close buttonclose buttonclose button
ความลับของไอ้ดำ 2

ความลับของไอ้ดำ 2

prak977 · 32455

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: April 28, 2011, 09:07:11 am
ดีครับ มาเล่าต่อครับ หลังจากผมกับดาวแอบคบกัน เราก้อเย็ดกันแทบทุกวันเลย ดาวชอบเรื่องเซ็กส์มาก ดาวว่าแฟนเก่าเธอไม่เย็ดนานเหมือนผม ผมเคยแอบเห็นในมือถือของดาว (คงถ่ายเล่นๆตอนเย็ดแฟนเก่า มันหล่อแต่เล็กมากครับ แถมแทงพรวด ซอยแป๊บ น้ำแตก) มิน่าหีดาวฟิตมากครับ จนเกือบปี ตอนนี้ดาวเริ่มงานเยอะครับเป็นตัวประกอบหลักของละครทีวี เราเลยเย็ดกันไม่บ่อย ดูเหมือนดาวจะกิ๊กกับผู้จัดละครด้วย แต่ผมทำเป็นเฉยๆ เพราะดาวเคยบอกแล้วว่าเราเป็นเพื่อนกันน่ะ วันนี้ผมมาโรงเรียนแต่เช้าเพราะเมื่อวานลืมกระเป๋าไว้ที่ลิ้นชักโต๊ะเรียน เจอดีครับ ผมเจอเสียงครางเบาๆในห้องพักครู ผมย่องไปดูเจอดีครับ อาจารย์ฝึกสอนชื่อตาล กำลังคุกเข่าดูดควยให้อาจารย์ใหญ่ครับ แกครางเบาๆในคอ คงเสียวจัด อาจารย์ตาลแกขาวอวบมากครับ ผมแอบมองหลายครั้ง ไม่คิดว่าจะโดนอาจารย์ใหญ่เล่น(จารย์ตาลแกเป็นหลานแท้ๆของเมียจารย์ใหญ่ครับ) ไม่นานอาจารย์ใหญ่ก็จับจารย์ตาล โก่งโค้งกับโต๊ะ แล้วดันควยพรวดเข้ารูหี แกซอยได้ แค่ 5-6 ครั้งเองครับ น้ำแตกกระจายเลย ผมดูแล้วได้ฟิวส์ครับ เลยงัดเอามือถือมาถ่าย จารย์ใหญ่แกยิ้มๆแบบขอโทษ แกว่าเดี๋ยวล้วงให้น่ะ แล้วแกก็ใช้นิ้วแทน ดูจารย์ตาล คงเซ็งนิดๆ อยู่ๆมือถือจารย์ใหญ่ดังครับ ยามโทรมาว่าเด็กโดนรถเฉี่ยวที่หน้าโรงเรียน แกเลยรีบออกไปดู ผมเลยขยับจะออกไปดูบ้างแต่ดันไปแตะเอาถังขยะ จารย์ตาล มองเจอผมสะดุ้งครับ แกว่าเธอมาทำอะไร ผมไหว้แกยิ้มๆ แกว่าเธอเห็น...แกเห็นผมถือมือถือแกขอดู ผมเก็บ แกว่าเอามาไม่งั้นจะฟ้องจารย์ใหญ่ ผมเด็ดดื้ออยู่แล้วเลยเถียงว่างั้นผมก็จะไปบอกเพื่อนเหมือนกัน แกเงียบ แกว่าจะเอาไงอยากได้ตังเหรอ ผมส่ายหน้า ผมว่าจารย์ช่วยผมบ้างได้ไหม ผมไม่เคยอย่างว่าเลย ผมจะทนไม่ไหวแล้ว แกยิ้ม แกว่าทะลึ่งน่ะเรา มานี่ แกจูงมือผมมาที่ห้องน้ำของอาจาย์ชั้น 4 แกปิดห้องปั้บ แกก็จับเป้ากางเกงผมเลย แกสะดุ้ง ว่าทั้งใหญ่ทั้งแข็งเลยน่ะเรา ผมยิ้ม แกล้วงควยผมออกมา รูดเบาๆ พลางดูดเลียที่ปลายควย ผมนั่งลงกับพื้นให้จารย์แกดูดสะดวก พลางบีบก้นแก แกขยับก้นมาทางผมผมกะจะเลีย แต่น้ำควยจารย์ใหญ่ยังเลอะอยู่เลยครับ เลยแค่ใช้นิ้วแทน ผมล้วงจนจารย์ตาลคราง...ปากที่ดูดควยผมเริ่มหยุดมาครางเบาๆ แทน แล้วจู่ๆ แกก็ลุกพรวดมาคร่อมตัวผม แกจับควยผมจ่อร่องหีแล้วกดตัวลง หีแน่นดีจริงๆ แกเองก็ครางโอ้ยยย...แกขย่มแบบไม่กลัวเจ็บเลย ทั้งบดทั้งโยก คงอารมณค้างมาจากเมื่อกี้ แกโยกแบบแรงๆ บดแน่นๆ ไม่นานมากแกก็น้ำแตกครับ แกทั้งรัดทั้งจิกหลังผมแน่นเลย แกนิ่งไมสักพัก ผมกระดิกควยทักทายในหีแกแกขำว่ายังไม่เสร็จอีกเหรอ ผมยิ้ม แกจูบปากผมพร้อมไซร้ตามหูตามแก้ม ควยยิ่งแข็งไม่นาแกก็เด้งหีขย่มผมอีกแล้ว แกร่อนหีฝีมือมากครับ แกทำอยู่เกือบ 15 นาที ผมเสียวจนครางเบาๆ แกยิ่งเร่งเอว แกว่าพี่ใกล้แตกแล้ว ผมว่าผมก้อใกล้ โอ้ยยย...น้ำเราแตกพร้อมกันเลยครับ จารย์แกกอดรัดตัวผมแน่น นาน แกหอบหายใจแรง ขนลุก แกว่าสมใจยัง ผมยิ้ม บอกขอบคุณครับจารย์ ผมเสียวที่สุดในชีวิตเลย แกยิ้มว่าบ้า แกว่าเอามือถือมา ผมยื่นให้ แกว่าลบซะที่ถ่ายไว้ ผมแกล้งว่าผมโกหก ผมไม่ได้ถ่ายหรอกครับ แกขำว่าจารย์เชื่อ ร้ายน่ะเรา เราแยกย้ายกัน แต่จารย์ตาลแกดูเหมือนจะชอบ ครับ เพราะหลังจากนั้นแก..แอบมาสะกิดผมบ้าง เดือนละ 2-3 ครั้ง แล้วเรื่องเสียวๆก้อไม่จบครับ เพราะหลังจากวันนั้น ไม่นาน ช่วงเย็นผมเห็นจารย๋ใหญ่กับอาจารย์ตาลเดินเข้า ไปในซอกตึกเลยตามไปดูตามคาดครับ กำลังดูดควยจารย์ใหญ่อยู่เลย เย็นมากแล้วครับเกือบ 5 โมงแล้ว ตาผมเหลือบไปเห็นเงาตะคุ่มในห้องเก็บอุปกรณ์กีฬา มีคนแอบดู ผมห่วงจารย์ตาล เลยย่องอ้อมไปดูเจอน้องม.2 ครับ ชื่อปลา กำลังแอบดูที่มุมหน้าต่าง แกดูแล้วคงมีอารมณ์ ผมเห็นแกลูบเนินหีแกไปมาเบาๆ กางเกงในคงเยิ้มแล้ว ผมแอบดูต่อสักพัก เงี่ยนครับเลยตัดสินใจย่องไปข้างหลังแล้วกอดน้องปลาเบาๆ แกสะดุ้งเฮือก...หน้าเสียเลยครับ ผมว่าอยู่เฉยๆ น่ะ เดี๋ยวจารย์ใหญ่รู้แกเงียบ แต่พยายามดิ้นนิดๆ ให้ผมปล่อยอ้อมกอด ผมทำเฉย พลางมองไปที่จารย์ใหญ่ ปลามองตาม เลิกดิ้น ผมลูบที่เนินหีปลาเบาๆ แกรีบเอามือมาจับห้าม แต่ช้าไปแล้ว นิ้วผมบดคลึงตามเนินหี กางเกงในปลาเปียกแล้วจริงๆ แกพยายามกดมือผมแน่น แต่นิ้วผมสอดผ่านขอบกางเกงในปลามุดเข้าร่องหีเธอแล้ว ปลาหายใจแรงกดมือผมแน่น กระซิบว่าอย่าทำแบบนี้พี่ แต่สายไปแล้ว ผมกระดกนิ้วควานเกี่ยวร่องหีน้องปลา จนแกร้องอี้...ๆๆๆ เบา ขนแกลุกไปทั้งตัว แรงจับแรงห้ามแกคงหายไปหมดแล้ว แกหันหน้ามาหาผม ไม่แอบดูแล้วครับ น้ำเงี่ยนเธอเยิ้มไหลตามนิ้วผมเยอะมาก แกอ้าขาออกนิดๆ ผมเร่งนิ้วจนแกเกร็งตัวกอดรัดตัวผม แกว่าไม่ไหวแล้ว พอค่ะ ฉี่จะไหลแล้ว แกรัดตัวผมแน่น น้ำอุ่นๆ ไหลออกมาจนนิ้วผมรับรู้ได้เลย นหีน้องปลาแกตอดนิ้วผมตุ้บๆ แกหมดแรงได้แต่เกาะผมไว้ ผมประคองแกลงนั่งที่ฟูกเบาะยูโด แกร้องไห้ว่าทำปลาแบบนี้ทำไม ผมปลอบ ว่าปลาน่ารัก แถมมาแอบดูให้พี่เห็นอีก พี่เลยทนไม่ไหว ปากปลอบ นิ้วเริ่มล้วง ปลากพยายามห้าม แต่ก้อช้าไปอีก พอนิ้วเข้าร่องหีได้ ความเสียวเข้ามาแทนที่ น้ำตาเริ่มแห้ง แกนอนราบไปกับเบาะ ครางเบาๆ ผมก้มตามจูบ แรกๆแกเม้มปากกัดฟันไม่ให้ลิ้นผมเข้าปากแก แต่แล้วด่านก้อพังครับ แกเริ่มเรียนรู้การแลกลิ้นแล้ว ผมเลิกเสื้อนักเรียนขึ้น แกใส่ซับในแค่นั้นครับ นมยังเล็กมาก ผมก้มลงเม้นดูด นมเล็กๆเริ่มแข็งครับ แกมีอารมณ์ร่วมแล้ว ผมไม่กล้าไซร้นานกลัวคนมาเจอเลยก้มลงไปเลียที่เนินหีเลย โอ้ สวยมากครับ ขนสักเส้นก้อไม่มี ร่องหีปิดสนิท มีแค่รอยแดงนิดที่โดนผมล้วง ผมก้มเลียแบบไม่ลังเลเลย แกสะดุ้งเมือเจอลิ้น แกทั้งแอ่นทั้งอ้าขารับ จนแกน้ำแตกคาลิ้นผมไปเลย ผมเลียต่อไม่เลิก แกหอบหายใจแรงมาก แต่พยามยามกลั้นไม่ครางออกมา แกเคลิ้มแล้วครับ ผมงัดควยออกมาไม่ให้แกทันเห็น กลัวแกตกใจ ผมกดควยลงช้าๆ เข้าแค่คอหยักควย มันคับแน่นครับ ผมกดลงอีกครึ่ง คราวนี้ปลาร้องเจ็บ อย่าพี่ พอก่อน ผมก้มจูบปากรัวลิ้น แกเริ่มเงียบ ผมทนไม่ไหวดันพรวดมิดควยเลย ปลาถึงกับสะดุ้งร้องโอ๊ย....จิกหลังผมแน่น ผมไม่กล้าซอบครับกลัวปลาเจ็บเลยแช่ควย สลับบดไปมาซ้ายขวาเบาๆ ดึงขี้นนิดๆ แล้วกดลง แกร้องว่าอย่า เจ็บ เบาๆ ไม่นานเสียงห้ามก้อหยุด เสียงหอบหายใจแรงขึ้นมาแทน ผมจับขาปลาพาดคอแล้วเริ่มกระเด้าช้าๆ แค่สองที ปลาถึงกลับเกร็งน้ำแตกอีกรอบ ผมไม่สนใจแล้ว กระเด้าควยไม่หยุดทำช้าๆ ต่อเนื่องยาวๆ หีมันรัดควยผม จนกระเด้าแต่ละที ขอบหีมันปลิ้นตามควยเลย ผมเร่งจังหวะเพราะชักไม่ไหว ผมเร่งจนปลากลั้นเสียงครางไม่ไหว เสียงครางปลาดังโอ๊ย...อื้อ...อ๊า...วี้ด..ซี้ด...ไม่หยุด คราวนี้น้ำเราแตกแทบจะพร้อมกัน เราต่างรัดกอดกันแน่น เรากอดกันแช่แบบนั้นอยู่นานมาก พอสติมาน้ำตาปลาก็ไหล ผมต้องปลอบอยู่นาน แต่ดูปลาจะติดใจแล้วครับ เพราะผมหอม จูบแกไม่ว่าแถมจูบตอบ แกว่าเจ็บจิ๋มมากเลยพี่ ผมก้มดู โฮ เลือดบริสุทธิ์ มันเป็นแบบนี้เอง มันไม่เยอะเหมือนที่เราอ่านหนังสือโป๊ครับ มีนิดหน่อยเอง เป็นคราบติดที่ควย เลอะที่เบาะ หน่อยๆ แต่ผมโคตรประทับใจเลย ....แล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ     

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 28, 2011, 11:13:40 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: April 29, 2011, 08:54:08 pm
 (24; (24;

Offline chalidcons

• เสียว: 0
Reply #3 on: May 05, 2011, 12:44:37 am
 (23; (23; (23;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: May 09, 2011, 03:28:36 am
thank krub