close buttonclose buttonclose button
รักแรกของเรา

รักแรกของเรา

เรื่องเสียว · 12960

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 07, 2011, 09:12:47 am
สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกคน ผมอายุอานามก็จะเข้า 21 แล้วแต่ไม่เคยมีอะไรกับใครสักที ผมจีบผู้หญิงอยู่คนนึงเธอมีชื่อว่า อั้ม เราเรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยเดียวกัน คณะเดียวกัน เธอเคยเป็นดาวมาจากโรงเรียนเก่า ก็คงพอการันตีเรื่องความสวยของเธอได้ เธอเป็นคนผิวขาวเนียน ชอบสวมกระโปรงสั้น ไม่ค่อยสุงสิงกับใคร แต่ว่าเป็นความโชคดีที่ผมมีโอกาสได้ใกล้ชิดเธอ วันนั้นเป็นวันก่อนวันสอบเธอขอร้องให้ผมไปติวหนังสือให้ เพราะเธอไม่ค่อยเข้าใจ เรานัดเจอกันที่ห้องของเธอ ตอนผมเข้าไปเธอเพิ่งอาบน้ำเสร็จ กลิ่นอายความสาว ช่างหอม รัญจวนใจยิ่งนัก เธออยู่ในเสื้อรัดรูปสีชมพูกับกางเกงขาสั้นแน่นเปลี๊ยะสีขาวเน้นเนินให้ผมอด หวั่นไหวไม่ได้ ผมพยายามห้ามใจตัวเองเสมอ เพราะเธอช่างน่าถนุถนอมยิ่งนัก เราติวหนังสือมานานร่วม 3 ชั่วโมงแล้ว ผมอดใจไม่ไหวสายตาที่มองไม่ใช่ใบหน้า แต่เป็นกางเกงตัวจิ๋วของเธอต่างหาก ผมพยายมเบือนหน้าหนีหลายครั้งแต่ไม่ประสบความสำเร็จ เธอทักขึ้นมาคำนึงทำเอาผมสะดุ้งสุดตัว
          "ทำข้อนี้ให้ดูหน่อย"
          แน่นอน เธอคงไม่ได้สนใจผมเท่าไรนัก สักพักอั้มก็ขอตัวเข้าห้องน้ำออกมาอีกทีเธอมายืนหน้ากระจก พร้อมกับถามผมว่า
          "วันนี้ผมของฉันสวยมั้ย" ผมก็ตอบไปว่า
          "อืม..ก็สวยดี" ผมไม่ตอบเฉยๆ ผมกอดเธอเอาไว้พร้อมกับจมูกที่ซอกซอนรับกลิ่นหอมความสาวของเธอจากด้านหลัง อั้มร้องบอก อย่า..อย่า..เราเป็นเพื่อนกันนะ แต่ผมคุมตัวเองไม่อยู่แล้วครับ ไม่แค่จมูกเท่านั้น ผมไม่ปล่อยให้มือทั้งสองว่างงานทันที มือซ้ายตะปบเข้าที่นมของเธอมือขวาพยายามล้วงลึกผ่านกางเกงตัวฟิตสีขาว เธอดิ้นแรงมาก ขัดขืนและจะกรีดร้อง แต่ผมเร็วกว่าเอาปากผมปิดปากเธอไว้ใช้ลิ้นซอกซอนเข้าลิ้มรสความหวานในปากเธอ แต่ไม่นานเธอก็สะบัดหน้าหนี ผมจึงเปลี่ยนไปงับหูของเธอแทน พร้อมกับกระซิบเบาๆ ที่ข้างหู ว่า
          "ผมรักอั้มนะ รักมานานแล้ว อั้มก็รู้ดี ผมบอกกับเธอว่าไม่ต้องกลัวเพราะผมจะมีเธอคนเดียว"
          ไม่นานนักความพยายามของผมก็สำเร็จ เธอไม่ขัดขืนแล้ว ตัวอ่อนตามผมครางเบาๆ ในลำคอ ผมได้โอกาสจูบเธออีกครั้ง เธอไม่หลบครับ เธอคงมีอารมณ์ร่วมแล้วแน่ ผมอุ้มเธอทั้งๆ ที่จูบเธออยู่วางลงบนเตียงอย่างช้าๆ การจูบที่หนักหน่วงที่ผ่านมาเปลี่ยนเป็นความนุ่มนวล ดูเธอจะชอบแบบนี้ ผมจูบปากไล่ลงมาแก้ม คาง และคอ ผมละออกมาเพื่อถอดเสื้อรัดรูปของเธอออก เผยให้เห็นความขาวใส นมทั้งสองข้างไม่ใหญ่นักกำลังพอดีมือ หัวนมชมพู ดูสวยไปทั้งตัว ผมก้มลงดูดนมของเธอ ลากลิ้นวนรอบและฉกเลียความหวานของเม็ดบัวเสียทั่ว เธอครางดังขึ้นร่างบิดไปมาเพราะความเสียว ผมเริ่มถอดเสื้อให้ตัวเอง และถอดกางเกงให้เธอแต่กางเกงในเธอไม่ยอม คงเพราะเธอยังอายอยู่ผมไม่ว่าอะไร ผมล้วงมือลงไปที่ของสงวนของเธอแม้ว่าตาจะไม่ได้มองแต่สัมผัสได้ว่าเยิ้มไป หมดแล้ว ผมลากลิ้นลงมาสะดือเธอแขม่วท้องบิดตัวหนีด้วยความเสียว ผมใช้ฟันงับกางเกงในตัวจิ๋วของเธอออกและถอดออกด้วยปาก เธอบีบเข่าด้วยความอายแต่ผมจับอ้าออกเบาๆ กลีบแคมที่ปิดสนิทเยิ้มไปด้วยน้ำ ผมไม่รอช้าตวัดลิ้นลงลิ้มชิมความหวานทันที เธอดิ้นเร่าๆ ครางไม่เป็นภาษา คงเป็นครั้งแรกของเธอถึงได้มีอาการขนาดนี้ ผมแยงและแหย่ลิ้นเข้าไปแค่นิดเดียวของเธอก็ตอดลิ้นผมเสียแล้ว ผมใช้นิ้วชี้แหย่เข้าไปเธอถดตัวหนี แต่ช้าไปนิ้วของผมควานลึกจนสุดนิ้วเธอบอกว่าเสียวดี ผมปลุกอารมณ์จนเธอเสร็จไปครั้งด้วยความไม่ตั้งใจเพราะลิ้นมันซนไปหน่อย ผมปล่อยให้เจ้าหนูของผมออกมาเป็นอิสระ เผยความกำยำที่ยังไม่เคยผ่านสาวใดมาก่อน เธอเองก็เช่นกัน ผมกดขาเธอให้อ้าออกค่อยๆ ดันผ่านร่องแยกเข้าไป เธอถดตัวหนีจนหลุดออกเธอบอกว่าเสียวมาก ผมเริ่มใหม่อีกครั้ง คราวนี้เข้าได้แค่หัว เธอร้องบอกเจ็บผมจึงหยุดจูบปากและแก้มแผ่วเบา ความแน่นตึงหายไป ผมดันเข้าอีกทีคราวนี้ได้ครึ่งเดียว เธอร้องบอกเสียวมากแต่ก็กัดฟันสู้ ผมดันน้องชายเข้า ตลอดเวลาเธอกัดฟันหอบหายใจกับดิ้นระคนความเสียวที่ผมผ่านเข้าไปอย่างช้าๆ ตลอดเวลา เธอบอกว่ามันอึดอัดคับแน่นและเสียวอย่างที่สุด ผมแช่ทิ้งไว้สักพักก่อนจะเริ่มดึงเข้าออกช้าๆ เธอคงเสียวมาก ร้องและดิ้นมือไม้ไม่อยู่สุข กำหมอนจนแทบขาดคามือ ทีแรกๆ มันก็มีหลุดบ้าง เพราะผมเองก็ไม่เคย แต่ไม่นานผมก็จับจุดได้ ผมอาศัยความนุ่มแผ่วเบา ป้อนความสุขให้เธออย่างเต็มที่ เธอก็พอใจเช่นกัน ผมกระแทกร่างเธอมานานพอสมควร เธอแอ่นสู้และตอดขมิบอย่างแรงกอดผมไว้แน่น เธอถึงไปอีกครั้งแล้วผมก็อัดไล่ตามมาติดๆ ผมเสร็จเป็นครั้งที่สองเช่นกัน ครั้งแรกเสร็จตอนดันเข้าช่วงแรก จะถึอว่าล่มปากอ่าวก็ว่าได้ แต่ผมยังแข็งอยู่ ผมไม่พอใจต่ออีกรอบเปลี่ยนเป็นท่าอื่นๆ อีกมาก ผมเย่อกับเธอรอบนี้นานมาก ไม่ยอมถึงสักที ผมเร่งความเร็วจนสุดแล้ว เธอคงเห็นผมเหนื่อยจึงกดผมลงนอนและขึ้นควบเสียเอง ผมเสียวมากครับ เพียงไม่นานเธอก็บอกว่าจะไม่ไหวแล้ว ผมเองก็เช่นกันเร่งความเร็วขึ้น ผมกระเด้งช่วย จนถึงที่สุดร่างของเราทั้งสองกระตุกพร้อมกัน ของเธอตอดขมิบอย่างแรง ผมก็หลั่งเข้าข้างใน เธอเองล้มตัวลงนอนทับผมไว้ไม่ยอมถอนออก เจ้าหนูของผมก็ไม่ยอมหดตัวคาเอาไว้อย่างนั้น เธอหอบหายใจแรงรดนมและใบหน้าของผม ผมจูบเธออีกครั้งเธอก้มลงงับนมของผม เรานอนกอดกันจนเย็น เธอจึงลุกขึ้นจะไปอาบน้ำ ผมขออาบพร้อมกัน เธอยิ้มและพยักหน้าเราต่อกันในห้องน้ำอีกยก ผมจูบและสำรวจดูตัวเธออีกครั้ง เหมือนไม่อยากเลิกราเธอถามผมว่าผมรักเธอไหมผมก็ตอบเธอว่า
          "รักมากที่สุดที่ผู้ชายคนนึงจะรักได้"
          แน่นอน ก็เพราะเธอเป็นคนแรกของผม และผมก็เป็นคนแรกของเธอ เราต่างมีความผูกพันกัน รักนี้จะยังคงยั่งยืน เรื่องของผมมีเท่านี้ และเป็นเรื่องแรก และอาจเป็นเรื่องสุดท้ายเพราะผมไม่คิดมีใครนอกจาก

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #1 on: February 07, 2011, 06:22:24 pm
รักกันให้นานๆเด้อ

Offline choguman

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: February 09, 2011, 04:23:52 pm
 (16; แอบอิจฉา

Offline toonna

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: February 10, 2011, 03:05:30 am
โชคดีนะ (007; (007;