close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียว Sex in USA

เรื่องเสียว Sex in USA

เรื่องเสียว · 32662

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 20, 2011, 09:05:48 am
ผม บู เจ้าเก่าประสบการณ์ที่ญี่ปุ่นเป็นครั้งแรก (Sex in Japan) ในต่างแดนที่น่าประทับใจ แต่หลังจากย้ายจากญี่ปุ่นมาเรียนที่อเมริกา (ไม่ขอบอกว่ารัฐไหนก็แล้วกันเดี๋ยวเพื่อนๆ บางคนไปตามหาจะลำบาก) ผมก็มีชีวิตที่สบายขึ้น อยู่ห้องใหญ่ขึ้น มีเงินใช้มากขึ้น เพราะที่นี่เทียบกับญี่ปุ่นแล้วค่าใช้จ่ายยังถูกกว่า แถมพอมีเวลาได้ไปเสริฟอาหารบ้าง ผมมาเรียนที่มหาวิทยาลัยขนาดกลางไม่เล็กไม่ใหญ่ มีทีมฟุตบอล(อเมริกันฟุตบอล) ที่เก่งมากทีมหนึ่ง นักศึกษาที่นี่โดยเฉพาะสาวๆ ทำให้ผมขาดสมาธิในการเรียนได้บ่อยครั้งลองนึกภาพก็แล ้วกันครับ เธอนั่งเก้าอี้ในที่แจ้งแต่ใส่กระโปรงสั้งจู๋ ไม่มีปิดไม่มีบีบขาไม่มีระวัง ผมเดินมาเฉยๆ นี่เห็นหมดเลย ดีที่ยังใส่ กกน. ไม่งั้นผมคงไม่ต้องไปไหนกันแล้ว อีกอย่างสาวๆ ที่นี่เดี๋ยวนี้ไม่ตัวอ้วนใหญ่เหมือนแต่ก่อน หุ่นดีเหมือนคนเอเชียเรานี่ก็เยอะมาก ก้นสวย นมใหญ่ ใส่เสื้อผ้าฟิตรัดรูป ที่สำคัญผมชอบมากสำหรับนักเรียนเอเชียที่มาเรียนแล้ว รับเอาวัฒนธรรมของฝรั่งมาใช้ ทั้งเรื่องการแต่งตัวและการวางตัว เพราะว่าสเปกผมก็ยังคงเป็นเอเชียอยู่เหมือนเดิม
ผมอยู่ที่นี่เพื่อนๆ เรียกว่า Bamboo เพราะมันเห็นว่าหน้าเป็นเอเชีย จะเรียก Bu เฉยๆ จะกลายเป็น Bu shit เอา จะลำบาก เอาว่าประสบการณ์แรกของชีวิตนักเรียนที่นี่เกิดขึ้นท ี่อาพาร์ทเม้นท์ของผมครับ และก็เป็นเด็กเอเชียเรานี่เอง...

อาพาร์ทเม้นท์ขนาดสี่ชั้น ทุกห้องมีระเบียงใหญ่ผมมักจะออกมานั่งที่ระเบียง (ผมอยู่ชั้นสาม) และทุกเย็นก็จะได้เห็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่งผมยาวประบ่า หน้าหมวยมากๆ สะโพกผาย ผิวขาวหน้าอกกำลังพอเหมาะ กะอายุน่าจะไม่เกินวัยมัธยมปลาย เธอมักจะวิ่งออกกำลังกายอยู่ในบริเวณอาพาร์ทเม้นนี้ท ุกวัน ถ้าไม่ใช่หน้าหนาวเธอจะใส่การเกงขาสั้นแบบสาวๆ วัยรุ่นมหาลัยชอบใส่ คือแบบรัดรูปสั้นและมีข้อความพาดอยู่ที่ก้น ซึ่งส่วนใหญ่ก็จะเป็นชื่อของมหาวิทยาลัยนั้นเอง นึกภาพคนที่ก้นสวยๆ งอนๆนะครับ มันจะน่าดูขนาดไหน น้องคนนี้จะใส่เสื้อรัดๆ กับกางเกงขาสั้นพร้อมติด ipod ที่แขนเวลาวิ่งออกกำลังกายดูทันสมัยทีเดียว ผมมักจะมานั่งอ่านหนังสือและมองน้องเขาวิ่งแบบนี้ประ จำ จนวันหนึ่งตอนค่ำๆ ผมลงมาซักผ้าที่ห้องซักผ้า ได้พบเธอครับ เธอมาก้มๆ เงยๆ จับผ้าใส่ตู้ซักเหมือนกับผม เราเลยได้คุยกัน
เธอชื่อ Anny คุณพ่อทำงานอยู่ที่เมืองนี้ คุณแม่เธอเป็นแม่บ้าน เป็นคนเกาหลีทั้งหมดอยู่ที่ชั้น 1 ตึกเดียวกับผมนี่แหละ แต่ที่ทำผมแปลกใจคือเธอพึ่งจะอยู่ ม.3 เองครับย้ายมาจากเกาหลีได้ไม่ถึงปี (พูดภาษาอังกฤษยังไม่คล่องเลย) ผมก็เลยแนะนำตัวกับเธอไปพร้อมกับช่วยเธอเอาเสื้อผ้าใ ส่ตู้ไปด้วยกัน แอบเห็นกางเกงวิ่ง และชุดชั้นในของเธอด้วย ที่สำคัญพออยู่ใกล้น้อง Anny แล้ว หุ่นเธอดีมากครับ หน้าอกเป็นกระเปาะพอดีมือ ก้นงอนมากกลมดิ๊กเลย ผมเห็นแล้วแทบอดใจไม่ไหว เนื่องจากยังไม่ค่อยคุ้นเคย วันแรกผมก็เลยได้แค่มองและลวนลามน้อง Anny ทางสายตาเท่านั้นเอง

หลังๆ ผมกับน้อง Anny ก็เจอกันบ่อยขึ้นดูเธอยังเด็กมาก ตัวเล็กๆ แบบเอเชีย ยังไม่ค่อยเดียงสานัก หลังๆ นี่พอเธอก็เอาการบ้านมาให้ผมสอนถึงบนห้องผมเองเลยทีเ ดียว แม่เธอจะรู้จักผมอยู่บ้างเพราะว่าอยู่บ้าน ส่วนพ่อของน้องเขานี่เจอกันน้อยมาก จนวันหนึ่ง ผมไป party กับเพื่อนกลับมาดึกหน่อยเริ่มกรึ่มๆ ได้ที่แต่ไม่เมา พอเข้าห้องมาได้ไม่นานก็มีเสียงมาเคาะห้อง Anny นั่นเองครับ เธอเข้ามาหาผมพร้อมกับพูดอึกๆ อักๆ ผมเลยพาเธอนั่งลงกอดเธอไว้ให้สบายใจแล้วค่อยๆ ถามเธอ “มีอะไรหรือเปล่า บอกพี่ได้เลย เรื่องที่โรงเรียนหรอ” เธอพยักหน้า เธอบอกว่าเป็นเรื่องเพื่อนๆ ผู้หญิงของเธอ “เรื่องเรียน หรือว่าทะเลาะกับเพื่อน หรือ...” ผมต้องใช้วิธีถามให้เธอพูดเพราะภาษาเธอไม่แข็งแรง จึงต้องใช้วิธีเดาไปเรื่อยๆ ให้เธอตอบสั้นๆ “เพื่อนๆ มีแฟนกันเกือบหมด หนูไม่มีเลย พวกเพื่อนฝรั่งไม่ชอบหนูเพราะหนูขี้อาย” ผมพอจะเริ่มเข้าใจ ไอ้พวกฝรั่งเวลามันเจอ มันโผเข้ากอด บางคนก็จูบเลย อันนี้แบบเพื่อนๆ นะครับ พวกวัยรุ่นผู้หญิงก็สบายๆ อารมณ์คล้ายๆ กัน แต่น้อง Anny พึ่งจะมาไม่ถึงปี คงยังอายๆ และไม่กล้าอยู่ ผมเลยถามว่า “แล้วจะให้พี่ช่วยอะไร” “พี่มีวิธีทำให้หนูเลิกเขิน เลิกอายได้ไหม” ผมล่ะตาโต แผนการณ์ต่างๆ ระดมเข้ามาในหัว พร้อมกับเบียร์ที่กินเข้าไป ผมเริ่มสังเกตว่าวันนี้น้อง Anny ใส่กางเกงขาสั้นแบบขาปล่อยบานสบายๆ เสื้อยืดรัดรูป แต่ “โอ๊ะ...ไม่ได้ใส่ชั้นในสงสัยจะเตรียมเข้านอน” นมที่เห็นจากทุกครั้ง วันนี้ชัดขึ้นเพราะเสื้อยืดมันรัดเสียจนปูดออกมาเป็น ก้อน กลิ่นหอมๆ นี่ก็คงพึ่งจะอาบน้ำมาแน่นอน ผมค่อยๆ เอามือจับบ่าเธอเรียกสติตัวเอง ถามว่า พ่อกับแม่รู้ไหมว่าขึ้นมาหาผม “ไม่รู้จ้ะ หนูเอาผ้าไปซักแล้วเห็นพี่กลับมาก็เลยรีบวิ่งขึ้นมาห าก่อน”
“ Anny เคยมีอะไรกับผู้ชายมาก่อนไหม” เธอส่ายหน้าอายๆ “แล้วเคยดูหนัง หรือเคยเห็นคนมี Sex กันไหม” เธอพยักหน้าแล้วบอกว่าเห็นพ่อกับแม่เธอ และเคยดูภาพ ทาง Internet มาบ้าง “งั้นพี่จะสอนให้มี Sex นะ...หลังจากมี Sex แล้วคิดว่า Anny ก็จะอายน้อยละ และจะดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นด้วย” เธอดีใจโผเข้ากอดผมนอมทิ่มหน้าอกผมจังเบ้อเร่อ ทำเอาไอ้ช่อนผมแทบจะทะลุออกมากินกิมจินอกกางเกงเลยที ่เดียว ผมเดินไปปิดไฟดวงใหญ่ เปิดแต่ไฟโคมเพื่อไม่ให้เธออายมาก ผมบอกให้เธอถอดกางเกงให้ เธอมือสั่นๆ แต่ตาจ้องที่เป้าเขม็ง พอไอ้บูน้อยโผล่มาในระดับหน้าเธอดูเธอตื่นเต้นมาก ผมจับมือเธอมาจับไอ้บูน้อยผมซึ่งตอนนี้มันผงกหัวหงึก หงักพร้อมมีน้ำเยิ้มที่ปลายนิดหน่อย “Anny ลองใช้ลิ้นเลียที่ปลายดูสิ” เธอดูไม่ค่อยกล้า ผมเลยค่อยๆ จับหัวเธอเข้ามาใกล้ๆ เธอแลบลิ้นมาเลียที่ปลาย สอง ถึงสามครั้งผมล่ะเหมือนขึ้นสวรรค์ มาอยู่ America ก็เกือบปีแล้ว ยังไม่เคยได้แอ้มหญิงเลย มัวแต่เรียนอยู่ แต่วันนี้สงสัยจะได้เด็ก

ผมนั่งลงที่โซฟาคู่กับ Anny ค่อยๆ จูบเธอจากซอกหู คอ ต่ำลงมาที่หน้าอก เลียปลายหัวนมเธอจากนอกเสื้อเธอยืดตัวเอามือกดหัวผมไ ว้กับนมเธอแบบลืมตัว หลังจากนั้นผมค่อยๆ ถอดเสื้อเธอออก “ขาววาบเลยครับ” ใครชอบดูหนังเกาหลีคงพอบอกได้ว่าขาวแบบไหน ผมว่าขาวไม่เหมือน ญี่ปุ่น ออกจะสว่างๆ เหลืองๆ ของทางญี่ปุ่นบางคนจะเริ่มออกสีแทนๆ และชมพู ผมสอน Anny ให้ใช้ลิ้นเวลาจูบ เธอทำได้ดีระหว่างแลกจูบมือผมก็คลึงเคล้นหน้าอกเธอไป ด้วย เธอกอดผมแน่น สักพัก ผมเลื่อนตัวลงมานั่งพื้นลากลิ้นผ่านหน้าท้อง แบนราบขาวสะดือกลวงสวยของเธอ ค่อยๆ เลียมาจนถึงกางเกงขาสั้นเธออายพยายามหุบขา ผมค่อยๆ แทรกตัวไปอยู่ระหว่างขาของเธอแล้วแบะขาออก ด้วยมือทั้งสองมือ ค่อยๆ นวดเธอจากขาอ่อนด้านใน ผมให้เธอเอามือคลึงหน้าอกตัวเอง และใช้ปลายนิ้วบี้หัวนมไปด้วย “โอ้ว...สสส” ผมว่าเธออารมณ์กระเจิงไปแล้วครับ ผมขยับมือทั้งสองข้างนวดไล่มาจนถึงเป้ากางเกงของเธอ เนื่องจากกางเกงขาปล่อยสบายๆ ผ้ายืด ผมก็เลยค่อยๆ ใช้นิ้วโป้งทั้งสองข้างนวดคลึงผ่านเข้าไปตรงเป้า ซึ่งตอนนี้มันแฉะมาก แล้วก็ใช้นิ้วทั้งสองแทรก ผ่านกางเกงชั้นในเข้าไปนวด แคมทั้งสองข้าง บางทีก็สะกิดผ่าน คริสตอริส เธอบ้าง เงยหน้ามองเธอตอนนี้กลายเป็นดาวยั่วไปแล้วครับ มือบีบหน้าอกตัวเอง นิ้วบี้หัวนมเงยหน้าส่ายเอว ร้องเป็นภาษาเกาหลี (อันนี้จนปัญญาที่จะเข้าใจเลยครับ) ซักพักผมค่อยๆ แหวกกางเกงเธอและใช้ลิ้นเลียเนินน้อยผ่านกางเกงในเข้ าไป รับรู้ได้ถึงความสด แต่สิ่งที่ผิดคาดคือ เธอมีขนอยู่พอตัวเลยครับระหว่างที่ผมดูดติ่งและใช้นิ ้วค่อยๆ แทรกเข้าไปที่ Anny น้อยเธอเริ่มไม่ไหวเอามือมาจิกหัวผมพร้อมกดมันไว้ที่ เป้าเธออย่างลืมตัว

ผมลุกขึ้นยืนค่อยๆ ผลักให้เธอนอนบนโซฟา ถอดกางเกงเธอออก เห็นเนินน้อยของเธอขนขึ้นฟู ผมเลียเสียจนเรียบ เธอเองก็ส่ายรับได้โดยอัตโนมัติ Anny เริ่มเอามือมาจับไอ้หนูผม ผมเลยบอกให้เธออมและเลีย แบบที่อยากทำ พร้อมบอกให้เธอดูดตรงปลายหัว สมมติเหมือนกับว่าจะดูดให้อะไรมันออกมาจากท่อ เธอทำได้ดี ดูดเสียจนปลายหัวผมแดงเลย ดูเธอจะชอบมาก ผมค่อยๆ เอานิ้วสอดเข้าไปทีละนิ้ว สองนิ้ว สามนิ้ว จนคับแน่น เนินเธอไม่แคบอย่างที่จินตนาการไว้ครับ เลือดก็ไม่มีออก สงสัยว่าน่าจะเคยช่วยตัวเองด้วยเครื่องมือ หรือเคยผ่านผู้ชายมาบ้างแล้วหรือเปล่านี่ (ช่างมันเถอะ..ไม่ใช่เรื่องของผม) ค่อยๆ ลุกเอาของผมใส่ทีละนิด ค่อยๆ แหกขาเธอออกให้กว้างที่สุดเท่าที่จะทำได้เธอร้องลั่น เลยครับผมต้องคอยเอานิ้วบี้ปุ่มเสียวเธอไปด้วย บางทีก็สลับให้เธอเอานิ้วของเธอเองมาบี้ด้วย สักพักก็เอาเข้าได้หมด ผมขยับเอวช้าๆ เธอเองตอนนี้ร้องไม่ได้ศัพท์เลย ร้องตลอดเวลา หลับตาหยีๆ ของเธอพร้อมซู้ดปากไปด้วย ผมเปลี่ยนให้เธอนั่งคุกเข่ากับโซฟา หันก้นออก คราวนี้ผมกระแทกจากด้านหลัง พร้อมใช้มือขยำนมเธอไปด้วย ให้เธอเอามือของเธอจับที่แก้มก้นและแหกขามากๆ ดูเธอตอนนี้มีอารมณ์มากเลยครับ วัดจากเสียงที่ดังขึ้นเรื่อยๆ สักพัก เธอร้องกรี๊ด ...ยาว ทำให้รู้ว่าคงจะออกแล้ว ผมเปลี่ยนท่าให้เธอนั่งตักผมบนโซฟา หันหน้าออกทางเดียวกัน คราวนี้ผมแหกขาเธอกว้างๆ พร้อมทั้งให้เธอเด้งเอง “ไม่ผิดหวังครับ” ท่านี้ต่อให้คนไม่เคยก็สามารถทำได้ดี ผมใช้มือซ้ายบีบหัวนมเล็กๆ ของเธอใช้มือขวาขยี้ปุ่มเสียวของเธอ แล้วเอานิ้วเล็กๆ ของเธอมาอม ส่วนมืออีกข้างของ Anny ก็เอาขึ้นไปดูดนิ้วตัวเองโดยอัตโนมัติ ถึงตอนนี้ผมใกล้จะแตกแล้วครับ เลยให้ Anny หันหน้าเข้ามาขี่ผมแล้วผมจับสะโพกผายๆ ของเธอกดเข้ามาเป็นจังหวะ ใช้มือแบะแก้มก้นเธอออกระหว่างที่เธอเด้งอยู่บนไอ้หน ูผมเธอร้องกรี๊ดอีกครั้ง (สงสัยรอบสอง) ผมเร่งจังหวะจนไม่ไหวแล้วรีบอุ้มเธอลงวางบนโซฟา และดึงไอ้หนูผมไปจ่อที่ปาก บอกให้เธออ้าปากรับและดูดน้ำที่ปลายหัว บูน้อย เธอรีบคว้ามันมาอมโดยไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น พอน้ำแตกพุ่งฉีดแรงเข้าปากผมเห็นเธอสำลักเล็กน้อยแต่ ก็ยังอมอยู่ พร้อมกับรูดปากขึ้นลง เล่นเอาผมต้องบอกว่าพอเพราะว่าเสียวจัด

Anny ยิ้มกว้าง ขอบคุณผม ผมกอดเธอเบาพร้อมกับเอามือเขี่ยหน้าอกเธอไปด้วย เล่นเอาเธออาย ผมบอกว่าวันหลังถ้าจะให้พี่ช่วยอะไรอีกก็บอกได้นะ Anny น่ารักและก็สวยมาก ไม่นานก็คงมีแฟน เธอขอตัวลงไปเก็บผ้าที่ซักไว้ผมขอกางเกงในเธอเอาไว้ เธอเลยต้องลงไปห้องซักผ้าแบบ โนบราและโนอันเดอร์แวร์ เธอเดินขัดๆ นิดหน่อย แต่ก้นงอนๆ เวลาแนบกับกางเกงขาสั้นแบบโปร่งๆนี้ ทำเอาผมใจสั่นไปเลย

ผมได้สอนน้อง Anny อีก สองถึงสามครั้งก่อนจะปิดเทอม เธอดูเปรี้ยวขึ้นหลังจากคืนนั้น บางวันเธอใส่กระโปรงสั้นมากแถมใส่กางเกงในแบบเส้นหมี ่ มีการตัดแต่งขนส่วนล่างด้วย ผมเคยแอบเอาเธอในห้องซักผ้าบ้าง หลังๆพอปิดเทอมรู้สึกว่าพ่อเธอจะย้ายบ้านไปอยู่ที่อื ่นๆ เราเลยไม่ได้เจอกันอีก คืนสุดท้ายก่อนเธอย้ายออก เธอแอบขึ้นมานอนกับผม เราเอากันจนเกือบเช้า ทั้งบนเตียง ที่นอกระเบียง บันไดทางหนีไฟ ในห้องน้ำ ผมว่าตอนนี้ Anny คงไม่ใช่เด็กหญิงขี้อายแล้วล่ะครับ อีกไม่นานเธอคงได้เจอของจริงขนาด 10 นิ้วจากไอ้หนุ่มมะกันที่ไหนซักคนแหงๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 22, 2011, 12:31:23 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: April 25, 2011, 08:40:26 am
 (6; (07; (50;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #3 on: June 20, 2011, 01:23:49 am
 (003;...................แหล่มเลย............... (003;