close buttonclose buttonclose button
ความลับของไอ้ดำ

ความลับของไอ้ดำ

prak977 · 42291

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: April 26, 2011, 06:51:28 pm
ดีครับ พี่น้อง ผมชื่อดำ มาจากใต้ครับ คงเพราะผมดำจริงๆ ดำปิ๊ดปี๋เลย พ่อเลยเรียกว่าดำ (แม่ผมมีเชื้อแอฟริกานิดๆ) หน้าตาบ้านๆ ยังดีที่หุ่นดีหน่อย เลยไม่ถึงกับอุบาทว์ 55++ แต่ยังโชคดีครับ ที่ควยใหญ่ ผมวัดได้ 7 นิ้ว พอดีครับ ผมได้เย็ดกับน้าข้างบ้านมาตั้งแต่ ม.2 วิชาเย็ดผมเลยไม่เป็นรองใคร ความอึดนี่น้าข้างบ้านยังถึงกับออกปากชม เพราะเอาได้เกือบชั่วโมงครับ เพราะความดำแถมไม่หล่อของผม เลยได้เย็ดสาวแถวบ้านหลายคนแบบลับๆ ผัวๆหล่อนไม่สงสัยผมเลย ครับ ด้วยความที่ยังเด็กแถมขี้เหล่ ดำ ผมเย็ดสาวฟรีมาเกือบ 8 คนแล้ว ม.4 พ่อจับได้เรื่องเย็ดเมียชาวบ้าน เลยย้ายผมเข้ามาเรียนกรุงเทพ เข้าเรียนก้อเจอของดีเลยครับ เพื่อนในห้องแหละครับ เธอชื่อดาว สวยมากๆ ถ่ายแบบหลายงานแล้ว เธอมีแฟนเป็นดาราวัยรุ่น (รุ่นพี่มหาลัยแล้ว) ผมเป็นแค่เพื่อนที่นั่งใกล้ครับ เธอมักล้อผมว่าดำบ้าง แบบขำๆ แต่ก็พอสนิทกัน จนผ่านมาเทอม 2 แฟนของดาวไปกิ๊กกับผู้จัดละคร ตุ๊ดครับ ไม่รู้ใครอัดตูดใคร 55++ แต่ดาวเสียใจมาก แถมอายด้วย (หนังสือดาราเค้าเม้าท์กัน) ผมเลยได้แต่ปลอบ วันสำคัญดาวชวนผมไปเลี้ยงวันเกิดกับเพื่อนที่เป็นนางแบบเด็ก ด้วยกัน (โดดเรียนครับ) เราออกจากบ้านตอน 8 โมง ยาวไปบ้านเพื่อนดาวเลย ไปถึงบ้านลูกคนมีเงินครับ มีแต่คนใช้สองคน นอกนั้นเพื่อนๆกันเกือบ10 คน กำลังนั่งคุย เล่นเกมส์ บางคนก็ร้องเพลง แม่งชีวิตต่างจากตอนผมอยู่บ้านนอกเลย ตอนแรกทุกคนมองผม ดาวแนะนำว่าเป็นเพื่อนซี้ คอยช่วยตอนโดดเรียนมารับงาน แถมผมตลก เลยเข้ากับทุกคนได้ เราไสระจนบ่าย พี่เจ หนุ่มหล่อแกเอาไวท์มาให้ทุกคนลองกิน แกว่าตัวใหม่ เมาดีเหมือนกันครับ ดูดาวหน้าแดงแจ๋ พอเริ่มเมาก็เริ่มเศร้า ไม่นานก็ร้องไห้ ทุกคนเลยเซ็ง พี่เจ ว่าดำพาดาวกลับก่อนไหม เมาแล้ว ผมเลยประคองออกมา ดาวพอเจอแดดนอกบ้าน ยิ่งเมา ผมเองยังเคว้งไปเหมือนกัน ผมเลยจูงดาวมาที่บ้านอีกรอบ ทุกคนเข้าไปดื่มเต้นในห้องกระจก มันกันใหญ่ ดาวทำท่าจะอ้วก ผมพาดาวเข้าห้องน้ำ ดาวก้มพรวดลงชักโครก คุกเข่า กระโปรงสั้นๆ ร่นขึ้นจนเห็นขาอ่อน ขาวโอโม่เลยครับ ผมหยิบน้ำให้บ้วนปาก ดาวหันมา เรมองหน้ากัน อยู่ดาวก็ถามว่า แกชอบชั้นเหรอ ผมงง แต่ก็พยักหน้า ผมก้มลงจูบดาว ดาวนิ่งไม่ว่า ผมเลยดูดปาก สลับกับคลึงนม แกจับมือผมไว้ว่าอย่า.................แต่สายไปแล้ว ควยผมมันตั้งเด่ ไม่ได้เย็ดมาตั้ง หลายเดือน ผมสอดมือเข้ากระโปรง ควานนิ้วเข้าผ่านกางเกงในตัวน้อย ลากนิ้วลงร่องหีดาว มันเยิ้มนิดๆ แล้วครับ แกยังว่าอย่า แต่ก็ไม่ดิ้น ผมยิ่งได้ใจ ทั้งไซร้ทั้งเลียตามตัวจนดาวไม่พูดอะไรแล้ว ผมปลดกางเกงในตัวน้อยออกมาแล้ว หีดาวสวยมากๆ เลยครับ ขนาดว่าโดนแฟนเก่าเย็ดมาแล้ว หีงี้ขาวนวล ขนขึ้นเป็นอุย เล็กๆ ผมดันดาวชิดผนัง คุกเข่าลงเลียร่องหีดาว จนดาวคราง พลางกดหัวผมแน่น ผมเลียจนหีดาวเต็มไปด้วนน้ำลายปนน้ำเสียว เลียจนลืมเย็ดครับ มันทั้งหอม รสปะแล่ม นิดๆ แต่สวยมากมาย จนดาวครางว่าพอ พอ ดาวเสียว อูยยยยย....ผมเลยลุกขึ้นจับควยมุดร่องหีแบบสดๆ ดาวกำลังเคลิ้มหลับตา ผมดันควยพรวดเข้าแค่ครึ่งก่อน(ตามที่น้าๆเคยสอน) ดาวถึงกับร้องว้ายหีแหก ดาวจิกนิ้วที่ไหล่ผมแน่น ผมจูบไซร้ พร้อมกดลงจนมิดควย ดาวผวาเลยครับ แกว่าเจ็บ มันตึงไปหมด เจ็บจังเอาออกก่อน ผมดึงออกช้าๆ แกรีบบอกว่าอย่า เจ็บ ผมยิ้ม แล้วกดควยลงซ้ำ ทำอยู่หลายครั้งความเจ็บของดาวจึงหาย คราวนี้เสียงครางของดาว มาเป็นจังหวะเลยครับ เอวดาวพริ้วมาก ดาวส่ายรับไม่นานน้ำดาวก็แตก  ควยผมรับรู้ถึงความอุ่นของน้ำดาวเลย มันอุ่นวาบ ร่องหีตอดรัดตึบๆๆ ผมนั่งลงบนชักโครกให้ดาวคร่อม ดาวคงเสียวจัดทั้งขย่มทั้งบดแบบลืมเจ็บ แกน้ำแตกไป 2 ครั้งแล้ว จนดาวอกปากถามว่าดำยังไม่เสร็จเหรอ ผมได้แต่ยิ้ม แล้วกระเด้าเอวเป็นคำตอบ ผมเย็ดดาวอยู่เกือบ 2 ชั่วโมง จนดาวสร่างเมา ไปเลย หลังจากวันนั้นผมกับดาวก็เย็ดกันทุกวันที่ว่างครับ แต่ ยังคงเป็นแค่เพื่อนกัน (ได้แค่ผัวลับๆ) เพราะเธอขอร้อง....ผมได้แต่เซ็ง แต่ดาวก็ทำให้ผมได้เจอสาวๆอีกเพียบ แล้วจะมาต่อครับบบ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 26, 2011, 09:13:34 pm
 (24; (24;

Offline chalidcons

• เสียว: 0
Reply #2 on: May 05, 2011, 12:35:19 am
 (24; (8; (23;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: May 09, 2011, 03:20:23 am
thank krub

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: May 09, 2011, 08:22:05 am
ddddddddddddd