close buttonclose buttonclose button
หม้ายสาวเซ็กส์จัด

หม้ายสาวเซ็กส์จัด

เรื่องเสียว · 77603

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หวัดดีครับก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวก่อน ผมชื่อบอมครับ อายุก็ไม่มากไม่น้อยกำลังหนุ่ม 23 ฝนครับผมเป็นประเภทที่เห็นสาวแก่แล้วมักจะมีอารมณ์ควยแข็งขึ้นมาทันทีโดยเฉพาะสาวแก่อายุ 40 ขึ้นไปขาวๆอวบๆยิ่งตรงสเป็กผมเลยครับมาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับเรื่องเกิดขึ้นเมื่อ 2 ปีก่อนตอนนั้นแฟนผมยังอยู่ที่ทำงานเก่าซึ่งเป็นรัฐวิสาหกิจครับซึ่งผมก็ไปรับไปส่งแฟนผมที่ทำงานประจำ ก็รู้จักกับคนที่ทำงานเยอะโดยเฉพาะเจ้านายแฟนผมนะครับ ขาว สวย อวบ น่าเอามากครับ เธอเป็นคนแต่งตัวเก่งมากครับเห็นทีไรควยลุกทุกที โดยที่ทำงานจะเรียกพี่เค้าว่าพี่หน่อยนะครับพี่หน่อยเป็นหม้ายสาวไฮโซอายุ 55 มีลูกติด 1 คนซึ่งไม่ต้องบอกก็คงรู้ล่ะครับว่าคงต้องห่างหายจากรสควยมานาน โดยเรื่องเกิดขึ้นตอนเดือนพฤศจิกายนครับ ช่วงนั้นต้องทำบัญชีปิดงบประจำปีพอดีแฟนผมเลยถูกเรียกตัวไปทำงานวันเสาร์อาทิตย์ซึ่งผมก็ไปช่วยทำด้วย โดยในวันเสาร์ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ แต่วันอาทิตย์นี่สิไม่รู้ว่าฟ้าเป็นใจผมหรือยังไงไม่มีใครมาทำงานเลย ในห้องจึงมีแต่ผมกับแฟนและพี่หน่อย 3 คนเท่านั้น ซึ่งต่างคนต่างตั้งหน้าตั้งตาทำงานไป พองานเสร็จแฟนผมต้องเอาเอกสารไปถ่ายที่ชั้น 2 ซึ่งมีเครื่องถ่ายเอกสารอยู่ผมจึงลงไปช่วยแฟนถ่ายเอกสารปล่อยพี่หน่อยอยู่ในห้องคนเดียว พอถ่ายไปได้ซักพักแฟนผมบอกว่าลืมเอกสารเอาไว้ในห้องให้ผมขึ้นไปเอาให้หน่อยผมก็รีบขึ้นไปเอาให้ พอผมมาถึงหน้าห้องปรากฏว่าห้องปิดประตูล็อกครับ ผมก็คิดว่าพี่หน่อยคงลงไปข้างล่างเลยล็อกห้องผมก็ไม่ได้คิดอะไรจะลงไปเอากุญแจจากแฟนมาไขห้อง แต่ผมก็เหลือบไปเห็นประตูอีกด้านหนึ่งแง้มๆไว้ผมจึงไปดูปรากฏว่าพี่หน่อยไม่ได้ไปไหนครับยังอยู่ในห้อง สิ่งที่ผมเห็นในห้องคือพี่หน่อยกำลังดูจอคอมพิวเตอร์แล้วมือขยุกขยิกอยู่ตรงหว่างขา ผมก็คิดว่าพี่หน่อยคงเหงาแฮะผมก็แอบดูอยู่ซักพักก็เห็นพี่หน่อยก้มลงไปหยิบแผ่นซีดีในลิ้นชักใส่เข้าไปในคอม แล้วหยิบตั่วสั่นออกมาจากลิ้นชัก พอพี่หน่อยเปิดหนังได้เท่านั้นแหละครับพี่เค้าเอาตัวสั่นยัดใส่หีแกเลย โดยพี่หน่อยไม่ได้ใส่ กกน ครับผมก็ยืนดูตาลุกเลยครับพี่หน่อยแทงตัวสั่นเข้าไปในรูหี แล้วแหงนหน้าสูดปากเรียกชื่อผมครับ บอมจ๋า พี่อยากเย็ดกับบอมจังเลย บอมจ๋า ทำไมบอมต้องเป็นแฟนลูกน้องพี่ด้วย อาาาาาา พี่อยากเย็ดกับบอม อยากโดนบอมเลียหี อยากดูดควยให้บอม อยากกินน้ำควยบอม อยากโดนบอมเย็ด บอมขาาาาา โอวววววววว อาาาาาาาา บอมขาาาาาา พี่เงี่ยนมากเลยค่ะบอมขาาาา ผมได้ยินแบบนั้นก็ควยลุกเลยครับ ถอดกางเกงควยโด่เดินเข้าไปหาพี่หน่อยจากด้านหลัง ผมบอกว่าพี่หน่อยครับไม่ต้องเรียกแล้วครับ ผมมาแล้วเอาควยที่พี่หน่อยต้องการมาให้ครับ พี่หน่อยตะลึงอยู่ซักพัก ผมไม่รอช้าครับจับควยยัดเข้าปากพี่หน่อยทันที พี่หน่อยดูดควยได้เนียนมากเลยครับน้ำควยผมแทบแตกเลย โดนดูดควยซักพักผมจับหัวพี่หน่อยโยกเลยครับเลยกลายเป็นว่าผมเย็ดปากพี่หน่อยเป็นประตูแรกครับ พี่หน่อยดูดได้เสียวมากจนผมทนไม่ไหวครับเลยบอกว่าพี่หน่อยครับผมไม่ไหวแล้วน้ำแตกแล้วนะครับ โอววววว เยสสสสสส พี่หน่อยดูดเก่งมากเลยครับอาาาาาาาาา กินน้ำผมให้หมดเลยนะครับ โอวววววว เสียวมากเลยครับ ผมน้ำควยแตกคาปากพี่หน่อยไปแล้วครับ พี่หน่อยก็ไม่รังเกียจครับกินน้ำควยผมเข้าไปหมดเลยพอควยผมเริ่มอ่อนพี่หน่อยก็คายควยออกมาจากปากผม แล้วบอกว่าบอมขา เลียหีให้พี่หน่อยสิคะ ผมก็ไม่รอช้าล่ะครับก้มลงดึงตัวสั่นออกจากหีพี่หน่อยทั้งๆที่ยังสั่นคารูหีอยู่ น้ำหีพี่หน่อยเยอะมากครับ เยิ้มเต็มหีและเต็มตัวสั่นเลย พอผมเอาตั่วสั่นออกหีพี่หน่อยโบ๋วเลยครับ ผมเลยเริ่มลงลิ้นกับหีพี่หน่อยโดยเริ่มจากเม็ดแตดก่อน แตดพี่
หน่อยไม่ใหญ่มากครับแต่ก็ปลิ้นออกมาพอให้ผมได้เลียโดนปุ่มกระสันต์ได้ผมเอาลิ้นฉกตรงเม็ดแตดพี่หน่อยพี่หน่อยก็เด้งสู้ลิ้นผมครับทั้งๆที่ยังนั่งอยู่บนเก้าอี้ทำงานน้ำหีพี่หน่อยเยิ้มออกมามากเลยครับผมก็ดูดเลียให้จนหมด พอหมดแล้วน้ำหีก็ออกมาอีกผมเลียเท่าไหร่ก็ไม่หมดซักทีครับ พี่หน่อยครางดังมากครับซึ่งโชคดีที่วันนี้ไม่มีใครมาทำงานผมเลียหีพี่หน่อยจนหนำใจพี่หน่อยหมดเรี่ยวหมดแรงไม่มีแรงนั่งบนเก้าอี้แล้วครับต้องลงมานั่งกับพื้นซึ่งผมก็ลงมาเลียต่อจนพี่หน่อยเสร็จคาลิ้นผมไป 3 รอบครับ จนพี่หน่อยบอกว่าไม่ไหวแล้วบอมขา พี่อยากโดนควยบอมใจจะขาดแล้วเย็ดพี่เร็วๆค่ะผมก็บอกว่าผมไม่มีถุงยางครับพี่ พี่หน่อยบอกว่าไม่เป็นไรเย็ดสดเลยพี่ทำหมันแล้วผมได้ยินแบบนี้ก็เหมือนลิงได้แก้วล่ะครับ รีบเอาควยจ่อรูหีพี่หน่อย โดยเอาควยเขี่ยตรงเม็ดแตดขึ้นๆลงๆ พี่หน่อยก็บอกว่าบอมขาาาาาา เย็ดพี่ซักทีสิคะ พี่อยากโดนควยบอมแล้ว แต่ผมก็ยังไว้ลายครับไม่ยอมเย็ดง่ายๆหรอกต้องให้พี่หน่อยเงี่ยนมากๆจะได้ติดใจผม แต่ดูเหมือนจะไม่ทันใจพี่หน่อยครับ พี่หน่อยกระดกหีขึ้นมาเท่านั้นล่ะครับควยผมเข้าไปมิดรูหีเลย พี่หน่อยร้องลั่นเลยครับ โอวววววววววววววววววววว เยสสสสสสบอมขาคับแน่นหีดีจัง พี่เสียวหีมากเลยค่ะ พี่ไม่ได้โดนเย็ดมาเกือบสิบพี่แล้วตั้งแต่พี่เลิกกับผัว ผมก็กระเด้าไม่ยั้งเลยครับ โอวววว บอมขา บอมขา พี่หน่อยเรียกชื่อผมไม่หยุดเลยครับ อาาาาาา บอมขา เย็ดเก่งจริงๆ โอวววววว คับหีจังค่ะ เยสสอาาาาาาาาาา โอวววววว ผมกระเด้าซ้ายที ขวาที ruenglau.net จับยกล้อบ้าง ตะแคงข้างบ้าง พี่หน่อยร้องไม่หยุดเลยครับ จนพี่หน่อยไม่ไหวขอผมขึ้นควบเอง ผมก็นอนลงครับพี่หน่อยลุกขึ้นได้หย่อนหีลงมาสวมควยผมเลยครับทีเดียวมิดพี่หน่อยร้องลั่นเลยครับอาาาาาาาาาาาาา มิดแล้ว มิดแล้ว มิดแล้ว พี่หน่อยก็กระเด้าหีครับ ส่วนผมก็เด้งควยสู้ ไม่มียอมแพ้อยู่แล้ว พี่หน่อยควบผมและโดนผมเด้งควยสู้จนเสร็จท่านี้ไปอีก 2 ทีครับ ส่วนผมยังไม่เสร็จครับเลยจับพี่หน่อยหันหลัง เสียบควยเข้าด้านหลัง พอควยเข้าไปมิดผมรู้สึกว่าไปชนอะไรบางอย่าง น่าจะเป็นมดลูกพี่หน่อยครับ พี่หน่อยซี๊ดปากเสียงดังมาก ผมก็จับเอวพี่หน่อยกระเด้าอย่างแรงเลยครับ เสียงควยผมกับตูดพี่หน่อยกระทบกันดัง ป๊าบๆๆๆๆ ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆ ป๊าบๆๆ ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆ โอววววว ซี๊ดดดดอาาาาาาาา เยสสสสสส เยสสสสสส บอมขาเย็ดเก่งจริงๆ บอมขา บอมขา พี่ใกล้แล้วนะคะ ใกล้แล้ว ผมก็ใกล้เหมือนกันครับพี่ โอ๊วๆๆๆ พี่ครับ พี่ครับ ผมใกล้แล้ว ใกล้แล้วเยสสสสสสสส หีตอดดีจังครับ โอ๊ววววววไม่ไหวแล้วครับพี่ ไม่ไหวแล้ว โอ๊วววว แตกแล้วครับ อาาาาาาาาาาาาาา ผมฉีดน้ำควยเข้าไปในรูปหีพี่หน่อยแบบเต็มๆไม่ไหลซักหยดเลยครับ ผมนึกขึ้นได้ว่าลืมสนิทเลยมัวเย็ดพี่หน่อยไม่ได้เอาเอกสารไปให้แฟนเลยรีบบอกพี่หน่อยให้แต่งตัวและผมก็แต่งตัวรีบเอาเอกสารลงไปให้แฟนครับ เรื่องของผมกับพี่หน่อยยังไม่จบแค่นี้นะครับยังมีต่ออีก ไว้จะมาเล่าให้ฟังนะครับ ถ้าสาวแก่แม่หม้ายคนไหนสนใจอยากโดนแบบพี่หน่อย ก็เมลมาหาผมได้นะครับยินดีไปมอบ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 03, 2011, 07:00:12 pm
 (24; (24;

Offline ninja9_99

• *
    • เสียว: 2
Reply #2 on: March 03, 2011, 10:26:36 pm
 (23; (23; thank u  (19; (19;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: March 03, 2011, 10:38:03 pm
 (1; (1;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: March 04, 2011, 12:37:05 am
(007; (007; (007; (19; (19; (007; (007; (007;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: March 08, 2011, 10:29:47 am
(07; (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07;

Offline recreation31

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #6 on: March 08, 2011, 03:35:53 pm
ชอบมาก

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #7 on: March 09, 2011, 09:22:32 am
ขอบคุณครับ

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: March 21, 2011, 07:00:29 pm
Thank krub

Offline samkav

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • www.samkav.blogspot.com
Reply #9 on: March 23, 2011, 08:03:22 am
 (00; (00; (00;