close buttonclose buttonclose button
เสียท่าชายแก่

เสียท่าชายแก่

เรื่องเสียว · 73830

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 01, 2011, 10:27:26 am
หนูชื่อหอมค่ะ ปีนี้อายุได้ 22 แล้ว เพิ่งเรียนจบก็ได้มาทำงานเป็นรีเซฟชั่นอยู่ที่คอนโดมิเนียมแห่งหนึ่งค่ะ ครอบครัวหนูอยู่ต่างจังหวัดกันหมดค่ะ หนูเข้ามาเช่าห้องอยู่คนเดียวในกรุงเทพฯ ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย ไม่เคยมีแฟนเลยค่ะ แต่หนูไม่ใช่สาวบริสุทธิ์นะคะ จริง ๆ แล้วหนูเซ็กส์จัดมากเลยค่ะ ต้องช่วยตัวเองทุกวัน ทั้งแตงกวา มะเขือยาว หรือจะเป็นดิลโด้หนูก็มีและได้ลองมาหมดแล้วค่ะ กับผู้ชายจริง ๆ หนูก็เคยนะคะ เป็นเพื่อนสมัยเรียนมหาลัยค่ะ เราได้กันตั้งแต่ปี 1 แต่พอปีสองก็เลิกรากันไปเพราะเขาย้ายไปเรียนที่อื่น หลังจากนั้นหนูก็ได้นอนกับผู้ชายอีก 2-3 คน แต่ไม่มีใครทำถูกใจเลยค่ะ เด็กวัยรุ่นส่วนใหญ่พอแข็งก็ขึ้นเอาอย่างเดียว เสร็จแล้วก็เสร็จ เปลี่ยนท่าบ้างก็ไม่เกิน 2-3 ท่าหรอกค่ะ แถมชอบให้หอมทั้งอมทั้งดูดให้ แต่ไม่ค่อยยอมทำให้หนูสิคะ หนูเลยตัดสินใจเลิกคบหมด ช่วยตัวเองดีกว่าค่ะ

คอน โดที่หนูทำงานอยู่เรียกได้ว่าหรูพอสมควรเลยค่ะ หลายห้องก็เป็นพวกเมียน้อยเสี่ยหรือเด็กป๋า พวกเสี่ยทั้งหลายเขาไม่ค่อยมองหนูหรอกค่ะ เพราะหนูไม่ได้สวยอะไร ออกจะอ้วนๆด้วยซ้ำ เพราะหนูสูงแค่ 157 แต่หนัก 65 แน่ะค่ะ ถึงงั้นหนูก็มีเชฟนะคะ เพียงแต่มันใหญ่ไปหมดทั้งตัว ดีที่หนูเป็นคนขาว แต่มีอยู่คนนึงค่ะ เขามาซื้อห้องต่อจากเจ้าของคนเก่า แล้วก็มาตกแต่งให้ฝรั่งเช่า ช่วงที่ตกแต่งห้องเขาเลยต้องมาบ่อย ๆ หนูเห็นเขามอง ๆ หนูอยู่เหมือนกัน ส่วนหนูก็สนใจเขาเหมือนกันค่ะ เพราะเขาอายุมากแล้วแต่ดูไม่ค่อยแก่เลย สูง ขาว รูปร่างดี หุ่นนักกีฬาเลยค่ะ สูง 180 ได้มั้งคะ มีผมขาวประปราย หนูเคยชวนเขาคุยแบบให้ท่าหน่อย ๆ เขาก็เหมือนสนใจนะคะ เจอกันบ่อยเข้าเขาเลยชวนหนูไปทานข้าวในวันหยุด เขาก็พูดตรง ๆ ค่ะว่าอยากเอาหนู แต่ขอให้ตรวจเลือดได้มั๊ย เพราะเขาแพ้ถุง เขาจะเล่นสดกับหนู หนูเลยเอาบัตรบริจาคเลือดให้เขาดูค่ะ ว่าหนูเพิ่งไปบริจาคมาเมื่ออาทิตย์ก่อนนี่เอง เขาเลยเอาของเขามาให้ดูค่ะ เขาบริจาคบ่อยกว่าหนูอีก เขาเลยถามหนูว่าอยากทำรึป่าว หนูไม่ปฏิเสธเลยค่ะเพราะอยากเอาเป็นทุนเดิม แล้วเขาก็หล่อมากด้วย เขาเลยพาหนูเข้าโรงแรมม่านรูดค่ะ เขาบอกจะอาบน้ำให้หนูค่ะ เขาถูสบู่ให้ทั้งตัว แล้วเขาก็ไปนั่งตรงขอบอ่าง จับหนูนั่งคร่อมขาเขาข้างหนึ่ง เขาบอกว่าจะให้สะอาดต้องทำอย่างนี้ แล้วก็ให้หนูร่อนสะโพกบดเบียดกับขาของเขา บางครั้งก็จับเอวหนูให้เลื่อนถูไปตามท่อนขาของเขา ทั้งกลีบเนื้อและเม็ดแตดที่แข็งเป็นไตเสียดสีกับขาเขาจนหนูเสียวไปหมดเลยค่ะ หนูต้องบอกเขา พอเถอะค่ะ หนูเสียว เขาจึงล้างตัวให้ แล้วก็ล้างท่อนลำของเขาด้วยค่ะ ตอนนี้มันยังไม่แข็งตัวเลย แต่ก็ดูใหญ่เหมือนผู้ชายที่หอมเคยนอนด้วยตอนแข็งเต็มที่แล้วเลยค่ะ แค่เห็นเขาถูล้างท่อนลำหนูก็อยากให้มันมุดเข้ารูตัวเองเหลือเกิน ลำเนื้อของเขามันขาวและมีหัวสีชมพูเรื่อ ๆ น่ากินมากค่ะ

แล้วเขาก็ ให้หอมขึ้นไปนั่งบนเก้าอี้ มันเหมือนเก้าอี้ที่เอาไว้ตรวจภายในเลยค่ะ หอมต้องเอาขาพาดกับที่วางขาสองข้าง ทำให้ต้องอ้าแปลงนาน้อย ทั้งเขิน ทั้งตื่นเต้น เย็นวาบ ๆ ตรงหว่างขา เขาบอกให้หอมเรียกเขาว่าป๊าค่ะ หอมก็เรียกค่ะ ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน แล้วเขาก็มานั่งตรงหว่างขา หอมผงกหัวมาดู เห็นหีโหนก ๆ ของตัวเองลอยอยู่ตรงหน้าเขาแล้วมันเสียวยิบ ๆ ในรูบอกไม่ถูกค่ะ เขานั่งจ้องใหญ่ หอมก็เผลอขมิบรูด้วยความตื่นเต้น “อย่าจ้องอย่างนั้นสิคะ หอมเขิน” เขายิ้มแล้วค่อยก้มหน้ามาสูดดมใกล้ ๆ ค่ะ บางครั้งจมูกเขามันไปสัมผัสโดนกลีบโดนแตดเหมือนไม่ได้ตั้งใจ ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวจนต้องถอนใจเลยค่ะ “หอมสมชื่อเลยครับ หีก็หอม ตัวก็หอม อยากโดนควยเหรอครับ น้ำหีซึมเชียว” “อยากค่ะ ทำอะไรก็ทำเถอะค่ะ หอมเงี่ยนแล้วค่ะ” หนูตอบไปด้วยความหงี่ง่าน ยิ่งเขาพูดหี ๆ ควย ๆ ก็ยิ่งมีอารมณ์ “หอมจ๊ะ แตดหนูเม็ดใหญ่มากเลยนะ น่าดูดที่สุด” ไม่พูดเปล่า คราวนี้เขาเอานิ้วแหวกแคมที่ปิดสนิทของหนูออก ทำให้เม็ดแตดที่แข็งใหญ่อยู่แล้วยิ่งยื่นหน้าออกมาดูใหญ่กว่าเดิมเสียอีก หนูเลยช่วยเอามือแหวกหมอยให้เขาได้เห็นแตดชัด ๆ “ขอป๊าชิมหน่อยนะจ๊ะ” เขามาแล้วค่ะ ทีแรกเอาปลายลิ้นเขี่ยเม็ดแตดหนูก่อน แล้วเขาก็อมดูดมันเข้าไปเลยค่ะ โอ๊ย หนูใจจะขาด แค่อมยังไม่พอ เขายังดูดเน้นเป็นจังหวะ บางทีก็เอาริม

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: February 01, 2011, 10:30:22 am
ฝีปากเขาดูดเม้มแล้วก็ดึง แตดหนูเบา ๆ พอแตดหนูหลุดจากปากเขา หนูเห็นมันยิ่งยื่นหัวแหลมออกมามากกว่าเดิมอีกค่ะ ดูท่าเขาจะชอบเม็ดแตดหนูมากเพราะเล่นมันไม่หยุดปากเลยค่ะ ยิ่งเป็นจุดเสียวของหนูด้วย แต่หนูยังไม่เสร็จหรอกค่ะ จนเขาลากลิ้นลงมาที่รูฉ่ำน้ำของหนู แล้วเอาปลายลิ้นแทงรูเข้า ๆ ออก ๆ พร้อมกับนิ้วโป้งก็บี้คลึงเม็ดแตดหนูไปด้วย หนูเลยเสร็จที่ท่านี้แหละค่ะ ขาเกร็งจนเมื่อยเลย แล้วเขาก็พาหนูไปที่เตียงค่ะ เขาบอกว่า 69 นะ แต่ให้หนูอยู่ข้างบน หนูเลยขึ้นไปคร่อมหน้าเขาแล้วก็ดูดอมของเขาไปด้วย แต่หนูทำไม่ค่อยได้ค่ะเพราะของเขามันใหญ่มาก พองคับปากจนหนูหายใจไม่ออก เลยได้แต่อมหัวแล้วใช้มือช่วยไปด้วย หนูยังกลัวอยู่ว่าจะรับของเขาได้รึป่าว หนูมาจับวัดทีหลังของเขายาวตั้ง 6.5 นิ้ว แถมเส้นรอบวงยังตั้ง 6 นิ้วแน่ะค่ะ เรียกว่าใหญ่กว่าผู้ชายที่หนูเจอมาทั้งหมดเลย พอเขาแข็งเต็มที่เขาก็ให้หนูนอนหงายค่ะแล้วเขาก็ทาบตัวลงมา จับลำควยเขาค่อย ๆ ยัดใส่รูของ

หนู หนูตาเหลือกเลยค่ะ มันเข้ามาได้แค่นิดเดียวหนูก็เจ็บ ต้องบอกให้เขาหยุดก่อน เขาหันมาดูดปากหนู มือข้างหนึ่งสอดไปใต้แขนและรั้งไหล่หนูไว้ มืออีกข้างก็ประคองลำควยพร้อมกับขยับเข้าออกทีละนิด “โอ๊ย ๆ ป๊าขา เจ็บ เจ็บหี ป๊าเบา ๆ”หนูได้แต่ร้องมือก็กอดไหล่ป๊าเอาไว้ มือซ้ายหนูไล่ลงไปที่ก้นป๊า รู้สึกถึงตอนที่แกเกร็งก้นแทงรูของหนูแล้วมันทั้งเสียวทั้งเจ็บบอกไม่ถูก หนูเลยเอานิ้วช่วยแหกแคมให้ควยป๊ามันมุดรูสะดวกขึ้น พอเข้ามาได้สุดลำหนูแทบจุก เสียวไปหมด รูหีขมิบรัดสิ่งแปลกปลอมขนาดใหญ่ที่แทรกเข้ามา ป๊าหัวเราะหึ ๆ “อะไรกัน จะเสร็จแล้วเหรอ ดูสิ รูหีตอดควยป๊าใหญ่เลย” “ป๊าจะเย็ดแล้วนะ หายเจ็บรึยังจ๊ะ หนูนี่เงี่ยนจริง ๆ เลย อยากโดนเย็ดละสิ ป๊าจะเย็ดให้หีกลวงเลย ป๊าจะเอาควยทิ่ม ๆ ๆ หีหนูเลยนะ” แกพูดใหญ่เลยค่ะ เพราะเวลาแกพูดหยาบ ๆ หนูมีอารมณ์มาก รูหีขมิบแรงขึ้น ๆ เสียวจนต้องส่ายสะโพกบดเนินกับป๊า ยิ่งเม็ดแตดหนูยื่นไปเสียดสีกับขนหมอยหยิก ๆ ของ

ป๊านี่ หนูเสียวจนน้ำจะแตกซะให้ได้ ป๊าค่อย ๆ โหย่งสะโพกดึงควยออกจากรูหนูช้า ๆ เส้นเอ็นปูดโปนที่อยู่รอบลำควยครูดไปกับผนังรูหี หนูรู้สึกแทบจะทุกเซ็นต์เลยทีเดียว พอใกล้จะหลุดหนูเลยแอ่นสะโพกตามไปจนก้นลอยจากที่นอน ก็มันเสียดายนี่คะ แต่จังหวะนั้นป๊ากลับทิ่มลำควยลงมาใส่หีหนู แรงกระแทกกดให้ก้นหนูจมไปในที่นอนพร้อมกับที่ป๊าบดเนินกับหีหนู เท่านั้นแหละค่ะ หนูก็น้ำแตกตัวเกร็งไปเลย ป๊ายังไม่เสร็จค่ะ แกรอให้หนูหายเกร็งแล้วก็เริ่มซอยหนูจากช้า ๆ แล้วค่อย ๆ เร่งจนเร็ว พอเร็วจี๋ก็หยุดบดเนินกับหนูแล้วก็กลับไปซอยช้า ๆ อีก สลับกันไปมาอย่างนี้อยู่เกือบชั่วโมง น้ำหนูแตกแล้วแตกอีกไปเกือบสิบครั้ง จนหนูหมดแรงต้องบอกให้ป๊าปล่อยให้หนูสักที ป๊าเลยพาหนูไปนอนบนเก้าอี้ตัวเดิมแล้วก็ยืนซอยหนูอย่างนั้นสัก 10 นาทีแกก็เสร็จ วันนั้นหนูกลับไปบ้านหลับเป็นตายเลยค่ะ เพลียมาก แล้วเราก็จะนัดเจอกันทุกอาทิตย์ มีความสุขมากค่ะ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: February 03, 2011, 12:52:51 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: February 03, 2011, 08:57:49 am
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: February 03, 2011, 12:49:43 pm
 (01; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (1;

Offline pon2510

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: February 03, 2011, 06:41:48 pm
 (01;

Offline sun47

• *
    • เสียว: 0
Reply #6 on: February 03, 2011, 08:21:30 pm
 (16;ขอบคุณ (16;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #7 on: February 06, 2011, 01:17:31 pm
 (07; (07; (07; (07;thanks

Offline brrpt

• *
    • เสียว: 1
Reply #8 on: February 06, 2011, 03:36:49 pm
ชอบๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆ (8; (8; (8; (8; (8;