm
สวัสดีคับเพื่อน ๆ ชาว x story หวังว่าเพื่อน ๆ คงจำผมได้ ผมมีเรื่องมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังอีกแล้วคับ เนื่องด้วยผมเรียนอยู่ที่วิทยาลัยแห่งหนึ่งในจังหวัดชลบุรี วิทยาลัยนี้เป็นสนามกีฬากลางจังหวัดจึงมีโรงเรียนต่าง ๆ มาขอใช้สนามเพื่อแข่งกีฬา มีอยู่วันหนึ่งโรงเรียนเทคนิคอีเท็คได้มาขอใช้สนามเพื่อแข่งกีฬาสี ทางวิทยาลัยให้พวกเด็กปี 1 ไปตัดสินกีฬา วันนั้นผมและเพื่อนอีก 1 คนได้ไปช่วยรุ่นพี่ตัดสินกรีฑา ผมและเพื่อนได้รู้จักเด็กเทคนิคอีเท็ค 2 คน เธอมาลงแข่งกรีฑาเธอสองคนหุ่นดีมากคับ นมและตูดใหญ่ทั้งคู่เลย ผมเห็นแล้วควยโด่เลยคับพอถึงเวลา ผมก็ประกาศเรียกตัวนักกีฬามาเข้าประจำที่เพื่อทำการปล่อยตัว พอผมยิงปืนปล่อยตัว นักกีฬาก็ออกวิ่ง เด็กเทคนิคอีเท็ค 2 คนก็ออกวิ่ง ผมเห็นนมเธอ 2 คนกระเพื่อมตามจังหวะที่เธอวิ่ง ผมจึงสะกิดให้เพื่อนผมดู เพื่อนผมมันเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูง มันจึงคิดแผนที่จะเย็ด 2 สาวให้ได้พอแข่งวิ่งเสร็จผมและเพื่อนจึงได้เข้าไปคุยกับ 2 สาวทันที ผมกับเพื่อนจึงได้รู้จักชื่อเธอทั้ง 2 คนแรกชื่อวรรณส่วนอีกคนชื่อหน่อย ผมกับเพื่อนจึงมาตกลงกันว่าผมจะจีบวรรณแล้วเพื่อนผมจะจีบหน่อย และแล้วผม 2 คนกับเพื่อนก็เข้าไปคุย แล้วก็ได้เบอร์โทรของเธอมา เราโทรคุยกันจนสนิท ผมกับเพื่อนก็ชวนเธอทั้ง 2 คนมาเที่ยวที่หอประจำ มีอยู่วันนึงผมกับเพื่อนไปตัดสินกีฬาน้องแค็ทแฟนผมก็มานั่งรอผม เพื่อน ๆ คงจะจำน้องแค็ทได้นะคับเด็ก ปวช.รุ่นน้องผมไงคับ พอผมตัดสินกีฬาเสร็จผมก็พาแค็ทไปหาอะไรทาน แล้วก็ส่งเธอขึ้นรถกลับบ้าน แล้วผมก็กลับมาหาวรรณในวิทยาลัยผมกะว่าวันนี้จะต้องเย็ดวรรณให้ได้ ผมจึงชวนเธอไปที่หอของผม พอไปถึงผมก็เข้าไปอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำผมเห็นวรรณเอาผ้าขนหนูคลุมตัว ผมจึงถามว่าจะอาบน้ำเหรอ เธอพยักหน้าแล้วก็บอกว่าอากาศมันร้อนขออาบน้ำให้หายเหนียวตัวหน่อย แล้วเธอก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ ผมก็เกิดอาการณ์เงี่ยนเลยปีนดูเธออาบน้ำแล้วภาพที่ผมเห็นก็ทำให้ผมแทบจะขาดใจ นมวรรณสวยมากคับแม้จะเล็กกว่าน้องแค็ทแฟนผมก็ตาม แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ นับว่าสูสีคับแต่ที่ทำให้ผมแทบช็อคคือหีของเธอสิคับ น่าเย็ดมาก ผมปีนดูเธอจนเธออาบน้ำเสร็จ พอเธอออกมาจากห้องน้ำผมมองเรือนร่างเธอจนเธอถามผมว่ามองอะไร ผมไม่ตอบแต่กลับเดินเข้าไปแล้วก็ถามเธอว่าวรรณรักเราหรือเปล่า วรรณพยักหน้าผมจึงถามอีกว่าขอเราได้ไหม เธอไม่ตอบแต่หน้าแดง ผมจึงประกบปากเธอทันที มือข้างขวาผมเคล้นนมเธอ มือข้างซ้ายก็ใช่ย่อยล้วงลงไปเกี่ยวรูหีเธอเล่นจนเธอมีอาการเสียวเลยแอ่นหีรับมือผมอย่างลืมตัว ผมเริ่มมีอารมณ์เลยดันเธอให้นอนลงบนเตียงแล้วลิ้นที่ผมไปฝังจิวล์มาก็เริ่มละเลงลงบนหีเธอ พอจิวล์สะกิดที่เม็ดแดตเธอ เธอสั่นไปทั้งตัวเลยคับ บิดตัวส่ายไปมา ปากก็ครางว่าทำเราเถอะ อย่าทรมานเราเลย ผมจึงจับควยของผมมายัดเข้าปากวรรณ วรรณดูดเลียอย่างเมามัน ผมแทบจะพ่นน้ำเงี่ยนใส่ปากเธอ เธอถอนปากออก ผมก็มีอาการเงี่ยนมากแล้ว จึงจับหัวควยผมจ่อไปที่รูหีของวรรณ ผมถูไปถูมาจนวรรณเสียวแอ่นตัวขึ้นมา ควยผมก็จมดิ่งเข้าไปในรูหีเธอ ผมจับขาเธอพาดบ่าเล่นท่ายกล้อ ผมเล่นท่านี้อยู่พักหนึ่งก็เปลี่ยนมาเป็นให้เธอโก้งโค้ง แล้วผมก็เย็ดท่ากาวงเหลียวหลังกับเธอ มือทั้ง 2 ข้างก็เคล้นนมเธออย่างเมามันส์ ผมเย็ดเธออยู่พักใหญ่วรรณก็บอกว่าน้ำหีเธอจะออกแล้ว ผมจึงซอยให้เร็วขึ้น ซักพักน้ำผมก็กะฉุดเข้ารูหีเธอ ผมกดแช่ไว้พักหนึ่งจึงถอนออก ผมชวนเธอไปอาบน้ำ เราเข้าไปต่อกันในห้องน้ำอีก 1 ยก พออาบน้ำเสร็จเราก็ออกมานอนกอดกัน ผมล้วงหีเธอมือเธอก็ไม่อยู่สุขกำควยผมชักขึ้นชักลงระหว่างที่เรากำลังเพลินกันนั้นก็มีเสียงเคาะประตู ผมกะจะเปิดประตูไปดูว่าเป็นใคร พอดีเสียงรุ่นพี่ก็ตะโกนเรียกผมทางหลังห้อง ผมจึงออกไปหารุ่นพี่ที่หลังห้องรุ่นพี่บอกว่าน้องแค็ทมาเคาะประตูอยู่หน้า ห้องผมตกใจมากเลยให้วรรณรีบใส่เสื้อผ้าแล้วปีนออกทางหลังห้องพอวรรณปีนออกไปแล้วผมก็เปิดประตู พอประตูเปิดน้องแค็ทเห็นผมไม่ใส่เสื้อ ผ้าก็ถามว่าทำอะไรอยู่ ผมเลยบอกเธอไปว่าเพิ่งอาบน้ำเสร็จผมไม่นึกเลยว่าน้องแค็ทจะมาเซอร์ไพรด์ผม เพราะทุกทีที่เธอมาหาผมเธอจะโทรมาบอกผมก่อนเสมอ ผทจึงถามเธอว่าทำไมไม่โทรมาบอกว่าจะมา เธอบอกผมว่ากลับไปบ้านแล้วไม่มีใครอยู่บ้าน คุณแม่กลับลำปาง 2-3 วัน เธอจึงมาหาผมได้ แล้วผมถามว่าแล้วไม่โทรมาบอกก่อนล่ะ เธอก็บอกว่าอยากให้ผมตกใจ ผมไม่พูดอะไร ในเมื่อเธอทำผมตกใจ ผมจึงจับน้องแค็ทเย็ดซะเป็นการเรียกขวัญ วันนั้นผมต้องขอบคุณรุ่นพี่ที่เตือนผมว่าน้องแค็ทมา ถ้าไม่มีรุ่นพี่เตือนผมแล้วผมเปิดประตูไปตอนที่วรรณยังนอนอยู่ในห้อง เพื่อน ๆ คิดสิคับว่าผมจะเป็นไงมั่งหัวผมคงต้องแตกหมอไม่รับเย็บแน่ เรื่องของผมยังมีอีกมาก เอาไว้โอกาสหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังอีก