close buttonclose buttonclose button
สาวลาว สอนเสียว

สาวลาว สอนเสียว

prak977 · 80775

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: April 05, 2011, 11:41:59 pm
ดีคร้าบ ผมต้น จะขึ้นม.3 แล้ว ช่วงนี้ปิดเทอมได้ 4 วันแล้ว ปกติผมกับเพื่อนชอบดูหนังโป๊ กัน ประจำ กลับบ้านเลยชักว่าวประจำ ผมเริ่มชักว่าวมา ตั้งแต่ม.1 แล้ว ผมพักที่บ้านตามปกติเพราะช่วงนี้ปิดเทอม พ่อแม่ไปทำงานหมดผมลูกโทน ผมว่างๆเลยนอนอ่านหนังสือโป๊ที่ห้องรับแขกครับ จู่ๆก้อมีเสียงดังพลั๊กๆ แล้วมีคนวิ่งพรวดเข้ามาในบ้านผมครับ โจรแน่ๆๆ ใจสั่นมือที่ชักว่าวอยู่ เจี๊ยวเหี่ยวเลยครับ แต่ผิดคาดเป็นสาวลาวข้างบ้านครับ เธอเป็นสาวใช้ของคุณหมอเพื่อนบ้านผม เธอเองก้อตกใจที่เห็นผมชักว่าวอยู่ แกว่าขอหลบหน่อยค่ะคุณ ตำรวจมา ผมจัดเสื้อผ้าเข้าที่ เดินไปที่ประตู อ๋อรถตำรวจมา ผมออกไปดูตำรวจกำลังจับวงไพ่ที่บ้านเจ๊ดาเจ้ามือไพ่ฝั่งตรงข้ามบ้านผม มิน่าสาวลาวแกคงเข้าใจว่ามาจังแรงงานต่างด้าว เพราะทั้งหมู่บ้านผม คนใช้เป็นสาวลาวล้วนๆ แก่บ้างสาวบ้าง ผมเข้าบ้านมาบอกสาวลาวว่าแอบก่อนก้อได้เพราะตำรวจยังอยู่(คงเคลียร์นาน เจ๊แกเส้นใหญ่) แกไหว้ผมรีบรับว่าอย่าไหว้ ผมแค่ 14 เอง แกหัวเราะ ยิ้มแล้วสวยครับ ผมแนะนำตัวว่าชื่อต้น แกว่าพี่ดาว แกอายุ 19 แล้ว แต่ขาวมาก นมก้อใหญ่ แกว่านายหมอจ้างมาทำงานบ้าน ผมยิ้มว่าจริงเหรอ ผมเห็นตอนเย็นๆหมอกลับบ้าน ผมเห็นกอดพี่ดาวด้วย แกยิ้มอายๆว่านายหมอแกไม่มีใครพี่ก้อสงสารนายหมอ เมียหมอตายไปหลายปีแล้ว เหลือแต่หมอกับลูกสาว(อยู่โรงเรียนประจำครับ รุ่นน้องผม2 ปี) พี่ดาวว่าแก่แดดน่ะต้น แอบอ่านหนังสือโป๊ พี่ช่วยต้นตอบแทนที่ต้นช่วยพี่แล้วกัน ว่าแล้วแกก้อมานั่งที่พื้นข้างโซฟาที่ผมนั่ง แกบีบควยผมเบาๆ เสียวโคตรเลยครับ ขนาดควยยังอยู่ในกางเกงเลย แกลูบบีบเบาๆ จนควยแข็ง พี่ดาวงัดควยออกมา แล้วแลบปลายลิ้นตวัดหัวควยผม อมเข้าไปในปาก มันสุดยอดกว่าชักว่าวเองเยอะเลย แกอมมันเข้าไปจนเกือบมิด แล้วรูดเบาๆ แกทำอยู่แบบนั้นช้าสลับเร็ว จนผมเกร็งไปทั้งควย ผมจับหัวพี่ดาวแล้วกระเด้าควยเข้าปากพี่ดาวถึงกับสำลัก แกว่าเบาๆหน่อยสิ ผมยิ้ม แกเริ่มใหม่คราวนี้ยิ่งเสียวครับ แกเม้มปากรูดแต่ละที เสียวจี้ดไปทั้งตัว สุดท้ายผมแพ้ครับน้ำแตกกระจายเต็มปากพี่ดาวเลย แกกลืนของผมแถมยังเลียที่ปลายจนหมด แกว่าผมไม่เคยเอาสาวเลยจริงเหรอ ผมพยักหน้าแกว่าดีจัง แกเข้าไปที่ห้องน้ำบ้วนปาก ผมตามเข้าไปกอดไซร้ที่นมแกเหมือนในหนังที่เคยดู แกเลิกเสื้อขึ้นดึงออก นมใหญ่จริงๆขาวอย่าบอกใคร ส่วนผ้าถุงหลุดไปตอนไหนไม่รู้ ผมดูดแรงจนแกร้อง พี่ดาวว่าเดี๋ยวพี่สอนให้ แล้วแกก็สอนวิธีเลีย ดูด ไซร้ผู้หญิง แกชำนาญมากเลย ผมทำตาม จนมาถึงเลียหีให้แก แรกๆไม่กล้าครับ แต่พอลองแล้วมันหอม หวาน กลิ่นแปลกๆดี มาถึงตอนนี้พี่ดาวแกชมว่าดีโอ้ยยยย.....ซี้ดดด แกครางแล้วครับ จนแกว่าเอาเลย ผมงัดควยออกมาแทงพรวด กระเด้ามันจริงๆ หีของจริงมันทั้งอุ่น ทั้งนุ่ม รัดตอดควยจนผมยิ่งเย็ดยิ่งมันส์ (น้ำผมแตกคาปากไปแล้ว คราวนี้เลยไม่ยอมแตกสักที) จนพี่ดาวว่าน้องต้นเอานานจัง เร่งหน่อยสิพี่จะแตกแล้ว แกเด้งรับควยผมอย่างเมามันส์ ผมกระเด้าจนแอบเมื่อยเล็กๆ แต่ก้อทน คราวนี้พี่ดาวแพ้พ่ายหมดรูปเลย น้ำพี่ดาวแตกแกรัดตัวผมแน่นทั้งขาทั้งแขน ควยผมแช่คารูหีพี่ดาวน้ำอุ่นๆ วาบที่หัวควยผมจนรู้สึดแถมหียังตอดตึบๆๆตลอด มันทั้งเสียว มันส์ สุขอย่างบอกไม่ถูกเลย แต่น้ำผมยังไม่แตกครับ พี่ดาวแกคลายตัวลง ผมกระเด้าเล็กๆ แกยิ้มอายๆ แกว่าอึดน่ะต้น ผมโคตรภูมิใจเลย สงสัยได้มาจากพ่อครับ เพราะเคยแอบดูพ่อกับแม่ พ่อเอานานมาก จนแม่เองยังมักเผลอครางหลุดออกมา ว่ายังอีกเหรอคุณ  พี่ดาวให้ผมนั่งที่โซฟาคราวนี้แกคร่อมทับควยผม แกยองๆ หย่อนหีอัดควยผมดังพับๆๆๆ แกบดช้าเร็วตามแกชอบ ผมน่ะโคตรเสียวเลย เราเด้งกันเย็ดกัน แกครางออกมาแม้ไม่ดังมากแต่ได้อารมณ์สุดๆ ไม่นานแกว่าพี่ไปน่ะแล้วเร่งจังหวะถี่ยิบเลย ผมเองก็ชักไม่ไหวเด้งสวนรับคราวนี้เราเสร็จแทบจะพร้อมกันเลย แกรัดผมแน่นอีกรอบ เรานอนกอดกันเล่นบนโซฟา แกว่ามีความสุขจังเลย ผมยิ้มว่าผมก็มีความสุข แล้วถามอ้าวแล้วพี่ดาวกับหมอไม่มีความสุขเหรอ พี่ดาวว่านายหมอแก ไม่ค่อยแข็งมันเลยแปลกๆ แถมแกเสร็จไวมาก พอน้ำแกแตกแกก้อหมดแรงอยากนอนแล้ว อ้าวแล้วพี่ไม่เซ็งเหรอ แกว่าไม่หรอกเพราะนายหมดเป็นคนดี ไม่ได้แกช่วยไว้พี่คงแย่ แกเล่าว่าแกโดนหลอกมาทำงานที่กรุงเทพ แกกู้เงินมาจากลาว มาทำโรงงาน แต่กลับโดนมาขายตัว คืนนั้นแกจะโดนเย็ดอยู่แล้ว ตำรวจมาจับที่ร้านพอดี แกเองวิ่งหนีมาหลังร้านออกมาที่ถนน เจอนายหมอขับรถมาพอดี เลยมาทำงานที่นี่ ท่านให้เงินเดือนดีด้วย(8000เลย) แหม๋ ก้อทั้งงานบ้านงานเย็ดผมขำในใจ พี่ดาวว่าโห 4 โมงแล้ว พี่กลับก่อน แกปีนรั้วกลับบ้านไป ผมได้แต่มองตาม เสียวแรกผมไปแล้ว พ่อผมกลับมาพอดีเหมือนกันใจหายเลย แกเข้ามาว่าพ่อต้องไปโคราชกับแม่น่ะ ต้นดูบ้านด้วยล่ะ พรุ่งนี้กลับ (เพื่อนแม่เข้าโรงบาลน่ะ) ผมเลยนั่งเซ็งคนเดียว เกือบ 2 ทุ่ม ผมดูทีวีแก้เซ็ง ได้ยินเสียงรถข้างบ้าน หมอกลับมาแล้ว ผมแอบย่องไปดูที่รั้ว พี่ดาวไปช่วยหิ้วของ หมอบีบก้นพี่ดาวจนสะดุ้ง ผมเห็นแล้วควยลุกเลย ผมแอบปีนข้ามเข้าไปแอบที่ริมหน้าต่าง มองเข้าไปหมอนอนแผ่ที่โซฟา มีพี่ดาวนวดเท้าให้ แล้วก้อเลื่อนขึ้นๆๆๆ จนคว้าหมับที่ควยหมอ ควยหมอใหญ่มากครับ ของผม 5 นิ้ว แกใหญ่กว่าผมอีก แล้วแกก็ดันพี่ดาวคุกเข่าบนโซฟา หมอเลิกผ้าถุงขึ้นแล้วเอาควยถูตามร่องตูด แกถูเล่นอยู่นานมาก จนแกคงไม่ไหว แกดันควยพรวดเข้ารูหี พี่ดาวถึงกับผวาเลย หมดกดควยเข้าจนมิดแล้วกระเด้า แต่เสียดายครับ แกแทงได้แค่ 8 -9 ทีน้ำแตกจริงๆ แกกดควยนั้น ปากว่าสุดยอดๆๆ อ้า..................พี่ดาวทำหน้าเซ้งนิดๆ แต่ก้อยิ้มหวานกอดหมด.........หมอแกหัวเราะมีความสุขมากๆ ผมแอบปีนกลับบ้านมาชักว่าวต่อแก้เซ็ง ............................แล้วจะมาต่อน่ะครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 06, 2011, 07:52:19 am
 (23; (23;

Offline SuperChai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: April 07, 2011, 04:08:40 pm
;-);-)

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: April 08, 2011, 12:18:50 am
(19; (19; (19; (19; (19; (007; (39; (007; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: April 09, 2011, 06:57:01 am
Thank krub