close buttonclose buttonclose button
เด็กข้างบ้าน

เด็กข้างบ้าน

เรื่องเสียว · 22613

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 14, 2011, 09:20:21 am
ผมชื่อเห่ย หน้าตาธรรมดา ติดหล่อนิดหน่อย เรื่องนี้เกิดผมอยู่ ม.2 ผมเป็นคนที่มีคารมคมคาย มาตั้งแต่เด็กๆแล้วถึงผมจะตัวเล็ก แต่เรื่องเซ็กส์ ไม่เคยเป้นรองใคร เรื่องมีอยู่ว่า ตอนนั้นผมเป็นเด็ก ที่ชอบเล่นกับเด็กแถวๆบ้านซึ่งส่วนใหญ่เป็นพวก คุณหนู ผมมักจะชวนมาเล่นที่บ้านตามภาษาเด็กๆ จิ๋ว เป็นเด็กตาน่ารัก อวบนิดหน่อย แต่นมของเธอใหญ่ มาก ผมชวนจิ๋วมาเล่น เกมส์ ที่บ้าน ตอนนั้นเป็นหน้าร้อน อากาศร้อนมาก ผมจึงไปอาบน้าม ทิ้งจิ๋วเล่นเกมส์อยู่คนเดียว ผมเริ่มเงี่ยน เลยอ่านหนังสือโป๊ที่แอบซื้อมาจาก เพื่อน แล้วก้อช่วยตัวเองไปหนึ่งดอก ก่อนจะไปอาบน้าม จิ๋วเห็นผมอาบน้ามนาน เลยจะมาแกล้งเรียก ผมลืมล็อกประตู ขณะที่ผมยืนล่อนจ้อน ค.วยเด่ อยู่นั้นจิ๋วตะลึงหน้าแดง อาย ที่เห็นเจ้าหนูของ ผมก้อตกใจแต่ เมื่อความเงี่ยนครอบงำ ผมจึงจับจิ๋วเข้ามาในห้องแล้ว บอกว่าจิ๋วมาอาบน้าม ให้หน่อยดิ จิ๋ว ขัดขืน ผมเลยจับแขนจิ๋วแล้ว ประกบปาก ไซร้คอจิ๋วจิ๋วพยายามจะออกจากห้องน้ำแต่สู้แรงผมไม่ไหว ผมใช้นิ้วเขี่ย ที่ หีของจิ๋ว จากนอกกางเกง จิ๋ว คงอารมณ์ เตลิดเลยครางออกมา ผมจึงถอดเสื้อของจิ๋ว แล้วดูดหัวนม จิ๋วหลุดปากออกมา ว่า ช่วยด้วย จิ๋วเสียวไปหมดแล้ว ผมจึงถอดกางเกงจิ๋วแล้ว ดูดเม็ดแตดจิ๋วครางอย่างไม่เป็นภาษา ควยผมตอนนี้ แข็งเป้ก เลยยัดควยเข้าไปในหี แต่ หีจิ๋วคับมาก จิ๋วบอกว่าไม่ไหว เอาออกก่อนเถอะ ปากผมก้อดูดนมต่อ แล้วซอยเข้าไปใหม่จนมิดลำควย จิ๋วร้องดังมาก ผมกัวว่าคนอื่นจะได้ ยินจึง ประกบปากจิ๋วแล้วซอยประมาณ 15 นาที น้ำผมก้อแตก จิ๋ว ร้องไห้ไม่ยอมหยุด ผมเลยปลอบว่า เรารักจิ๋วมานานแล้ว จากนี้เราจะไม่ทำแบบนี้ กับใครอีกแล้ว จะรักจิ๋วคนเดียว จิ๋วเลยหยุดร้องแล้วเราก้อเริ่มเกมรัก ต่อ 3เกม แล้วไปส่งจิ๋วที่บ้านเราเป็นแฟนกัน จนผมจบม.3 แล้วไปเรียนช่าง ที่ จังหวัดอื่น เวลาผมกลับมาบ้าน เราก้อ เล่นรักกันเป็นประจำ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: March 14, 2011, 02:52:08 pm
ขอบคุณครับ

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #2 on: March 14, 2011, 06:27:57 pm
จิ๋วแต่แจ๋วจริงๆเลยครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: March 15, 2011, 01:03:17 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline supanut.

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: March 15, 2011, 04:08:15 pm
อยากมีเด็กข้างบ้านแบบนี้จัง

Offline recreation31

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #5 on: March 15, 2011, 04:21:51 pm
เยี่ยม