close buttonclose buttonclose button
คนสวนตัวดี

คนสวนตัวดี

เรื่องเสียว · 35175

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 16, 2011, 10:05:27 am
หนูชื่อแอนค่ะ ตอนนั้น หนูอายุ 15 ปี หนูเป็นคนขาว หมวยค่ะ เป็นลูกคนจีน ที่บ้านหนู ฐานะค่อนข้างดี จึงมีแม่บ้านและคนสวนคนนึง ทำงานมาได้ 2 ปีแล้ว ชื่อเอก อาเอกอายุ 34 ปี รูปร่างล่ำสัน ตัวไม่สูงมากนัก ผิวแทน หน้าตาคมเข้ม คิ้วหนา ดูแล้วไม่เหมือนคนสวนเลย อาเอกมีหน้าที่ที่ต้องทำหลายอย่างในบ้าน ทั้งกวาดบ้าน ถูบ้าน จัดสวน ขับรถไปส่งบ้าง อาเอกชอบแอบมองหนูอยู่บ่อยๆ โดยเฉพาะ เวลาที่หนูแต่งตัวสบายๆ อาเอกจะจ้องหนูตลอดเวลา เพราะบางวันอากาศร้อน หนูก็จะใส่กางเกงขาสั้นแบบบานๆ อยู่บ้าน แต่แอนก็ไม่ได้สนใจ หนูก็เป็นเด็กสาวธรรมดาๆ คนหนึ่งที่อยากรู้อยากเห็นค่ะ เวลาไม่มีคนอยู่บ้านก็จะเอาวีดีโอโป๊ที่คุณพ่อคุณแม่ เก็บไว้ ออกมาดู พร้อมทั้งช่วยตัวเองมีวันหนึ่งพ่อแม่หนูบอกว่าจะออกไปข้า งนอก หนูก็คิดว่า อาเอกก็คงจะเป็นคนขับรถให้ หนูจึงขึ้นมาบนห้องนอนคุณพ่อ หยิบวีดีโอโป๊ขึ้นมาดู แล้วก็ช่วยตัวเอง อย่างเคย แอนถอดกางเกงขาสั้นออก แต่ยังใส่เสื้อยืดอยู่ แต่ขณะที่หนู กำลังแยงนิ้วเข้าออกอย่างเมามันส์ ก็มีคนเปิดเข้ามาในห้องคุณพ่อคุณแม่ เพราะหนูไม่ได้ล๊อคห้อง เพราะคิดว่าไม่มีคนอยู่บ้าน เป็นอาเอกนั่นเองหนูตกใจมาก รีบหยิบหมอน มาปิดบังที่หอยของหนู อาเอกทำหน้าตกใจเหมือนกันที่เห็นหนูอยู่ในสภาพนั้น แล้วอาเอกก็พูดว่า ไม่ต้องตกใจอาไม่ไปฟ้องคุณพ่อคุณแม่หรอก อาเข้าใจ" พูดเสร็จอาเอกก็มานั่ง ตรงปลายเตียงของพ่อกับแม่ แล้วมองไปที่วีดีโอที่กำลังฉายคนกำลังกอดจูบกันอยู่ อาเอกก็บอกว่า อาก็ไม่ได้ช่วยตัวเองมานานแล้วเหมือนกันยิ่งมาเห็นวีดีโ อนี่แล้ว ยิ่งเกิดอารมณ์" "อาจะทำอะไรน่ะ" " เรามาเล่นแข่งกันดีกว่านะ อาจะช่วยตัวเอง แข่งกับคุณแอนไ งล่ะ""แข่งยังไง แอนไม่เข้าใจ" "คุณแอนก็แยงต่อไปใครน้ำออกก่อนชนะ" แอนยังไม่ทันตอบ อะไรสักคำ พออาเอกพูดจบก็ถอดเสื้อผ้าออกหมด หนูเพิ่งเห็นรูปร่างของอาเอกชัดๆ ก็วันนี้เอง อาเอกหุ่นดีมาก ไหล่กว้าง มีแผงอกเป็นมัดๆ กล้ามลอนเป็นลอน ที่สำคัญท่อนเอ็นของอาเอกขนาดใหญ่มาก ขนาดเกือบ 6นิ้วได้ หัวบานแดงก่ำ ท่อนลำของอาเอกนั้นดำ ใหญ่มากอาเอกดูวีดีโอไป พลางชักไปด้วย "เอ้า คุณแอน เดี๋ยวแพ้อานะซู้ดดด"หนูเห็นอาเอก ทำซะขนาดนี้ หนูก็เกิดอารมณ์บ้าง ก็เลยเอานิ้ว สอดเข้าไปในรูหอยของตัวเองบ้าง สักพักอาเอกก็น้ำพุ่งออกมา แต่หนูยังไม่ออก อาเอกเห็นหนูยังไม่ออกก็บอกว่า "ชนะแล้วช้าจังเดี๋ยวอาช่วยนะ" "ซี้ด โอว์ซี้ดด" แอนไม่ได้ฟังว่าอาพูดอะไรอาเอกก้มลงแล้วแลบลิ้นเ ลียร่องหอยของหนูอย่างเมามัน หนูพูดว่า "อาเอกทำอะไรน่ะ อย่าค่ะ โอวว ซี้ดด" อาเอกไม่ฟังเสียงหนู ตรงข้ามกลับยิ่งเลียดูดแรงขึ้นกว่าเดิม หนูเสียวมากจนร้องครางออกมา"โอว ซี๊ดด อาเอก เร็วๆ ค่ะซี้ด อาาาห์" เพียงครู่เดียว น้ำหนูก็แตกออกมา อาเอกยังคงเลียกินน้ำไปจนหมด "โอย ซี้ดด น้ำหนูแตกแล้ว พอเถอะค่ะอา ซี้ดดด" หนูล้มตัวลงนอน อย่างหมดแรง อาเอกก็ ขึ้นมาคร่อมบนตัวหนู ไซร้หนูทั่วร่างกาย หลังหู แล้วก็ถอดเสื้อแอนออกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ "โอยซี้ดดด อาเอก จะทำอะไรหนูอีกซี้ดดด" นมน่าดูดจังเลยครับ ขออาดูดหน่อยนะคะรับ" อาเอกโลมเลียที่หัวนมสีชมพูของหนู หนูถึงกับ แอ่นอกรับพร้อมกับ ครางซี้ดเลย อาเอกสลับเลีย ทั้งสองข้าง แล้วค่อยไล้ลิ้นตามหน้าอก มาที่สะดือ ใช้ลิ้นแหย่ ลงไปวนที่สะดือ หนูยิ่งซี้ด และแอ่นร่างขึ้นด้วยความเสียว "หอมเหลือเกิน เนียนไปหมด" อาเอกจ๋า เสียวเหลือเกิน ซี้ดดด โอยยย" แล้วอาเอกก็ เลียไล่ลงไปจนถึงเนินนูนที่มีขนขึ้นสั้นๆ พร้อมกับไล้ลงต่ำไปที่ หอยของหนู อาเอกเอานิ้วแหกแคมหอยแอนออก แล้วใช้ลิ้นเลียไวเหมือนลิ้นงูเลย แล้วก็ยังขบที่ติ่งเบาๆอ ีก แอนสะดุ้งเสียว กระดกหอยขึ้นไปอัดกับปากอาเอก แหม เด้งหอยขึ้นมาเลยนะ เสียวหอยละซี่" ซี๊ด อาเอกคะหนูเสียวเหลือเกินค่ะ อย่าทรมานหนูเลย อูยยย" อาเอกเงยหน้าสบตากับหนู แววตาแอนบ่งบอกถึงความเสียวอย่างหนัก อาเอกพูดว่า เดี๋ยวน้องแอนก็จะเสียวมากกว่านี้อีกนะครับอาเอกค่ะ อย่าแกล้งหนูสิคะงั้นก็มาอมเอ็นของอาบ้างสิผลัดกัน ค่ ะอา ซี้ดดโอวซี้ดด" อาเอกเลยเปลี่ยนท่า เป็นนอนตะแคง 69 กับหนู หนูจับเอ็นอาเอกค่อยๆรูดออกเบาๆ ท่อนเอ็นของอาเอกขนาดใหญ่มาก หัวมันบาน สีม่วงคล้ำ กำ แทบไม่รอบเลยดีๆคุณแอน รูดแรงๆ ซี้ดดดมือนิ่มจริ งๆซี้ดดดโอยยให้แอนอมเอ็นอาเลยมั้ยคะ ซี้ดดด" เอาเลยซี่ เม้มริมฝีปากอย่าให้ฟันโดนเอ็นอานะ หนูจับท่อนเอ็นขอ งอาเอกแล้วเอาริมฝีปากรูดหัวเอ็น จนอมหัวเอ็นหมดแล้ว ก็รูดปากทันที อาเอกแอ่นสะโพกเพื่อให้หนูดูดหัวเอ็น มันเข้าปากได้อย่างถนัด ถึงแม้ หนูจะไม่เคยดูดท่อนค วยให้ใครมาก่อน แต่อาเอกก็ถึงกับ ครางกระเส่า ด้วยความเสียวเลยทีเดียว โอยยยย ซี้ดดด คุณแอน ซี้ดดด ดูดเอ็นเก่งเหลือเก ินซี้ดดด"แอนได้รับคำชมก็ยิ่งกำท่อนเอ็นรูดเข้ารูดออก เร็วขึ้น ปากก็อมดูดตรงหัวเอ็น ช้าบ้าง เร็วบ้างตามจังหวะ แล้วอาเอกก็จับขาหนูยกขึ้นแล้วแหวกหญ้าอ่อนที่หว่างข าแล้ว ใช้ลิ้นแหย่ไปที่ร่องหอยของแอน แอนถึงกับครางกระเส่าซี๊ดดด ด ด อาเอกคะ อย่าทำหนูอย่างนั้นค่ะมันเสียวหอยเหลือเกิน หอยน้องแอนหอม จังเลยครับ น้ำหอยก็หวาน โอ้ยซี้ด อาขาาา หนูจะไม่ไหวแล้ว" งั้นเป็นของอานะครับ น้องแอน"จะทำอะไรก็ทำเถอะ แอ นไม่ไหวแล้ว แอนยอมทุกอย่างแล้ว" พูดเสร็จอาเอกก็เลียหอยแอน ใช้ลิ้นเลียร่องหอยแอนแล้วก็ลองสอดนิ้วเข้าไป ทีละ นิ้ว จนได้ 2 นิ้ว แล้วจับขาหนูพาดบนบ่าอันแข็งแกร่งของอาเอก อาเค้า ค่อยๆจ่อหัวเอ็นอันใหญ่ ไปที่ปากร่องหอย ดูเหมือน มันจะใหญ่เกินไปสำหรับร่องหอยของหนูเพราะห นูยังไม่เคย อาเอกจับหัวเอ็น มาเขี่ย ตรงร่องหอยแอน โดนต รงติ่งแตดแอน เสียวจนต้องกระดกหอยไปรับ อาเอกขาาา เอาเข้ามาเถอะ แอนเสียวหอยจะแย่แล้ว" งั้นอาเย็ดเลยนะ น้องแอน" อาเอก ค่อยๆดันมันเข้าไป เบาๆ มันค่อยๆผ่านเข้ารูหอยช้าๆจนส่วนหัวเอ็นมิด แอนรู้สึกเจ็บมากถึงกับร้อง โอ๊ยยย อาเอกแอนเจ็บค่ะ โอ๊ย ซี้ดเจ็บ" ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวอาหยุดให้ก่อน เดี๋ยวก็เข้าได้ครับ มันรู้สึก เหมือนเอาท่อนเหล็กอุ่นๆ สอดเข้ามาในตัว อาเอกพูดปลอบ พร้อมกับไซร้ที่คอหนู เพื่อบรรเทาความเจ็บ แล้วอาเอกก็ เริ่มดันเข้าไปอีกนิด แต่ท่อนเอ็นของพี่เอก มันใหญ่มากเข้าไม่ได้ หนูบอกอาเอกว่า หนูเจ็บ โอ๊ย ไม่ไหวแล้วเจ็บจัง งั้นอาเอาออกก่อนนะ อาเอกจึง เอาท่อนเอ็นออก ซักพัก แล้วเริ่มยัดเข้าไปใหม่ ส่วนหัว เข้าไปได้ แต่แอนก็ยังรู้สึกเจ็บอยู่ อาเอกค่อยๆเสียบไปได้ครึ ่งลำก็กดทีเดียวมิดด้าม หนูถึงกับร้องโอ๊ยยเจ็บหอย พี่ แอนเจ็บ เบาๆหน่อย เอาออกก่อน พี่ ขอโทษครับ ก็มันเสียวเอ็นนี่ครับ น้องแอนดูซี่มันเข้าไปหมดแล้ว " อาเอกน่ะ กระแทกเอ็นเข้ามา ไม่สงสารหนูเลย รูหอยฟิตขนาด นี้ ใครจะอดใจไหวครับอาเอกเอาเอ็นคาไว้อย่างนั้น แล้วก็หันมาดูดหัวนมหนู ซักพักเดียว พออาเอกเห็นว่า แอนแอ่นอกรับการดูดแล้วอาเ อกก็เริ่มซอยเข้าๆ ออกๆ ช้าๆ โอยซี้ดดดอา เสียว นม ซี้ดดด" หายเจ็บหรือยังครับ น้องแอน" หนูผงกหัว อาเอกเลยจับแอน คลานสี่ขา พร้อมกับจับสะ โพกหนูไว้แน่น แล้วเริ่มกระเด้าเอว เข้าๆออกๆ อย่างรวดเร็ว เราสองคน ครางกระเส่าด้วยกัน น้องแอนเสียวหอยมั้ยครับ อาเสียวเอ็นเหลือเกิน"แอนก็เสียวหอยค่ะ อา ซี้ดด อาห์ รูหอยของน้องแอน ตอดเอ็นของอามันส์จังครับก็เอ็นอาเอกใหญ่นี่ แอนเสียว รูหอยมากเลยค่ะ อาเอก กดเอ็นลึกๆเลย งั้นอากระเด้าเอ็นเข้าไปแรงๆเลยนะซี ้ด ดโอววว ซี้ดด อาเอกแทงเอ็น งัดทั้งซ้ายทั้งขวา หนูก็เด้งก้นรับเอ็นอาเอกอย่างไม่ถอย สักพักอาเอกก็เปลี่ยนท่าอาเอกก็ให้หนูนั่งทับเอ็นอา อาเอกนอนลง หนูก็นั่งลง แล้วเอาท่อนเอ็นเข้ารูหอยหนู อีกครั้ง คุณ แอน เมื่อกี้อาเย็ดคุณแอน คราวนี้ให้คุณแอนเย็ดอาบ้างครับ ค่ะอาหนูจะเย็ดอาแล้วนะ ทีหนูมั่งซี้ดดด คราว นี้หนูขย่มสุดแรง เพราะเหมือนแอนได้แกล้งอาบ้างแต่ว่ า แอนกลับเสียวอย่างสุดๆ เพราะท่านี้ มันเสียวถึงขั้วห ัวใจเลยทีเดียว หนูมองหน้าอาเอก เห็นสีหน้า บูดเบี้ยวเพราะเสียวเต็มที่ อาเอกบอก ดีมาก คุณแอน เสียวจังเลย คุณแอนเก่งที่สุดเลย โอวววว"แอนก็เสียวค่ะอา โอยย ซี้ดดด มันรูหอยจังค่ะ อาคุณแอนเย็ดเก่งอย่างนี้อาต้องแพ้แน่ๆเลย ซี้ดดดห นูได้ใจขย่มแรงขึ้น สักพักอาเอกก็ลุกขึ้น แล้วก็มาจูบหนู แต่เอวหนูก็ยังขย่มเอ็นอยู่ อาเอกจับหนู ให้นอนตะแคง แล้วยกขาหนูขึ้น ข้างนึง แล้วอาเอก ก็เริ่มซอยอีกครั้ง โอยย ซี้ดดด อาขาาา เสียวหอยค่ะ เย็ดหอย ซี้ดดด อู ยยย รูหอยคุณแอนเย็ดมันจริงๆ ซี้ด ตอดเอ็นใหญ่เลยซี้ดด อูย ยย" ครั้งนี้ หนูแทบขาดใจ เพราะอาเขาซอยแรงมาก เหงื่อเราโชกไปทั้งตัวแล้วอาเขาก็จับหนู นอนหงายอีกครั้งหนูก็เอาขาพาดบ่าอาเขา คราวนี้อาเขาซอยไปเรื่อย ๆ เร็วขึ้นๆจนเขาบอกว่าอาจะไม่ไหวแล้ว รูหอยฟิตมากเลย อูววว ซี้ดด เอ็นอาเย็ดมันรูหอยค่ะ ซี้ดด เย็ดแรงๆ ซี้ดด" อาใกล้แล้วนะใกล้น้ำแตกแล้ว ซี้ดดอูยย แอนก ็เหมือนกัน เย็ดแรงๆเลย อาขาาา เย็ดรูหอยแรงๆ ซี้ดด โอยย" สิ้นคำนี้ อาเอกก็ซอย เอ็น กระแทกแรงเป็นจังหวะ สักพักหลังจากอาเอก เย็ดมาเกือบ 20 นาที อาเขาก็กระตุก แล้วร้องออกมา อ้าาาาาาาาโอววววว ออกแล้ว ซี้ดด โอว์เย็ดต่ออี กนิดนะกระแทกเข้ามาแรงๆ โอยยโอยย เด้งหอยรับเอ็น ใหญ่เลยนะ นี่แน่ะๆ ร่านดีชิบ จะออกแล้ววววโอ๊ย โอ๊ย โอย ซี้ดด ออกแล้ว หนูรู้สึกได้ ถึงน้ำอุ่น ๆ ที่พุ่งกระฉูดเข้าไปในตัวหนู เช่นเดียวกับ รูหอยหนูมันก็ตอดรัดเอ็นอย่างแรงและถี่ ยิบเลย อาเขากระตุกอีกหลายทีมาก น้ำที่เข้าไปในรูหอยเยอะมากหลังจากนั้น เราก็ไปอาบน้ำด้วยกัน อาเอกอุ้มหนูไปที่ห ้องน้ำ แล้วก็ผลัดกันถูตัวให้กัน เอกลูบไล้ไปทั่วตัว จนแ อนเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้งอาเอกลูบอยู่ได้ แอนเสียวนะเสียวก็ดี จะได้เงี่ยน จ ะได้เย็ดกันอีก อาเอกจ๋า เดี๋ยวเย็ดแอนต่ออีกทีนะ "ได้ซี ่ เงี่ยนแล้วเหรอน้องแอน ค่ะอา แอนเงี่ยนแล้ว ซี้ด ด อาก็เงี่ยน งั้นเราเย็ดกันตรงนี้เลยนะอาพร้อมที่จะ เย็ดน้องแอนเสมอแล้วเย็ดกันต่ออีกครั้งในห้องน้ำ และหลังจากนั้น แอนก็แอบเย็ดกับอาเอกประจำ ตอนที่พ่อ แม่ไม่อยู่

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: March 16, 2011, 10:41:14 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: March 17, 2011, 12:47:51 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: April 25, 2011, 08:45:39 am
สุดๆไปเลย