close buttonclose buttonclose button
หินเสพสม

หินเสพสม

เรื่องเสียว · 31738

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 20, 2011, 09:17:43 am
ผมกับแม่เรามีเรื่องที่ต้องเก็บไว้เป็นความลับ และเป็นความลับมากๆที่ไม่สามารถเอาไปบอกใครรู้ได้ หากคนแถวบ้านรู้เข้าสงสัยผมต้องย้ายบ้านหนีแน่ๆ คือผมกับแม่ได้เย็ดกันครับ เรื่องมันเริ่มเมื่อต้นปีนี้เอง ผมอายุ16 ย่าง 17 อาศัยอยู่กับแม่และน้องชายอายุ 1 ขวบกว่าๆ ส่วนพ่อผมเพิ่งเสียไปเมื่อปีก่อนนี้เอง บ้านเราไม่รวยไม่จนมีกินมีใช้สบายๆครับ มีวันนึงแม่ผมก็ได้รับโทรศัพท์มาจากญาติต่างจังหวัดว่ามีฤษีชื่อดังมาแถวบ้านญาติ เห็นว่าคนในหมู่บ้านรวบรวมเงินกันเชิญแกมาเลยแหละ และญาติแม่แกกำลังจะทำพิธีขอของศักดิ์สิทธิ์ด้วย เลยอยากให้แม่มาร่วมพิธีด้วย เห็นแม่คุยโทรศัพท์อยู่นาน ผมแอบได้ยินและคิดว่าแม่คงไม่ไปหรอกเพราะไกลก็ไกลและแม่ผมปกติแกไม่ค่อยเชื่อเรื่องอย่างนี้เท่าไหร่รวมทั้งตัวผมด้วย ยิ่งแม่เป็นข้าราชการอยู่กรมวิทยาศาสตร์(แต่ส่วนใหญ่ทำงานพวกเอกสารซะมากกว่าไม่ได้อยู่ห้องทดลองเหมือนในหนังหรอก)เลยเชื่อในสิ่งที่เห็นมากกว่าสิ่งลึกลับจับ
ต้องไม่ได้ แม่เลยบอกปัดญาติไปและไม่ได้ไปตามที่ญาติชวน สองสามวันผ่านไปญาติผมคนที่เคยชวนแม่ไปทำพิธีแกแวะผ่านมาพอดี แกชื่อป้าเนียม เป็นลูกพี่ลูกน้องของแม่อายุพอๆกับแม่คือ 40กว่าๆ ป้าแกมากดกริ่งหน้าบ้าน ผมเลยไปเปิดประตูให้แกเข้ามา เห็นป้าเนียมหิ้วอะไรเข้ามาสักอย่างและถามว่าแม่เราอยู่ไหม "นนท์ใครมาหรือ " แม่ผมตะโกนถามมาจากชั้นสอง ป้าเนียมเลยตอบกับไปว่า ฉันเองแก้ว(ชื่อเล่นแม่ผม) แวะมาหาแกน่ะ แม่ผมจำเสียงป้าเนียมได้รีบเดินลงมาจากบ้านชั้นบนที่เป็นที่เป็นห้องนอนแก และพาป้าเนียมไปนั่งที่เก้าอี้ยาวในห้องรับแขก บ้านผมเป็นบ้านปูนสองชั้นเป็นสวนเล็กๆ อากาศดีแต่ถนนเข้ายากสักหน่อย อยู่แถวๆชานเมืองนี่เอง ผมยกเอาน้ำมาให้แม่และก็ป้าเนียม เห็นแกคุยอะไรกันนานอยู่แต่ผมไม่ได้นั่งฟังหรอกมันเป็นเรื่องของผู้ใหญ่เด็กไม่ควรแอบฟัง ผมเลยเดินเข้าห้องไปอ่านหนังสือเล่น ผมหยิบนิตยสารเอามาอ่านฆ่าเวลาในพวกนิตยสารเหล่านี้และผมมักแอบซ่อนพวกเรื่องเล่าแนวแม่ลูกที่ได้มาจากในเวปพริ้นเก็บไว้ในหนังสือพวกนิตรยสารรถยนต์ หรือมอไซด์ เพราะแม่ไม่มายุ่งกับชั้นหนังสือเหล่านี้ของผมอยู่แล้ว ทำให้ผมสบายใจว่าแม่คงไม่มีทางเจอสิ่งที่ผมซ่อนไว้แน่ๆ ผมมีเรื่องแนวแม่ลูกมีอะไรกันแอบซ่อนไว้อยู่เยอะ อ่านแล้วมันได้อารมณ์ที่ตื่นเต้น กระตุ้นความเสียวได้ทุกครั้งที่อ่าน แต่ใจจริงๆผมไม่กล้าทำหรอกแค่อ่านเล่นๆ จินตนาการก็คือจินตนาการ เก็บเอาไว้คิดช่วยตัวเองให้หายเงี่ยนแค่นั้นเอง ผมชะโงกหน้าออกไปก็ยังเห็นแม่กับป้าเนียมคุยกันอยู่ สงสัยคุยกันนานแน่ สักพักผมก็ง่วงหลับไป ตื่นขึ้นมาเห็นนาฬิกาเกือบห้าโมงเย็นผมเดินออกมานอกห้อง เห็นกล่องกระดาษกล่องใหญ่วางอยู่บนโต๊ะรับแขก ไม่เห็นมีใครอยู่ป้าเนียมแกคงกลับไปแล้ว ส่วนแม่ก็ไม่เห็นอยู่บ้านสงสัยไปรับน้องที่สถานเลี้ยงเด็กแถวบ้าน ผมเลยเปิดกล่องดู เห็นมีหินรูปร่างคล้ายคนสองคนแก้ผ้าหันหน้าชนกันสีดำๆเงาๆ หน้าตาบูดๆเบี้ยวๆแต่ดูออกว่าเป็นหญิงกับชาย ดูแปลกดีและมีผ้าสีผืนเล็กๆมัดไว้ตรงส่วนที่เอวของหิน ผมคิดในใจสงสัยเป็นพวกของบูชาที่ป้าเนียมได้มาจากฤษี แต่ผมก็ไม่คิดอะไรมากกว่านี้คงจะเป็นเอาไว้บูชาเพื่อให้ได้โชคได้ลาภตามแต่ความเชื่อถือ แม่ผมเดินเข้ามาพร้อมกับน้องผมพอดี แม่บอกว่าเดี๋ยวเอากล่องนั้นเอาไว้ที่ห้องนอนผมนะเอาไว้บนตู้เสื้อผ้าแหละป้าเนียมเขาฝากไว้อาทิตย์นึงเดี๋ยวลุงดำผัวแกจะมาเอาไป ผมก็ร้อง อ้าวเอามาเก็บไว้ห้องผมทำไม ปกติห้องผมก็รกอยู่แล้ว ผมทำหน้าไม่พอใจแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรต่อ แล้วยกหินออกจากกล่องแล้วอุ้มเดินเข้าห้อง มันหนักใช้ได้เลยเล่นทำเอาผมเดินเซ แม่บอกว่ายกดีๆระวังเดี๋ยวตก ผมเอาหินไว้บนตู้เสื้อผ้า เสร็จแล้วก็ถามแม่ว่ามันคืออะไรหรือ แม่ผมบอกว่าเป็นหินบูชาป้าเนียมว่าฤษีได้มาจากในป่าแถวพม่าเอาไว้ทำพิธี เห็นว่าว่ามีตำราบูชาอยู่ในกล่องนะ แม่เดินไปที่กล่องแล้วหยิบแผ่นกระดาษที่อยู่ตรงใต้กล่องขึ้นมาอ่าน เป็นคำบูชาภาษาแปลกๆ (แต่เขียนเป็นคำอ่านภาษาไทย) หินเสพสม บูชาเพื่อความไม่มีโรคภัย ทำพิธีโดยต้องมีชายหญิงร่วมรักสอดใส่ต่อหน้าหินแล้วท่องมนต์คาถาตามที่กล่าวไว้ แล้วโรคภัยในชายคาจะหมดไป แม่ผมอ่านเสร็จเห็นทำหน้าอายๆแล้วรีบเก็บกระดาษเอาไว้ตรงใต้กล่องเหมือนเดิม บอกผมผ่านๆว่าหินเอาไว้บูชาปัดเป่าโรคภัยแค่นั้น ไม่ได้อธิบายอะไรต่อและรีบหยิบกล่องมาวางบนตู้ข้างๆหิน หลังจากนั้นสามวันผ่านไป เกิดอะไรขึ้นไม่รู้เล่นฝนตกเทลงมาอย่างหนักแทบไม่หยุด ผมไม่ชอบฝนเลยเพราะฝนตกทีไรต้องลุยถนนโคลนออกไปรอรถสองแถวเพื่อที่จะไปโรงเรียน วันนั้นแม่ก็ไปทำงานปกติแต่กว่าจะกลับมารับน้องที่ฝากไว้กับบ้านเลี้ยงเด็กแถวบ้านก็เกือบหกโมง เพราะฝนตกรถสองแถวจะวิ่งช้ากว่าปกติ เดิมผมเดินเข้าบ้านเปียกไปเกือบครึ่งตัวขนาดพกล่มไปนะเนี้ย พอถึงหน้าบ้าน มีรถสองแถวอีกคันมาจอดและก็เห็นแม่กำลังเดินจูงมือน้องเดินลุยฝนเข้ามาทางรั้วหน้า เห็นแม่บ่นๆว่าไม่น่าลืมเอาร่มไปเลยดูสิเปียกหมดทั้งตัว ผมแอบมองดูเสื้อผ้าที่เปียกๆของแม่และมองดูเต้านมที่เปียกปอนและคิดอกุศลแต่ผมรีบสบัดความคิดนั้นทิ้งไปรีบเดินเข้าบ้าน คืนนั้นเองน้องผมก็มีอาการไข้ขึ้นตอนเกือบห้าทุ่มสงสัยเพราะโดนฝนที่ตกลงมาสองสามวันนี้ แม่เอายาลดไข้ให้กินก็อาการไม่ดีขึ้น ผมบอกว่าให้แม่เอาน้องไปหาหมอไหมแม่บอกอย่าเลยออกไปก็เจอฝนอยู่ดี รอดูน้องถึงพรุ่งนี้ก่อน พอสักตีสองน้องไข้สูงมากและเริ่มมาอาการเพ้อออกมาจนน่ากลัว ผมกับแม่ไม่รู้ทำไงดีโรงพยาบาลก็ห่างไปตั้ง 20 กิโล บ้านก็ไม่มีรถยนต์และถนนตอนนี้คงเป็นโคลนไปหมดแล้ว ผมคิดในใจหากสิ่งเหนือธรรมชาติมีจริงช่วยคุ้มครองน้องผมด้วย คิดได้ดังนั้นผมเลยบอกแม่ว่าเราไปเอาหินที่ป้าเนียมให้มาเอามาช่วยน้องสิ หินมีอำนาจปัดเป่าโรคได้นี่นา แม่รีบตอบ ไม่ได้ๆ มันต้องทำพิธีถึงจะได้ พิธีอะไรหรือแม่ ผมถามขึ้น แม่หน้าแดงขึ้นบอกว่าไม่ได้หรอกพวกเราทำไม่ได้ เป็นมนต์ดำเอาไว้ให้ผัวเมียทำกัน ผมทำหน้างงๆ และเอาผ้าชุบน้ำเย็นและประคบไว้ที่หน้าผากน้องผม น้องหยุดเพ้อแล้วแต่ไข้ยังไม่ลดตัวยังร้อนจัด ผมบอกว่าแบบนี้ต้องรอจนถึงเช้าเลยหรือกว่าจะไปโรงพยาบาลได้ สักพักแม่เหมือนคิดอะไรและเดินไปในห้องผมแถวตู้หนังสือ สงสัยหาพวกหนังสือยาสามัญประจำบ้าน แต่ผมกลัวว่าแม่อาจจะไปหยิบหนังสือและเรื่องเสียวต่างๆ ที่ผมซ่อนเอาไว้หล่นออกมา ผมเลยรีบเดินเข้าไปถามแม่ว่าหาหนังสืออะไรหรือเดี๋ยวผมหาให้ แม่เงียบแป๊บนึง แล้วเดินมาล๊อคประตูห้องนอนผม และบอกให้ผมปิดหน้าต่างให้สนิทและปิดไฟด้วย ผมงงแต่ก็ทำตาม แม่จุดเทียนขึ้นและเอาไปปักไว้ตรงขอบหน้าต่าง ผมถามว่าทำไงต้องจุดเทียนด้วยแม่บอกว่าเปิดไฟแล้วไม่กล้าทำมันอาย ผมทำหน้างงๆอีกรอบ เห็นแม่และเขย่งขาเอามือเอื้อมไปหยิบกล่องเอาลงมา แม่ให้ผมอ่าน ผมอ่านกระดาษแผ่นนั้นผ่านๆโดยใช้แสงเทียนจับใจความได้ หญิงชาย ร่วมรัก สอดใส่ คาถา โรคาหาย ผมตาโตทำหน้าอึ้งๆ หันมามองแม่ที่นั่งอยู่บนเตียงของ ในหัวผมเริ่มผุดเรื่องลูกกับแม่ร่วมเพศกันเรื่องต่างๆที่ผมเคยอ่านมา เป้าผมเริ่มแข็งขึ้นจนเห็นได้ชัด ชี้เด่ตุงดันกางเกงนอนขายาวของผมจนเห็นได้ชัด ผมเห็นแม่ผมมองตรงหัวที่แข็งของผม เราเงียบกันครู่นึงแม่ก็นอนราบไปกับเตียงและบอกให้ผมขึ้นมาบนเตียง แม่หยิบกระดาษคำบูชาจากมือผมและเอาไปอ่านให้ละเอียดอีกรอบนึง ตอนนี้ผมกำลังนั่งคุกเข่าตัวแข็งมองไปทีเนินหีของแม่ที่อยู่ใต้ชุดนอนแบบกระโปรงยาวของแม่ สักพักแม่ชันเข่าทั้งสองข้างขึ้น แม่พูดว่าแม่ให้เอาควยใส่หีแม่ได้แต่พอท่องคาถาจบต้องรีบดึงควยออกทันทีเข้าใจนะ ผมก็พยักหน้าตกลง แม่ก็กางขาทำให้กระโปรงบานออก ส่วนผมดึงกางเกงนอนของผมลงให้ควยผมออกมานอกกางเกง ควยผมชี้เด่ตั้งตรงชี้ไปที่แม่ ส่วนแม่ผมจับชายกระโปรงของตัวเองถลกขึ้นไปที่เอว ผมดูขาอ่อนสีน้ำตาลนวล-องแม่ได้ชัดโดยเปลวเทียนที่จุดขึ้น ถึงแม่จะอายุมากแล้วแต่ผิวของแม่ยังเนียนไม่ต่างกับสาวๆเลย ใจผมเต้นรัว จนต้องเอามือรูดควยผมแก้เงี่ยน รูดเข้ารูดออกจนหัวควยเริ่มแดงกล่ำขึ้นเรื่อยๆ แม่มองจ้องตาไม่กระพริบที่ควยผมและมองหน้าผมแกทำหน้าตึงๆ และมองลงมาที่ควยผมที่กำลังจะมุดเข้าไปในเขตหวงห้ามของตัวอีกในอีกไม่นาน เห็นแบบนี้ผมเลยไม่รู้ว่าแม่มีอารมณ์ด้วยหรือเปล่า กางเกงในลายลูกไม้สีขาวของแม่เห็นมีน้ำซึมๆออกมาเปื้อนตรงหว่างขา ยิ่งทำให้ผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะมากขึ้น ผมกระเถิบตัวเข้าไปในระหว่างขาของแม่ที่ชันขาขึ้น แม่แหกขาตัวเองออกให้กว้างมากขึ้นและบอกจะผมเริ่มแล้วนะ แม่มองไปที่หินเสพสมและเริ่มอ่านคาถา ผมเอานิ้วดึงกางเกงในของแม่เลื่อนออกไปกองไว้ข้างนึง ทำให้เห็นรอยแยกที่มีขนหมอยขึ้นปกคลุมอยู่นิดๆ เห็นติ่งเนื้อสีน้ำตาลเข้มเหมือนในภาพโป๊ที่ผมเคยดูในเน็ทบ่อยๆ กำลังแพรมชูออกมา ผมพยายามดันหัวควยเข้าไปนิดนึง แม่ร้อง โอ้ยๆ ออกมาเบาๆ ผมดึงควยออกมาและเสียบเข้าไปใหม่ แม่ร้องโอ้ยอีกรอบ ควยเข้าหีแม่ลำบากมาก คงเพราะร่องสวาทของแม่ไม่ได้โดนเสียบมาเกือบปี ทำให้หอยแม่ตอนนี้มันคับตึงไปหมด แม่ท่องคำบูชาตามที่เขียนไว้ในกระดาษแต่ติดๆตะกุกตะกัก เพราะมีความเจ็บตึงที่ควยผมพยายามแทรกเข้าไป แม่จึงเอามือข้างนึงมาแบะจิ๋มของตัวเองให้กว้างขึ้น ผมจับหัวควยผมมุดเข้าไปในหีแม่ที่ถูกนิ้วแม่แหวกออกให้บานมากขึ้นตอนนี้หีของแม่ทำได้เพียงแค่อมปลายควยผมเท่านั้น แต่ยังแทงไม่เข้าถึงลำควย ผมเอนตัวไปข้างหน้ามากขึ้นเพื่อจะเพิ่มแรงและจะได้กดควยได้สะดวกขึ้นส่วนแม่ก็พยามแอ่นก้นให้หีดันขึ้นมาช่วยเสริมแรง ผมออกเสียงดังอึ๊ดๆๆ สู้แคมของแม่ที่ลอยสูงขึ้นมา ตอนนี้ผมอยากให้ควยเข้าไปในหีแม่เร็วๆ ควยเข้าได้แค่หัวมันเย็ดไม่ได้ อยากเอาเข้าไปทั้งท่อน ผมเลยแทงแรงๆไปครั้งหนึ่งเห็นแม่ร้องแบบจุกๆ และบอกให้ผมพอก่อน แม่บอกว่าควยลูกมันแห้ง เสียบเข้าหอย ต้องทำให้มันลื่นก่อน ผมถอนควยออกมา นั่งลงบนเตียงมองดูแม่ที่เอามือปิดจิ๋มของตัวเองทำหน้าแบบเจ็บๆ ผมไม่เคยมีประสบการณ์แบบนี้มาก่อน เห็นในหนังเย็ดกันสบายๆ เลยคิดว่าควยมันน่าจะเข้าหีได้ง่ายๆ แต่พอทำจริงๆไม่ง่ายเลย ผมมองควยผมแล้วก็เสียดายมีหีอยู่ต่อหน้าเสือกเย็ดไม่เข้า ผมมองหน้าแม่แล้วถามว่า ทำไงดี แม่บอกว่าต้องให้ควยมันลื่นก่อน สักพักแม่ก็ลุกมาก้มลงตรงหว่างขาผม อ้าปากงับเอาปลายควยผมและดูดดังจุ๊บๆสองสามครั้ง และค่อยดูดลึกเข้าไปในปาก รูดปากเข้ารูดปากออกอย่างช้าๆ เอาลิ้นมาตวัดปลายหัวตรงรอยแยกของปลายหัวควยบ้างเล่นเอาผมเสียวจนตัวงอเลย ตอนนี้ผมก็เข้าใจแล้วว่า ทำยังไงไม่ให้ควยมันแห้ง ผมจับหัวแม่โยกอย่างช้าๆเพราะว่าเสียวมากๆ กลัวน้ำเงี่ยนจะหลั่งออกมาก่อน เดี๋ยวอดเอาควยเข้าหีแม่กันพอดี แม่เงยหน้ามาคุยกับผมบอกว่าแค่นี้คงน่าจะใช้ได้แล้ว ผมดันตัวเองลุกขึ้นแล้วล้วงเข้าไปใต้กระโปรงแม่คลำหาร่องหีของแม่จนเจอและเอานิ้วแหย่เข้าไปขอบกางเกงในแม่ ผมยังไม่อยากเอาควยเข้าไปอีกครั้งกลัวว่าเดี๋ยวเย็ดไม่เข้าอีกรอบแล้วแม่เจ็บอยากเลิกทำแล้วจะหมดโอกาสกัน ผมเอานิ้วลองเข้าไปก่อนดีกว่าเป็นตัวเบิกทางตอนนี้ปลายนิ้วผมจับไปตรงเนินสามเหลี่ยมแฉะๆแล้วเอานิ้วทิ่มเข้าทิ่มออก ได้ยินเสียงดังแจ๊ะๆๆ แล้วค่อยๆกดนิ้วลึกเข้าไปเรื่อยๆจนสุดด้ามนิ้ว แม่ก้มหน้าลงดูหีของตัวเองและเอามือมากอดไว้ที่คอผมและโยกเอวดันเข้าหานิ้วผม ผมเห็นนิ้วผมเข้าไปลึกได้ผมก็คิดว่าควยผมก็ต้องเข้าได้เหมือนกัน ผมลองอีกครั้งผมบอกให้แม่เอนตัวลงไปนอนใหม่ และแม่ก็แหกขากางออกอีกรอบ ผมจับขอบกางเกงในของแม่แล้วค่อยๆรูดออกทางปลายขา แคมหีของแม่ผมตอนนี้เริ่มแบะออกจากกันเล็กน้อยและมีน้ำใสๆอยู่ตรงปากรอยแยกมากขึ้น ผมเอนตัวลงทับแม่ นมของแม่ดันหน้าอกของผมนุ่มมาก ตอนนี้ฝนข้างนอกยังไม่หยุดตกและเหมือนจะตกหนักมากขึ้น ทำให้ในห้องผมเย็น ลดความร้อนรุ่มที่ผมกับแม่กำลังร่วมกันทำได้ดี แม่ผมขยับเอวซ้ายขวาจัดแจงพร้อมรับการแทงควยของผมอีกครั้ง แม่จับควยผมให้ตรงรูและจับสะโพกผมกดลง ควยผมค่อยๆไหลเข้าไปในรูหีแม่ครั้ง คราวนี้หัวควยผมเสียบเข้าไปได้ง่ายกว่าครั้งแรกเพราะได้น้ำลายช่วยให้ไหลเข้าได้สะดวก แต่ยังมาติดตรงกลางลำควย ผมเอามือจับเอวของแม่ให้ลอยขึ้นและดันเข้าไปแต่ก็ยังติดๆขัดๆ แม่บอกว่าแค่นี้คงได้แล้วหล่ะ ไม่ต้องให้ลึกมากก็ได้ แม่หยิบกระดาษคาถาขึ้นมาอ่านให้จบ แต่ผมอยากเอาควยให้เข้าไปลึกๆ ผมถอนควยออกมานิดแล้วแทงเข้าไปใหม่ ถอนควยออกมาอีกหน่อยแล้วเย็ดเข้าไปใหม่ ควยผมเริ่มค่อยๆมุดลึกเข้าไปเรื่อยๆ แบบนี้เองที่เรียกว่าการกระเด้า จนควยผมเกือบจะมิดลำแล้ว น้ำเหมือกของแม่ไหลออกมามากขึ้นทำให้ผมเย็ดได้สะดวกมากขึ้น จนผมเริ่มมีอาการจะเสร็จดูเหมือนแม่จะรู้ แม่มองผมแล้วบอกว่าอย่าเพิ่งสิยังอ่านคาถาไม่จบ แม่ดันตัวผมพลิกลงให้ผมเป็นฝ่ายอยู่ข้างล่างบ้างและตอนนี้แม่นั่งทับบนตัวผม แม่ค่อยๆบดคลึงโคกหีของตัวเองช้าๆ พร้อมทั้งท่องคาถาต่อไป ผมพยายามเด้งเอวขึ้นใส่ร่องหี จนเริ่มได้จังหวะ แม่ก็จับจังหวะได้ สองแม่ลูกเด้งรับหีรับควยกันดัง พับๆๆ เกือบจบแล้วอีกนิดเดียว แม่บอก สักพักแม่ก็รัวจังหวะมากขึ้นและล้มตัวลงพร้อมหายใจ หอบๆ แรงๆ บนตัวผม แม่เสร็จไปแล้ว พร้อมกับท่องคาถาจบพอดี และค่อยเอนตัวลงนอนข้างๆผม ผมรอแม่หายหอบแป๊บนึงก็ลุกขึ้บจับควยใส่หีแม่อีกซอยอีกสิบกว่าครั้งควยก็กระตุกน้ำเงียบทะลักเข้าหีแม่เข้า ผมรีบดึงควยออกแล้วน้ำเงี่ยนก็พ่นใส่ท้องแม่บ้าง หว่างขาแม่บ้าง เลอะเต็มเตียงไปหมด ผมรีดน้ำควยออกจนหมดและมองเห็นหีของแม่มีน้ำรักของผมไหลย้อยออกมาด้วย หลังจากนั้นผมกับแม่นอนหมดแรงกันทั้งครู่และก็พล่อยหลับไปทั้งสองคน เช้าขึ้นมาผมไม่เห็นแม่อยู่ในห้องผมแล้ว ผมใส่กางเกงแล้วลุกขึ้นไปดูน้อง ตอนนี้น้องไข้ลดแล้ว หน้าตากลับมาสดชื่น ผมเลยเข้าห้องครัวกำลังจะชงนมอุ่นให้น้อง แม่เดินออกมาจากห้องครัวทำหน้านิ่งๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น บอกผมว่ารีบไปอาบน้ำได้แล้วเดี๋ยวไปโรงเรียนสายเดี๋ยวแม่ดูแลน้องเอง ผมเริ่มสับสนเมื่อคืนมันเรื่องจริงหรือว่าผมฝันไป ผมเดินเข้าห้องไปเอาผ้าเช็ดตัวกำลังจะไปอาบน้ำพอผมมองไปที่เตียงเห็นกางเกงในลายลูกไม้แม่อยู่บนเตียงและมีคาบเลอะอยู่เต็มผ้าปูที่นอน ทำให้ผมรู้ว่าเมื่อคืนไม่ใช่ฝันหรอกผมได้เย็ดกับแม่จริงๆ และพิธีกรรมก็ได้ผลจริงๆ น้องผมดีขึ้น ผมมองไปที่หินเสพสมที่อยู่บนตู้เสือผ้า ยิ้มนิดๆ และรีบเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #1 on: May 20, 2011, 03:48:33 pm
 (19; (19; (19;ขอบคุณครับ (19; (19; (19;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: May 20, 2011, 08:33:19 pm
 (003; (003;

Offline Ultrasonic

• *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: May 21, 2011, 03:59:59 pm
 (007; ขอบคุณมากครับ

(00; โดนใจอย่างแรง  (16;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: May 21, 2011, 11:19:49 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline jee110

• *
Reply #5 on: May 27, 2011, 10:11:19 am
............Thank You...Thank You
........Thank You.........Thank You
.....Thank You...............Thank You
...Thank You....................Thank You..............Thank You
..Thank You......................Thank You........Thank You.....Thank You
.Thank You........................Thank You.....Thank You........Thank You
Thank You.........................Thank You...Thank You...........Thank You
.Thank You.........................Thank You.........................Thank You
..Thank You.........................Thank You....................Thank You
...Thank You....................................................Thank You
…...Thank You.............................................Thank You
.........Thank You...................................Thank You
............Thank You...........................Thank You
................Thank You....................Thank You
..................Thank You..............Thank You
......................Thank You.......Thank You
.......................Thank You...Thank You
...............................Thank You
...................................Thanks

Offline mg007281

• *
Reply #6 on: May 27, 2011, 11:51:09 am
 (00; (00; (00;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #7 on: July 16, 2011, 12:32:21 am
 (1212; (26; (26;