close buttonclose buttonclose button
ศึกสวาทระหว่างครูกับลูกศิษย์เจ้าเล่ห์

ศึกสวาทระหว่างครูกับลูกศิษย์เจ้าเล่ห์

เรื่องเสียว · 31206

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องมีอยู่ว่าในช่วงปิดเทอมฉันต้องไปสอนพิเศษให้กับลูกชายทหารคนหนึ่งลูกชายเขาอายุประมาณ18ปีจะ19แล้วรูปร่างสูงขาวหน้าตานี่หล่อเหลาทีเดียวฉันเห็นทีแรกก็ตะลึงเหมือนกันแต่ไม่แสดงอาการออกมาเพราะฉันเป็นคนเก็บความรู้สึกเก่งเขาท่าทางจะเจ้าชู้มากฉันมาสอนวันแรกเขามักจะทำหน้าตาเจ้าชู้ใส่บ่อยๆฉันไม่ค่อยชอบนักบางวันก็เอาสาวๆมานั่งอ้อมล้อมฟังที่ฉันสอนด้วยแต่สาวๆพวกนั้นหานั่งฟังเงียบๆไม่ส่งเสียงกรีดกราดจนฉันสอนไม่รู้เรื่องเลยต้องไล่สาวๆพวกนั้นไปแต่เขากลับไม่พอใจที่ฉันไล่สาวๆของเขาออกไปเขาว่าฉัน"นี่ครูครับครูไล่สาวๆของผมไปทำไมเซ็งเลยอ่ะฮันแนะหรือว่าครูจะหึงผมล่ะซี้ใช่ป่ะ"เขาพูดไปทำหน้าเจ้าชู้ใส่ฉันฉันเลยโมโหตวาดเขาไป "นี่หยุดนะเด็กบ้าครูไม่ใช่เพื่อนเล่นเธอน่ะอย่ามาพูดแบบนี้กับครูอีกครูไม่ชอบ""โหว่าผมยาวเชียวขอโทษคร้าบ""ดีรู้จักขอโทษแล้วมีที่ไหนเอาผู้หญิงเข้ามานั่งล้อมเต็มไปหมดแล้วจะเรียนรู้เรื่องได้ไงเธอก็จะไม่เข้าใจบทเรียนทีนี้เข้าใจหรือยังเหตุผลที่ครูไล่แม่สาวๆพวกนั้นไป""โอ้โหครับผมเข้าใจแล้วครับคุณครูคนสวยของผมต่อไปผมจะตั้งใจฟังนะครับ""อืมจ้าดีมาก"ฉันสอนเขาไปเรื่อยๆจนถึงเที่ยงได้ออกไปซื้อข้าวมาทานแต่พอดีขณะที่ฉันเดินกลับฝนตกทลงมาอย่างหนักต้องวิ่งฝ่ากลางสายฝนมาเสื้อผ้าเปียกปอนไปหมดแล้ววิ่งเข้าไปข้างในบ้านเขาเห็นฉันวิ่งตัวเปียกมาเขาทักขึ้น"โอ้ครูครับทำไมวิ่งฝ่าฝนมาแบบนี้ล่ะครับดูสิเสื้อผ้าเปียกหมดแล้ว"เข้าพูดไปแต่ตาเขาหยุดลงลงมองที่หน้าอกฉันตาไม่กระพริบโอ้ว้าวครูครับเขา"ชี้ที่หน้าอกฉันฉันเลยก้มลงมองตัวเองร้อง"ว้ายตาย"แล้วรีบเอามือปิดหน้าอกไว้เสื้อที่ฉันใส่เป็นเสื้อเชิ้ตสีขาวบางๆพอเปียกฝนมันแนบเนื้อจนมองเห็นเสื้อชั้นในชัดเจนฉันก็เลยเงยหน้าขึ้นว่าเขา"นี่อย่ามามองครูทะลึ่งๆแบบนี้นะมีผ้าขนหนูหรือเปล่าครูยืมหน่อยสิ"เอ้อครับๆ"เขาพูดขึ้นแต่ตายังมองหน้าอกฉันลอยๆ"นี่หยุดมองได้แล้วไปเอามาสิเร็วครูหนาวนะ""ครับๆ"เขาไปหยิบผ้าขนหนูมาให้ฉันพร้อมกับเสื้อตัวหนึ่งสงสัยจะเป็นเสื้อของแม่เขาเขายื่นให้ฉันแล้วยังทำหน้าอย่างมีเลศนัย"ผมเปลี่ยนให้ป่ะ"ฉันเลยมองหน้าเขาอย่างโกรธๆ"นี่เด็กบ้าไม่ต้องมาทำหวังดีเลยไปไกลๆเลยนะเรานะเดี๊ยะๆเถอะ""ก็ได้ครับแหมล้อเล่นนิดหน่อยเองไปก็ได้"เขาเดินไปไหนไม่รู้พอฉันเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จทานข้าวแล้วก็สอนหนังสือเขาต่อขณะที่ฉันสอนอยู่นั้นฉันเห็นสายตาเขาซุกซนมากไม่ได้ตั้งใจฟังที่ฉันสอนเลยแต่กลับจ้องเอาๆที่หน้าอกฉันฉันสงสัยก็เลยก้มลงมองตัวเองว่าเขาจ้องมองอะไรนักหนาพอฉันก้องลงมองตัวเองก็ต้องร้องว้ายอีกครั้งเพราะเห็นยอดอกที่มันดันเสื้อนูนขี้นจนเห็นหัวนมเป็นสีชมภูเรื่อๆนั่นได้ชัดเจนเพราะเสื้อในมันเปียกฉันเลยถอดตากไว้เลยสวมแต่เสื้อตัวเดียวฉันกอดอกไว้แน่นเขาร้องขึ้น"เอ๊าปิดไว้เลยอ่ะกำลังดูเพลินๆมีของสวยๆแบ่งกันดูหน่อยสิครับนะนะ"ฉันได้ยินเขาพูดแบบนั้นถึงกับโกรธเลือดขึ้นหน้า"หยุดนะเรานี่มันทะลึ่งจริงๆเลยน่ะแล้วไมเอาเสื้ออะไรมาให้ครูใส่ทำไมมัน.........""มันเป็นอย่างไงล่ะครับเสื้อสวยดีออกเหมาะกับครูมากนี่มันเป็นเสื้อที่แม่ผมใส่ยั่วพ่อผมฮ้าๆๆๆๆๆ"เขาหัวเราะเสียงดัง"หาว่าไงนะเด็กบ้าเอ้ยนี่แน่ะ"ฉันโมโหเลยเอาหนังสือตีที่หัวเขาแรงๆทีหนึ่ง"โอ้ยผมเจ็บนะครูนี่ตีผมไมอ่ะ"สมน้ำหน้าครูไม่สอนเธอแล้วเจ้าเด็กบ้าลามกที่สุดเลิกๆพอกันที"ฉันกำลังจะลุกไปแต่เขากลับมายืนขวางข้างหน้าฉันไว้"จะไปไหนครับคุณครูผมไม่ให้ครูไปไหนทั้งนั้นครูต้องอยู่กับผมที่นี่คืนนี้"เขาก้าวมาประชิดใกล้ตัวฉันกอดฉันไว้แน่นเขาจับฉันออกห่างนิดหนึ่งแล้วก้มลงมองหน้าอกฉันตาลุกวาว"โอ้แหมครูใส่เสื้อตัวนี้แล้วน้ำลายผมหกเลยอ่ะไหนผมขอสัมผัสมันดูหน่อยนะ"เขาจะเอานิ้วมาจับลูบยอดอกฉันดิ้นหลบอย่างเร็ว"นี่อย่านะปล่อยครูเดี๋ยวนี้นะอวดดีอย่างไงมาทำแบบนี้กับครูปล่อยซี้"เมื่อเขาไม่ได้สัมผัสดังที่ตั้งใจเขาก็ก้มลงช้อนตัวฉันขึ้นอุ้มแล้วเดินไปที่ห้องนอนเขาเขาแข็งแรงมากตัวสูงใหญ่กว่าฉันมากเขาเลยอุ้มได้สบายเขาวางฉันลงเตียงนอนเขา"ครูนี้มันน่า...จริงๆเลย"ฉันฉันรีบถอดปรู๊ดติดขอบเตียงสายตาเขาตอนนี้หน้ากลัวมากเต็มไปด้วยความปรารถนา"อะอย่านะอย่าคิดหนีเผมด็ดขาดครูไม่รอดมือผมหรอกเชื่อสิมาหาผมซะดีๆมามะ"เขายิ้มใส่แล้วก้าวขึ้นเตียงอย่างรวดเร็วฉันตกใจร้องขึ้น"อย่าเข้ามานะ""น่าผมจะสอนบทรักให้ครูผมรู้ว่าครูไม่เคย"เขาพูดไปพร้อมถอดเสื้อผ้าของเขาออกไปด้วยแล้วโยนทิ้งลงไปฉันถึงกับตาค้างจ้องมองร่างที่เปลือยเปล่าของเขาฉันเกือบจะเป็นลมที่เห็นแท่งเอ็นของเขานั่นฟัดไปฟัดมาเกิดมาไม่เคยเห็นของผู้ชายชัดๆแบบนี้สักทีเขาโน้มตัวลงมาแล้วจัดการล็อกมือฉันไว้ทั้งสองข้างไว้เหนือศีรษะแล้วจัดการถอดเสื้อผ้าของฉันออกอย่างรวดเร็วเขาร้องขึ้นโอ้วว้าวครูครับนมครูนี้สวยสุดยอดจริงๆมันน่านักฉันมองตามเขา"นี่อย่านะ"เขาโถมตัวลงมาอย่างรวดเร็วแล้วเอาหน้าลงคลุกเคล้ากับหน้าอกฉันอย่างเมามัน"โอ้ไม่นะ"เขาตรึงร่างฉันไว้แน่นไม่มีทางดิ้นได้เลยเขาใช้ปากและลิ้นเลียไปทั่วทั้งสองเต้าของฉันใช้ลิ้นตวัดยอดอกเข้าไปข้างในปากอย่างรวดเร็วแล้วดูดเอาๆจนฉันเสียวสะท้านไปทั้งเต้าต้องห่อปากไว้เขาใช้นิ้วที่เรียวยาวของเขาค่อยๆลูบยอดอกที่ชูชันและแข็งเป็นไตนั่นอย่างแผ่วเบากดบี้ยอดอกจนฉันเสียวขึ้นอีกฉันร้องครวญคราง"อ้าๆๆๆโอ้พอเถอะครูเสียว"เขาใช้มืออีกข้างหนึ่งปลดตะขอกระโปรงฉันออกแล้วถอดกระโปรงออกร่วงลงสู่ปลายเตียงแล้วจัดการดึงกางเกงชั้นในออกอย่างงายดายตอนนี้เราเปลือยด้วยกันทั้งคู่ร่างแนบชิดกันทุกส่วนปากและมือเขาอีกข้างก็ยังจูบและลูบไล้ที่หน้าอกฉันไม่หยุดอยู่ๆเขาก็เปลี่ยนจากจูบที่หน้าอกแล้วจูบต่ำลงมาเรื่อยๆผ่านท้องและสะดือจูบอย่างแผ่วเบาและนุ่มนวลจนทำให้ฉันเคลิ้มเขาลากลิ้นลงไปเรื่อยๆหยุดลงที่เนินเนื้อนั่นที่รกไปด้วยพงหญ้าสีดำเขาจับขาฉันตั้งขึ้นแล้วแยกออกกว้างๆก้มหน้าลงไปใช้ลิ้นแหวกว่ายชอนไชเข้าไปข้างในรูสวาทฉันฉันได้สติ"โอ้ไม่นะอย่าสิพอแล้ว"ฉันดิ้นแต่นั่นยิ่งทำให้เขาทำถนัดขึ้นเขาดันลิ้นเข้าไปข้างในบดขยี้เม็ดติ่งเสียวนั่นจนมันปลิ้นขึ้นลงตามลิ้นที่เขาตวัดไปมานั่นดูดกลืนกลีบทั้งสองข้างนั้นอย่างเอร็ดอร่อย"อ้าๆๆๆเธอจะทำอะไรครูนะโอ้"น้ำในรูสวาทฉันมันไหลเยิ้มแฉะไปหมดเขาใช้ปากดูดน้ำเมือกนั่นอย่างเอร็ดอร่อยใช้ลิ้นแหย่เข้าไปข้างในรูสวาทลึกลงไปเรื่อยๆทำให้ฉันเสียวมาก"พะพอแล้วครูทนไม่ไหวแล้วพอเถอะๆ"เขาเงยหน้าขึ้นจากตรงนั้นอยู่ดีๆเขาก็เลื่อนตัวขึ้นแล้วช้อนตัวฉันขึ้นจากเตียงอุ้มฉันไปยืนเกาะที่โต๊ะข้างเตียงไว้ฉันงงเขาให้ฉันหันหน้าเข้าหาโต๊ะ"คราวนี้จับโต๊ะไว้แน่นๆนะครับครูถ่างขาออกนิดๆสิครับ"ฉันเหมือนคนละเมอทำตามที่เขาบอกทุกอย่าง"แล้วก้มลงไปนะครับยกสะโพกขึ้นอีกนิดอืมนั่นแหละครับ"ฉันยกสะโพกขึ้นในท่าที่โก่งตัวแยกขาออกเป็นรูปตัววีแล้วเขาก็ขยับเขามาช้าๆสวมกอดเข้าที่ข้างหลังฉันแล้วจับแท่งเอ็นของเขาสอดใส่เข้าไปในรูสวาทฉันอย่างช้าๆฉันถึงกับตาค้างเขาค่อยๆขยับเข้าไปช้าๆแต่มันเข้ายากมากเพราะรูสวาทฉันมันคับและฟิตมากก็มันเป็นครั้งแรกที่โดนผู้ชายทำแบบนี้"ครูต้องทนหน่อยนะครับผมจะทำให้นุ่มนวลที่สุดผมก็เจ็บเหมือนกันนี่ก็เป็นครั้งแรกของผมเหมือนกัน"เขาค่อยๆสอดเข้าไปช้าๆแต่ฉันยังรู้สึกเจ็บอยู่เขากระแทกมันเข้าไปเป็นจังหวะ"โอ้ยครูครับเข้ายากจังผมขอแรงๆทีหนึ่งนะครับ"เขาพูดจบเขาออกแรงกระแทกกระทันพรวดเดียวแรงๆทีหนึ่งฉันถึงกับตาค้างตัวเกร็งไปหมดแท่งเอ็นของเขาเข้าไปในรูสวาทฉันมิดทั้งด้ามฉันร้องกรีด"โอ้ยเจ็บนะเด็กบ้าทำเบาๆหน่อยสิมันเจ็บรู้มั้ย""โอ้ผมขอโทษครับเจ็บมากไหมคราวนี้ผมจะทำช้าๆนะครับ"เขาซอยเข้าออกช้าๆเป็นจังหวะแล้วกลับเพิ่มแรงกระแทกแรงขึ้นดังสวบๆฉันจับขอบโต๊ะไว้แน่นจนโต๊ะโยกดังเอี๊ยดๆตามแรงกระแทกนั่นน้ำเมือกไหลเยิ้มลงมาเต็มหน้าขาฉันรู้สวาทฉันก็ค่อยๆเลื่อนขึ้นเข้าออกๆได้สะดวกกว่าเดิมเขาเพิ่มแรงกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆมือก็จับหน้าอกฉันไว้บีบเคล้นไปมาอย่างมันมือใช้นิ้วบดบี้ยอดอกฉันเมามันจนมันแข็งเป็นไตเพิ่มความเสียวให้ฉันทำให้เสียวไปหมดทุกส่วนโอ้วๆอ้าๆ"ผมจะส่งครูไปก่อนนะครับ"เขากระแทกเข้าออกถี่ยิบ"อ้าใกล้ถึงยังครับครู""กะใกล้แล้วอีกนิด"เข้ากระแทกเข้าออกเรื่อยๆต้นขาเขากระทบกับต้นขาหลังฉันดังผับๆๆๆสนั่นไปทั่วห้อง"อ้าอูยครูถึงแล้ว""ครับผมงั้นทีนี้ตาผมบ้าง"เขาเพิ่มแรงกระแทกเข้าออกๆดังสวบๆแรงกว่าเดิม"ผมไม่ไหวแล้ว"แล้วเขาก็ฉีดน้ำในตัวเขาเข้าไปในรูสวาทของฉัน"อุ้ยอ้าครูครับ"เขาลดจังหวะลงช้าๆเข้าออกเป็นจังหวะเขาโน้มตัวลงไปจูบไซร้ซอกคอข้างหลังฉันเปล่าลมรดต้นคอฉันจนฉันขนลุกซู่กัดติ่งหูฉันทีหนึ่งเบาๆ"ว้ายครูจั๊กจี๋นะ""ครูน่ารักมากครับวันนี้รู้ตัวไหม"เขาพูดไปส่วนข้างล่างก็ขยับเข้าออกไม่หยุดตอนนี้อวัยวะทุกส่วนทำงานพร้อมกันหมดมือก็บีบเคล้นหน้าอกอย่างเมามันฉันเสียวจะตายไม่รู้จะเสียวอย่างไงแล้วlสะโพกฉันเด้งขึ้นเด้งลงรับกับจังหวะที่เขาแทกแทกกระทันเข้ามาอยู่ๆเขาก็หยุดซอยจังหวะลงฉันหยุดชงัก"หยุดทำไมเด็กบ้า"เขาหัวเราะ"ฮ้าๆๆๆฮันแนะทีแรกร้องบอกให้ผมปล่อยบอกไม่ชอบคราวนี้ติดใจละซี้ใช่ป่ะ"ฉันโกรธมากๆ"หือเด็กบ้าว่าครูหรืองั้นปล่อยเลยนะ"ฉันจะดิ้นให้หลุดแต่เขากลับกอดข้างหลังฉันไว้แน่นกว่าเดิมแล้วขยับซอยต่อถี่ยิบ"คราวนี้ผมไม่ออมมือละนะเสร็จผมแน่"เขาพูดจบเขาเพิ่มแรงกระแทกเข้าออกซอยถี่ยิบดังสวบๆๆๆสะโพกฉันเด้งรับกับจังหวะแทบไม่ทันหายใจแทบไม่ทันคราวนี้ฉันว่าฉันต้องตายแน่ๆเขาหยุดพักแรงนี่เอง"โอ้วๆๆๆอ้าๆๆๆ"ฉันร้องครวญครางด้วยความหฤรรษ์จริงๆเขาลดจังหวะลงแล้วหยุดชักแท่งเอ็นนั่นออกจากรูสวาทฉันเขาทรุดตัวลงอย่างหมดแรงแล้วพลิกให้ฉันหันมาหาเขาแล้วเขาก็กอดฉันไว้กลับซุกหน้าลงไปตรงเนินเนื้อนั่น"โอ้ไม่นะปล่อยครูได้แล้ว""อย่าดิ้นสิครับนะ"เขาจับขาฉันถ่างแยกออกแล้วซุกหน้าลงไปใหม่อีกครั้งเขาใช้ปากดูดกลืนกลีบทั้งสองข้างของฉันอย่างเมามันใช้ลิ้นตวัดคว้านไปทั่วติ่งเม็ดเสียวนั่นฉันเสียวมากต้องจับผมเขาไว้แน่นพะพอเถอะอ้าเขาใช้ลิ้นเลียน้ำเมือกในรูสวาทจนหมดทุกซอกทุกมุมไล่เลียลงมาตามต้นขาช้าๆจนสะอาดเขาจึงหยุดแล้วก็นอนลงไปที่เตียงอย่างหมดแรงฉันมองตามเขาเขาคงเหนื่อยมากๆก็ออกแรงเยอะแบบนั้นเขานอนเหนื่อยหอมฉันก็เหนื่อยเหมือนกันเขาลืมตาขึ้นแล้วยิ้มใส่ฉัน"ครูครับไปยืนอะไรตรงนั้นมานอนด้วยกันเร้วมามะมานอนข้างๆผมนี่"ฉันลังเล"ไม่ครูจะกลับบ้าน""อะไรกันครับ"เขาสะดุ้งลุกขึ้นนั่ง"ไม่ผมไม่ให้ครูกลับ"เขาพูดจบเขาดึงแขนฉันแล้วให้นอนลงไปพร้อมกับเขา"ว้ายปล่อยครูเดี๋ยวนี้นะ"เขาให้ฉันนอนใต้ร่างเขาใช้มือลูบแก้มฉันไปมาลงมาที่ปาก"ผมยังไม่ได้ลิ้มลองรสปากครูเลยดูสิจิ้มลิ้มหน้าจูบจริงๆ"ฉันกำลังจะร้องห้ามแต่เขาโน้มหน้าลงมาหาแล้วฉกลิ้นเข้ามาอย่างเร็วจูบฉันอย่างดูดดื่มตวัดลิ้นไปมาทั่วปากลิ้นพันกันนัวเนียไปหมดเขาจูบอย่างเร้าร้อนหายใจหายคอแทบไม่ทันเขาถอนริมฝีปากออกอย่างอ้อยอิ่ง"อ้าชื่นใจจังดูสิปากบวมโดนจูบนิดหน่อยเอง"เขาลูบปากฉันแผ่วเบาส่วนมือนั่นก็ลูบไปทั่วร่างฉันวกขึ้นมาลูบคลำหน้าไปทั่วทั้งเต้าฉันเลยต้องจับมือเขาไว้"นี่อย่าซนสิจ๊ะปล่อยได้แล้ว""ไม่ปล่อยผมจะนอนกอดครูไว้แบบนี้ทั้งคืนเลยอุ่นดีโดยเฉพะตรงนี้"เขาซุกหน้าอกที่อกฉันทั้งสองข้าง"ว้ายจั๊กจี่นะ"ฉันเลยต้องตามใจเขาเจ้าเลห์จริงๆ"ครูครับครูรอผมนะผมเรียนจบผมจะให้แม่ไปขอผมได้ครูแล้วผมต้องรับผิดชอบ"ฉันตกใจไม่เชื่อที่เขาพูด"โหจริงนะอายุแค่นี้รู้จักรับผิดชอบผู้หญิงด้วย""อ่าวครูนี่ผมไม่ใช่เด็กแล้วนะครับโตจนทำเมียได้แล้วเห็นกับตาเลยวันนี้แหะๆเมียนอนอยู่ข้างๆนี่ไง""อะเก่งจ้า"คืนนั้นเรามีอะไรกันหลายรอบเกือบสว่างแทบคลานเลยเขาเร้าเอาจนฉันต้องยอมทุกทีไม่กี่ปีเขาเรียนจบเราก็ได้แต่งงานกันมีลูกด้วยกันสองคนทำงานอยู่ในกรุงเทพฯนี่แหละค่ะมีความสุขดี

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline foxsex

• Sr. Member