close buttonclose buttonclose button
น้องปอ ที่รัก

น้องปอ ที่รัก

prak977 · 24916

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: May 15, 2011, 02:13:45 am
ดีครับ ขอเล่าบ้าง เรื่องของผมเกิดเพราะความยับยั้งชั่งใจผมมันมีน้อยจริงๆ ผมทำหอพักให้เช่า ส่วนเมียรับราชการครู เรื่องเกิดจากเมียผมมีลูกศิษย์ ชื่อปอ พ่อแม่ปอเสียชีวิตรถคว่ำ ปอเลยต้องอยู่กับยาย ซึ่งจนมาก ญาติๆก้อไม่อยากรับผิดชอบกัน เมียผมสงสารเพราะครอบครัวเราเองก็ยังไม่มีลูก เลยรับแกมาอยู่ด้วย ส่งให้ปอเรียน ปอมาอยู่กับเราตั้งแต่ ป.6 ตอนนี้ปอเรียน ม.2 แล้ว แกเรียบร้อย เรียนเก่ง ขยัน เสียแต่แกพูดน้อยมากขี้เกรงใจจนแทบไม่ได้คุยกับผมเท่าไหร่ จนวันเกิดเรื่องปอหน้าเสียมาหาเมียผม แกเป็นเมนส์ครั้งแรกเลยครับ แกดูกลัวๆ เมียผมเลยสอนแก เรื่องเมนส์ การใช้ผ้าอนามัย ปอดันผิดปกติตรงที่แกปวดประจำเดือน ด้วย เช้านั้นแกเลยต้องหยุดเรียนไปโดยปริยาย เกือบ 10 โมงเช้า ผมกลับจากไปส่งเมียที่โรงเรียน เจอปอนอนพื้นหน้าทีวี แกเอาถุงร้อนมาประคบท้องตามที่เมียผมสอน แต่ท่านอนแกสิครับ ทำผมใจสั่นเลย แกนอนราบมือจับถุงร้อน ชันเข่าขึ้น ปอใส่ชุดนอนคลุมยาว มันเลยร่นลงมาที่ขาอ่อน เห็นกางเกงในสีชมพูเลย ผมเก็บอาการ เข้าไปนั่งข้างๆถามอาการปอ ปอว่ามันปวดไม่หยุด เดี๋ยวหายเดี๋ยวปวด ทรมานจัง ผมว่าคนอื่นไม่เห็นเป็นไร ทำไมปอปวดแบบนี้ แกหน้าแปลกๆมีพิรุธครับ ผมมองแกนิ่ง ปกติแกกลัวๆ ผมอยู่แล้ว ปอสารภาพว่าเมื่อคืนก่อนมาบอกเมียผม แกเห็นมีลิ่มเลือดออกมา แกเลยเอาคัตเตอร์บัต(สำลี) ล้วงไปซับเลือด ไม่รู้เพราะแบบนี้รึเปล่าถึงได้เจ็บ ตอนนั้นใจผมมันหวิวๆ เลยคิดเรื่องชั่วๆ แกล้งขอดูหีของปอ แกยอมครับ ตามประสาเด็ก แต่สีหน้าแกคงอาย แดงแจ๋เลย ผมช่วยถอดกางเกงในปอออก มีคราบเลือดติดมากับผ้าอนามัยด้วย ผมออกความเห็นว่าสำลีมันค้างในนี้รึเปล่าเนี่ย พลางเอาผ้าชุบน้ำอุ่นมาประคบที่เนินหี ปอถึงกับร้องอุ๊ย..แต่มันช่วยบรรเทาความเจ็บได้ครับ ผมเลยเช็ดทำความสะอาดด้วยเลย หีปอสวยมากเลยทั้งขาว อูม ร่องหีปิดชิด รอยคล้ำแบบสาวอื่นไม่มีเลย ขนเป็นแค่ไรๆ อ่อนๆ นาทีนั้นควยผมแข็งปั๋งเลย ผมแกล้งเช็ดเนินหีปอ ลูบไล้จนแกขนลุก เกร็งขา มีน้ำใสๆซึมออกมาที่ปากร่องหีนิดๆ ธรรมชาติคงสอนแกเองแล้ว ผมว่าอาขอล้วงดูน่ะว่ามีสำลีค้างในนี้ไหม พลางกดนิ้วลงในร่องหีช้าๆ โดยที่แกไม่ทันตอบเลย แกร้องอืยๆๆ อย่าค่ะอากบ(ชื่อผม) แต่นิ้วผมล้วงลงไปเรียบร้อย ผมควานไปมาช้าๆ จนปอเองถึงกับเกร็งตัว ห่อไหล่ หนีบขา ผมรีบเกี่ยวนิ้วจนปอ เผลอส่งเสียงซี้ดออกมาเบาๆ ปอว่ามันเสียวค่ะอากบ ปอขนลุกไปหมดแล้ว อา อา อา พอก่อน อาค่ะ ปอ............แล้วแกก็เกร็งตัวหนีบขารัดมือผมแน่น น้ำเสียวแกออกมาแล้ว มันอุ่นอาบไปทั้งนิ้วมือเลยครับ แถมมีคราบเมนส์ปนมาเล็กๆ แกว่าปอไม่ค่อยปวดท้องแล้ว ผมเองครับที่ปวดควยมันแทบจะระเบิด ปอว่าเมียผมไม่เห็นสอนแบบนี้ ผมยิ้มว่ามันเป็นสูตรลับ ปอว่าอาโกหก ปอรู้น่ะว่าอาทำอะไร ปอเคยเห็นอากบทำแบบนี้กับอาผู้หญิง ผมหน้าเสียนิดๆ แกยิ้มว่าปอยอมให้อากบทำแบบนี้ ปอตอบแทนบุญคุณอากบได้บ้างปอก็ดีใจแล้ว ผมแม่งรู้สึกผิดเลยครับ ปอเอามือมาจับเป้ากางเกงผม คลึงไปมาแล้วงัดควยออกมา ผมมองแกแบบคาดไม่ถึง ปอว่าอาผู้หญิงทำแบบนี้ใช่ไหม(แกคงแอบดูตอนผมเย็ดเมีย) ว่าแล้วแกก็ก้มลงอมควยผม แกทำไม่เก่งแค่อมๆ ดูด ไม่ค่อยประสา แต่ก็เพลินดี ผมควบคุมใจไม่ไหว เลย บอกปอหยุดแล้วจับควยจ่อถูที่ร่องหีปอแทน ผมไถไปมาเล่นๆ ยิ่งถูควยยิ่งแข็ง ปอหลับตาปี๋คงกลัว ผมอดไม่ไหวดันควยมุดเข้าร่องหี แน่นสุดๆครับ แต่ก็ฝืนเข้าจนสุดโคน ปอถึงกับร้องโอ้ย....รัดตัวผมแน่น น้ำตาปอไหลอาบแก้ม แต่แกก็ทนยอมผม ผมแช่ควยไว้ในรูหีเกือบ 10 นาที แทบไม่ต้องเย็ดเลย แค่อาการดิ้นนิดๆ เสียงของปอ บดควยหน่อยๆ น้ำผมแตกแล้ววววครับ ครั้งแรกที่แตกไว้ แค่ 10 นาทีเอง แต่มันสุดเสียวเกินทนจริงๆ ผมแช่ควยไว้แค่แป๊บมันแข็งอีกรอบ ผมค่อยกระเด้า ขยับสะโพกไปมา คราวนี้ปอถึงกับคราง...ปนร้อง ทั้งเจ็บทั้งซี้ดปาก คราวนี้ผมเย็ดเกือบ 40 นาทีได้ น้ำสองนานอยู่แล้ว ปอกับผมถึงกับรัดกันแน่น น้ำแตกทั้งคู่ วันนั้นเราเย็ดกัยจนเกือบ บ่าย ถึงได้หยุด จนบัดนี้ ผมกับปอยังแอบเย็ดกันแทบทุกวันที่เมียผมไม่อยู่บ้าน .ปอเองตอนนี้เรียนม. 3 แล้ว แกยังน่ารักเรียนเก่ง แถมเย็ดเก่ง...สวรรค์จริงๆครับ   

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: May 17, 2011, 06:53:53 pm
 (24; (24;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: May 17, 2011, 11:28:11 pm
 (03; (03; (03;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: May 18, 2011, 05:35:00 pm
 (19; (19; (19;ขอบคุณครับ (19; (19; (19;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: May 18, 2011, 11:41:46 pm
(007; (007; (007;...น่าเย็ดจังเลย... (007; (007; (007;