close buttonclose buttonclose button
เย็ดดาวมหาลัย

เย็ดดาวมหาลัย

เรื่องเสียว · 28616

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 30, 2011, 09:23:02 am
ด้วยเหตุที่ผมเป็นนักกีฬาบาสเกตบอลทีมชาติผมจึงถูกบรรจุให้เป็นทีมบาสฯ ของมหาลัยผมจึงต้องซ้อมกับเพื่อนๆในทีมจนดึกอยู่เป็นประจำและแล้ววันที่โชค ดีที่สุดของผมก็มาถึงวันนั้นทีมผมอยู่ซ้อมกันจนทุ่มกว่าเกือบ 2 ทุ่มจึงได้ไปอาบน้ำเตรียมกลับบ้านกัน แต่ผมต้องอยู่เวนทำความสะอาดและเก็บข้าวของก่อนจึงจะกลับได้เพราะว่าในเวลา นี้ภารโรงจะไม่เข้ามาทำความสะอาดห้องอาบน้ำให้พวกเราแล้วต้องทำกันเองและ วันนี้เป็นเวนของผมผมจึงได้อาบที่หลังและกว่าจะอาบเสร็จเพื่อนๆทุกคนก็กลับ บ้านกันไปหมดแล้วหลักจากอาบน้ำและแต่งตัวจนเสร็จซึ่งวันนี้ผมได้แต่ใส่ กางเกงบอกเซอร์ตัวโปรดกับเสื้อยืดตัวเก่งเพราะกางเกงในมันตกลง มาจากราวแขวงในห้องอาบน้ำเลยเปียกไม่สามารถใสได้แต่เพราะคอนโดฯผมอยู่ใกล้ มหาลัยแค่ประมาณ 600 เมตรผมจึงไม่กังวลอะไรแต่แล้วในขณะที่ผมกำลังเดินตรวจโรงยิมครั้งสุดท้าย ก่อนที่จะปิดไฟและออกจากโรงยิมเพื่อที่จะปั่นจักรยานกลับไปพักที่คอนโดฯนั้น ในขณะที่เดินผ่านห้องแต่งตัวและอาบน้ำของผู้หญิงผมก็สังเกตเห็นว่าไฟในห้อง นั้นเปิดอยู่และได้ยินเสียงฝีท้าคนเดินไปมาในนั้นผมจึงรีบไปหยิบไม้ถูพื้น และเปิดประตูเข้าไปดูว่าเป็นใครแต่คนที่ผมได้พบกับเป็นแอนดาวของมหาลัยพอเธอ เห็นผมพรวดพาดเข้ามาพร้อมกับไม้ถูพื้นที่ง้างเอาไว้และพร้อมที่จะฟาดลงมาเธอ ก็ทำหน้าตกใจแต่เมื่อเห็นผมว่าเป็นเธอแล้วผมจึงลงไม้ลงและถามเธอว่า "แอนมาทำอะไรในตอนดึกอย่างนี้ครับ? แอนเธอก็ตอบมาว่า "พอดีหลังซ้อมเชียฯแอนทำกระเป๋าสตางค์กับกุญแจรถหายนะค่ะเอกแอนเลยเข้ามาดู ในนี้เผื่อจะเจอ" ผมเลยหันมองไปรอบๆห้องแต่สายตาเจ้ากรรมของผมก็ดันไปเห็นว่าแอนเธอกำลังยืน นิ่งและทำท่าตะลึงมองมาทางผมเมื่อผมมองตัวเองบ้างก็เห็นสาเหตุที่ทำให้แอ นเธอตะลึงนั่นก็คือเจ้าน้องชายของผมมันไม่มีกางเกงชั้นในปกป้องมันจึงดัน กางเกงบอกเซอร์ตัวโปรดของผมขึ้นมาจนเป็นรูปร่างอย่างเห็นได้ชัดเจนผมเลยทำ อะไรไม่ถูกนอกจากกระแอมออกมาเธอเลยสะดุ้งและรีบหันใบหน้าที่แดงระเรื่อยไป ทางอื่นอย่ารุกรนและพยายามที่จะไม่มองมาทางผมผมจึงอาสาจะช่วยเธอหากระเป๋า สตางค์กับกุญแจรถของเธอในระหว่างที่ช่วยกันหาอยู่นั้นสายตาของผมก็ดันเหลือ ไปเห็นแอนซึ่งตอนนั้นเธอกำลังคุกเข่าก้มลงหาของใต้โต๊ะมันทำให้บั้นท้ายขนาด 35 นิ้วที่รับกับเอวขนาด 24 นิ้วของเธอเป็นอย่างดีลอยโก่งนูนขึ้นมาและรอยผ่าที่ด้านหลังของกระโปรงเธอก็ เลิกสูงขึ้นมาจนเห็นกางเกงในผ้าฝ้ายตัวจิ๋วสีขาวอย่าง ชัดเจนทำให้เจ้าท่อนเอ็นของผมมันแข็งตัวขึ้นมาทันทีผมจึงหาไปแล้วก็แอบดูไป ด้วยหัวใจที่เต้นรัวอย่างบอกไม่ถูกสุดท้ายผมเจอกระเป่าสตางค์และกุญแจรถของ แอนวางอยู่ในตะก้าข้างล็อคเกอร์ซึ่งมันถูกผ้าขนหนูทับอยู่ผมจึงหยิงมันขึ้น มาในใจคิดว่าไม่อยากส่งคืนเธอเลยเพราะอยากจะอยู่กับเธอให้นานที่สุดระหว่าง ที่คิดผมก็เดินไปใกล้แอนมากขึ้นซึ่งเธอกำลังขะเย่งเท้าเพื่อดูหลังตู้ล็อก เกอร์และกำลังหันหลังให้ผมอยู่พอเธอเลิกขะเย่งเท้าและเดินถอยหลังมาบั้นท้าย งอนๆของเธอก็กระแทกชนเข้ากับส่วนกลางที่แข็งโด่ของผมพอดี "อุ้ย .. ขอโทษค่ะเอก" แอนร้องออกมาอย่างตกใจและเมื่อเธอหันมาเธอก็ได้เห็นกระเป๋าสตางค์และกุญแจรถ ของเธอในมือผมคงด้วยความลืมตัวเธอโผเข้ามากอดผมอย่างแนบแน่นด้วยความดีใจทำ ให้ช่วงหน้าท้องของเธอกระทบกับท่อนเนื้อของผมอีกครั้งคราวนี้เธอดูตกใจมากจน รีบปล่อยตัวผมพร้อมกับก้มหน้าลงไปมองช่วงล่างของผมอีกครั้งเธอยืนนิ่งและ ตะลึงไปพักหนึ่งพร้อมกับใบหน้าหวานสวยที่ แดงขึ้นอย่างเห็นได้ชัดพอได้สติเธอก็รีบถอยห่างจากผมทันทีเธอก้มใบหน้าที่ แดงกร่ำของเธอลงพื้นโดยที่ไม่กล้าที่จะมองผมอีกและกล่าวขอบคุณผมออกมาเบาๆ ก่อนที่จะรีบเดินตรงไปที่ประตูทางเข้าของห้องแต่งตัวของผู้หญิงทันทีพร้อม ทั้งยื่นมือจะไปหมุนลูกบิดทำท่าจะเปิดประตูออกไปแต่แล้วเธอก็เหมือนกับกำลัง ตัดสินใจบางอย่างอยู่จึงยังไม่เปิดประตูออกไปเธอยืนนิ่งอยู่แปบหนึ่งก่อนที่ เหมือนกับว่าเธอจะตัดสินใจอะไรบางอย่างได้แล้วเธอจึงกดล๊อกประตูทางเข้าห้อง แล้วจึงหันมาพูดกับผมมาว่า "แอนจะตอบแทนเอกยังไงดีค่ะ" แล้วเธอก็อมยิ้มอย่างมีเลิศนัย "แอนรู้นะเอกชอบแอบดูหน้าอกแอนอยู่เรื่อย" " เอกอยากดูมันแบบไม่มีอะไรปิดมัย "ผมอึ้งไปนึกว่าตัวเองหูฝาดไปหรือเปล่าที่สาวสวยดาว มหาลัยที่ใครก็ว่าเธอว่าสุดแสนจะเรียบร้อยอย่างเธอจะมาพูดถามผมอย่างนี้ไม่ ใช่มันต้องเป็นความฝันแน่ๆแอนเธอเอื้อมมือที่เห็นชัดๆว่ามันกำลังสั่นอยู่ ขึ้นมาและค่อยๆปลดกระดุมเหล็กของเสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วของเธอออกอย่างช้าๆผ้าขาวเริ่มที่ปลิ้นออกมาจากความตึงเผยให้เห็นทรวงอกใหญ่ขนาด 34 นิ้วที่ยังซุกตัวอยู่ในยกทรงลายลูกไม้สีขาวที่ผมแอบมองมานานแต่ขณะนี้มัน กำลังมาปรากฏให้ผมได้เห็นอยู่ตรงหน้าเต็มๆมันขาวและดูอวบอิ่มเย้ายวนเหลือ เกินแม้ตอนนี้มันยังคงถูกบีบรัดด้วยยกทรงสีขาวลายลูกไม้ตัวจิ๋ว "นมแอนสวยมัยค่ะเอก" ผมไม่ได้ตอบได้แต่พยักหน้า "เอกอยากจับมันหรือเปล่าจ๊ะ" เธอพูดออกมาก่อนที่เธอจะเอื้อมมือที่เย็นเฉียบและสั่นมาจับมือผมละยกขึ้นมา วางไว้ที่เต้าอวบของเธอผมเลยสะดุ้งขึ้นมาพร้อมนึกในใจว่า "นี่ไม่ใช้ความฝันนี่หว่ามันเป็นความจริงโว้ย 'เธอก็บดมือของผมเข้ากับหน้าอกของเธอและเป่าปากออกมา "ซู้ด .... อ้า ...." มันทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันทีด้วยสัญชาตญาณของผู้ชายในตัวผมมือผมจึง เริ่มบีบเคล้นคลึงเต้านมอวบแน่นที่แสนจะนุ่มมือจนมันเริ่มที่จะคัดและแข็ง ขึ้นทีละน้อยของเธออย่างย่ามใจแอนเธอก้มใบหน้าที่แดงกรำก่อนที่เธอจะเอื้อม มือไปปลดตะขอยกทรงด้านหลังผมจึงรีบปล่อยเต้านมของเธอทันทีแต่ผมไม่ได้ปล่อย เธอนะครับมือผมรีบจัดการรูทสายคล้องไหล่สีขาวเส้นเล็กของเธอทั้งสองเส้นลง และจัดการถอดยกทรงของเธอออกทันทีตาผมต้องเบิกกว้างขึ้นเมื่อผมได้เห็นปทุม ถังคู่งามเท่าที่ผมเคยเห็นมาปรากฏอยู่ตรงหน้าปลายยอดเต้าเป็นเม็ดเล็กๆขนาด เมล็ดส้มเป็นสีชมพุเข้มออกแดงระเรื่อชุชันอยู่บนปานเต้านมสีชมพูขนาดเท่า เหลียนห้าที่ค่อยๆจางลงจนกลายเป็นสีเดียวกับผิวที่ออกขาวอมชมพูอย่างหญิงสาวที่ มีสุขภาพดีอย่างเธอ "เอกค่ะช่วยดูดนมให้แอนหน่อยนะค่ะแอนอยากให้เอกทำให้แอนนะค่ะ" เมื่อเธอเรียกร้องผมก็รีบจัดให้ผมดันให้เธอไปพิงเข้าที่ตู้ล็อกเกอร์และก้ม ลงไปสูดดมความหอมของผิวสาวที่เต้านมของเธอไปมาก่อนที่จะค่อยๆอ้าปากออกและ ครอบลงที่ปลายยอดของเต้านมตามที่เธอต้องการอูย "... ซีดดด "แอนร้องออกมาทันทีพร้อมแอ่นอกรับการดูดเลียอย่างเมามันของผมทันทีเธอค่อยๆ เอื้อมมือขวาของเธอลงไปยังส่วนล่างลงไปหาท่อนเอ็นที่แข็งเป็นไม้ของผมและ ค่อยจับมันและบีบกำมันที่ด้านนอกของกางเกงบอกเซอร์จากนั้นเธอจึงล้วงมือเข้า ไปกำดุ้นของผมข้างโอ้ใน ... มันเสียวเหลือ เกินเธอกำมันแน่นและอยู่เฉยๆอย่างนั้นผมจึงเอามือไปจับที่ข้อมือของเธอและ สอนให้เธอรู้จักชักดุ้นเอ็นของผมไปมาจนเธอเริ่มที่จะทำได้เองและยิ่งได้ยิน เสียงผมที่กำลังร้องครางอย่างมีความสุขเบาๆเธอก็ยิ่งที่จะกำแน่นขึ้นและชัก เร็วขึ้นจนผมต้องแอนหน้าขารับการสาวของเธอก่อนที่ผมจะขอให้เธอหยุดและรีบถอด กางเกงบอกเซอร์ของผมออกอย่างรวดเร็วขณะนี้ท่อนเอ็นผมมันตั้งผงาดแข็งตั้งฉาก กับพื้นห้องโชว์ขนาด ความยาว 7.3 นิ้วของมันและส่วนหัวดอกเห็ดที่ตอนนี้มีน้ำใสๆเหนียวๆไหลออกมาเคลือบส่วนหัว จนเป็นมันวาวชโลมส่วนหัวของท่อนเอ็นเอาไว้เธอก็ค่อยๆก้มตัวลงไปหาแท่งทวนของ ผมและเริ่มแลบลิ้นสีชมพูของเธอออกมาแตะรูเล็กที่อยู่ปลายยอดดอกเห็ดของผม ก่อนที่จะค่อยอ้าปากออกและค่อยๆผมมันเข้าไปก่อนที่เธอจะเริ่มดูดและรูทริม ฝีปากเข้าออกท่อนเอ็นของผมอย่างชำนาญจนไม่น่าเชื่อสิ่งที่ผมได้รับทันทีจาก การกระทำของเธอนั่นก็คือความเสียวที่ผมไม่เคยเจอมาก่อนทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ ผมก็เคยมีอะไรกับผู้หญิงกว่า 17 คนมาแล้วแต่ก็ไม่เคยใครที่สามารถดูดท่อนเอ็นของผมได้เสียวเท่าแอนที่เธอ กำลังทำให้ผมในขณะนี้เหลือเกินมันเสียวมากผมต้องแหงนหน้าขึ้นมองที่เพดาน ห้องและสูดปากเพื่อระบายเธอก็เร่งเครื่องมากขึ้นโดยใช้นิ้วโป่งกับนิ้วชี้กำ ที่บริเวณโครนของดอกเห็ดที่ติดกับท่อนเอ็นแน่นและรูดมันอย่างเร็วปากเธอก็ ดูดเม้มที่หัวอย่างแรง "โอ้ยยย ... ซีดดด ... อะ .. แอนนนครับผะ ... ผมไม่ไหวแล้ว" ผมร้องออกมาเธอหยุดมือทันทีและเงิยหน้ายิ้มออกมาให้ผมในขณะที่ริมฝีปากของ เธอก็มันวาว "อย่าพึ่งรีบสิจ๊ะเอกยังมีทีเด็ดกว่า นี้อีกนะ" แอนพูดออกมาพร้อมกับลุกขึ้นและเอก็เอื้อมมือไปปลดตะขอและรูทซิบกระโปรงของ เธอลงก่อนที่จะปล่อยให้มันล่วงลงไปกองที่พื้นแล้วจึงรูทกางเกงในลายลูกไม้สี ขาวของเธอลงมาอย่างรวดเร็ว 'นี่มันอะไรกันวะนี่กูจะได้ (- ปรี้ -) กับดาวมหาลัยหรือวะนี่ 'ผมคิดอยู่ในใจเธอค่อยๆจับมือผมและดึงผมพาไปที่เก้าอี้ยาวที่อยู่ตรงกลาง ห้องและกดให้ผมลงไปนอนบนนั้นพร้อมๆกับจับท่อนเอ็นผมตั้งขึ้นและรูทมันขึ้นลง ก่อนที่เธอจะค่อยๆปีนขึ้นมาและคร่อมตัวเธอบนหน้าขาของผมก่อนที่เธอจะเธอ ค่อยๆลดตัวลงมาเอาน้องสาวของเธอมาหยุดที่ปลายท่อนเอ็นของผมและจับมันเขี่ยไป มาในร่องเนื้อของเธอซึ่งผมก็รู้สึกว่าเจ้าดอกเห็ดของผมมันไปสะกิดเม็ดอะไร แข็งๆในร้องเนื้อของแอนซึ่งทุกครั้งที่ถูกเธอก็จะสะดุ้งทุกครั้งจนผมทนไม่ ไหวจึงจับที่สะโพกของเธอแล้วจึงสวนมันกลับขึ้นไปในส่วนกลางร่องของเธอจนเธอ สะดุ้งและร้อง "โอ้ยยยย 'ออกมาทีนึงอ่าความรู้สึกที่ส่วนหัวของดอกเห็ดผมมันเริ่มมุดเข้าไปในร่างที่ เพรียวบางของเธอนั่นก็คือมันช่างเสียวสยิวและรู้สึกถึงความคับและแน่นรวม ทั้งอาการเกร็งของกล้ามเนื้อที่ปากทางของเธอผมมองไปที่ใบหน้าหวานสวยของเธอ ก็เห็นคิ้วทั้งสองข้างของเธอที่ขมวดเข้าหาพร้อมกับใบหน้าหวานสวยที่แดงก่ำ กำลังก้มมองมาที่น้องสาวของเธอพร้อมกับเม็ดเหงื่อเม็ดเล็กๆที่ค่อยๆไหลลงมา รวมกับที่ปลายคางของเธอก่อนที่มันจะหยดลงมาที่หน้าท้องของผมแล้วเธอจึงกัด ริมฝีปากและพยายามค่อยๆกดตัวเธอลงมาทีละนิดทีละนิดซึ่งทุกครั้งเธอก็จะ สะดุ้งทุกครั้งจนกระทั่งเจ้าอาวุธของผมจะไปติดกับอะไรบางอย่างในร่องสาวของ เธอแต่แอนเธอก็ไม่หยุดเธอกลับพยายามกดตัวลงแต่มันก็ไม่ยอมเข้าไปอีกเธอเลย ถอนเจ้าน้องชายผมและยกตัวขึ้นก่อนที่เธอจะทิ้งน้ำหนักของตัวเธอลงมากระแทกจน สุดแรงเจ้าน้องชายน้อยๆของผมมันก็ได้พุ่งเข้าไปในร่างกายของเธอและได้ฉีก อะไรบางอย่างที่กันไม่ให้เจ้าท่อนเอ็นส่วนใหญ่ของผมเอาไว้ไม่ให้เข้าสู่ร่าง กายของเธอแต่เมื่อมันผ่านเข้าไปแล้วผมก็สัมผัสถึงความฟิดแน่นและอาการตอด ระรัวของโพรงเนื้อในน้องสาวน้อยๆของเธอจนหมดในทีเดียวพอมันผ่านเข้าไปในร่าง กายที่เพรียวบางของแอนได้หมดเธอเมื่อเจ้าน้องชายของผมได้เข้าไปแล้วแอนเธอก็ สะดุ้งสุดตัวพร้อมๆกับร้องกรี๊ดออกมาอย่างเจ็บปวดและพยายามที่จะรุกออกจาก แท่นทวนของผมแต่เธอมาติดอยู่ที่มือของผมทั้งสองข้างที่ยึดสะโพกของเธอเอาไว้ กันไม่ไห้หนีผมจึงได้เห็นกรีบดอกบัวของเธอที่ได้คายเจ้าน้องชายของผมออกมา นิดหนึ่งกำลังมีเลือดของเธอไหลออกมาจากโพรงกลางร่องสาวจากร่างกายส่วนล่าง ของเธอ "โอ้ยยย ... ฮืออๆๆๆ .. เอกค่ะแอนไม่เอาแล้ว ... เจ็บจังเลยยยย ... ปล่อยแอนก่อน .. ฮืออออๆๆๆ ... แอนไม่เอาแล้วมันเจ็บเหลือเกิน .. ฮือออๆๆๆ .. เจ็บบบ "เสียงร้องไห้งอแงที่ของเธอร้องขอให้ผมปล่อยและน้ำตาที่ไหลออกมาจากดวงตา ทั้งสองข้างผ่านลงมาที่แก้มใสๆที่แดงก่ำของใบหน้าหวานสวยที่เป็นขวัญใจของคน ทั้งมหาลัยของเธอผมตกใจมากที่ได้รู้ว่าผู้หญิงที่เป็นคนเริ่มเกมนี้ ก่อนอย่างกับผู้ชำนานการอย่างเธอยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่แต่แทนที่ผมจะปล่อย ผมเองกลับดึงสะโพกของเธอให้กดทับกับหน้าขาของผมและแช่มันเอาไว้ท่ามกลาง เสียงกรีดร้องและสะอื้นไห้อย่างน่าสงสารและอาการที่พยายามที่จะรุกขึ้นและ ขัดขืนของเธอผมจึงรุกขึ้นมากอดเธอและจูบปากที่กำลังอ้าน้อยๆของเธอพร้อมกับ มือของผมก็ปล่อยสะโพกของเธอก่อนที่จะเปลี่ยนมาเป็นโอบกอดเธอเอาไว้ปล่อยให้ หน้าอกของผมเบียดเข้ากับเต้านมของเธอพอผมจูบเธอได้พักหนึ่งแอนเธอก็เริ่มที่ จะตอบโต้ผมผมจึงปล่อยมือขวาเอามาข้างหน้าก่อนที่จะเบี่ยงตัวออกนิดหนึ่งแล้ว สอดมือขวาเข้าไปเพื่อบีบเค้นเต้านมอวบของเธอทั้งสองข้างก่อนที่จะสะกิดยอดอก ของเธอซึ่งแอนเองก็สะดุ้งและแอ่นหน้าอกมาหามือผมและร้องครางในคอของเธอเบาๆ เมื่อผมเห็นว่าเธอเริ่มที่จะชินกับสิ่งที่รุกล้ำร่างกายของเธอเป็นครั้งแรก และเริ่มที่จะมีอารมณ์ร่วมกับผมอีกครั้งผมจึงปล่อยมือซ้ายที่ยังกอดเธออยู่ เริ่มมาจับสะโพกของเธอและบังคับให้มันบดมันเข้ากับหน้าขาของผมโดยที่ผมก็คอย แอนขึ้นไปให้โครนท่อนเอ็นบดกับเม็ดติ่งของเธอให้มากที่สุดจนแอนเธอเริ่มที่ จะร้องครางดังขึ้นและเธอก็เริ่มบดลงมาเองผมจึงเปลี่ยนเป็นยกให้สะโพกของเธอ ยกขึ้นและปล่อยลงเองโดยอาศัยน้ำหนักตัวของเธอจนแอนเธอเริ่มร้องดังขึ้นและ เธอก็เริ่มที่จะเปลี่ยนจากบดเป็นยกสะโพกของเธอเองขึ้นและลงเป็นจังหวะอย่าง ทุรักทุเรงดูไม่คล่องเหมือนในตอนที่เธอดูดให้ผมอ้า "... เสียวจังเลยเอก .. อะ .. แอนเริ่มเสียวอย่างที่เค้าบอกกันแล้วค่ะเอก .. โอ้ยยย .. เสียวววว .. ซีดดดด "พอแอนเริ่มที่จะคล่องขึ้นเธอก็โยกตัวของเธอแรงขึ้นและเร็วขึ้นส่วนผมก็ได้ แต่แอ่นตัวรับแรงกดกระแทกและความเสียวจากตัวของเธอจนในที่สุดผมก็เริ่มที่จะ ทนไม่ไหวจึงเริ่มที่จะยกสะโพกของผมสู้กับเธอบ้างแต่แทนที่แอนเธอจะห้ามผมเธอ กับพูดออกมาว่า "โอ้ยยย .. อะ .. เอก .. อะ .. แอนเสียวจริงๆเลยเอก .. ซีดดด .. ซะ .. สวนขึ้นมาเร็วๆแรงๆเลยค่ะอะ .. แอนไม่จะ .. เจ็บแล้วววว ... ซีดดดเสียววว .. อะ .. เอกชะ .. ช้วยอะ .. แอนดะ .. ด้วยยยย "ผมไม่คิดว่าจะได้ยินคำขอร้องนี้จากปากของดาวมหาลัยอย่างแอนเลยแต่ผมก็ทำตาม เธอขออย่างว่าง่ายจัดการสวนกระเด้าเธอเร็วและแรงขึ้นจนเธอร้องครางเสียงหลง ด้วยสัญชาตญาณของผู้ชายผมจึงไม่ยอมที่จะให้แอนคุมเกมต่อไปอีกแล้วเพราะถ้าผม ยังให้เธอโยกต่อไปผมต้องหลั่งอสุจิออกมาแน่ๆผมจึงลดมือลงมาจับเข้าที่แก้ม ก้นของเธอและค่อยๆรุกขึ้นมาจากม้านั่งยาวและเอามือมาประคองที่แก้มก้นทั้ง สองข้างของเธอพร้อมๆกับยกตัวเธอขึ้นมาบนอากาศด้วยความตกใจแอนเธอจึงรีบเอาขา มาโอบรัดรอบเอวของผมและเอามือทั้งสองข้ามมากอดรอบต้นคอของผมโดยที่หน้าอกผม และเต้านมเธอเบียดเข้าด้วยกันจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกันพอได้ที่แล้วผมจึงจับ ตัวเธอขย่มขึ้นลงกลางอากาศในท่าลิงอุ้มแตงอยู่ครู่หนึ่งพอแอนเธอเจออย่างนี้ เข้าเธอก็ร้องครางเสียงหลงแทบไม่เป็นภาษาเลยจากนั้นผมเดินไปที่ตู้ล็อกเกอร์ และจับให้หลังเธอพิงกับมันและจัดการอุ้งซอยอยู่พักจนเธอกระตุกสุดตัวพร้อม ทั้งอาการบีบรัดและตอดดูดในร่องเนื้อของเธอผมจึงหยุดและยืนหอบปล่อยให้ร่อง เนื้อของเธอบีบรัดและตอดดูดท่อนเอ็นผมสักพักโดยที่เธอเองก็โอบกอดผมอย่างแนบ แน่นพอเริ่มหายเหนื่อยผมจึงปล่อยให้ขาข้างขวาของเธอลงไปที่พื้นและยกขาซ้าย เธอขึ้นมาพาดบ่าจนเธอต้องเบี่ยงตัวออกมาตะแคงเอามือขวาไปยันกับล็อกเกอร์และ เอามือซ้ายมาจับกับต้นแขนของผมผมเลยเริ่มที่จะสาวสะโพกกระแทกเธอในท่านี้ผม สามารถส่งเจ้าท่อนเอ็นของผมเข้าไปในตัวเธอได้ลึกขึ้นผมยืนกระแทกท่อนเอ็น เข้าออกอย่างหื่นกระหายท่ามกลางเสียงกรีดร้องอย่างน่าสงสารของเธอจนแอนเธอ ต้องร้องขอให้ผมเปลี่ยนท่าเพราะเธอเมื่อยขามากผมจึงปล่อยขาเธอลงและจัดการ จับตัวเธอหมุนเข้าหาล็อกเกอร์แล้วจับเอามือทั้งสองข้างของเธอยันกับล็อก เกอร์เอาไว้โดยที่แท่งทวนของผมไม่ได้หลุดออก มาจากโพรงสวาทของเธอเลยแล้วจึงเริ่มกระเด้าเธอต่ออย่างรุนแรงท่ามกลางเสียว ครวงครางของเธอจนเต้านมขนาด 34 นิ้วของเธอแกว่งไปมาผมจึงปล่อยมือจากสะโพกของเธอและหันมาจับและประคองพร้อมๆ กับบีบเค้นเต้านมของเธอทั้งสองแทนสุดท้ายผมไม่สามารถทนกับความเสียวกระสัน และความฟิดแน่นที่ได้รับจากช่องรักของแอนเธอได้อีกแล้วจึงร้องออกมาว่า "แอนจ๋า .. ซีดดดอะ .. เอกไม่ไหวแล้วนะ" เธอก็ร้องตอบผมกลับมาว่า "อะ .. เอกอะ ... แอนซี๊ดดดดด .. กะ .. . ก็ไม่ไหวแล้ว .. โอ้ยยยอะย ... เอกขาเอามันออกมาปล่อยข้างนอกนะดะ .. เดียวแอนทะ .. ท้อง ... ซี๊ดดด "ได้ยินอย่างนั้นผมก็พอเลยจับสะโพกของเธอแน่นขึ้นและเร่งกระแทกเธอหนักละ เร็วขึ้นจนในที่สุดอะ "... แอนเอกไม่แล้วไหว ... ขะ .. ขอออกข้างในของแอนนะครับ ... โอ้ยยยซีดดดด "พอได้ยินอย่างนั้นแอนเธอก็สะดุ้งพร้อมๆกับพยายามดิ้นหนีผมและเธอก็ร้องออก มาอย่างตกใจว่า" เอกอย่านะ .. เดียวเราท้อง .. โอ้ยยย. . แอนไม่เอาแล้ว ... เอามันออกไปนะ .. ยะ ... อย่า "พอสุดเสียงของเธอน้ำเชื้ออสุจิอุ่นๆของผมก็ทะลักเข้าไปในโพรงมดลูกของดาว มหาลัยสุดสวยทันทีและในเวลาเดียวกันกับที่ผมหลังอสุจิออกมาแอนเธอก็ร้อง" กรี๊ดดดด 'ออกมาเช่นกันพอแท่งทวนของผมเริ่มอ่อนตัวลงจนมันหลุดออกมาผมก็ได้เห็นน้ำ เมือกขาวขุ่นอมชมพูของผมที่มันค่อยๆไหลออกมาจากเนินสวาทที่ตอนนี้มันบวมเป่ง พร้อมๆกับน้ำสีแดงของเลือดของสาวบริสุทธิ์ไหลออกมาจากรูสวาทที่กรวงโบ๋ของแอ นลงมาที่พื้นห้องแอนเองก็ค่อยๆทรุดลงไปนั่งลงที่พื้นหลังจาที่ผมปล่อยมือที่ ยึดตัวเธอไว้พร้อมๆกับหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อนและร้องไห้ออกมาผมจึง ค่อยๆนั่งลงไปปลอบเธอไปว่า "แอนครับคุณเป็นคนเริ่มก่อนนะครับ" พร้อมกับแขนค่อยๆเอาของผมไปดึงตัวเธอมากอดเอาไว้แต่แอนเธอก็สะบัดตัวออกเท่า ที่แรงอันอ่อนร้าของเธอจะมีและทุบหน้าอกของผมพร้อมกับร้องไห้หนักขึ้นและพูด ออกมาทั้งน้ำตาว่า "แอนก็บอกเอกแล้วว่าอย่าหลั่งข้างไงใน ... ฮืออออๆๆๆ. .. ถ้าแอนท้องเราจะทำยังไงฮือๆๆๆเอกไม่น่าทำอย่างนี้เลย "พอได้ยินอย่างนั้นผมเลยปลอบเธอไปว่า" ไม่เป็นไรครับเดียวผมปั่นจักรยานไปซื้อยาคุมแบบหลังร่วมมาให้แอนแปบเดียวเอง นะครับ "" ฮือออๆๆจริงๆนะเอกรีบไปซื้อมาเลยนะ .. ฮืออออๆๆ .. เรากลัวท้องงง ""

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: March 30, 2011, 11:16:30 pm
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;