close buttonclose buttonclose button
เสียวกับน้องเมีย

เสียวกับน้องเมีย

เรื่องเสียว · 25121

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 27, 2011, 09:19:00 am
ผมมีประสบการณ์ร้อนๆมาเล่าให้อ่านกันเมื่อประมาณเดือนตุลานักเรียนก็ยังคงปิดเทอมอยู่น้องเมียของผมก็เช่นกันน้องเมียผมชื่อไอซ์น้องไอซ์นี้อายุ16เรียนอยู่ม.5ที่เชียงใหม่รูปร่างน้องเค้าก็ตัวเล็กๆน่ารักเหมือนเมียผมแต่ผิวไอซ์นี้ผิวคล้ำต่างจากเมียผมซึ่งผิวขาวเพราะเป็นคนจีนแต่ไอซ์จะหน้าตาสวยกว่าเมียผมปิดเทอมไอซ์ก็กลับมาเยี่ยมแม่ก็เลยมาหาพี่สาวเค้าซึ่งมาอยู่ที่บ้านของผมเองไอซ์ก็มาเที่ยวที่บ้านผมตามปกติช่วงเช้าวันหนึ่งเมียผมไม่อยู่ไปทำงานไอซ์มาหาพี่สาวไอซ์บอกว่าขอแม่ยายผมมานอนที่บ้านผมผมเลยให้ไอซ์เอากระเป๋าเสื้อผ้าขึ้นไปข้างบนซึ่งผมแอบตามไอซ์ขึ้นไปซึ่งตามปกติแล้วไอซ์จะนอนเตียงเดียวกับพี่สาวตลอดจึงเข้าไปในห้องผมบังเอิญว่าก่อนหน้าไอซ์จะมาผมกำลังอ่านหนังสือโป๊อยู่ไอซ์มาพอดีเลยไม่ทันเก็บผมรออยู่ตรงบันไดรอดูไอซ์ลงมาแต่ไอซ์ก็ไม่ลงมาผมเลยเอากุญแจสำรองค่อยๆไขเข้าไปดูเห็นไอซ์กำลังอ่านหนังสือของผมอยู่ผมสังเกตุเห็นอีกมือหนึ่งของไอซ์กำลังล้วงถูไถจิ๋มอยู่ไปมาด้วยผมแอบดูจนเกิดอารมณ์ไอซ์คงจะเสร็จแล้วเธอก็หลับไปผมก็เข้าไปในห้องเริ่มจูบปากไซร้ซอกคอไอซ์ตื่นขึ้นมาแล้วพูดว่า“พี่อู๊ดทำอะไรไอซ์”ผมก็บอกไปว่า“พี่อู๊ดแอบรักไอซ์มานานแล้วพี่อดใจไว้ไม่ไหวแล้วเป็นของพี่นะ”“ไอซ์กลัวพี่เอว่าอย่าเลยพี่เอจะเสียใจนะ”“ไอซ์ไม่บอกใครจะรู้ล่ะ”ผมบอกไอซ์จากนั้นผมก็ก้มลงจะจูบปากไอซ์ขัดขืนสู้ผมปากก็บอก“อย่านะๆๆพี่อู๊ดไอซ์มีแฟนแล้ว”ผมไม่สนใจไซร็เข้าที่ซอกคอไอซ์จนเริ่มอ่อนผมก็ใช้มือข้างที่เหลือถอดกางเกงขาสั้นออกพร้อมกับกางเกงในสีเขียวอ่อนตัวจิ๋วผมลุกขึ้นมองจิ๋มของไอซ์จิ๋มน้องเค้ามีขนขึ้นไม่มากเหมือนเมียผมเม็ดยังปิดไม่มิดเลยและจิ๋มน้องไอซ์มือเดียวยังกุมไม่มิดเลยผมเห็นจิ๋มน้องเค้ามีน้ำเยิ้มออกมาคงมีอารมณ์ตอนที่อ่านหนังสือไอซ์ก็พูดขึ้นมาว่า”คนบ้ามองอะไรล่ะแฟนเค้ายังไม่มีโอกาสมองเลยนะ”ไอซ์ทำท่าอายมากผมเห็นอย่างนั้นจึงรู้ว่าน้องเค้าชอบผมอยู่แน่ๆจึงเริ่มละเลงลิ้นลงไปที่จิ๋มเลียตรงเม็ดเธอเริ่มครางไม่เป็นเสียงคนผมเลียจนน้ำออกมามากพอสมควรก็ขึ้นไปดูดนมน้องไอซ์หัวนมเธอใหญ่มากสีออกคล้ำๆเหมือนเมียผมหัวนมน้องไอซ์แข็งผมก็เขี่ยเล่นจนไอซ์บอกว่าเสียวจนฉี่จะราดแล้วผมก็เอาคว..ผมค่อยๆใส่ในจิ๋มของน้องเค้าตอนแรกเข้าได้แค่หัวเธอบอกเจ็บผมเอาออกมาเลียจิ๋มเธออีกแล้วใส่เข้าไปใหม่คราวนี้ได้แค่ครึ่งเดียวผมก็พยายามดันเข้าไปจนสุดไอซ์ร้องโอ๊ย!ออกมาเพราะว่าเจ็บผมชักเข้าๆออกสักพักก็เปลี่ยนท่าเอาขาน้องไอซ์มาพาดที่บ่าผมจากนั้นก็ซอยเร็วบ้างช้าบ้างสลับกันไอซ์ก็ครางเรื่อยๆ“พี่อู๊ดไอซ์เสียวเหลือเกินเสียวใจจะขาดแล้ว”ไอซ์พูดออกมาผมเปลี่ยนท่าอีกครั้งคราวนี้ให้น้องเค้าอยู่ในท่าคลาน4ขาผมก็ซอยต่อโดยไม่ให้คว..หลุดออกซอยอยู่สักพักผมก็เริ่มรู้ว่าตัวเองน้ำจะแตกแล้วเลยบอกไอซ์เตรียมตัวให้ดีนะพี่จะปล่อยน้ำรักของพี่เข้าจิ๋มไอซ์แล้วนะจากนั้นเราทั้งคู่ก็เกร็งร่างผมปล่อยน้ำรักเข้าในจิ๋มไอซ์พร้อมกับการตอดรัดของจิ๋มไอซ์จากนั้นผมก็ถอนคว..ออกมาน้ำรักผมออกมาปนกับเลือดเธอไอซ์บอกว่าผมเป็นคนแรกของเธอเธอยังไม่มีแฟนเธอโกหกผมเพื่อไม่ให้ทำอะไรน้องไอซ์บอกว่าถ้ารู้ว่ามันส์ขนาดนี้ให้ผมเอาตั้งนานแล้วจากพักได้สักครู่ก็เอากันต่อ4ครั้งจนเมียผมกลับบ้านผมกับไอซ์ก็ทำตัวตามปกติแต่ตกกลางคืนไอซ์เกิดอามรมณ์บอกผมว่าอยากก็เลยเอากันทั้งที่เมียผมนอนอยู่ด้วยคราวนี้ไอซ์ขึ้นข้างบนจนเสร็จสักพักผมก็ขึ้นคร่อมเอาต่อเพราะยังไม่เสร็จชักคว..เข้าๆออกๆสักพักน้ำรักพุ่งใส่จิ๋มไอซ์อีกคราวนี้เราเอากันแบบท่านอนตะแคงคราวนี้มีความรู้สึกว่ามีใครลูบหลังผมเมียผมนั่นเองเธอขอเอาบ้างดูมานานแล้วเมียผมเริ่มดูดนมน้องเธออีกมือก็บีบคลึงนมอีกข้างส่วนผมก็ให้ไอซ์อยู่ท่าหมอบแล้วเอาคว...ผมสอดใส่ในจิ๋มจากนั้นผมก็จับเอวไอซ์กระแทกบั้นท้ายเธอเราอยู่ในท่านี้สักพักก็เปลี่ยนมาเป็นเมียผมไอซ์ก็ดูดและคลึงเมียผมแทนตัวผมซอยถี่จนน้ำรักพุ่งในจิ๋มเธอผมก็ขอพักเอาแรงสักหน่อย2พี่น้องก็เริ่มเล่นกันเองโดยใช้ท่า69สองพี่น้องนั่นครางกันจนเสียงดังระงมจนผมทนไม่ไหวขอร่วมวงต่อกับน้องเมียจนเสร็จกันไปอีกรอบหนึ่งจนรุ่งเช้าไอซ์ก็ขอตัวกลับไปบ้านตกเย็นไอซ์ก็โทรศัพท์มาให้ผมกับเมียไปนอนที่บ้านเพราะว่าเตี่ยกับแม่ไปต่างจังหวัดคืนนั้นเราก็เอากันอีกหลังจากวันนั้นเราสามคนก็ทำกันแบบนี้ทุกครั้งที่มีโอกาสจนกระทั่งไอซ์กลับไปเรียนที่เชียงใหม่เพราะว่าโรงเรียนเปิดเทอมแล้วไอซ์ยังโทรศัพท์มาอ้อนให้ผมกับเมียขึ้นไปหาเพื่อเอากันตอนปิดเทอมอีกเมียผมเธอไม่เคยว่าเพราะว่าเธอไม่อยากให้ผมไปเอากับคนอื่นกลัวจะไม่สะอาดเลยให้เอาน้องเธอดีกว่าผมกะว่าอีกปีกว่าจะย้ายไปอยู่ที่เชียงใหม่เพื่อที่จะได้ดูแลน้องเมียอย่างใกล้ชิดเมียผมก็เห็นด้วยคราวนี้ล่ะมันส์ทุกวันล่ะ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 27, 2011, 06:22:58 pm
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 30, 2011, 12:53:52 am
(007; (007; (007; (007; (007;