close buttonclose buttonclose button
คนรักน้องเมีย

คนรักน้องเมีย

เรื่องเสียว · 21943

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 22, 2011, 08:42:15 am

ผมเป็นคนกรุงเทพอายุ32ปีครับผมทำงานด้านวิศวะอยู่ที่บริษัทรับเหมาก่อสร้างและรับงานอกเป็นคนออกแบบตกแต่งภายในซึ่งรับเหมากับเพื่อนอีก2คนผมมีบ้านเป็นของตัวเองอยู่ที่บางแคและมีน้องของเมียอยู่ข้างบ้านภายในรั้วเดียวกันเธอชื่อแป๋มเธออายุ22ปีครับ แป๋มเป็นคนหน้าตาสวยผมยาวตาโตน่ารักครับสูงราวๆ172เธอเรียนปี3ที่มหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งแถวๆหลังรามคำแหงกลางคืนบางครั้งวันเสาร์-อาทิตย์ก็จะมีหนุ่มๆโทรศัพท์มาจีบเธอถึงบ้านแต่เธอก็ไม่ค่อยสนใจมากนักอาจเป็นเพราะเธออาจเรียนหนักรึเปล่าไม่ทราบนะครับและวันเสาร์-อาทิตย์เท่านั้นเธอถึงจะกลับบ้านหนหนึ่งครับวันธรรมดาอยู่หอพักเธอมักแต่งตัวไม่ตามสมัยนิยมแต่บางครั้งก็มีบ้างบางทีใส่เสื้อรัดๆพอจะมองเห็นรอยเสื้อชั้นในและเนินหน้าอกเป้ากางเกงได้ชัดมากๆที่ข้างหลังบ้านผมเดินทะลุถึงกันได้และเครื่องซักผ้าจะอยู่ที่บ้านผมเวลาซักก็ต้องมาซักที่บ้านผมมาอยู่แรกๆก็ไม่เท่าไรเพราะเธอไม่ค่อยแต่งตัวต่อมาผมสนใจแป๋มขึ้นมาเพราะขาของแป๋มขาวเรียวสวยมากเธอจะใส่ก็เฉพาะเวลาอยู่บ้านเท่านั้นเห็นเวลานุ่งกางเกงขาสั้นแบบกางเกงวอลเลย์บอลแต่ไม่ฟิตขนาดนั้นครับก็พอจะมองเห็นขอบกางเกงในที่มันปูดนูนออกมาเวลานั่งหรือยืดตัวบางครั้งเธอก็นั่งถ่างขาอ้าออกโดยไม่มีเก้าอี้เล็กมานั่งทำให้ผมมองเห็นกลีบเนินเนื้อของแป๋มได้อย่างชัดเจน.........โอนี่ถ้าไม่ใช่น้องเมียเราหรือเป็นคนอื่นแล้วไซ้รผมจะทำอย่างไรดีหนอ......!!!!!

วันหนึ่งผมเลยออกอุบายแกล้งเอาหนังสือโป๊ไปลืมไว้วางที่ข้างเครื่องซักผ้าแล้วแอบมองสังเกตหลายครั้งว่าแป๋มเขามักจะแอบหยิบเอาไปอ่านแน่นอนเวลาอาบน้ำผมแอบฟังข้างห้องได้ยินเสีย....ซี๊ด...ซ๊าด...โอว..อา...ผมว่าแป๋มเข้าต้องมีอารมณ์แน่ดีนะที่ห้องน้ำค่อนข้างมิดชิดผมก็เลยไดแต่ฟังแต่เสียงครับ...อู่วววว.....อ่าาา..วว......!!!!

อีก2อาทิตย์ถัดมาครับเมียผมยังไม่กลับจากทำงานผมเลยแกล้งทำเป็นหลับนอนอยู่ในห้องแล้วเปิดประตูอ้าเอาไว้เวลาน้องเข้ามาใช้เครื่องซักผ้าผมมักนอนแก้ผ้าหมดให้จรวดผมแข็งโชว์โด่เด่แล้วหลับตามองน้องเมียแป๋มเขามองของผมอยู่พักหนึ่งเข้าก็เดินมาเรียกผมเบาๆผมก็ทำเป็นหลับแล้วก็เดินมาใกล้ผมนอนยืนดูของผมสักพักผมหัวใจเต้นแรงมากทำให้ลำจรวดของผมอ่อนตัวลงแต่ก็ยังเห็นเป็นท่อนลำชัดเจนแป๋มก็เอามือมาสกิดตัวผมเบาๆผมก็ไม่ตื่นอยากรู้ว่าน้องเมียจะทำอย่างไรผมก็ตกใจเมื่อเขาเอามือมาค่อยๆจับจรวดผมที่นอนราบกับลำตัวเขาลูบไล้เบาๆสักพักจรวดผมก็แข้งตัวขึ้นอย่างรวดเร็วน้องเขาเห็นก็ตกใจนิดๆแต่ก็ยังลูบอยู่สักพักก็ก้มลงอ้าปากใช้ลิ้นแตะปลายท่อนเนื้อของผมไว้รูดขึ้นๆลงๆในปากน้องเมียผมผมเสียวและเกร็งมากเลยผมสังเกตเห็นน้องเอามือตัวเองบีบที่หน้าอกตัวเองทีละข้างๆและก็ล้วงตรงที่ใต้เอวเอามือเขี่ยเบาๆที่เป้ากางเกงในจุดที่จรวดผมอยากเข้าไปสำรวจแป๋มเอานิ้วแหย่ของตัวเองปากก็ดูดจรวดของผมอยู่จนเชื้อเพลิงของเหลวของผมแทบจะปริแตกออกมาผมชักทนไม่ไหวแล้วเลยต้องรีบทำเป็นแกล้งตื่นลุกขึ้นแป๋มตกใจนิดหน่อยก็เขินอายหน้าแดงนะครับผมเลยยิ้มบอกว่าให้ทำต่อสิจ๊ะแป๋มถ้าน้องชอบน้องเมียได้ทีก็อมจรวดขึ้นลงผมก็เอามือบีบที่นมน้องเมียเล่นทั้งสองข้างและผมก็บอกว่าให้พี่ทำให้บ้างนะแป๋มนะผมค่อยๆปลดกระดุมถอดเสื้อน้องเมียออกผมเห็นส่วนแสรดดดด!!!หน้าอกของน้องเมียเราผิวขาวนมไม่ใหญ่มากผมเริ่มโดยจูบปากแป๋มมีกลิ่นตัวหอมอ่อนๆกลิ่นเรือนผมหอมมากครับผมเอื้อมมือไปด้านหลังแกะตะขอชั้นในของเธอช้าๆแป๋มเริ่มมีอารมณ์แล้วเธอเอามือมากอดคอผมเอาไว้ผมจึงตวัดลิ้นชอนไชจมูกเป่าลมร้อนๆเข้าที่บริเวณช่องหูของแป๋มและไซ้คอเรื่อยๆลงมาถึงปทุมสองเต้าหัวนมสีชมพูอ่อนเป็นหัวนมแข็งตัวสวยมากครับผมเลียนมที่สวยงามทั้งสองข้างสลับไปมาแป๋มเริ่มร้องออกมาเบาๆผมรีบถอดกางเกงยืดของน้องเมียออกพร้อมกับกางเกงในลูกไม้สีขาวไปอยู่ที่ข้อเท้าโอโหเนินขนของน้องแป๋มนูนสวยดีจังเลยขนไม่เยอะครับเป็นไรขนสีน้ำตาลจางๆเป็นกระจุกพองสลวยเลยครับ

ผมไม่รอช้าเริ่มใช้ริมฝีปากเล็มเลียลงมาเรื่อยๆถึงระหว่างขาที่มีเป้าหมายจะเข้าสำรวจผมใช้นิ้วและลิ้นค่อยๆแยกแบะออกเลียข้างซ้ายทีขวาทีและตรงกลางที่เม็ดปุ่มแดงๆแป๋มเขาเริ่มร้องออกมาอย่างไม่เป็นภาษาผมจึงใช้ลิ้นตวัดเลียจากข้างล่างขึ้นข้างบนบางครั้งก็เอานิ้วกลางค่อยๆแยงเข้าไปแต่ไม่ลึกนักพร้อมๆกับใช้ลิ้นเลียที่ปุ่มกระสันพร้อมกับกดลิ้นลงหนักๆกลีบร่องสวาทของน้องแป๋มเริ่มมีน้ำหล่อลื่นเลี้ยงออกมามันเยิ้มไหลมาตามช่องขาด้านในไรขนของเธอจากที่เรียบสลวยก็เริ่มเปียกเหนียวไปพร้อมกับการกระตุ้นโลมเร้าอย่างต่อเนื่องของผมร่องเสียวของน้องแป๋มช่างอุ่นนิ่มนุ่มบางครั้งก้ก็ตอดดูดนิ้วของผมเป็นระยะๆสักพักน้องก็บอกว่าจะทำอะไรก็รีบทำเดียวพี่ปิ๋ม(เมียผม)มาผมเลยแยกถ่างขาน้องเมียและเอาท่อนลำจรวดที่พร้อมจะทยานไปจอดตรงที่เป้าหมายผมบอกน้องแป๋มว่าแรกๆอาจจะเจ็บหน่อยนะจ๊ะแป๋มแต่พี่จะพาเที่ยวสวรรค์ที่สวยนะน้องแป๋มก็พยักหน้าตกลงผมค่อยๆดันเอาลำจรวดดันแทงเข้าไปตรงที่ช่องทางแคบของแป๋มมันดันเข้าไปนิดหนึ่งน้องเมียก็บอกว่าเจ็บผมเลยหันไปดูดนมของน้องเมียทั้งสองข้างเมื่อแป๋มเผลอแอ่นอกให้ผมดูดผมไม่รอช้าดันจรวดเข้าไปได้ครึ่งลำจรวดน้องแป๋มบอกว่าโอยพี่มันแน่นมากเลยเธอบอกผมเบาๆผมจึงเริ่มชักออกชักเข้าช้าบ้างเร็วบ้างสลับไปรูร่องของน้องเมียตอดและบีบแท่งหื่นของผมมากแป๋มร้องออกมาว่า...มันมากๆค่ะพี่...แป๋มเร่งให้ผมรีบๆซอยเร็วๆแป๋มเขาเรียกผมว่าผัวจ๋าๆๆๆมันมากผมยิ่งได้อารมณ์มากกระทุ้งกระแทกกระทั้นจรวดผมเข้ากับหอย!!!น้องแป๋มไม่ยั้งแล้วเพราะผมก็ใกล้เสร็จแล้วน้องแป๋มเอามือจิกหลังผมจนแสบมากเขาบอกว่าเสร็จแล้วผมก็กระแทกหอย!!!น้องแป๋มอีกสี่ห้าทีผมก็ชักออกมาและให้น้องเมียดูดให้น้องเมียก็ดูดจรวดผมจนเชื้อเพลิงหมดแป๋มถามว่าทำไมต้องดูดด้วยล่ะผมบอกว่าเดี๋ยวพี่กลัวแป๋มท้องเขาชอบใจมากและบอกว่าดีอย่างนี้มันอย่างนี้จะให้ล่อ!!!อีกผมมองที่หอย!!!น้องเมียมีเลือดไหลออกมาตามร่องขาผมดีใจมากที่น้องเขาบริสุทธิ์และผมบอกว่าเดี๋ยวพี่จะทายาให้นะจ๊ะเข้าก็พยักหน้าผมเลยเปิดฝาเอายาแท่งทองโอสถทาให้ที่หอย!!!น้องเมียอีกทีนึงจนหอย!!!น้องเมียบวมเป่งเดินถ่างขาออกไปนอกห้องและไปช่วยน้องซักผ้าต่อหลังจากนั้นมาผมก็จะหาโอกาสกลับบ้านก่อนเมียผมเสมอผมจะหาโอกาสเอาจรวดผมไปสำรวจหอย!!!น้องเมียเสมอและปล่อยเชื้อเพลิงข้างในเมื่อใกล้ประจำเดือนมา.......

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 25, 2011, 08:32:07 pm
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 25, 2011, 11:55:12 pm
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (007; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;