close buttonclose buttonclose button
พี่น้องคู่นี้

พี่น้องคู่นี้

เรื่องเสียว · 32910

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 28, 2011, 10:23:13 am
เรื่องของผม ขอใช้แทนตัวว่า หนุ่ยนะครับ ผมแต่งงานมา 5 ปี เมียผมชื่อ อ้อน เธอมีพี่น้อง 2 คน เป็นพี่ชาย และน้องชาย และไอ้เรื่องที่เกิดกับผม ที่มันไม่สามารถบรรยายได้ว่า ผมจะเสียใจ ดีใจ หรือตื่นเต้นกับมันดี น้องชายของเมียผมชื่อ หนุ่ม อายุห่างจากเมียผมคงไม่เกิด 2 ปี จากการเล่าของเมียในบางครั้งที่พูดถึงน้องคนนี้ให้ฟังมีเมืยหลายคนแต่ละคนก็มีลูก และเลิกกันเมียก็เอาลูกไปเลี้ยง หรือพูดง่าย ๆ ว่าเจ้าชู้ โดยเฉพาะช่วงหลังเห็นเจ้าหนุ่มมาติดต่อกับเมียผมบ่อย ไอ้เราก็ไม่ได้สนใจในเรื่องนี้สักเท่าไร เห็นเป็นพี่น้องกัน และอีกอย่างเห็นเมียคนล่าสุดของเค้ากำลังืท้องอยู่ ก็ได้แต่นึกว่าจะอยูกันจนลูกโตได้หรือเปล่า และในช่วงหลังนี้ผมเองก็ติดอ่านnet ที่เกี่ยวกับ swingingอ่านแล้วมันรู้สึกคึกคักดี บ้างครั้งยังอยากชวนเมียเข้าร่วมด้วยเลย แต่ติดตรงเมียค่อนข้างถือตัว คงไม่ยอมง่าย ๆแถมบางครั้งยังเห็นผมเวลาเปิด net หรือหาหนังสือที่มีเกี่ยวกับ swinging มาอ่านแถมแนบบ่อยๆ ว่า เดี่ยวนี้ทำทำวิตาถาร อย่างเห็นเมียนอนกับคนอื่นมากหรือไง พาลพาผมหง่อยไปเลย แต่ข้างในมันคึกคักชอบกล และในบ้างครั้งจากการแอบสังเกตุ เห็นมี net ในเครื่องคอมฯ เปิดค้างในเนื้อหาและ รูปภาพที่คู่สวิงทั้งหลาย โดยเฉพาะหน้งสือที่เกี่ยวกับการแลกคู่ และเรื่องประสบการณ์ทางบ้านที่ผมเก็บรวบรวมไว้อ่านซึ่งมันถูกจัดเก็บเป็นระเบียบก็จริงแต่มันไม่ได้เรียงลำดับ ซึ่งแปลกว่าต้องมีคนแอบหยิบไปอ่าน คงไม่ใช่ใครต้องเป็นเมียผมแน่ ๆโดยในช่วงหลัง ๆ ผมมีอารมณ์ทางเพศสูง และทุกครั้งที่ร่วมกับเมียผมจะนึกว่ามีชายอื่นมาช่วยผมกับเมียทุกครั้งและหลัง ๆ ผมพยายามพูดโน้มน้าวเมียในเรื่องสวิงบ่อย ๆ จนเธอเริ่มเงียบไม่มีเสียงตอบโต้เหมือนแต่ก่อนจนผมพูดเปิดใจว่าผมชอบทางแนวนี้ แต่ถ้าเมียไม่กล้า ก็ขอให้ผมได้พูดหรือสมมติว่ามี ผู้ชายมาช่วยร่วมกับเมียเวลานอนด้วยกันเพียงแค่ เมียผมเงียบแต่ผมรู้ว่าลึก ๆ เธอคงอยากเหมือนกันแต่ไม่กล้า คงกลัวไปสารพัดอย่าง และยิ่งเวลาร่วมหลับนอนหลัง ๆ เวลาผมเอาในทางโก้งโค้งข้างหลังซึ่งเธอชอบมา เมื่อใกล้จะถึงจุดสุดยอดผมจะพูดเสียงดัง ๆ และอัดกระหน่ำแรง ว่าเมียจ๋า ผัวอย่างเห็นเมียอมของคนอื่น ๆเหลือเกิน เมียชอบไหมจ๊ะจะหาควยใหญ่ ๆ ให้ เอาไหมจ๊ะเมีย แล้วฝันของผมก็เป็นจริง เธอเผลอพูดอย่างลืมตัว เอาซิ เอาใหญ่ ๆ เลยนะแล้วผัวไม่ว่าเมียหรือ ถ้าเมียถูกเอาจนหีแหก คุณเอ๋ย ผมเนียกลั้นไม่อยู่กระแทกจนสุดแรงน้ำแตกกระจายเต็มหีเมียผม มันสุดจริง ๆ และตั้งแต่นั้นมา เวลาเราร่วมกันเราจะสรรหามาสมมุคิเรื่องต่างๆ มา บ่อย ๆ แหมนอกเรื่องไปเยอะ กลับมาเข้าเรื่องดีกว่า วันเกิดเหตุก็มาถึง ผมไปทำงานตามปกติ เหมือนที่เคยทำ คือไปแต่ตี 5 กว่าจะกลับก็ 2-3 ทุ่มทุกวัน แต่วันนี้ไปใกล้ถึงที่ทำงานมันปวดเนื้อปวดตัว และขี้เกียจก็เลยไปโรงพยาบาลใกล้บ้าน เพื่อขอยามาทาน และใบลาแพทย์ กว่าจะเสร็จก็เกือบ 10 โมงเช้า เมื่อขับรถมาใกล้ถึงบ้านก็สังเกตูเหตูเห็นรถกะบะ ของเจ้าหนุ่มจอดขวางอยู่หน้าบ้าน จึงต้องขับรถผมไปจอดไว้ท้ายซอย และเดินเข้าบ้านแต่สังเกตุว่าบ้านทำไมวันเงียบเหลือเกิน ระหว่างที่จะเดินขึ้นบนบ้านผมได้ยินเสียงอ้อนเมียผมคุยบ่นหัวเราะ กับเจ้าหนุ่ย เลยคิดว่ากะขึ้นไปให้ตกใจกันเล่น แต่เมื่อผมขึ้นไปยังไม่ทันถึงห้องนอน สิ่งทีทำให้ผมหน้าชา และตกตะลีงคือภาพเมียผมนอนถ่างขาอล่าฉ่าง โดยมีเจ้าหนุ่ยก้มหน้าก้มตาเลียหม้อเมียผมอย่างเอาเป็นเอาตา เสียงเมียผมดังครวญคราง หนุ่ยเย็ดพี่เถอะเย็ดให้หายอยาก โถ่พี่อ้อนผมนะอิจฉาพี่หนุ่ยแถบคลั่งทุกครั้งที่พี่นอนกับพี่หนุ่ย ruenglau.net ฟังแล้วผมยิ่งงงและยิ่งฟังก็ยิ่งเข้าใจมากขึ้น ถ้าหนุ่มไม่เห็นว่าสังคมเห็นเราเป็นพี่เป็นน้องกัน ผมชวนพี่ไปอยู่กินกันไกลๆ ที่ไม่มีให้รู้จักเราแล้วผมจะได้เย็ดพี่เหมือนตอนที่เราอยู่ด้วยกันไง หนุ่มเย็ดสักทีเถอะน้ำพี่แตกไปหมดแล้วอย่างมัวแต่พูดเรื่องเก่าๆ เลยมาใช้เวลาให้เต็มที่เถอะ โถ่พี่ หีพี่ทั้งใหญ่และหอมหวานอย่างนี้ ถามจริงเถอะพี่หนุ่ยเย็ดเมียผมคนเนี่ยบ่อยไหมพี่บอกมาหน่อยเถอะ ตาหนุ่ยเอาบ่อยก็จริงแต่ พี่เป็นเมียหนุ่มคนแรกพี่ก็ต้องรักผัวคนแรกของพี่มากกว่าซิ เพราะของเธอทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมยังเย็ดอึดอีก ว่าแล้วเจ้าหนุ่มมันก็ทั้งบีบทั้งเค้นนมเมียผม โอ้มันเกิดอะไรกันนี้แปลว่าคู่นี้ได้กันนานแล้ว คงก่อนที่จะแต่งกับผม แปลว่าพี่น้องคู่นี้เอากันมานานเวลาอยู่กับผมทำเป็นไม่รู้เดียงสาทีตอนนี้ สบัดการหยิ่ง และถือตัว คงเย็ดกันเสร็จหลายยกแน่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 28, 2011, 06:12:34 pm
 (003; (003;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: February 28, 2011, 11:01:36 pm
 (1; (1;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: March 01, 2011, 12:30:52 am
(007; (007; (007;...นางแบบน่าเย็ดมากมาย... (007; (007; (007;

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: March 01, 2011, 01:22:44 pm
THANKS

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: April 18, 2011, 01:21:33 am
 (21; (21; (21;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #6 on: April 20, 2011, 09:15:09 am
 (19; (00;แจ๋ว