close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียว ได้ล่อในงานศพ

เรื่องเสียว ได้ล่อในงานศพ

เรื่องเสียว · 125937

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับผมได้อ่านเรื่องแล้ว ในครั้งแรกก็ไม่ค่อยเชื่อเรื่องแบบนี้จนได้เกิดกับตัวเองครับ
เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมเมื่อกลางปี 43 ผม อายุ 27 แล้ว ญาติพี่น้องผมประมาณ 17
คนอายุประมาณผมหรือมากกว่านิดหน่อย(ไม่รวมญาติผู้ใหญ่)
หรือที่น้อยกว่าก็มีอยู่ไม่กี่คนครับส่วนมากเป็นผู้หญิงซะส่วนใหญ่ กลุ่มจะสนิทกันดีครับ แต่นานๆ
ได้เจอกันสักครั้งในงานรวมญาติ
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อลุงผมเสียชีวิตที่ กทม. นี้แหละครับ พอลุงเสียญาติๆ
ก็มารวมกันที่บ้านของลุงที่เสียชีวิตเพื่อจะจัดงาน ลุงที่เสียชีวิตมีลูกชาย 1 คนชื่อ วิทย์ อายุ 20
และลูกสาว 1 คนชื่อ ปิ่น อายุ 17 เป็นลูกที่เกิดกับภรรยาใหม่ ผมเห็นมาตั้งแต่เด็กๆ
…ที่บ้านตกลงที่จะนำศพของลุงไปไว้ที่วัด เป็นวัดที่ไกลมากเลยจากบ้านลุง ตั้งสวดศพ 7
วัน…ภรรยาของลุงที่เสียชีวิตถือสิทธิเข้าจัดการทั้งหมดญาติพี่น้องเลยต้องยอม…. 1-2
วันแรกทุกคนยังคงโศกเศร้ากับเรื่องที่เกิดขึ้น
แต่หลังจากนั้นทุกคนเริ่มปรับตัวและทำใจได้ดังนั้นในงานจึงมีการร่วมสังสรรค์
วันที่ 4 ของงานช่วงเช้าทุกคนช่วยกันทำงานบ้าน บ้างก็ทำอาหารที่จะถวายเพณที่วัด บ้างก็เก็บกวาดบ้าน
ผมกับ กิ๊ก ญาติผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่สนิทผมกับพอควร อาสาที่จะเก็บกวาดหลังบ้านเลยแยกตัวออกมา
ส่วนคนอื่นๆ ก็ทำส่วนอื่น ในตอนนั้นผมเพิ่งตื่นนอนใส่กางเกงสามส่วนไม่ได้ใส่กางเกงใน ส่วน กิ๊ก
อาบน้ำเสร็จใหม่ๆ ใส่เสื้อคอกลมแบบกว้างๆ กางเกงขาสั้นสีขาวบางๆเป็นลาย
ซึ่งตัดกับตัวที่ใส่อยู่ข้างในอย่างเป็นได้ชัด บวกกับส่วนสะโพกและก้นที่มีขนาดใหญ่ได้เนื้อของ กิ๊ก
ดูดีไม่น้อยเลย….กิ๊ก เป็นสาวหน้าใสวัย 28 มีแฟนแล้วมีลูกแล้วสนิทกับผมดีส่วนแฟนเค้าผมไม่ค่อยสนิทมากนัก
ตอนทำงานบ้านผมก็ พูดแซวไปเรื่อย หันกลับไปอีกทีเห็น กิ๊ก กำลังก้มลงทำอะไรสักอย่างอยู่ที่พื้น
จังหวะนี้ผมเลยเห็นเข้าไปในเสื้อโดยไม่ตั้งใจ…. ยกทรงสีดำขอบลูกไม้ ตัดหน้าอกที่ขาวและมีขนาดใหญ่พอควร
เห็นแล้วก็ทำให้ตื่นเต้น ….ผมเลยเแซวต่อ “แบกของหนักแบบนี้ไม่เหนื่อยเหรอ ?” กิ๊ก
ลุกขึ้นยืนพร้อมกับตอบ “แล้ว แก มีวิธีทำให้มันเบาลงไหมละ ทำไงบอกหน่อยดิ”
ผมเองก็ไม่รู้จะตอบไงเลยพูดเปรยๆ ไป “สงสัยต้องหาแฟนแบกของหนักบ้างซะแล้ว” ช่วงสายๆ
ผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็นั่งดื่มเบียร์กับญาติพี่น้องที่เป็นผู้ชายด้วยกัน 3-4 คนส่วนสาวๆ ก็นั่งเม้าส์
นั่งเล่นตามเรื่อง… นั่งดื่มได้สักพัก วิทย์ ลูกลุงตามให้ผมไปช่วยซ่อมคอมพิวเตอร์ให้
พอไปถึงห้องป้าเห็น ออย ญาติหญิงอีกคนกำลังอยู่หน้าเครื่อง สำหรับ ออย
ผมเคยแอบดูเธออาบน้ำตั้งแต่สมัยเรียน ม.5 แล้วครับ ในตอนนั้น ออย ขาว อวบมากเลย
น่าอกของเธอใหญ่ขนที่ว่างขาเยอะดกดำจริงๆ จบ ม. ปลายก็แยกกัน …ตอนนี้ ออย อายุ 32
แต่งงานแล้วแต่ยังไม่มีลูก เกือบทุกครั้งที่ได้เจอ ออย ผมมักจะได้เห็นอะไรของ ออย เสมอ ออย
ไม่ค่อยระวังตัว แถมยังแต่งตัวไม่ค่อยรัดกุมด้วย วันนี้ใส่กางเกงยีนส์รัดๆ เสื้อสายเดียว ดูน่ารักดี
ผมบอกให้ทั้ง 2 คนออกไปจากห้องก่อนเสร็จแล้วผมจะเรียกมาเอง วิทย์ ยอมไปส่วน ออย
ขออยู่ด้วยจะได้รู้ว่าแก้ไขยังไง …ตอนนั้นผมนึกถึงน่าอกของ กิ๊ก แล้วทำให้อยากหน้าอกของ ออย
อีกมาเลยแกล้งวางแผนให้ ออย ช่วยทำนู้นให้ ทำนี้ให้แต่ไม่ได้ผลครับเลยไม่เห็น
พอแก้ให้เสร็จผมกำลังจะลงไปนั่งดื่มต่อพอเดินออกจากห้องแล้วผมหันกลับไปกำลังจะบอกว่าอะไรบ้างอย่าง
ผมก็เห็น ออย ก้มลงรื้อลิ้นชักหาอะไรบางอย่าง จังหวะนี้แหละที่ทำให้ผมได้เห็นภายในเสื้อของ ออย ชัดมาก
ชัดกว่า กิ๊ก อีก ชั้นในสีขาว เนินอกขาว นมขนาดใหญ่มาก ทำให้ผมอดใจไม่ได้ต้องเดินเข้าไปดูใกล้ๆ…
เนินอกของสาววัย 32 ช่างดูสร้างอารมณ์ให้ผมกระเจิงได้พอสมควร พอ ออย เงยหน้าขึ้นมาแล้วถามผมว่า
“มีอะไรอีก” ผมทำเป็นไม่เห็นไม่รู้ไม่ชี้ตอบไป “มีอะไรก็เรียกนะ” แล้วผมก็ลงไปดื่มต่อ
หลังจากญาติผู้ใหญ่ และหลานผู้หญิง บางส่วนทะยอยกันไปวัด ที่เหลือจะมีแม่ผม ป้า และกลุ่มญาติขี้เหมา
4-5 คนรวมผมเหลืออยู่ที่บ้านเพราะต้องรอรถของบรรดาหลานเขยมารับ สักพักรถของ พี่สิน แฟน กิ๊ก
ก็มารับในเที่ยวนี้ แม่ผม ป้าและขี้เหมาอีก 3 ไปกันในเที่ยวนี้ ผมบอกแม่ว่ายังไม่ไป
ขอนอนก่อนเพราะตื่นเช้าเกินแล้วจะตามไปตอนเย็น เป็นข้ออ้างเพราะผมอยากดื่มต่อ พอไปกันหมด
ทั้งบ้านจะเหลือเพียง 2 คน คือผม กับ กอล์ฟ ญาติขี้เมาอีกคน ..นั่งดื่มได้สักพัก สา แฟนเจ้ากอล์ฟ
ก็มาถึง ผมยอมรับว่ากำลังกรึมๆ เจ้ากอล์ฟ กำลังได้ทีครับ ผมมองอะไรสวยงามไปหมด รวมทั้ง สา ด้วย … สา
เป็นสาว ขาว หมวย หุ่นดี เสียที่ว่าน่าอกเล็กมากครับ แต่ก้นใหญ่นะ….นั่งสักพัก สา ชวน เจ้ากอลฟ์ ไปวัด
เจ้า กอล์ฟ ไม่ไป สา ออกอาการไม่พอใจ จนสุดท้าย เจ้ากอล์ฟ เลยต้องตัดใจไป พอ เจ้ากอลฟ์
ไปเหลือผมเพียงคนเดียว เลยปิดบ้านย้ายวงขึ้นไปนั่งดื่มข้างบนคนเดียว
นั่งดื่มได้ครู่หนึ่งได้ยินเสียงเหมือนคนเดิน ตกใจนิดๆครับ คิดว่าหูคงจะแว่วไปเอง
เอาอีกเสียงเปิดตู้เลยครับครั้งนี้เลยต้องหันไปดู ห้องลุงปิด ห้องป้าปิด
ผมตัดสินใจจะไปเปิดห้องป้าดูว่ามีใครอยู่หรือไม่ ก่อนถึงห้องป้าต้องผ่านห้องพักรับรองก่อน
ตอนเดินไปผ่านห้องพักรับรองประตูเปิดอยู่ผมเหลือบไปเห็นใครก็ไม่รู้กำลังแต่งตัวอยู่ตกใจครับ
หันไปมองให้เห็นชัดๆ เลยรู้ว่าเป็น กิ๊ก กำลังแต่งตัวอยู่ ช่วงล่างนุ่งผ้าถุง ช่วงบน กิ๊ก
กำลังก้มหน้าเอามือไปขยับเสื้อชั้นใน …หายตกใจ ยืนมองจนเพลินเลยครับ กิ๊ก เงยหน้าขึ้นมา

มองหน้าผมแล้วถามว่า “มองอะไรไม่เคยเห็นเหรอ” แล้วก็หันหลังแต่งตัวต่อ
ผมทำอะไรไม่ถูกเลยกับมานั่งดื่มต่อ …
เห็นแบบนี้ผมยอมรับครับว่าเริ่มเงี่ยนแล้วละคงเป็นเพราะดื่มเข้าไปมากด้วยประกอบกับได้เห็นอะไรดีๆ
ทั้งวันเลย ผมเลยย่องไปดูอีกรอบ ครั้งนี้ กิ๊ก กำลังใส่กางเกงใน หน้ามืด อารมณ์กระเจิงเลยครับ
ใจหนึ่งจะเข้าไปทำอะไรก็กลัว กิ๊ก จะโวยวายฟ้องแม่ แต่อีกใจก็อยากลองเสี่ยงกับสาวลูกอ่อน
(ไม่อ่อนมั้งครับ 3 ขวบกว่าแล้ว) ผมตัดสินใจย่องเข้าไปด้านหลัง กิ๊ก กอดเธอแล้วไซร้ซอกคอทันที …กิ๊ก
ดิ้น และหันกลับมาถามผมว่า “จะทำอะไร !..” แล้วต่อว่าผมหลายอย่าง ผมไม่ตอบอะไรทั้งนั้น
แถมยังถึงเธอมากอดและไซร้ซอกคอเหมือนเดิมสักพัก กิ๊ก เริ่มอ่อนลงและบอกผมว่า “วอร์ แกพอเถอะ
เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า” ผมบอกว่าไปกันหมดแล้วเหลือผมคนเดียว กิ๊ก ถามว่า “แล้วพี่สิน มาแล้วยัง”
ผมบอกว่า “พี่สิน รับแม่ไปแล้ว ทำไมไม่ไปพร้อมกับ พี่สิน” “ฉันกำลังอาบน้ำอยู่นึกว่าจะรอ” เป็นคำตอบจาก
กิ๊ก แล้วเธอก็ยอมผมทุกอย่าง ผมค่อยๆ ไซร้ต่ำลงมาที่ร่องอกทันทีกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ บวกกับ กิ๊ก
มีอารมณ์ร่วมกอดผมด้วย ทำให้ผมได้อารมณ์ ได้ใจมากขึ้น ผมค่อยๆ ดัน กิ๊ก ไปเตียง กิ๊ก ยอมทำตามด้วยดี
พอไปถึงเตียง ผมจับ กิ๊ก นอนลงแล้วผมขึ้นไซร้ต่อ ผมเอามือไปปลดตะขอยกทรงทางด้านหลัง
แล้วดึงออกยกทรงออกทันที นมของ กิ๊ก ทั้งใหญ่ ทั้งขาว จริงๆ หัวนมเป็นสีน้ำตาลอ่อน …กิ๊ก
คงมีอารมณ์มากเลยแค่ผมใช้ลิ้นตวัดปลายหัวนมเธอก็ร้องซิ๊ดดด ร้องโอ๊ยลั่นเลย ไซร้ต่อสักพัก
ผมลุกขึ้นถอดเสื้อกางเกงของผม แล้วถอดของ กิ๊ก ครั้งแรกครับที่ได้เห็นทุกส่วนของ กิ๊ก หุ่นดี
ขาวมากด้วยครับ ถอดเสร็จผมไม่รอช้าขึ้นคร่อม กิ๊ก ที่หน้าให้ กิ๊ก ดูดควยผมทันทีครับ กิ๊ก
ทำให้ผมอย่างเต็มที่เลย เสียวววมากเลยครับ กิ๊ก ดูดได้สักพัก ผมก็จับ กิ๊ก เล่นท่า 69 เลยครับ
พอผมใช้ลิ้นที่ร่องของ กิ๊ก …. กิ๊ก ก็เอามือมาจับหัวผมโยกทันทีเลยครับ กิ๊ก คงต้องการมาก
และคงเสียวมากด้วยเผลอกันท่อนเนื้อผมด้วย ใช้ลิ้นจนน้ำ กิ๊ก เริ่มออกผมเลยลุกขึ้นไปคร่อมหน้า กิ๊ก
เหมือนเดิม ผมเย็ดกับปากของ กิ๊ก อยู่สักพักจนเสียวสุดๆ สุดท้ายทนไม่ได้ผมเลยกระเด้าๆ กับปากของ กิ๊ก
อีก 3-4 ทีก่อนจะปล่อยน้ำให้ กิ๊ก กลืนไปทั้งหมดเลย เสียวที่สุด กิ๊ก เองก็กลืนน้ำผมหมดเลย
ตอนที่น้ำพุ่งอยู่ในปากของ กิ๊ก ผมมีความสุขมาก มีความสุขจนลืมไปว่า
คนที่ผมปล่อยน้ำใส่ปากให้กลืนนั้นเป็น เป็นญาติผมเอง ส่วน กิ๊ก ก็คงลืมเหมือนกัน
หลังจากที่ปล่อยน้ำใส่ปาก กิ๊ก แล้วเสียดายที่ยังไม่ได้เย็ดเพราะดื่มเบียร์แล้วมีอารมณ์มากครับ
ผมรีบนอนทับ กิ๊ก ไซร้ ร่องอกต่อเลยครับ ไม่ถึง 5 นาที ท่อนเนื้อผมก็แข็งเหมือนเดิม ไม่รอช้าครับ
ผมรีบนั่งคลุกเข่า จับขา กิ๊ก ข้างหนึ่งถ่างออก ข้างหนึ่งจับพาดบ่าแล้วผมก็ยัดท่อนเนื้อเข้าสู่ร่องหีของ
กิ๊ก ทันที ….รูหี กิ๊ก ยังฟิตอยู่เลยครับแถมยังขมิบตอดท่อนเนื้อของผมไม่หยุดเลย
มือข้างหนึ่งของผมเอื้อมไปบีบๆ เค้นๆ อยู่ที่นมของ กิ๊ก ส่วนมืออีกข้างหนึ่งก็จับเอว กิ๊ก โยกๆๆ กิ๊ก
คงเสียว และมีอารมณ์มาก ร้องคราง ร้องซี๊ด ไม่หยุดมือ กิ๊ก เกร็งคว้ากำไปทั่ว เห็นแล้วยิ่งได้อารมณ์
ผมยิ่งจับเอว กิ๊ก โยกเร็วขึ้น…. เสียวที่สุดเลยครับ ผมเย็ด กิ๊ก ท่านี้ได้พักหนึ่ง ผมเปลี่ยนเอาขา
กิ๊ก ลง แล้วดึง กิ๊ก ขึ้นมากอดไว้ในท่านั่งโดยที่ควยผมยังคาอยู่ในรู ผมกับ กิ๊ก
ช่วยกันโยกเข้าหากันในท่านั่ง ผมโยกไป ไซร้ซอกคอ ร่องอกไปเรื่อยครับ… กิ๊ก คงจะมีความสุข “โอ๊ยยยย ..
ฉันมีความสุขเหลือเกิน โอ๊ยเสียว เอาอีกนะแก..” นี้เป็นคำที่ กิ๊ก ครางออกมา …สักพัก กิ๊ก โยกแรงขึ้น
เร็วขึ้นปากก็ครางไม่หยุด “โอ๊ยยยย ไม่ไหวแล้ว ฉันเสียว เสียวเหลือเกิน แกทำไปนะอย่าหยุด ฉันเสียว
ฉันมีความสุขมากเลย แกรู้ไหม” กิ๊ก คงจะถึงสวรรค์แล้ว ผมเลยรีบจับเอว กิ๊ก ดึงๆ โยกๆ แรงขึ้นตาม กิ๊ก
อีกครู่เดียว กิ๊ก จิกเล็บลงที่หลังผม และกอดผมแน่นมาก กิ๊ก
เสร็จไปแล้วในท่านั่งร่องของเธอตอดท่อนเนื้อผมไม่หยุดเลย ส่วนผมกำลังเสียวเลยครับ เลยไม่หยุดแค่นี้
กระซิบไปที่หู กิ๊ก “เสร็จแล้วเหรอ เฮ้ย …ยังไม่เสร็จเลยเอาต่อนะ” กิ๊กไม่พูดอะไร ผมบอก กิ๊ก ว่า
“ทำท่าคลานหน่อยซิ จะเอาท่าคลาน” กิ๊ก ไม่ยอมพูดไม่ยอมทำตาม ผมเลยต้องจับให้ กิ๊ก ทำท่าคลานเอง โดย
กิ๊ก หันหน้าออกไปทางประตู ซึ่งประตูห้องก็ยังไม่ได้ปิดซะด้วย ท้าทายจริงๆ… เห็น กิ๊ก
คลานแล้วเป็นท่าที่สวยนะครับ เอวขอด สะโพกใหญ่ นมใหญ่ๆ ห้อยๆ ตูดงอนๆ
น่าจับโยกจับกระเด้าทีสุดเลย…ผมอ้อมไปด้านหลังของ กิ๊ก ลิ้นตวัดเลียอยู่ที่แก้มก้น
ร่องก้นอยู่พักหนึ่ง
ผมคลุกเข่าแล้วยัดท่อนเนื้อเข้าร่องหี กิ๊ก ที่เดียวมิดเลย …กิ๊ก คงเจ็บ
จนเกร็งขมิบหนีบของผมจนแน่นเลยครับ ท่านี้ท่อนเนื้อผมเข้าได้ลึกดีจริงๆ เลยครับ จากนั้นผมก็จับเอว กิ๊ก
โยกๆๆๆๆ เบาบ้างแรงบ้าง สลับกับเอื้อมมือไปบีบเค้นที่นม ก้มลงเลียแผ่นหลัง กิ๊ก ….
กิ๊ก ได้แต่บิดตัวไปมา ปากร้องว่า “ดี…ดีจริงๆ วอร์ แกเยี่ยมมากเลยรู้ไหม โอ๊ยยยๆๆ ซิ๊ดดดด
ฉับชอบแกจริงๆเลย” ผมก็ครางออกมาแบบลืมตัวเหมือนกัน “อ่าาา.. เยี่ยมจริงๆ แบบนี้ เอาได้ไม่เบื่อเลย”
ปากก็ครางมือก็จับเอว กิ๊ก ดึงๆ กระเด้าไม่หยุด ยิ่งเย็ดยิ่งมัน ยิ่งมันก็ยิ่งเสียว ได้อารมณ์สุดๆ
เลยครับ ได้อารมณ์จนผมอดไม่ได้ที่จะขอเย็ด กิ๊ก ทางประตูหลังเพราะอยากทำนานแล้ว แต่ไม่ได้ขอหรอกครับ
ผมจับเอว กิ๊ก กระเด้าอย่างแรงพักหนึ่งผมก็ชักท่อนเนื้อออก
แล้วจับยัดเข้าไปใหม่ทางประตูหลังกะให้มิดด้าม แบบไม่ให้ กิ๊ก ได้รู้และตั้งตัวเลยครับ
แต่ว่าเข้าไปได้แค่ช่วงหัว รู้สึกว่าฟิต และตันมากเลยครับ กิ๊ก
คงเจ็บเลยเกร็งเอาไว้ผมเลยยัดเข้าไปได้แค่ท่อนหัว แค่นี้ กิ๊ก ก็ร้องดังมากเลยครับ “โอ๊ย …วอร์
แกจะทำอะไร ! …ฉันเจ็บ เอาออกไปนะ” ผมบอก กิ๊ก ว่า “เฉยๆ เถอะน่าเดี๋ยวทำเอง แล้วจะติดใจ….”
“ติดใจบ้าอะไรล่ะ แค่นี้ก็เจ็บจะตายอยู่แล้ว เอาออกไปนะ” กิ๊ก บอกให้ผมเอาออก
แต่ผมไม่เอาออกกับดันเข้าไปได้จนมิดเลย ส่วน กิ๊ก ก็ได้แต่ร้อง โอ๊ย..ๆ เจ็บ..ๆ
พอท่อนเนื้อผมเข้าไปอยู่ในประตูหลัง กิ๊ก ได้แล้วผมแช่ไว้สักพักหนึ่งจึงค่อยๆ ขยับท่อนเนื้อ
รูดเข้า-ออกเบาๆ เพื่อให้ ประตูหลังของ กิ๊ก รับท่อนเนื้อผมได้โดยไม่เกร็ง
….หลังจากที่ผมโยกประตูหลังของ กิ๊ก แบบเบาๆ ความเกร็งของ กิ๊ก ก็เริ่มคลายลงทำให้ผมเอาได้สะดวกขึ้น
โยกได้แรงขึ้น…”เป็นไงบ้างเจ็บอีกไหม บอกแล้วว่าจะติดใจ” กิ๊ก ไม่ตอบอะไร ได้แต่คราง ฮือออ…ร้องโอ๊ย

เบาๆ ผมรู้สึกได้อารมณ์และมีความสุขมากกับได้ได้เย็ด กิ๊ก ทางประตูหลัง… กิ๊ก
คงชอบและคงลืมตัวปล่อยให้ผมเสพสมกับร่างกายของเธอทุกส่วนที่ผมต้องการ
ซึ่งผมเองก็ไม่ปล่อยโอกาสทองในครั้งนี้ให้สูญเปล่า …
หลังจากที่ผมจับเอว กิ๊ก โยกๆ กระเด้าๆ ประตูหลังได้แรงขึ้น
ครู่หนึ่งผมเอาแขนสอดเข้าไปคล้องด้านหน้าอกของ กิ๊ก แล้วค่อยๆ ดึง กิ๊ก ให้อยู่ในท่านั้งโดยที่ผมค่อยๆ
นอนลงแล้วให้ กิ๊ก นั่งค่อมโดยที่ท่อนเนื้อผมยังไม่หลุดจากประตูหลัง… กิ๊ก
เข้าใจและรู้งานเป็นอย่างดีเธอค่อยๆ ประคองตัวขึ้นมาตามมือแล้วบรรจงนั่งคร่อมอย่างระมัดระวัง
“แกนี้พิเรนจริงๆ เลยนะ วอร์” กิ๊ก บ่นออกมาอย่างพอใจ “แล้วชอบไหมละ” ผมแกล้งถามไปงั้นแหละครับ
ใจนะรู้แล้วว่า กิ๊ก ทั้งชอบทั้งติดใจเพราะประตูหลังนะมันเสียวสุดๆ เลย….พอทุกอย่างเข้าที่ กิ๊ก
เริ่มบรรเลงเพลงโยกเองโดยที่ผมไม่ต้องบอกเลย มือของ กิ๊ก
จากที่เคยเกร็งกำหมอนกำที่นอนก็เปลี่ยนมาเป็นการบีบเค้นอยู่ที่หน้าอีกของตัวเธอเอง
พร้อมกับการโยกในจังหวะช้าๆ ส่วนมือของผมทั้ง2 ข้างต้องจับอยู่ที่เอวอของ กิ๊ก
ตลอดเวลาเพราะต้องคอยประคองให้ได้จังหวะจะได้ไม่หลุด
…(ที่สำคัญหากหลุดแล้วไปนั่งทับผิดจังหวะอาจจะถึงบาดเจ็บได้ครับ) …..กิ๊ก เอาผมท่านี้
ผมรู้สึกเสียวมากเป็นพิเศษเลยครับ เจ็บนิดๆ อีกด้วยเพราะจังหวะโยกเข้าแต่ละครั้ง กิ๊ก
จะทิ้งตัวนั่งทับผมหมดเลยทำให้ท่อนเนื้อผมเข้าประตูหลัง กิ๊ก ลึกมาก …..กิ๊ก ค่อยๆ โยกแรงขึ้น เร็วขึ้น
คงติดใจครับผมเลยแซวไป “เห็นไหมบอกแล้วจะติด” กิ๊ก ไม่พูดอะไรได้แต่ร้อง ฮือ…ๆ
ผมสียวมากจนน้ำจะพุ่งอยู่แล้ว เลยบอกให้ กิ๊ก หยุดก่อนและจับเอว กิ๊ก เอาไว้ให้หยุดโยก
จากนั้นผมลุกขึ้นนั่งและดันตัว กิ๊ก ลงไปทำท่าคลานเหมือนเดิม “โอ้ย …แกจะทำอะไรอีกล่ะ วอร์” กิ๊ก
บ่นอย่างเสียอารมณ์ ผมไม่พูดอะไรทั้งนั้นจับเอวของ กิ๊ก ดึงๆ กระเด้าๆ อย่างเมามัน
อยู่อีกอึดใจเดียวผมก็ปล่อยน้ำออกมาใส่ประตูหลังของ กิ๊ก แบบหมดถังเลย นี้เป็นรอบที่ 2
ของครั้งนี้จากนั้นผมทิ้งตัวไปกอด กิ๊ก แน่น ส่วน กิ๊ก
ก็ทิ้งตัวลงบนที่นอนปล่อยให้ผมนอนกอดได้อย่างเต็มตัว “เยี่ยมจริงๆ” ผมชม ส่วน กิ๊ก ไม่พูดอะไร คราง
ฮือ บอกมาอย่างเดียว…
หลังจากเสร็จกิจกับ กิ๊ก ผมก็ลุกขึ้นไปเอาผ้าขนหนูที่วางอยู่แถวๆ นั้นมานุ่งส่วน กิ๊ก เองก็เช่นเดียวกัน
….ผมเหลือบไปเห็นประตูห้องลุงที่เสียไปแล้วเปิดแง้มเป็นช่องอยู่ทั้งที่ในตอนแรกผมแน่ใจว่าปิดพร้อมกับเห็
นสายตาของใครบางคนแว๊บหนึ่งหายไป… ความกลัว ความวิตกกังวล พร้อมทั้งอาการสำนึกผิดเริ่มเกิดขึ้น ..กิ๊ก
ไปอาบน้ำอีกรอบเพราะเหงื่อออกจากการทำกิจกาม ผมพยามใช้เหตผลควบคุมสติตัวเอง
โดยสิ่งแรกที่ผมไม่คิดเชื่อก็คือ ผมโดนผีหลอก ..แต่ที่ผมคิดคือ ใครอยู่ในห้อง? ผู้ใหญ่ หรือ
เด็ก(ญาติพี่น้องรุ่นเดียวกันกับผม)? ผมคิดว่าไม่น่าใช่ญาติผู้ใหญ่
เพราะถ้าใช่ผมคงโดนด่าไปตั้งแต่แรกแล้วไม่มีโอกาสได้เสร็จกับ กิ๊ก ตั้ง 2 ครั้งหรอก…แล้วถ้าเป็นญาติๆ
ผมจะเป็นหญิงหรือชาย…คงจะไม่ใช่ผู้ชายแน่ๆ 100% ครับ
…เพราะถ้าเป็นผู้ชายป่านนี้คงจะออกมาร่วมสวิ้งแล้วละ ทีนี้…ที่เหลือก็คือญาติผู้หญิงชัวร์
แล้วใครกันละที่อยู่ในห้อง ถ้าญาติหญิงที่เฉยๆ
ซึ่งพอมีอยู่บ้างคงจะไม่ฟ้องหรือพูดเรื่องนี้กับใครแน่ผมเชื่อ แต่ถ้าเป็นจอมโวยละก็งานนี้ผมดวงจู๋แน่ๆ
ครับ ผมไม่กล้าเดินเข้าไปเปิดหรอกครับ กลัวจะเป็นช๊อคซะก่อนหากคิดผิด อืมมม …
ใจเหมือนจะเต้นทะลุออกมานอกอกเลยครับ แต่อีกใจหนึ่งยังติดใจและยังอยากกับ กิ๊ก อยู่อีก
ที่ผมคิดว่าในตอนนี้ผมอยู่คนเดียวกันเพราะว่าไม่เห็นใครแล้ว แต่จริงๆ
นะผมไม่รู้หรอกครับว่าใครขึ้นรถไปวัดแล้วบ้างเพราะมัวแต่นั่งดื่ม….ฮืมมม ทำใจ…..

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
เมื่อไปถึงที่งานศพแล้วผมรู้สึกไม่ค่อยสบายใจมากนักเพราะกลัวว่าจะมีใคร บางคนในงานรู้ความลับระหว่างผมกับกิ๊ก ในงานผมเฝ้าแต่มองญาติๆ ของผมในงานทุกคนเพื่อหาความผิดปกติ มองหาว่าใครบ้างที่ยังไม่มาในงานแต่ก็ไม่เกิดผลคนเยอะมาก หลังจากที่กลับจากงานศพมาถึงบ้านลุง ผมก็ทำตัวตามปกติเหมือนทุกครั้งนั่งสังสรรค์กับบรรดาญาติๆ จนลืมเรื่องดังกล่าวส่วนคนอื่นๆก็ทำกิจกรรมต่างๆ กันไปตามถนัด ส่วน กิ๊ก ก็เช่นกัน
จนตี 3 ของวันที่ 5 ผมกับบรรดาขี้เมาทั้งหลายจึงได้แยกย้ายกันขึ้นไปพักผ่อน ในตอนเช้าประมาณ 9 โมงเศษปิ่น ลูกของลุงก็ขึ้นมาปลุกผมโดยถือคำสั่งของแม่ผมเป็นเด็ดขาดผมเลยจำใจต้องตื่น ทั้งๆ ที่ง่วงสุดๆ
หลังจากอาบน้ำช่วยตัวเองเสร็จไป 1 รอบผมก็ลงมาร่วมกับญาติคนอื่นทำกิจกรรมต่างๆ ตามปกติ
ในวันนี้ผมยังคิดถึงแต่ กิ๊ก และคิดที่จะวางแผนล่อกับ กิ๊ก อีกสักครั้งโดยลืมนึกไปว่าผมยังติดคดีอยู่
แต่ก็ยังไม่รู้จะเป็นยังไงต่อ ในช่วงเวลา 10 โมงบรรดาญาติๆ บางส่วนก็เริ่มแยกย้ายกันไป
ญาติผู้ใหญ่ส่วนหนึ่งเดินทางไปวัดเพื่อถวายเพล ญาติลูกพี่ลูกน้องผมกับเด็กๆ
ตกลงไปเที่ยวเดินห้างกันก่อนบ่ายๆ ถึงจะเดินทางไปวัด ผมนึกวางแผนหาเรื่องอยู่กับ กิ๊ก แต่ครั้งนี้
กิ๊ก ไม่เห็นด้วยครับจะเพราะพาเจ้าตัวเล็กไปเที่ยวอย่างเดียวแถมดึงให้ผมไปด้วยอีกต่างหาก
ผมเลยตัดสินใจอยู่บ้านดีกว่า เสียดายมากเลยครับ
แต่ครั้งนี้ผมไม่ได้อยู่คนเดียวหรอกครับยังมีญาติกับเพื่อนขี้เมาอีก 2-3 คน, ปิ่น ลูกลุง, ออย สาววัย 32
น่าฟัน และคนอื่นๆ อีกประมาณ 2-3 คน เยอะเหมือนกันครับ
ผมตั้งใจขึ้นไปห้องของลุงแต่พอจะเดินเข้าไปในห้องผมเห็น ปิ่น กำลังนอนอ่านหนังสืออยู่ในห้องนั้น
ตอนนั้น ปิ่น ใส่กระโปรงสั้นนอนคว่ำ อ้าขาเหยียดยาวออกมาทางประตู ผมมองทะลุเข้าไปถึงร่องหว่างขา ปิ่น
ใสกางเกงในสีขาวลายๆ ครับ เห็นแล้วคึกคักที่สุดเลย ผมเลยเปลี่ยนห้องนอนไปนอนห้องที่ผมเล่นเสียวกับ กิ๊ก
เมื่อวาน สักพักก่อนหลับจะหลับเสียง ออย ตะโกนไล่พวกวงเหล้าให้ไปช่วยงานที่วัดผมก็ไม่สนใจจนผมหลับ
ผมรู้สึกตัวตื่นอีกครั้งช่วงบ่ายเพราะความหิวเลยคิดจะลงไปหาอะไรกินซะหน่อยพอลงมาถึงข้างล่างเห็น แอน กับ
แฟนเค้ากำลังเตรียมตัวจะออกไปวัดจึงชวนผมไปด้วยแต่ผมยังไม่ได้ไปพร้อมกันทั้งสองคนเลยไปกันก่อนหลังจากกิน
อะไรจนอิ่มแล้ว ผมยังนึกถึงและข้องใจเรื่องเมื่อวานนี้เลยตัดสินใจขึ้นมาสำรวจข้างบนอีกครั้ง
ผมตรวจทุกห้องข้างล่างไม่มีใครอยู่แล้วเลยขึ้นไปตรวจห้องข้างบนต่อห้องนอนรับแขกไม่มีใครอยู่
ห้องนอนป้าก็ว่าง ห้องที่ผมเล่นเสียวกับ กิ๊ก
ก็ไม่มีอะไรเหลือแต่ห้องลุงที่ผมข้องใจมากแถมวันนี้ประตูยังปิดเหมือนเดิม พอผมเปิดเข้าไปดูห้องลุง
สิ่งที่ผมเห็น คือ ปิ่น กำลังนอนหลับอยู่ในท่าเดิมผมเริ่มสับสนเริ่มคิดไปต่างๆ นาๆ
อารมณ์พุ่งกระจายอีกครั้งผมยืนมองร่องหว่างขา ปิ่น
พร้อมกับกลืนน้ำลายอยู่พักหนึ่งก่อนตัดสินใจเดินสำรวจให้ทั่วบ้าน
แล้วหลังจากนั้นจึงเดินย่องเข้าไปห้องลุง หา ปิ่น อีกครั้งพอไปถึงเตียงผมนั่งลงข้างขา ปิ่น แล้วค่อยๆ
เอามือไปลูบที่ขา ยิ่งลูบมือผมก็ยิ่งเข้าลึกไปเรื่อยจนถึงร่องหว่างขา ปิ่น
ยังไม่รู้สึกตัวผมเลยจัดการใช้นิ้วเขี่ยๆ จิ้มๆ ที่ร่องสวาทของ ปิ่น
ในตอนนั้นผมลืมหมดทุกเรื่องอารมณ์เงี่ยนพุ่งสูงมาก สักพัก ปิ่น เริ่มมีอาการตอบโต้ร่องสวาทของ ปิ่น
เริ่มขมิบตอดนิ้วของผม ผมไม่รอช้าตัดสินใจก้มลงไปใช้ลิ้นลากเลียที่ขาอ่อนของ ปิ่น ค่อยๆ
ลากเลียจนถึงร่องสวาททางด้านหลัง ปิ่น รู้สึกตัวและลุกขึ้นนั่ง ผมตกใจพอๆ กับที่ ปิ่น ตกใจ ปิ่น
ถามว่า “พี่วอร์ จะทำอะไร” ผมเลยบอกไปว่า ปิ่น อยู่เฉยๆ เถอะเดี๋ยวพี่จัดการเองพูดเสร็จผมผลัก ปิ่น
ลงนอนหงายจับเข่าตั้งชันอ้าออกแล้วก็จัดการซุกหน้าลงหว่างขา ปิ่น ใช้ลิ้นตรงร่องสวาทต่อ ปิ่น
นอนเกร็งนิ่งอยู่พักหนึ่งก็ร้องเสียงดังออกมา “พี่ ๆ ปิ่น ไม่ไหวแล้ว พี่จะทำอะไร มันเสียว”
ผมไม่สนใจยังคงใช้ลิ้น ใช้ปาก ดูดเลียร่องของ ปิ่น อย่างเมามัน ครู่เดียว ปิ่น
ก็เกร็งใช้ขาหนีบหัวผมเอาไว้แล้วกระดกเอวกระเด้ากับปากของผมอีก 2-3 ที ปิ่น เสร็จแล้ว
พอผมยกหัวขึ้นเห็นน้ำสวาทของ ปิ่น ออกมากจนเปียกกางเกงในอย่างเห็นได้ชัด “ปิ่น เสร็จแล้วเหรอ”
ผมแกล้งถาม ปิ่น นอนหน้าแดงตอบผม “ไม่รู้สิเสร็จแบบไหนเหรอ ? ปิ่น รู้สึกว่ามันเสียวมากเลย”
ผมเลยพูดสวน “เดี๋ยวพี่จะทำให้เสียวกว่านี้นะ” ผมไม่รอช้าจับ ปิ่น ถอดกางเกงในออก ถอดเสื้อออก
เป็นภาพที่ติดมาก สาวหน้าใสวัย 14 ถูกผมจับแก้ผ้า หน้าอกของ ปิ่น มีขนาดกำลังดีหัวนมสีชมพูเข้ม
ผิวขาวเนียน ผมไม่รอช้ารีบใช้ปลายลิ้น ใช้ปาก ทั้งดูดทั้งเลียร่องหีอย่างไม่ยั้ง ปิ่น
คงมีอารมณ์ไม่น้อย ร้องเป็นอยู่คำเดียว “พี่ ปิ่น เสียว” ผมเลยพูดตอบไปด้วยอารมณ์เหงี่ยนว่า
“เดี๋ยวพี่จะทำให้ ปิ่น เสียวมากกว่านี้” พูดเสร็จผมลุกขึ้นถอดกางเกง จับ ปิ่น อ้าขาออก ร่องสวาทของ
ปิ่น สาววัย 14 ที่ผมเห็นยังปิดสนิทอยู่แต่ก็แฉะไปด้วยน้ำสวาท ผมค่อยยัดท่อนเอ็นเข้าไปในร่องสวาท
ร่องของ ปิ่น ทั้งฟิต ทั้งคับ เข้าได้แค่หัวผมต้องหยุดไว้ก่อนเพราะกลัว ปิ่น จะเจ็บผมต้องก้มไปดูดๆ
เลียๆ อยู่ที่หน้าอกของ ปิ่น อยู่พักหนึ่ง ก่อนตัดสินใจยัดท่อนเนื้อเข้าไปจนมิดด้าม “พี่ ปิ่น เจ็บ
เอาออกได้ก่อนได้ไหม” ปิ่น ร้องออกมาเสียงดัง ผมบอก ปิ่น ว่า “เจ็บนิดเดียวนะ เดียวก็หาย”
ผมนั่งคลุกเข่า โดยไม่ขยับท่อนเนื้อที่อยู่ในร่องของ ปิ่น อยู่สักพักจนแน่ใจว่า ปิ่น หายเจ็บจึงค่อยๆ
ขยับท่อนเนื้อเข้า-ออกเบาๆ “ปิ่น เจ็บอีกไหม” ปิ่น ไม่ตอบ ผมเลยจับขาอ่อนของ ปิ่น
ถ่างออกแล้วขยับท่อนเข้า-ออกให้เร็วมากขึ้น ปิ่น ไม่ร้องแถมร่องของ ปิ่น
ยังขมิบตอดอีกด้วยทุกอย่างคงเข้าทีแล้ว ผมก้มลงไปมองท่อนเนื้อของผมรูดเข้า
รูดออกอยู่ในร่องสวาทของสาววัย 14 อย่างเมามัน ร่องของ ปิ่น
มีขนอ่อนขึ้นบ้างแล้วแต่ยังไม่มากมองเห็นได้อย่างชัดเจน เป็นอีกครั้งที่ผมรู้สึกมีความสุขมาก
ร่องสวาทของ ปิ่น ถึงแม้ว่าจะฟิตมากแต่ในตอนนี้ผมรู้สึกว่าลื่นขึ้นคงเป็นเพราะ ปิ่น ออกมาก
ในตอนนี้ ปิ่น คงมีอารมณ์ร่วมอีกครั้งเพราะ ปิ่น มีการตอบโต้ผมมากขึ้น เริ่มร้องคราง ซี๊ดดดด ร้อง
พี่วอร์ ไม่ขาดปาก ผมจับขา ปิ่น วางอ้าออก ผมเอามือไปจับเอวของ ปิ่น แล้วค่อยๆ ดึง ค่อยกระเด้าๆ
เข้าออกเบาๆ จากขึ้นจากนั้นก็กระเด้าแรงขึ้น “พี่ ปิ่น เสียว หยุดก่อน” ผมไม่หยุดและพูดกับ ปิ่น ว่า
“พี่จะทำให้ ปิ่น เสียวกว่านี้อีก” พูดเสร็จผมก็จับเอว ปิ่น ดึงๆ กระเด้าๆ แบบไม่ยั้ง
ท่อนเนื้อผมเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเหงี่ยนผมรูดเข้าออกในร่องสวาทของ ปิ่น ลึกแบบสุดๆ ปิ่น
เสียวจนเกร็งใช้ขาหนีบเอวผมไว้แน่น ผมเปลี่ยนจากท่าเดิมมาเป็นท่ายกล้อ ผมจับขา ปิ่น
มาพาดบ่าทั้งสองของโดยที่ท่อนเนื้อผมยังคาอยู่ จากนั้นผมยืดตัวขึ้นโน้มตัวไปข้างหน้าเอามือจับขา ปิ่น
ไว้แล้วใช้เอากระเด้าๆ ร่องสวาทของ ปิ่น “โอ๊ยยยย พี่ ปิ่น เสียว พี่ หยุดก่อน” ปิ่น
คงจะเสียวมากมือทั้งสองข้างกำที่นอนแน่น ส่วนผมทั้งเสียวทั้งมันกระแทกท่อนเนื้อแบบไม่ยั้ง
เสียงหน้าขาผมกระทบกับขา ปิ่น ดัง พลั๊บๆๆ ยิ่งทำให้ได้อารมณ์มากขึ้น “อ่า … ปิ่น พี่มันมากเลย ปิ่น
ชอบไหม” ปิ่นไม่ตอบได้แต่ร้อง ซี๊ด ครางไม่หยุด “เย็ดกับ ปิ่น มันดีจริงๆ” ผมพูดแบบได้อารมณ์
พูดไปมือหนึ่งเอื้อมไปคลึงๆ ขย้ำๆ ที่หน้าอกอีกมือหนึ่งจับที่เอว ปิ่น ดึงๆ กระเด้าๆ แบบไม่หยุด
น้ำหีที่ร่องหว่างขาของ ปิ่น ออกเยอะมากเปียกแฉะกระเด็นมาถึงหว่างขาผมด้วย “ปิ่น พี่ขอดูดนมหน่อยนะ”
ผมพูดพร้อมกับก้มตัวลงไปดูดเลียอยู่ที่เต้านมทั้งสองข้าวระหว่างที่ท่อนเนื้อผมยังรูดเข้าออกอยู่ในร่องขอ
ง ปิ่น จากนั้นพอผมลุกขึ้นมาคลุกเข่าท่าเดิม ปิ่น ก็ร้องเสียงดังออกมา “พี่ ปิ่น เสียว เสียวมากเลย พี่
ปิ่น……….” ปิ่น คงใกล้จะเสร็จอีกแล้วผมเลยจับเอว ปิ่น ดึงกระแทกท่อนเนื้อแบบไม่ยังอีกพักหนึ่ง
ปิ่น ก็ดึงขาออกจากตัวผมไปหนีบกันไว้แน่น ร่องของ ปิ่น ขมิบตอดของผมแบบไม่หยุดน้ำสวาทของ ปิ่น
ไหลเปียกชุ่มออกมาจนผมรู้สึกได้ ปิ่น …..ปิ่น เสร็จไปสองที่แล้วผมยังไม่เสร็จ
อารมณ์ผมในตอนนั้นยังพุ่งกระจายไม่หยุด ผมเลยทำกับ ปิ่น ต่อโดยไม่สนใจว่า ปิ่น จะเป็นไง ผมจับ ปิ่น
ให้นอนในท่าตะแคงแล้วยกขาของ ปิ่น ที่อยู่ด้านบนมาพาดไขว่ที่เอวของผมโดยที่ควยผมยังไม่หลุดจากร่องหีของ
ปิ่น จากนั้นผมก็ใช้เอวค่อยๆ โยกเข้า-ออกตามจังหวะผม “พี่ ปิ่น เสียวมากเลยหยุดก่อนได้ไหม”
ผมไม่สนในอะไรมากนอกจากจะกระแทกร่องหีของ ปิ่น อย่างเดียว “อืม …ไม่เป็นไรหรอกอีกนิดเดียวเองนะ ปิ่น”
ค่อนข้างจะขัดๆ พอสมควรกับท่านพิสดารของผม .. ผมเลยตัดสินใจจับ ปิ่น ให้อยู่ในท่าคลาน ตอนแรก ปิ่น
ทำตัวแข็งฝืนเอาไว้ “พี่ ปิ่น ไม่เอาแล้วนะ” ผมเลยต้องพูดเชิงขู่ “ปิ่น ….. ถ้า ปิ่น
ไม่ยอมพี่แบบนี้มันก้อต้องนานนะ” ปิ่น เ ลยยอมทำท่าคลานให้ผม สาว 14
มาทำท่าคลานโชว์ร่องก้นขาวเนียนต่อหน้า แบบนี้ผมไม่รอช้ารีบจับควยไปถูๆ
ทั่วร่องก้นด้วยความเมามันจากนั้นผมก็จับควยยัดเข้ารูหีแบบทีเดียวมิดท่อนเลย ปิ่น
ร้องเสียงดังมากด้วยความเจ็บ ผมเลยยังไม่ทำอะไรต่อ “ปิ่น หายเจ็บแล้วยัง”
ปิ่นไม่ตอบได้แต่ก้มหน้าซุกหมอน ผมเลยจับเอว ปิ่น ค่อยๆ โยกเบาๆ จนรู้สึกว่าลงตัวทุกอย่าง …
หลังจากลงตัวแล้วผมก็เริ่มบรรเลงบทสวาทผสมความรุนแรงตามแบบฉบับของผมต่อ ผมเอื้อมมือหนึ่งไปบีบๆ เค้นๆ
ที่น่าอกน้อยๆ ที่ขนาดพอมือ ส่วนอีกมือหนึ่งผมยังจับอยู่ที่เอวดึงๆ กระเด้าๆ
ส่วนเอวผมก้อคอยกระแทกสวนเข้า-ออก เสียงดังไม่หยุด…” อ่าา ปิ่น เยี่ยมจริงๆ เลย พี่ชอบ ปิ่น มากเลย….”
ผมก้มมองควยผมวิ่งเข้า-ออกในรูของ ปิ่น อย่างสะใจ “อ่า.. ปิ่น พี่อยากเย็ดประตูหลัง ปิ่น จริงๆ เลย ปิ่น
ให้ พี่เย็ดประตูหลังด้วยนะ” ….ผมพูดออกมาอย่างคะนอง โดยที่ทั้งมือและเอวผมยังคงกระแทกร่องหี ปิ่น
อย่างไม่หยุด
จนถึงเวลาที่เกือบจะเสียวที่สุดเพราะควยผมเริ่มจะไม่ไหวแล้วผมเลยหยุดและคาควยไว้ด้วยความเสียวจะเกินกั้น
ผมเลยกระตุกและปล่อยน้ำว่าวเข้าร่อง ปิ่น ไป 2 ที จากนั้นผมก้อเริ่มทำกับ ปิ่น ได้ต่อ ” ปิ่น ทนอีกนิดนะ
พี่ใกล้เสร็จแล้ว”…พูดจบผมจับ ปิ่น นอนหงายหน้าตามปกติ ปิ่น นอนหลับตาหายใจแบบหอบ ผมยิ้มให้ ปิ่น
และก้มลงไปไซร้ที่ซอกคอเรื่อยๆ ลงมาจนถึงหน้าอกดูดๆ เลียๆ
อยู่ที่ส้มผลน้อยที่ขนาดเหมาะมือเหมือนเป็นการเริ่มต้นใหม่ที่แปลกว่าเดิม ในที่แรกที่เย็ด ปิ่น
ในท่าคลานผมคิดว่าอยากจะลองเย็ดตูดเด็กสาววัย 14 ด้วยซ้ำ ประตูหลังสาว 14 คงฟิตน่าดู แต่กลัวว่า ปิ่น
จะรับไม่ได้ผมเลยเปลี่ยนใหม่ หลังจากที่ไซร้ ปิ่น ได้สักพักผมก็ลุกขึ้นนั่งคร่อมที่หน้า ปิ่น
แล้วจับควยจอไปที่ปากโดยไม่ได้ให้ ปิ่น ตัว “พี่จะทำอะไรอ่ะ” “ปิ่น อ้าปากซิ เดียวรู้เอง” ….. พอ
ปิ่น อ้าปาก ผมก็ยัดแท่งควยเข้าไปในทันทีแล้วกระเด้าเอวขึ้นๆ ลงๆ อย่างช้าๆ
เสียวมากเลยครับขนาดแท่งควยของผมเหมาะกับปาก ปิ่น พอดี ส่วน ปิ่น
คงทำอะไรไม่ถูกผมได้ยินแต่เสียงอู้อี้ๆ..อยู่ในปาก และมือของ ปิ่น พยามจะดันออก
ยิ่งทำให้ผมคึกมากผมยิ่งเร่งกระเด้าควยกับปาก ปิ่น เร็วขึ้นพร้อมกับเอามือไปเค้นอยู่ที่นมสาว 14
อย่างได้อารมณ์ จนถึงนาทีที่เสียวที่สุดผมใกล้จะเสร็จแล้ว ผมยิ่งเร่งซอยกับปาก ปิ่น มากขึ้น ปิ่น
ก็ยิ่งพยามจะดันออกแรงขึ้น จนสุดท้ายความเสียวแบบสุดๆ ก็เกิดขึ้น ผมจับมือ ปิ่น ออกให้หยุดผลักผม
แล้วผมกระแทกควยกับปาก ปิ่น ของ ปิ่น อย่างแรงอีก2-3
ก่อนจะกดควยคาไว้ในปากและพ่นน้ำว่าวออกมาแบบหมดถังล้นออกปาก ” หืมมม … ปิ่น พี่ไม่ไหวแล้ว …… ปิ่น
เยี่ยมจริงๆ … “…หลังจากปล่อยน้ำแล้วผมก็ลุกแยกจาก ปิ่น มองกลับไปอีกครั้งเห็น ปิ่น
นอนหลับตาพลิ้มหายใจหอบขอบปากเปื้อนไปด้วยน้ำสวาท ….น่ารักที่สุดครับ ผมเอากางเกงในตัวน้อยของ ปิ่น
ที่ถอดอยู่มาเช็ดตรงร่องให้ ปิ่น เพื่อเอาใจและเอาผ้าห่มมาทำความสะอาดเช็ดเหงื่อก่อนจะจับ ปิ่น
ใส่เสื้อผ้าผมก้มลงไปดูดที่หัวนมแดงๆ “แล้วพี่จะมาหา ปิ่น อีกนะ” ผมใส่กางเกงในให้ ปิ่น
และใส่ให้ตัวเอง แล้วค่อยๆ เดินย่องออกประตูลงไปไปอาบน้ำเตรียมตัวไปธุระอย่างอื่นตามปกติ
จนทุกอย่างจบลงงานศพเสร็จสิ้นญาติๆ ต่างแยกย้ายกันกลับบ้านตามที่ของตนเอง ….
เหลือไว้เพียงความเศร้าของบรรดาญาติๆ ที่ยังติดตามตัวไปทุกแห่ง

Offline manamn

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
    • Email
 (7; thank

Offline y_suntorn

• Newbie
  • *
ว๊าว แจ่ม ขอบคุณครับ ^^

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
 (19; (19; (19;THANKS (19; (19; (19;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline ANN

• *
 (39;ชอบจังอ่ะ

Offline techthex

• Full Member

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline tonpim2010

• *
 (007; ว้าว ขอบคุณครับ ภาพสวยด้่วย