close buttonclose buttonclose button
บาป..บริสุทธิ์

บาป..บริสุทธิ์

prak977 · 43348

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: March 05, 2011, 10:10:00 pm
ดีครับ ผมชื่อกร ตอนนี้ อยู่ปี 1 แล้ว เรื่องของผมมันเกิดตอน ม.2 ผมอยู่บ้านกับน้องสาวแค่ 2 คน พ่อแม่ จะไปต่างประเทศบ่อยมากๆ ท่านเลยจ้างน้าดา สาวข้างบ้านมาเป็นพี่เลี้ยง แกอายุ 36 แล้ว แกจะมาอยู่กับเราช่วงบ่ายถึง 2 ทุ่ม ค่อยกลับบ้าน น้องสาวผมป. 6 เย็นก็เรียนพิเศษกับครูเพื่อนแม่ กลับบ้านก็เกือบ 6 โมง(แกเรียนคอนแวนฯ)ของผมเรียนชายล้วน ผมเองเริ่มเรียนรู้เรื่องเสียวๆ จากเพื่อนๆแหละครับ เอาคลิปมาดูกัน ชายล้วนเลยยิ่งแรง บางที่นั่งเรียนก็แอบดูคลิปแล้วชักว่าวก็มี ยิ่งชั่วโมงที่ครูฝึกสอนสาวๆมาสอน เล่นว่าวกันสนุกเลย ผมเป็นเด็กเรียนนั่งหน้า แต่ก็แอบเห็นเพื่อนทำกันบ่อยๆ จนกลับบ้านผมเลยแอบมาลองทำ ชักไปมาเรื่อยเปื่อย ควยมันแข็งครับ แต่น้ำมันไม่แตกเหมือนเพื่อน ผมทำอยู่ 2-3 วัน ก็เป็นเรื่องครับ น้าดามาเจอตอนผมนั่งรูดควยพอดี ตอนแรกแกดูตกใจ ส่วนผมเหี่ยวเลย แกดุ ว่าแอบทำแบบนี้นานยังเนี่ย เดี๋ยวเสียเด็กหมด ผมหน้าเสีย อายด้วย ผมว่าลองทำดูเอง แกว่าแล้วเป็นไง ผมว่ามันแปลกๆ แกว่าเสียวล่ะสิ ผมส่ายหน้า แกขำ มานั่งข้างๆ แล้วล้วงจับควยผมเบา แกว่าโห..ตัวแค่นี้แต่เอาเรื่องเหมือนกัน แกว่าน้าสอนให้เอาไหม ผมรีบโอเค แกนั่งลงบนพื้นหว่างขาผม(ผมนั่งโซฟา) แกใช้มือรูดควยผมไปมาช้าๆ มันได้อารมณ์มากมายจริงๆ แกทำช้าสลับเร็ว ทำได้ไม่ถึง 10 นาที ผมทำท่าจะแย่แกมองออก แกหยุดเฉยเลยครับ ผมล่ะเซ็งเลย แต่แกก็เปลี่ยนมาให้ผมทำอย่างอื่นแทน แกเลิกเสื้อให้ผมดูดนม มันทั้งใหญ่ทั้งขาว แกลูกสองแล้วครับ แกสอนวิธีดูดเลียคลึงนมทุกท่าทุกแบบ จนบางทีน้าดาเองก็เผลอครางออกมาตามจังหวะดูด แล้วแกก็เปลี่ยนมาดูดควยให้ผมบ้าง แกชำนาญมากๆ ดูดแต่ละที เลียแต่ละแผลบ ควยผมแข็งจนแทบระเบิด แกเห็นผมทำท่าจะแย่ แกก็หยุด แกอ้าขารูดกางเกงออก หีผู้หญิงมันเป็นแบบนี้นี่เอง สุดยอดกว่าในคลิปอีก แกไม่มีขนสักเส้น(โกนน่ะครับ) แต่นาทีนั้นสวรรค์ที่สุดสำหรับผมแล้ว แกสั่งให้ผมใช้นิ้ว สลับกับใช้ลิ้น ทำให้แกจนน้ำเสียวแกเลอะเต็มปากผมเป็นเมือกๆ เลย แกว่าไม่ได้เอามาเป็นเดือนแล้ว(ผัวแกทำงานที่ใต้ครับ) แกกดหน้าผมลงแนบรูหีแกเลย ตอนแรกผมว่ามันกลิ่นแปลกๆ สักพักถึงชิน แกว่าเลียเก่งน่ะเรา น้ำน้าแตกเลย แกว่าน้าดามีรางวัลให้ แกให้ผมนอนลงพื้น แกนั่งคร่อม ควยผมมันแข็งรออยู่แล้ว แต่แกเหมือนแกล้ง แกเอาร่องหีแกมาถูตามลำควยผมไปมาแต่ไม่ยอมให้เข้ารู แกถูไปมาช้าๆ สลับกับเลียดูดไปตามตัวผม มันทั้งสยิวปนเสียวเลย ผมน้ำจะแตกอยู่หลายครั้งจนแทบบ้า แกมักหยุดตอนผมเกร็งตลอด จนที่สุดผมทนไม่ไหวแล้ว น้าดาแกรีบลุกมาใช้ปากดูดควยผม ทันพอดี น้ำควยผมพุ่งออกมาปรี้ดดด ผมว่าตัวผมเบาสบายไปทั้งร่าง น้าดาแกกลืนดูดไปหมดเลยครับ ผมนอนแผ่หรา น้าดาแกนอนทาบตัวผมเลียนม อกผมไปมา แกว่าเป็นผู้ชายต้องมีลีลา อย่าเอาแต่ยัดควยลงหีอย่างเดียว แกพร่ำสอนกลเม็ดต่างๆที่ผู้หญิงชอบ แล้วควยผมก็ตั้งอีกรอบ น้าดาแกยอมแล้ว คราวยี้แกให้ผมลองทำตามที่แกสอน ผมจูบแก แลกลิ้นกัน ผม เลียไปที่ใบหู ไหลมาที่คอ ซุกไซร้ไปมา ลงมาที่นม แกให้ดูดเคล้นที่นมนานมาก แล้วถึงลงไปที่ร่องหี ผมแยงนิ้วเข้าตามจังหวะน้าดาเริ่มเลิกสอนเปลี่ยนมาเป็นครางกระเส่า ผมเลียร่องหีน้าแยงนิ้วจนแกต้องแอ่นหีรับตามจังหวะ แกว่าทนไม่ไหวแล้ว เอาเลย ผมยัดควยเข้าร่องหีเป็นครั้งแรก มันอุ่นปนร้อน วาบไปทั้งหัวควยเลย ผมกดมันลงช้าๆ แต่น้าดาแกเด้งสวนพรวดสุดควยเลยครับ ผมเจ็บปลายควยจี๊ดๆ แต่เสียวมากกว่า ผมกระเด้าควยเข้าออก แต่ดีที่คราวนี้ มันเสียวก็จริงแต่น้ำไม่แตก ผมกระเด้าอยู่เกือบ 20 นาที น้าดาก็เอาขากอดรัดตัวผมแน่น แกว่าพี่ไปแล้ว โอยยย เสียวๆๆ ผมเองก็สุดกลั้น พ่นน้ำควยเข้ารูหีแกไปติดๆ เรานอนคุยกันเล่นกันจนเย็น น้าดาแกเป็นทั้งผู้หญิงทั้งครูคนแรกของผมเลย เราแอบเย็ดกันทุกวัน แกสอนผมทุกกลเม็ด จนเวลาผ่านไปเกือบ 2 ปี ผมจบม. 3 ผัวน้าดา แกพาแกย้ายไปอยู่ที่ใต้เลย เราเลยแยกกัน ก่อนจากเรายังเย็ดกันทิ้งทวนข้ามคืนเลยครับ แกชมว่าผมเก่งมาก ซึ่งผมต้องขอบคุณแกมากที่สั่งสมประสบกามให้ผมจนพอตัว เพราะหลังจากที่แกไป ผมเคยไปแอบดูรุ่นพี่ปี้หญิง...รุมกันเลยครับ เด็กสาวเป็นลูกของภารโรง ไม่สวยแต่อวบ ผมเห็นรุ่นพี่ม. 5 ตั้ง 4 คน แอบเย็ดกันที่โรงเก็บของหลังโรงเรียน เด็กๆ เย็ดกัน ไม่กี่นาที ซอยๆๆๆ น้ำแตก ดีที่ผมได้น้าดาครูแสนดีช่วยสอนช่วยฝึก หลังจากนั้นผมก็ไปใช้บริการเด็กพานิชณ์ แทน น้องเค้าชื่อโอ ขาวหมวย น่ารัก เดิมเป็นแฟนไอ้พี เพื่อนผม แค่น้องเค้าแรดนิดๆ ครับ คบหลายคน ไอ้พีมันรู้เลยแค้น แกล้งชวนโดดเรียนมากินเบียร์ที่บ้านมัน เลยเสร็จ ผมกับไอ้พี เลยจับสวิงเลย คือไอ้พีมันพาโอเข้าห้องนอนล่อนจ้อนจูบปากกันดูดนมกันจนโอครางลั่น โอเรียนปวช.แต่นมใหญ่มากเลย ผมเลยวางแผนให้มันลองท่า คือคร่อมอกแล้วเอาควยแทงร่องนม แทน รูหี มือให้บี้หัวนม โอยิ่งคราง ผมแอบคลานเข้าไปแล้วล้วงหีโอ โอเด้งหีรับ อยู่สักพักเริ่มรู้ตัวว่ามีคนนอก โอดิ้น ผมเลยรีบดันควยเข้าแทน โอว่าใครพีใคร....พีช่วยโอด้วย อย่า สายไปแล้วครับ ควยผมเข้าไปมิดด้ามแล้ว โอเองก็ดิ้นไม่ได้มากเพราะไอ้พีมันคร่อมอยู่ ผมงัดกระบวนท่าเย็ดทั้งบดควยวนไปมา แทงสั้นแทงลึก จนโอเองเริ่มยอมตาม โอเริ่มครางแล้วครับ สักพักไอ้พีก็น้ำแตก มันจ่อควยเข้าที่หน้าเลย ผมเองยังกระเด้า ไอ้พีลุกไปนั่งข้างๆ ผมจับขาโอพาดคอแล้วเด้ง โอยิ่งครางลั่น เสียวๆๆ ไม่นานโอก็ถึงปลายทางขาแกรัดคอผมแน่นเลย แกนิ่งนาน ตั้งหลักได้ก็ร้องไห้เลย แกสะอื้นเบาๆ แกพลิกตัวหนี ผมตาม แกเลยคว่ำหน้า ผมเอาควยจ่อร่องก้น โอว่าบ้า ทำไร แกขยับ ผมเลยเอาหมอนรองแล้วแทงพรวดเข้าหีอีกรอบ แกเลยอยู่สภาพคว่ำหน้า มีผมนอนทาบ ควยคาร่อง แกว่าทำแบบนี้กับโอทำไม ไอ้พีมันด่าอ้าวแล้วมึงไปคบคนอื่นได้ไง กูเห็นมึงกอดจูบกันในรถ มึงคิดว่ากูเป็นควายเหรอ โอร้องไห้ โอว่าไอ้นั้นมันเป็นผู้ช่วยผู้กำกับประมาณนั้น ชวนโอไปเป็นตัวประกอบ โอเลยยอมให้มันไปบ้าง แต่ไม่เคยเอากันน่ะ ไอ้พีหน้าเหวอครับมันเชื่อ มองหน้าผม ผมส่ายหน้าว่าแล้วไง มึงจะด่ากูเหรอ มันว่าช่างเถอะ ตอนนั้นเราไม่คิดเรื่องคุกหรอกครับ ยังเด็กอยู่ เราแยกย้าย ออกมา ไอ้พีมันชิ่งว่าต้องไปรับพี่มัน ผมเลยเดินออกมากับโอ สองคน โอเงียบ ผมเลยนึกได้ถามโออยากเล่นหนัง มากับเรามั๊ย น้าเราเองก็เป็นดารา (จริงๆ ครับ ดังด้วย แต่ไม่เอ่ยชื่อแล้วกัน) หลังจากนั้นผมก็พาโอไปหาน้า แกเองก็เป็นเสือผู้หญิง เลยทั้งผลักทั้งดัน จนน้องโอแสนขาว เลยได้เล่นเป็นตัวประกอบละครหลังข่าวสมใจ แถมน้องโอยังค้นพบความชอบส่วนตัว เพราะน้องโอมักแว้บมาให้ผมกับไอ้พีสวิงกันเรื่อยๆ เราแอบเย็ดกันมาตลอดตามวันว่าง จนผมปิดเทอมกลางภาค ม.4 เรื่องเลวร้ายก็เกิดกับชีวิตผม น้องสาวผมอยู่ ม.2 แล้ว เราสนิทกันมาก วันนั้นเช้าตรู่เลย แกตกใจมาเคาะห้องผม (ป้าที่มาแทนน้าดาจะมาตอน บ่าย 3) แกว่าเลือดออก ผมพอรู้แล้ว เพราะเคยเห็นน้าดาเป็น ผมปลอบให้แกหายตกใจ แกว่าตอนเรียนที่โรงเรียนก็พอรู้แต่พอมาจริงๆ เกด(ชื่อน้องสาว)ทำอะไรไม่ถูกเลย...เสียงแกสั่นๆ กางเกงแกเลอะเลือดเป็นคราบ ปนลิ่มนิดๆ ผมเองก็ทำไม่เป็นมาก รู้แต่ว่าต้องใช้ผ้าอนามัย แต่ไม่กล้าไปซื้อ เลยให้เกดไปนั่งแช่ในอ่างอาบน้ำ โดยผมเปิดน้ำอุ่นให้แกแช่ เห็นน้าดามักเอาน้ำร้อนใส่ถุงมาประคบ แต่บ้านผมไม่มีอะไรเลย น้องผมถอดกางเกงออกมาขยี้ โหเพิ่งเคยสังเกตครับ ตอนเด็กเราอาบน้ำด้วยกันบ่อย แต่หลังๆห่างกันไป เกดเห็นผมมองเริ่มอายเอามือปิด ผมยิ้มว่าอายอะไรเห็นมาตั้งแต่เด็ก แกว่าก็เกดโตแล้ว ผมว่านี่น่ะโต แกว่ายังไงก็ห้ามดู ผมยิ่งรู้สึกหวิวๆ แต่นี่น้องสาวผมเองเลยหยุดคิดชั่วๆ ผมรีบออกไปซื้อผ้าอนามัยมาให้...แกแทน แล้ววันหลังมาเล่าต่อครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: March 09, 2011, 07:20:46 am
Thanks krub

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: March 09, 2011, 07:38:01 am
ขอบคุณครับ

Offline CarToon

• *
    • เสียว: 9
Reply #3 on: March 09, 2011, 08:10:04 am
thank........... (23;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: March 10, 2011, 02:39:57 pm
 (19; (19; (19;