close buttonclose buttonclose button
เด็กน้อย....

เด็กน้อย....

prak977 · 48011

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: April 06, 2011, 03:42:17 am
ผมพักอยู่แถวนนท์ วันนั้นกลับดึกครับ 4 ทุ่มกว่าได้ เดินลัดซอยมันต้องลอดใต้สะพาน ผมเจอเด็กสาวคนหนึ่งนั่งร้องไห้อยู่ ผมจำได้ว่าเป็นแดง เด็กท้ายซอยบ้านผม ผมเลยเข้าไปนั่งคุย แกว่าเงินแม่ให้ไปจ่ายค่าไฟหาย แม่ตีใหญ่เลย แม่ไม่ฟังแดงเลย แดงไม่ตั้งใจทำหายจริงๆ ผมชวนคุยว่าหายเท่าไหร่ แกว่าเงิน  500 (สำหรับคนท้ายซอย สลัม ก้อเยอะอยู่หรอก) แกจะไม่กลับบ้านอีกแล้ว ผมยิ้มๆปลอบแกกอดผมแน่น จริงๆผมแค่เคยเห็นหน้าไม่สนิท ไม่คิดว่าจะโดนกอด เด็กอายุแค่ 12-13 ใจมันคิดไม่ดีอยู่ควยแข็งเลยครับ แล้วแดงเล่นใส่ขาสั้น เสื้อยืดสีขาว ผมถามว่าแล้วจะนั่งทั้งคืนเลย กลับบ้านก่อนเถอะ แกส่ายหน้า ผมเลยพาแกมาบ้านผมอยู่ข้างสะพานครับ พอโดนแสงสว่างมอมแมมน่าดู ใต้สะพานมันสกปรกน่ะ หยากใย่เต็มหัว ผมพาแกไปล้างหน้าล้างตา เราออกมานั่งคุยกันแดงว่าตั้งแต่พ่อตาย แม่ก้อชอบโมโหร้าย ตีแดงบ่อยๆ ผมได้แต่พูดปลอบแกเล่าไปร้องไห้ไป ผมเลยโอบตัวแกไว้ แกกอดตอบแกว่าพ่อก้อจะกอดแดงแบบนี้ ผมละอายใจเลย เรานั่งคุยได้แปบเดียว แดงขอนอนหนุนตักแกว่าเวลาแดงร้องไห้ พ่อชอบให้นอนหนุนตัก ผมก้อยอมอยู่แล้ว แต่เจ้ากรรมนอนไม่นานควยผมดันแข็งครับ ดันหัวแดงพอดี แดงงง ว่าอะไรมันดุนที่หัว แกกดหัวลง ควยมันยิ่งแข็งล่ะ ผมไม่รู้ตอบไงเลยบอกว่าอ๋อวันนี้ตอนทำงานเกิดอุบัติเหตุอ่ะมันเลยบวมอักเสบ แกว่าแล้วทายายัง ผมส่ายหน้าว่าไม่กลัวเจ็บช่างมันเถอะ แกเอาหัวหนุนทับควยผมไม่เลิก จนผมตะบะแตก ผมถามแกว่าอยากได้เงิน 500 ไหม แกว่าอยาก ผมว่างั้นนวดไอ้จ้อนที่มันบวมให้หน่อยสิ แกว่าได้ เลยลุกขึ้นมาจับ แค่จับข้างนอกกางเกงยังเสียววาบเลยครับ แกว่าเจ็บเหรอผมส่ายหน้า ผมงัดควยออกมา แดงทำหน้าตกใจ โหอะไรพี่ ไม่เห็นเหมือนของแดงเลย ผมแกล้งว่าจริงดิ ผมให้แกเอาน้ำมันหอมมาทาควยผมแล้วนวดคลึง แกทำตามที่ผมสอนแบบไม่ถนัดเท่าไหร่ แต่ผมเงี่ยเสียวสุดๆ แกนวดให้ผมอยู่นานจนผมทนแทบไม่ไหว ผมเอาเงินออกมาวางที่โต๊ะ 500 แล้วขอแกว่าอมของพี่ทีน่ะ แกว่ายังไงอ่ะ ผมเช็ดน้ำมันออกแล้วยืน ควยผมจ่อหน้าแกพอดี ผมดันควยเข้าปากแกช้าๆ แค่ 5 นาที น้ำผมก้อแตกปรี้ดเข้าปากแดงเต็มๆ จนแดงต้องบ้วนออกมาปากแกเลอะน้ำเงี่ยนผมเป็นคราบขาวขุ่นเลย ผมดึงแกมากอดหลวมๆ ถามแกว่าที่แดงว่าไม่เหมือนของแดง เป็นไง แกว่าแดงไม่มีไอ้ที่เป็นแท่งเหมือนพี่ ผมขอดูแกว่าไม่แดงอาย ผมว่าน่ะๆๆ จนแกยอม ผมจับแกแก้ผ้า...แกยังเด็กมากเลยครับ ดูแล้วสงสารมากกว่าอยากเย็ด....เลย ไม่ได้ทำไร .................จนเช้าครับแกถึงกลับบ้าน แต่เราสัญญาจะเก็บความลับเรื่องเมื่อคืนไว้แค่เราสองคน ผมมาเล่าต่อทีหลังน่ะครับ ว่าสัญญาเรื่องไร

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 06, 2011, 07:56:05 am
 (00; (00;

Offline y_suntorn

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: April 07, 2011, 01:43:56 am
แจ่มมากครับ เยี่ยมๆ  (007;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: April 07, 2011, 01:02:21 pm
 (19; (19; (19;THANKS (19; (19; (19;

Offline SuperChai

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: April 07, 2011, 04:06:27 pm
K มากคับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: April 08, 2011, 12:23:13 am
(39; (39; (39; (39; (39; (16; (16; (007; (16; (39; (39; (39; (39;