close buttonclose buttonclose button
สาดน้ำ...........เสียว

สาดน้ำ...........เสียว

prak977 · 19236

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: April 18, 2011, 07:32:42 pm
ดีครับ ไปเที่ยวสงกรานต์มาเลยมีเรื่องเสียวเล็กๆ มาแบ่งปันกัน ผมไปเล่นน้ำที่คูเมืองวันแรกเลย ตั้งถังเล่นหน้าเกสเฮ้าส์ติดคูเมือง เที่ยงคนเริ่มมากันเยอะ มันส์มากๆๆ ครับ เพื่อนผมชายหญิงไปกันเกือบ 10 คน เราแช่เบียร์ดื่มกันหลายลังเลย แล้วจู่ๆก็มีสาวฝรั่ง 2 คน มาสาดเรา ผมสาดกลับ เฮฮากันใหญ่ ผมพูดอังกฤษได้บ้าง เลยชวนสาวฝรั่งเล่นน้ำด้วยกันเลย คนแรกชื่อมาเรีย อีกคนชื่อลอล่า เราดื่มกิน เต้น สาดน้ำ จนบ่าย2 เพื่อนผมไอ้ต้น เอากัญชามาสูบ(มันเล่นสมัยเรียนเมืองนอก) ผมเลยแบ่งให้สาวๆได้ดูดกัน ไม่นานมาเรียก็เริ่มรุ่มร่ามกับผม มาเต้นกอดผมส่ายไปมา(เสียฟอร์มเล็กๆ เพราะกะฟันฝรั่งดันเหมือนโดนฝรั่งฟันซะงั้น) ไม่นานผมชักเงี่ยนเลยจูงมาเรียเข้าห้อง มาเรียสมชื่อครับ เล่นเลียผมตั้งแต่อกมาท้องลงมาที่ควย ลีลาสุดๆๆเลย ผมทนไม่ไหวเลยดันลงเตียงจับควยจ่อพรวด มาเรียครางตามจังหวะเย็ดลั่นเลย (ผมว่าของต่างถิ่นหลวมไป ไม่รู้หีเค้าหลวมหรือควยผมเล็ก 55++)แต่ก้อมันส์ใช้ได้เลย มาเรียชอบท่าคร่อมแล้วโยกเองสุดๆ ไม่ยอมให้ผมทำเลย (ดีที่พี้กัญชาทีไร น้ำผมแตกยาก) จังหวะนั้นไอ้สันเพื่อนอีกคน จูงลอล่าเข้ามาในห้อง ไซร้กันใหญ่ แถมมีไอ้โจ้เข้ามาแจม ลอล่าไม่ว่าอะไรแถมจูบปากมันซะอีก ไอ้สันกำลังดูดนม ลอล่าครางดังยิ่งกว่ามาเรียซะอีก ผมดูเพลินไป มารู้ตัวอีกทีมาเรียรัดตัวผมแน่นปากกัดที่ไหล่ ควยแทบหดครับ เจ็บโคตร สักพักมาเรียดันผมนอนบ้างโดยแกมาดูดควยผมตอบแทนความเสียวที่ทำเธอน้ำแตก เธอเลียได้สะเด้ว มาก ทั้งรูดทั้งเลีย แต่มาเรียพลาดครับ เพราะดันหันก้นไปทางไอ้โจ้ มันเลยจับควยแทงพรวด................มาเรียคราง หาพระเจ้าอีกแล้ว ผมเองใกล้เสร็จเลยรีบดันควยเข้าปากมาเรียแล้วพ่นน้ำเข้าเต็มๆ แกถึงกับสำลักเลย แต่ไม่ทันว่า ไอ้โจ้ก้อกระเด้าเร่งจนแกคราง.....ไม่หยุด (พวกเราอายุ 25 ปี ครับ ส่วนฝรั่ง ผมว่าน่าจะเกือบ 30 มั้ง) ผมลุกมานั่งเห็นไอ้เอกับไอ้เจน กำลังชักว่าวกันเลย รอเข้าต่อ ส่วนสาวๆ เล่นน้ำข้างล่าง (เพื่อนกันล้วนๆครับ) แต่ละคนกะเย็ดของนอกกัน ส่วนผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เลยลงมาสาดน้ำเล่นกันต่อ ข้างหน้าเกสเฮ้าส์ เกือบ 4 โมง ยังเล่นกันอยู่เลย จนมาเจอกลุ่มแสบครับ มันมากันหลายคน นั่งกะบะมา มันเจอสาวๆ มักรุมสาดน้ำปะแป้ง แถมด้วยจับนมจับก้นกันมันส์มือ ผมเห็นมา 2 รอบแล้ว คราวนี้สาวน้องผู้โชคร้าย กำลังเดินริมคูเมืองมา 2 คน ไอ้พวกนี้มันเข้ารุมปะแป้งจนน้องผู้หญิงคนหนึ่งในนั้นร้องไห้เลย มันผละออกรถไปเลยครับ ผมเข้าไปดูแล้วพามาล้างหน้าที่พวกผมเล่นอยู่ เหลือแต่ จิบ กับจูนครับ นอกนั้นขึ้นไปเย็ดฝรั่งกันหมด จิบปลอบเด็กจนหยุดร้อง เราจะพาไปแจ้งความแต่ น้องเค้ากลัวที่บ้านรู้ เลยปล่อยตามเลย ผมเลยอาสาขี่มอร์เตอร์ไซค์ไปส่ง น้องเค้าเรียน ม.3 เองครับ กำลังจะขึ้นม.ปลาย ชื่อ แนน กับ แพร เราซ้อนสาม แนนนั่งกลาง นมแนนใหญ่เกินตัวครับดันหลังผมจนควยลุกเลย ส่วนแพรขี้แย นั้นนั่งหลังสุด ผมวนไปส่งแพรที่นิมมานซอย 8 แล้ว ถามบ้านแนน แนนว่ายังไม่อยากกลับ กว่าจะขอออกมาเล่นน้ำได้ ผมเลยวนพาเข้าแถบเส้นราชภัฎ........แกสนุกใหญ่ ผมขับให้แกซ้อน โฉบไปมาให้คนสาดน้ำ ผมแกล้งเบรครถบ่อยๆ นมแกเด้งชนหลังผม จนแกจับได้ว่าผมตั้งใจ ตีหลังผมใหญ่ เราวนกันได้แค่ 4 รอบได้ เกิดเรื่องครับ ประจำเดือนน้องเค้ามา ตอนไหนไม่รู้ แต่มาเห็นตอนกางเกงน้องเค้าเปื้อนเลือดครับ ไม่มากแต่แนนตกใจแถมอาย ผมแวะเซเว่น แกไม่ยอมลงผมเลยเข้าไปซื้อผ้าอนามัยมา แล้ววนเข้าม่านรูดในซอย(ผมคุ้นทางครับเพราะเคยเรียนอยู่เชียงใหม่ หลายปี) แนนอายไม่กล้าเข้า ผมว่าเข้าไปล้างแล้วใส่ผ้าอนามัยแค่นั้นเอง ไม่ต้องกลัวหรอก แกเข้าไปล้าง แต่กางเกงยังเปื้อน(กางเกงขาสั้นสีครีมเลยยิ่งชัด) ผมเข้าไปดู เลยให้แกเอากางเกงแช่น้ำกับแชมพูของโรงแรมไว้ก่อน สัก 15 นาที แกนุ่งแต่ผ้าเช็ดตัวสวมเสื้อ ด้วยความเป็นเด็ก ได้อารมณ์ดีมากเลยครับ ผมแกล้งเปิดทีวี ตั้งใจให้เจอหนัง x แล้วก้อสมใจครับ ครางลั่น จอทีวีเลย แนนหน้าแดงแจ๋เลยว่าพี่บ้าดูอะไร ผมว่าก็ไม่รู้นี่โรงแรมมันเปิดไว้ต่างหาก แกให้ปิด ผมว่าขอดูอีกแปบน่ะ นางเอกสวยมากเลย แกเงียบทำเป็นไม่มอง แต่ก้อแอบมองบ้าง ไม่นานแกคงอายสุดๆ เลยลุกเข้าไปซักกางเกงในห้องน้ำแทน ผมตามเข้าไปแกว่าซักไม่ออก ผมว่าคราบเลือดมันจางลงบ้างแล้ว บิดกับผ้าเช็ดตัวแล้วตากเถอะ ผมชมว่าแนนน่ารักจัง แกว่าบ้า ผมถามว่าแนนมีแฟนยัง แกส่ายหน้า ผมขอคบกับแนน แกว่าพี่บ้า อยู่ๆมาขอคบกันง่ายๆๆแบบนี้เนี่ยน่ะ แต่แกดูอายเล็กๆ ผมยิ่งได้ใจเพราะแนนแม้จะยังเด็ก แค่ ม.3 แต่น่ารักมาก ทั้งขาวอวบ แกตากกางเกงกับราวเสร็จ ผมหอมแก้ม แกตกใจผมรุกกอดจูบแกดิ้น แกขนลุกทั้งตัวเลย แต่น้ำตาไหล แกว่าอย่าทำอะไรแนน เลยพี่ พี่รักแนนก็อย่าทำแบบนี้ แกร้องไห้จนผมกลัว ผมกอดปลอบแกเบาๆ ว่าอย่ากลัวผมแค่อยากกอดแนนเท่านั้น ไม่คิดเกินเลยจริงๆ แกถึงค่อยนิ่ง สงบลง ผมพาแกมานั่งที่เตียง กอดปลอบแก แกว่าพี่เพิ่งรู้จักแนน ก็มาทำแบบนี้ แล้ว ผมปลอบว่าพี่สัญญาว่าจะไม่ทำอีก แกว่าทำไมพี่ทำกับแนนแบบนี้ ผมชมว่าก้อแนนสวยน่ารักนี่ พี่เลยเผลอห้ามใจ แกอายว่าบ้า ...ผมหอมแก้มแนน แกเอียงหลบ แต่ไม่พ้น แกดันตัวผมว่าอย่า ไหนสัญญาแล้ว ผมว่างั้นผมจะไม่ทำอะไร ขอแค่จูบได้ไหม แกนิ่ง ผมว่างั้นพี่ปล้ำน่ะ แกว่าบ้า แค่จูบน่ะ ผมยิ้มพยักหน้า ...........แล้วจะมาต่อครับ เมียตามแล้ว.

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 19, 2011, 12:28:42 am
(39; (39; (39; (39; (39;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: April 19, 2011, 04:00:20 am
Thank krub