close buttonclose buttonclose button
ลิ้มลองรสสาวกรุงเทพ

ลิ้มลองรสสาวกรุงเทพ

เรื่องเสียว · 19644

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องนี้มันเกิดขึ้นอย่างที่ไม่คิดว่ามันจะเป็นไปได้เรื่องเกิดขึ้นเมื่อปี2541ซึ่งเป็นปีที่นับว่าโชคดีมากสำหรับผมซึ่งไม่คิดว่าเด็กต่างจังหวัดอย่างผมจะมีโอกาสที่จะได้ลิ้มรสสาวกรุงเทพฯพอผมจบจากระดับอนุปริญญาตอนนั้นผมยังไม่คิดที่จะไปเรียนต่อที่ไหนจึงตัดสินใจว่าจะลองหางานทำเอาประสบการณ์สักปีสองปีในที่สุดผมก็หางานได้เป็นงานเกี่ยวกับดูแลระบบโทรศัพท์ของบริษัทใหญ่แห่งหนึ่งแถวคลองเตยในการทำงานที่นั้นจะมีรถประจำทางที่ทางบริษัทให้บริการรับ-ส่งหน้าที่ที่ผมทำจะเกี่ยวข้องกับโทรศัพท์ทั้งหมดแล้ววันหนึ่งงานก็ได้พาผมไปพบกับสิ่งที่ไม่คาดฝันตอนบ่ายวันนั้นได้มีพนักงานโทรมาแจ้งว่าโทรศัพท์มีปัญหาผมเลยต้องรีบไปแก้ไขเพราะว่าที่บริษัทได้มีการใช้นโยบาย5ส.พอไปถึงปรากฏว่าพี่ที่เขาโทรมาแจ้งไม่อยู่ผมเลยต้องถามคนที่อยู่ข้างๆปรากฏว่าเขาเป็นเด็กฝึกงานจากวิทยาลัยแห่งหนึ่งซึ่งไม่รู้เรื่องอะไรแต่ด้วยความที่ว่าผมมีนิสัยกวนนิดๆจึงได้กระเซ้าเย้าแหย่เล่นๆว่า"เรารู้อะไรบ้างเนี่ย"น้องเขาอายหน้าแดงเลยสักพักผมเลยไปดูใหม่คราวนี้เจอครับเลยได้จัดการเสียทีแต่ก็เจอน้องคนนั้นอีกคราวนี้ผมยิ้มให้น้องเขาแต่มองดูเขายังอายๆผมก็กลับไปทำงานปกติตอนเย็นหลังจากเลิกงานผมได้ไปขึ้นรถกลับบ้านที่ลานจอดรถพอขึ้นบนรถก็เจอน้องเด็กฝึกงานคนนั้นนั่งอยู่ผมเลยเข้าไปนั่งแล้วชวนน้องคุยเลยได้เรื่องมาว่าเธอเรียนอยู่ปวช.ปี3บ้านอยู่บางกะปิซึ่งใกล้แฟลตคลองจั่นที่ผมอยู่หลังจากนั้นเราก็เจอหน้ากันทุกวันจันทร์ถึงศุกร์ในตอนเย็นวันศุกร์ผมเลยชวนน้องไปดูหนังกันในวันเสาร์ที่เดอะมอลล์เป็นดวงดีของผมที่น้องเขาก็อยากไปอยู่พอดีพอถึงวันเสาร์เราไปเที่ยวกันแต่ว่าไม่ได้ดูหนังแต่เป็นกินสุกี้แทนนั่งกินกัน2คนตั้งแต่บ่าย2โมงถึง4โมงเย็นเลยไปเดินเล่นกันต่อพอถึงตอนทุ่มผมก็เลยลองชวนน้องเขาไปเที่ยวที่ห้องน้องเขาก็บอกว่าอยากไปแต่ว่าไม่ค่อยดีเท่าไหร่น้องเขาเลยไม่ได้ไปคราวนี้พอวันจันทร์ตอนนั่งรถกลับผมลองชวนอีกปรากฏว่าน้องเขาไปครับแต่กลับไม่เกิน3ทุ่มพอเราไปถึงมีหนังเรื่องสตาร์ชิพอยู่เราเลยดูกันพอดูนาฬิกาอีกทีก็เลยไป4ทุ่มกว่าแล้วผมเลยลองแกล้งบอกเล่นๆว่านอนค้างที่ห้องพี่ก็ได้นะผมคิดว่ายังไงน้องก็คงไม่นอนอยู่แล้วแต่ที่ไหนได้กลับตอบกลับมาว่าแล้วมีเสื้อผ้าให้ใส่หรือเปล่าใจผมนี้เต้นไม่เป็นจังหวะเลยผมไปหยิบเสื้อผ้ามาให้แล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำผมคิดอยู่ว่ามายังงี้สงสัยเด็กคนนี้ต้องแสบเอาการแหงๆเลยพออาบน้ำเสร็จน้องเขาก็ไปอาบต่อเสื้อที่ผมให้เป็นเสื้อที่เขาแจกมาจะเป็นเสื้อบางๆหน่อยพอน้องออกมาจากห้องน้ำเท่านั้นแหละของผมนี้แข็งตัวเลยทีเดียวเพราะเสื้อมันบางมากแล้วน้องก็ไม้ได้ใส่เสื้อในแต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจกว่าจะเสร็จธุระก็เกือบเที่ยงคืนจึงปิดไฟนอนโดยผมนอนข้างล่างส่วนน้องนอนบนเตียงซึ่งผมนอนไม่หลับอยู่แล้วผมก็ชวนน้องคุย
สักพักหนึ่งผมทนไม่ไหวเลยขอขึ้นไปนอนข้างบนน้องก็ให้ผมนอนด้วยตอนแรกก็ไม่ค่อยกล้ามองหน้าเท่าไหร่แต่พอคุยไปรู้สึกเฉยแล้วผมก็ตัดสินใจเป็นไงเป็นกันรวบรวมความกล้าที่มีอยู่ถามน้องว่าเคยมีอะไรกับใครหรือเปล่าน้องเขาตอบว่าทำไมพี่ถามอย่างนั้นแล้วน้องก็งอนผมหันหลังไม่ยอมคุยกับผมต่อผมถามว่างอนหรือเปล่าก็ไม่ยอมตอบผมเลยขยับตัวเข้าไปกอดจากทางข้างหลังเธอตกใจผมก็บอกว่าไม่เป็นไรเธอขัดขืนผมเล็กน้อยแต่ว่าผมก็ไม่ได้ใช้แรงอะไรมากผมเลยหอมแก้มเธอผมเห็นเลยว่าเธอหลับตาตอนที่ผมหอมแก้มผมเลยได้ใจหอมใหญ่เลยตามจมูกคางพอมาถึงใบหูเท่านั้นแหละเธอถึงกับออกอาการเสียวออกมาแต่ปากเธอก็บอกว่าอย่าผมไม่สนใจกลับจูบเธอต่อเลยไม่น่าเชื่อเลยว่าเธอกัดฟันแน่นเลยจนผมต้องบอกว่าขอเล่นลิ้นหน่อยเธอถึงยอมให้ผมเล่นพอจูบปากพักใหญ่ผมเลยปลดกระดุมเสื้อเธอออกแต่ว่าเธอจับไว้แน่นทำให้ผมต้องใช้เวลานานในการถอดพอถอดเสื้อออกได้เท่านั้นแหละครับที่เห็นตอนออกจากห้องน้ำกับตอนนี้ต่างกันเลยครับขนาดพอดีกับตัวเลยครับนมของน้องเริ่มแข็งแล้วผมเล่นแล้วดูดนมจนน้องร้องออกมาเบาๆแต่ก็ยังบอกว่าไม่อยากมีอะไรกับผมยังไม่พร้อมตลอดเวลาที่จัดการกับนมผมก็ถอดกางเกงไปด้วยคราวนี้ถอดง่ายกว่าเสื้อครับคงเพราะว่าอารมณ์เธอมีมากแล้วผมลองแหย่นิ้วดูน้ำเยิ้มเลยครับมีขนแค่นิดเดียวเองสำหรับสาวอายุ18ผมจูบลงมาถึงสะดือแล้วผมจะใช้ปากกับหอยของน้องแต่ว่าน้องไม่ยอมให้ผมทำให้ผมเลยเปลี่ยนไปคล่อมเธอแทนพอผมเอาของผมจ่อหอยน้องน้องก็เอามือมาบังไม่ยอมให้ผมเอาเข้าไปเธอปัดอยู่หลายครั้งผมเลยเอามือไปเขี่ยจนเธอเสียวปล่อยมือออกผมเลยดันของผมเข้าไปปรากฏว่าไม่เข้าครับของน้องเขาเล็กขนาดมีน้ำเยิ้มแล้วก็ยังไม่เข้าน้องเขาบอกว่าเจ็บผมเลยปลอบใจว่าเดี๋ยวก็หายเจ็บน้องก็บอกว่ากลัวท้องผมบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอกพี่มีทางป้องกันผมเลยดันเข้าไปใหม่คราวนี้เริ่มเข้าแล้วครับแต่ว่าน้องบอกว่าเจ็บตลอดเลยพอเข้าได้ที่แล้วผมก็เริ่มซอยแล้วครับคราวนี้น้องบอกว่าเสียวแทนแล้วสักพักน้องคงทนไม่ไหวบอกให้ผมเร่งๆหน่อยเสียวจะแย่อยู่แล้วผมเร่งถี่อยู่ประมาณ2นาทีน้องก็เสร็จแต่ผมยังเลยเร่งเครื่องอยู่ประมาณ10นาทีจึงเสร็จตามกันไปเลยครับพอเสร็จน้องร้องไห้โทษตัวเองว่าไม่น่าเป็นคนใจง่ายเลยผมก็ได้แต่ปลอบใจจนเธอหายร้องแล้วเราก็ไปอาบน้ำกันตอนอาบน้ำผมขอเธอดูหอยตอนแรกเธอไม่กล้าบอกว่าอายแต่ผมก็ตื๊อจนเธอยอมตอนนั้นเธออาบน้ำเรียบร้อยแล้วพอผมดูปรากฏว่าหอยเธอแดงแล้วบวมหน่อยๆด้วยพอเธอจะปิดหอยผมก็จับกางออกแล้วซุกหน้าไปหอมหอยเธอบอกว่าไม่เอาสกปรกผมก็เลยว่าไม่หรอกเพิ่งล้างเองผมเลยเลียให้เธอจากนั้นผมให้เธอนั่งขอบอ่างแล้วผมก็ทำให้เธออีกครั้งจนเสร็จทั้งคู่แล้วเราก็ไปเข้านอนจากนั้นเราก็มีอะไรกันเรื่อยมาครับผม

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 27, 2011, 06:18:25 pm
 (1; (1;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 28, 2011, 10:53:05 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: May 11, 2011, 04:28:50 pm
thank krub