close buttonclose buttonclose button
เสียวคาใจ

เสียวคาใจ

เรื่องเสียว · 20310

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 15, 2011, 05:11:55 pm
ผมมีเรื่องคาใจมานานแล้วครับ ประมาณ 12 ปีก่อน ผมอายุ 16-17 แต่ผมทำสวนในขณะที่เรียนหนังสือไปด้วย ร่างกายผมจึงใหญ่โต พ่อแม่ผมก็ตัวใหญ่ผมต้องมาสอบเข้าเรียนต่อในจังหวัด พ่อแม่จึงให้ผมมาอาศัยน้าอยู่ น้าผมเป็นผู้หญิงอายุตอนนั้นประมาณ 34-35 เขามีลูก 2 คน เป็นผู้หญิงทั้งคู่ คนโตอายุ 15 คนเล็กอายุ 12-13 น้าผู้ชายป่วยเป็นเบาหวาน แต่ยังทำงานผมไปอยู่ได้ 4-5 วัน น้าผมก็เกิดอุบัติเหตุตกต้นไม้ หลังเคล็ด ขาเคล็ด ต้องเข้าโรงพยาบาล แต่ก็ให้กลับบ้านได้ ให้ยามาทาบังเอิญผมเคยนวดให้พ่อแม่ และพ่อแม่ชมว่าผมนวดเก่ง เพราะผมเคยอ่านหนังสือเกี่ยวกับกล้ามเนื้อของนักกีฬาผมก็บอกทั้งน้าผู้ชายและน้าผู้หญิงว่าผมนวดเป็น พ่อแม่ผมยังชม น้าผู้ชายก็บอกว่าลองนวดขาให้น้ามึงซิผมก็เอาน้ำมันมาทาที่ขา และนวดเบาๆ ผมบอกว่าต้องนวดเบาก่อน เพราะเดียวอักเสบ ผมไปหาลูกประคบมาด้วย แต่ผมไม่กล้านวดที่หลัง เพราะกลัวเสียมารยาท ผมก็คิดมากเหมือนกันผมนวดขาให้น้า 2-3 วัน วันละ 2 ครั้ง ...บางทีผมก็พยุงให้น้าเกาะแขนไปอาบน้ำจนวันที่ 3-4 ไม่มีใครอยู่บ้าน น้าผมให้ผมพยุงไปอาบน้ำแล้วกลับมานอน แล้วให้ผมนวดขาประคบลูกประคบพอนวดขาเสร็จน้าผมบอกว่านวดเก่งจริง ลองนวดหลังซิแล้วก็นอนคว่ำดึงเสื้อเปิดทางหลังสูงผมก็ทาน้ำมัน นวดด้วยมือเบาๆ ลูบไปมา ไม่กล้านวดแรงผมก็มองลอดเสื้อข้างหลังเห็นฐานอกน้าผมล้นออกมาทางข้ างขวาตอนผมลูบเบาๆ ผมสังเกตว่าน้าผมขนลุกผมก็นวดสลับกับลูกประคบ น้าผมหลับไปครึ่งชั่วโมงก็บอกว่าวันนี้พอแล้วผมไม่เคยผู้หญิงเลยแม้ถูกต้องตัว ตอนนั้นของผมแข็งจนมีน้ำซึมวันรุ่งขึ้นตอนค่ำร้านปิดไม่มีใครอยู่บ้าน สามีน้ากับลูกๆ ไปข้างนอก น้าผมให้ผมพยุงไปอาบน้ำในห้องน้ำ แล้วให้ผมพยุงไปห้องนอนน้าผมนอนบนเตียง สวมผ้าถุงใส่เสื้อหลวม ไม่ใส่เสื้อใน น้าให้ผมนวด บอกนวดหลังก่อน แล้วก็นอนคว่ำดึงเสื้อ แถมให้ผมดึงจนถึงต้นคอข้างหน้าเลยอกอีก น้านอนคว่ำ อกล้นด้านข้าง ผมทาน้ำมันแล้วนวดเบาๆ ลูบเบาๆ เพราะด้านหลังกดแรงไม่ได้เดี๋ยวจะอักเสบ กระดูกจะเคลื่อนสักครู่น้าผมก็ขยับตัวปลดปมผ้านุ่งแล้วให้ผมกดตรงเอวผมเห็นร่องก้นเลยครับ ในขณะที่ของผมแข็งขึ้นมานานแล้วแล้วจู่ๆ น้าผมก็พลิกตัวนอนหงาย ผมก็ตกใจเห็นหน้าอกเธอเต็มๆน้าผมบอกว่าเอ็งไม่เคยผู้หญิงใช่ไหม งั้นลองจะสอนให้เธอให้ผมดูดหน้าอก ลูบจับข้างล่าง...น้าก็ครางลั่นบอกช่วยด้วยๆ สุดท้ายผมเลยทำกับน้า ซึ่งต่อมาบอกว่าน้าผู้ชายเป็นเบาหวานทำไม่ได้มาเป็นปีแล้ว ผมเลยทำกับน้าทุกวันที่ผมคาใจคือเหมือนผมเนรคุณกินบนเรือนถ่ายบนหลังคา

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 15, 2011, 08:34:11 pm
 (24; (24;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: March 15, 2011, 11:43:18 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: March 21, 2011, 10:22:27 am
 (41;